PDA

Xem đầy đủ chức năng : ai giúp mình với

mm1ty
28-09-2007, 10:03 AM
có ai biết 1 trang web nào có mẫu thiệp tay ko, cho mình xin, hay bạn nào có mẫu sẵn cũng dc, mình đang cần ý tưởng để làm tấm thiệp tặng 1 người mà mình rất quý, thiệp nào thiết kế hay hay 1 chút, chẳng hạn có em bé nhún nhảy, có lò xo... Cảm ơn các bạn rất nhiều, mình đang cần gấp, có gì các bạn liên lạc với mình wa nik: loinguyencautinhyeu2006 nha, cảm ơn các bạn nhìu lặm

mm1ty
29-09-2007, 08:54 AM
Mình cần làm thiệp sinh nhật đó bạn àh, mình đang cần gấp dù 2 tháng nữa mới tới,ai đó vui lòng giúp nha vì mình chỉ có thời gian này là rảnh thui àh

mm1ty
29-09-2007, 09:15 PM
Mình cần cái thiệp nào có hình bánh,đèn cầy, hoa và quà, và hình ảnh động, chẳng hạn như bên mặt này của thiệp có khoét 1 lỗ, nhìn wa thì thấy hình 1 người, nhg khi mở thiệp ra thì có 1 sợi dây bên trong mặt kia nối wa mặt này ầm thiên thần giấu trongmặt kia bay tới tặng hoa cho người này, khó hỉu wa' fải ko? Mình tặng boy, mà dùng trái tim như trên ko fù hợp lém ^^ Mình hơi cầu kì nhỉ, vì 1 năm mình chỉ làm 1 tấm thiệp tặng cho người này thui, nhg mà dĩ nhiên ko fải người yêu, bởi vậy bạn có tấm nào vui vui 1 chút ko?

mm1ty
01-10-2007, 02:13 AM
vậy mình thanks bạn nhìu lém, bạn ráng kiếm mẫu thiệp nào hay hay giúp mình nha, nếu đc bạn có thể hg dẫn mình cụ thể 1 chút, mình ko đc thông minh cho lém. ^^
Qua mục xếp hình thấy bài nghệ thuật xếp hình đơn giản hay wá,cái đó cũng dc lắm, bạn có mẫu vẽ hay xếp hình con cá, con rồng hay hình trái tim làm trên tấm thiệp ko, đọc vô mấy bài kia về cách làm trái tim như trên tấm thiệp post cho mình khó hỉu we', bạn làm hình động cái đó dc ko?hình vẽ thiên thần đang bay nữa,ko biết cách vẽ, đơn giản cũng dc nhg dễ thg 1 chút bạn nhé, vui lòng giúp mình nha, đảm bảo chỉ nhờ lúc này thui.

8x-master
10-10-2007, 07:51 PM
TJTKT Đây là cái j` dzậy ta

sunmy
24-10-2007, 04:26 PM
trời ơi đọc xong là ko muốn chỉ rồi, viết gì mà lung tung quá vậy, đọc ko hiểu cái mô tê gì hết trơn