PDA

Xem đầy đủ chức năng : lá thư trong tuyệt vọng

sheheradzat
30-03-2005, 03:21 AM
Em giờ đây đang vô cùng đau khổ vì nhớ anh, mà nào anh có hay. 3 năm qua, chúng ta quen nhau, em đã vô cùng hạnh phúc vì có 1 người bạn như anh. Em rất ghét con trai, nhưng không hiểu sao em lại chơi với anh, và anh đã chiếm một chỗ rất quan trọng trong tim em từ lúc nào cũng không hay. Em vốn là con người im lặng, trầm tính, không nói và thường chịu đựng mọi việc một mình chứ không phải là lạnh lùng như mọi người hay anh tưởng đâu. Em rất yếu đuối nên khi có anh, em như có một chỗ dựa và vô cùng hạnh phúc, bởi em tuy sông trong gia đình trí thức, tốt đẹp nhưng lúc nào cũng chỉ biết học và sống như cái bóng. Anh như cứu cánh của đời em. Và rồi một ngày anh nói yêu em, em vui lắm, nhưng lúc đó anh đang ở xa nên em ngỏ ý anh nói giỡn, và em cũng biết thế nào em cũng đau khổ vì anh, nhưng không ngờ lại sớm như vây. Anh dẹp trai, học giỏi, biết quan tâm người khác, và đó cũng là điều em sợ nhất. Bao lâu qua, em im lặng không phải vì em không biết hay lạnh lùng mà em muốn anh tự do trong lụa chọn của mình, nhưng có lẽ đó là sai lầm lớn nhất của em. Khi anh nói một cách nhỏ nhẹ, như trốn tránh là anh đã co người khác, em rất giân. Em đâu phải người không có trái tim mà không biết đau chứ? Từ lâu lắm rồi không ngày nào em ngủ được, đêm nào cũng khóc vì anh. Nhưng em cũng muốn vùng lên, muốn bày tỏ thẳng thắn ý nghĩ của mình nhưng em làm không đươc. Sao em không khóc trước mặt anh, sao không mắng anh? Em chỉ biết hằng đêm khóc thầm trong lặng lẽ, tuyệt vọng, hụt hẫng, em như mất tất cả. Đến mắng anh em còn không nỡ, thôi thì đành chúc phúc cho anh... em hàn lắm đúng không, nhưng em chỉ tự hào rằng mình không thua kém ai, mình có lòng độ lượng, thôi thì cũng an ủi. Nói vậy thôi chứ anh không thể đọc được những dòng này, và em cũng biết thổ lộ cùng ai nỗi đau mình mình gánh chiu..... chỉ biết nói rằng em yêu anh, yêu chân thành và câu mong anh hạnh phúc trong nỗi đau của em ma anh không hay biết, thế thôi
Gửi Trương Ngọc Duy....

king_beau
30-03-2005, 03:28 AM
Thật là hạnh phúc cho bạn trai của bạn khi có được 1 người con gái iu mình như vậy.

sheheradzat
30-03-2005, 03:46 AM
hạnh phúc cho người ta nhưng mình thì chìm trong đau khổ thì ích gì hả bạn? Ai chẳng muốn mình được yêu thương chứ, mình đang tuyệt vọng lắm

yEuBe_nHeAnH
30-03-2005, 03:49 AM
Tình yêu mà bạn . Có lúc đau khổ nhưng cũng có lúc hạnh phúc ! Nến bạn đã trải qua đau khổ thì sau này bạn sẽ được hạnh phúc thôi ^_^

phongvoky
30-03-2005, 05:37 AM
tuyệt vọng ư? Tuyệt vọng thì cũng phải sống. Sống thì phải yêu. Hãy yêu để quên

sheheradzat
01-04-2005, 05:03 AM
Mình trước đã ghét con trai, nhưng khi có người ấy đã cho mình một tia hi vọng, và khi không còn gì thì mình càng chán nản. Gia đình có mà như không, chỉ biết thành tích, bạn bè cũng không vì ai cũng bảo lạnh lùng khó hiểu... Và giờ thì thay vì ghét, mình lại sợ con trai. Mình có còn dám yêu nữa không? Mình không biết nữa...

tinh
01-05-2005, 04:16 AM
mong rang moi su tot lanh lai den voi ban,mong mot ngay lai doc thu ban nhung khong con hai chu tuyet vong nua

bachtuyetmotminh
01-05-2005, 06:19 PM
một chữ tình là một chứ đau khổ...thật ko biết nói j nữa bạn ơi..cố gắng che đậy con người mình bằng sự lạnh lùng cố hữu,có ai biết sau bộ mặt lạnh kia là một tâm hồn yếu đuối và dễ tổn thương đến thế..Đã có một lúc nào đó bt cũng như bạn,cảm thấy chao đảo giữa cuộc đời này,mặc dù như bạn nói:"một gia đình trí thức và tốt đẹp",bt cũng có một gia đình như thế..nhưng vòng tay của papa và mami ko đủ sức làm cho mình dũng cảm,dũng cảm đối diện với tình cảm của mình.Yêu ko dám nói,buồn ko dám than thở,đau đớn ko dám khóc,luc nào cũng một mình chịu đựng một mình...nhưng sự chịu đựng ko phải là tất cả của một cô gái...chẳng thể trách sheheradzat,cũng chẳng thể trách anh ấy..một người con trai cần nhất ở một cô gái đó là sự quan tâm...quan tâm một cách đúng mức,bằng một tình cảm chân thật...cố lên sheheradzat đừng tuyệt vọng và cũng đừng bi quan,con trai ko có j đáng ghét cả,bởi nếu bạn biết khơi dậy tình yêu trong họ thì bạn sẽ khám phá thấy một thế giới thật tuyệt vời...yêu thương và được yêu thương....

hung_khung
03-05-2005, 05:27 AM
hạnh phúc mang cho người còn ta thì đau khổ phải chăng tình yêu là vậy?

bachtuyetmotminh
03-05-2005, 08:24 AM
nếu như ''hạnh phúc mang cho người còn ta thì đau khổ'' như vậy thì yêu để làm j???nếu thế thà người ta độc thân suốt đời còn hơn,yêu là yêu,thế thôi,định nghĩa cả ngày cũng chẳng hết...hạnh phúc nhất là khi ta yêu và được yêu

langthanglenthienduong
04-05-2005, 04:04 AM
nội tâm lắm vào thì chết nhiều chứ trách được ai
như tui đây ko yêu thì thôi[thiếu gì]

thienquang.net
04-05-2005, 06:30 AM
thienquang xin chia xẻ cùng bạn ! rất vui được làm quen ! bắt tay cái nhá !?!?

bachtuyetmotminh
04-05-2005, 07:45 AM
nội tâm lắm vào thì chết nhiều chứ trách được ai
như tui đây ko yêu thì thôi[thiếu gì]
cứ mạnh miệng đi...rồi sẽ biết.Câu nói của bạn chứng tỏ bạn chẳng biết yêu là cái j cả.Đáng thương thật!!!!

Winter
04-05-2005, 04:42 PM
Hic !......
sô mè cẻm động we' trời tui ma có đc người con gei' nèo yêu tui như vậy chắc sống kô uổng nhưng đáng tiếc bạn kô dũng cẻm nói với bạn trai của mình thì đau khổ là đúng rùi nhưng người con trai cũng kô zui zdi` đâu.....

snow_angel
04-05-2005, 04:59 PM
Bạn thật là độ lượng, nhưng bạn ơi trên đời này cái gì không phải là của mình thì nó sẽ tự ra đi thôi

PhamNgocThanhPhong
06-05-2005, 12:52 AM
đọc được câu chuyện của bạn, mình cảm thấy ước gì mình có được một người bạn gái như bạn, cố gắng lên nghe bạn.đâu nhất thiết phải buồn quá như vậy, thật sự trên đời này còn rất nhiều cái để chúng ta quan tâm, chúc bạn vượt qua được điều buồn này

elian_elieur
09-05-2005, 05:43 AM
mình lâu lắm rồi mới dám vào trang này lại. Mình là Sheheradzat đây, nhưng quên pass nên đành đổi nick.Cám ơn các bạn đã thông cảm, nhưng câu chuyện của mình còn chưa kết thúc mà còn rất dài, thậm chí mình từng nghĩ không thể có chuyện "phim" như thế. Mình vẫn còn rất yêu anh, nhưng đứa em trai của anh là bạn thân của mình lại một mực theo mình dù đã từ chối quyết liệt. Em anh hơn mình 1 tuổi, và em anh cũng đoán ra tình cảm của mình nhưng lại bảo "không sao hết, tui sẽ làm cho bà quên, tui chấp nhận". Hắn có rất nhiều người, nhưng không hiểu sao lại nhắm vào mình, thật không biết phải làm thế nào. Cứ mãi rối tung trong mớ bòng bong, mình thì rất nhớ anh, mình vẫn còn yêu anh nhiều lắm và càng ngày nỗi đau đó một lớn hơn, trầm lắng mà thấm thía hơn. Không có ngày nào mình ngủ được... mình cũng muốn thoát khỏi nỗi ám ảnh đó nhưng mãi mà không được, có lẽ mình đa cảm và yếu đuối quá...

tuan254
09-05-2005, 07:27 PM
Có lúc đau khổ nhưng cũng có lúc hạnh phúc

elian_elieur
10-05-2005, 12:17 AM
thế nào là hạnh phúc và thế nào là đau khổ?Anh là người đàn ông tốt và biết trách làm sao khi em là người im lặng? Có lẽ khuyết điểm lớn nhất của anh là chưa bao giờ có khuyết điểm, thế nên anh không hiểu em như anh nói, cũng không hiểu em như em nghĩ. Giờ em lại tiếp tục loạng choạng những bước nhọc nhằn bởi khi nhìn lên anh đã quay lưng. Lang thang trên những con đường dài với nỗi thất vọng không thể nào chia sẻ, anh bỏ rơi em, em vẫn sống, nhưng trong một chiếu mưa ảm đạm, em chợt nhận ra anh mãi mãi là tâm hồn của em và đành ngậm ngùi nhìn thất bại của mình. Không trách anh vì tình cảm em chân thật nhưng cuộc đời em chông gai...

PhamNgocThanhPhong
10-05-2005, 01:06 AM
Có lúc đau khổ nhưng cũng có lúc hạnh phúc

xinhxinh_yeuyeu_kieukieu
10-05-2005, 03:43 AM
bạn à đừng tuyệt vọng như vậy,cuộc sống còn rất nhiều điều tuyệt vòi bạn đã từng làm dc diều đó thì mình tin ban cũng sẽ vượt qua dc ban của tôi
Be:chip

elian_elieur
28-05-2005, 07:44 PM
sorry, tui la ban nho nay, nhung vi sot rươt qua nen danh lay pass cua no. Cung mươn nhan day de noi nhung dieu ma binh thương du cho la ban than cung khong the nao noi dươc. May ngoc qua do, tai sao lai di yeu mot ke nhu vay, luc nao cung khep minh trong mot khươn kho de roi khi moi thu roi xa, cung khong dam noi that long minh. Nhu vay co qua dang voi chinh ban than khong? Binh thương thi co ve cung ran lam, nhung that ra lai qua yeu dươi, de bi guc nga va yeu qua sau sac. May mươn quen nhung quen khong de, boi vi may la con ngươi chung thuy, tao hieu. Nhung tao chi kho chiu khi tao phat hien ra mot la thu may viet, nhung may lai khong gui, roi chi save vao trong may ma thoi. Neu da vay sao khong gui, may mươn viet thu de thoa long nho thương ma...
Tao se de no o day, de khi nao do, may nhin lai, may se co can dam de gui no den voi chu nhan cua no...... Va cung mong may co the quen, cho du 4,5 nam cung dươc, co le hoi lau nhung thoi gian se xoa tat ca

Co le nhan duoc thu nay anh cung chang muon doc hay tra loi dau, nhung em van noi. Den bay gio thi em moi cam thay em co the chap nhan moi chuyen du khong de dang gi. Va bay gio den phien em hoi toi anh day. Tai sao anh noi doi, tai sao anh lai lua doi em? Anh khong he noi mot dieu gi, cho den khi em hoi thi anh lai bao anh noi roi, anh mau quen den noi nham lan sao? Ma trong thoi gian do anh lai co the dem em ra lam tro dua duoc a, trong khi em da noi bao nhieu lan, neu khong phai su that thi anh dung nen noi gi het. Chinh vi anh nhu vay cang lam em that vong, lieu anh co the la em de biet duoc em cam thay the nao khong? Em han anh nhieu lam nhung cung khong muon mang anh, hay anh cam thay do la chuyen binh thuong? Em cam thay em bi coi thuong va bi ton thuong nang ne. Anh se nghi anh co lam gi dau, nhung anh hay xem lai di, neu khong co thi em da khong noi vay. Em mat di 1 cho dua duy nhat, em mat di nguoi ma em yeu thuong yeu nhat, ngay trong luc em can anh nhat, trong luc em dau kho nhat, anh hieu khong? Khong trach anh vi tinh cam em chan that nhung cuoc doi em chong gai. Ong troi da cho em co tat ca nhung khong cho phep em cham vao hanh phuc, em danh chiu. Em khong muon dan vat anh, cung khong muon lam anh kho chiu, nhung em khong the nao mo loi duoc, anh thong cam. Em khong con la 1 dua con nit, em biet nhan dinh cai gi dung va sai, va anh cung dung nen lam vay nua. Em tu cam thay rang em het long vi anh, em cung thay em khong lam gi sai de anh phai doi xu tan nhan voi em nhu vay. Em da co luc thay minh mat tat ca, cuoc doi la 1 khoang trong, vi truoc kia em qua tin anh, de roi khi em mat anh, em tuong chung moi thu sup do. Em la con nguoi da cam nen co le con lau em moi co the binh thuong, nhung truoc do, em muon cho anh biet phan nao suy nghi cua em, va anh da lam em tro nen the nao. Tha rang luc do anh noi thang voi em, em da khong nhu vay, the ma anh no long nao treu dua dua em nho ngu ngoc cua anh... Anh co thay anh ac lam khong? Em cung khong biet lam gi hon la chuc anh hanh phuc, nhung anh hay suy nghi lai di, tat ca nhung gi em lo lang cho anh, gianh cho anh den bay gio van con nguyen ven. Va anh cung khong biet dau, em da chuan bi tinh than cho chuyen nay hon 1 nam roi, tet nam ngoai, vao ngay mong 2 tet kia, va sau do em da khoc rat nhieu moi lan anh ve. Em da quyet dinh khong gap anh nua, nhung em lai qua mem long, em qua ngu ngoc, de roi lai roi vao cai bay noi doi cua anh...Em muon co mot loi giai thich, anh hay noi di!!! Nhung co le em viet chi de thoa long nho anh thoi, em biet em se chang bao gio nhan duoc cau tra loi cho so phan minh, cung nhu chang bao gio nam bat duoc hanh phuc. Em mong anh vui ve.........

Co le khuyet diem lon nhat cua anh la chua bao gio co khuyet diem, the nen anh khong hieu em nhu anh noi, va cang khong hieu em nhu anh nghi. em da sai lam khi cung ran truoc moi nguoi nhung lai de lo su mem yeu va nhung giot nuoc mat truoc anh lam anh cam thay vo vi. Gio em lai tiep tuc loang choang nhung buoc nhoc nhan boi vi khi nhin len anh da quay lung. Lang thang tren nhung con duong dai voi noi that vong khong the nao chia se, anh bo roi em, em van song, cuoc song se thay doi ra sao, em khong biet. Nhung trong mot chieu mua am dam, em chot nhan ra, anh la ca tam hon minh, va chi biet nhin lai su that bai cua minh... Dung nen suy nghi gi, em se khong trach anh, em chi muon anh biet mot dieu, anh da lam cho 1 nguoi dau kho rat nhieu........

passionate_love_ptt
28-05-2005, 07:58 PM
yêu một người là luôn cầu chúc cho ngưòi ta hạnh phúc .Cho dù hạnh phúc đó ko dành cho mình .Chỉ khi đó bạn mới thực sự yêu người đó.

lamlinhmerye
26-12-2007, 10:49 PM
Mình là một người đã từng đau khổ đến mức ước gì có thể chết đi được, nhưng cảm giác đó không tồn tại lâu như mình nghĩ. Nó qua nhanh đến nỗi mình cũng không ngờ...Bây giờ bạn đừng vội vàng làm gì hết, hãy bình tĩnh trong từng ngày từng ngay...rồi sẽ đến một lúc nào đó bạn chợt nhận ra: " Tai sao lúc đó mình lại nghĩ ra những điều vớ vẩn đến thế nhỉ? nào là phải chi lúc đó mình làm thế này, phải chi lúc đo mình đừng làm thế kia..vân vân và vân vân". Túm lại là bạn sẽ hơi hối hận vì đã để bản thân bị dằn vặt nhiều quá. Cố lên bạn nhé. Thời gian là liều thuốc trị bách bệnh mà!

pe cưng của anh
26-12-2007, 11:02 PM
mình ko biết khuyên bạn thế nào nhưng thật lòng ai đặt ở vị trí bạn đều đau khổ cả hãy tụ tin lên bạn hãy sống để anh ấy biết rằng thiếu anh ấy ban vẫn vui vẻ

lamlinhmerye
27-12-2007, 12:06 AM
Mình là một người đã từng đau khổ đến mức ước gì có thể chết đi được, nhưng cảm giác đó không tồn tại lâu như mình nghĩ. Nó qua nhanh đến nỗi mình cũng không ngờ...Bây giờ bạn đừng vội vàng làm gì hết, hãy bình tĩnh trong từng ngày từng ngay...rồi sẽ đến một lúc nào đó bạn chợt nhận ra: " Tai sao lúc đó mình lại nghĩ ra những điều vớ vẩn đến thế nhỉ? nào là phải chi lúc đó mình làm thế này, phải chi lúc đo mình đừng làm thế kia..vân vân và vân vân". Túm lại là bạn sẽ hơi hối hận vì đã để bản thân bị dằn vặt nhiều quá. Cố lên bạn nhé. Thời gian là liều thuốc trị bách bệnh mà!

trungkiet888
07-04-2010, 02:44 AM
chao ban.. co le...la thu nay.ban viet. co le da kha lau roi..toi tinh co..doc cau chuyen cua ban...toi nghi ban quá it ky.....vi sao lai trach moc...ngươi minh yeu....nhung thu cua minh hok thuoc ve. mjnh thi hay cho do di di.....néu kéo lam chi..de cho ca 2 phai cau kho...cược choi nao cung den luc se ket thuc....moi tinh nao cung dén lúc phài li tan thoi...

cươc dòi ma hok co gi de minh tron ven ca.....

2xinh
07-04-2010, 03:19 AM
bạn là nhút nhát!
nhưng...vì người yêu đc vui vẻ và hạnh phúc thì cao cả lém

dust_in_the_wind
08-04-2010, 07:35 AM
tôi ơi đừng tuyệt vọng!

vuapolo_301
08-04-2010, 06:27 PM
hjhjhjhjh ước gì mình có một người yêu thương mình thật lòng như bạn.Đừng bao giờ tuyệt vọng.Mình phải đợi người mình yêu gần 2 năm vì người ấy đi mĩ rồi.Nhưng tại sao mình vẫn đợi , đó là vì mình có hi vọng người ấy sẽ quay trở về.Có niềm tin là có tất cả bạn ạ.Đừng nản lòng...............................
khi đẫ yêu thì phải có niềm tin vào chính tình yêu ấy chứ bạn cứ tỏ ra bình thuong trước cậu con trai ấy và đừng bao giờ nhận hết đau khổ về mình nha.nhớ đó.

Flower.hoa
08-04-2010, 06:38 PM
Mình cũng đang có một người yêu thương mình nhưng quả thật mình không rõ anh liệu có thật lòng với mình hay không nữa , cũng không biết làm thế nào khi đã nhận lời yêu anh, lẽ ra mình có thể không vội vàng như vậy nhưng mình đã vội vàng , tuy vậy mình cũng không hối hận đâu, mình sẽ cố gắng giữ được tình yêu này dù có đau khổ thì cũng vẫn không hối hận

kbinh89
08-04-2010, 10:39 PM
ước gì mình có 1 người bạn gái như bạn, người con trai nào đánh mất bạn sẽ hối hận sưốt đời, mình tin chắc là như vậy

kurom
09-04-2010, 01:23 AM
phai chang la nhu the:bicycle:

hoangkhanhgiaminh
14-12-2010, 01:15 AM
Cuộc sống không cho phép mình thích hay không, chỉ phải biết là chấp nhận. Đừng tự làm quẩn chân mình
Nước mắt của bạn rất đáng giá và những người đáng giá thì sẽ không làm bạn khóc
Có lẽ đã không thuộc về nhau thì bạn đừng hoài vọng, hãy xem đó là nỗi đau và trong nỗi đau cùng cực nhất bạn sẽ tìm được niềm vui!

12122010
14-12-2010, 08:13 AM
Thật sự cảm kích tình yêu của e dành cho người ấy.Người cần tình yêu mãnh liệt thì không được như mình muốn,người được tình yêu thì không đón nhận.Cuộc sống quá khắt khe em nhỉ?

despair
04-02-2011, 12:31 AM
t hiểu được nỗi lòng của ban...rồi mọi chuyện sẽ wa mình tin là vây.01683613662 số diện thoại của mình đọmi2nh sẽ ju1p bạn

Hoa Tử
04-02-2011, 01:14 AM
Mình là Con Trai Các Bạn Ạ Mình Lần Đầu Viết Và gửi đi Vì Mình Thật sự Yêu Người Đó

Hoa Tử
04-02-2011, 01:18 AM
Tuy Xa Nhau nhưng tôi vẫn mong có ngày gặp lại Và Tôi mong Tôi Và Người tôi yêu sẽ đc như những cây kim đồng hồ tuy chúng chạy theo những tốc đọ khác nhau nhưng cũng có lúc gặp lại tại 1 thời điểm hoặc địa điểm nào đó và tôi mong các bạn cung thế hãy luôn sống hạnh phúc Chúc Người Tôi Yêu Luôn hạnh Phúc Và đừng Quên tôi ( Yêu Phương Nhiều Lắm Phương àk )

Hoa Tử
04-02-2011, 01:20 AM
:huglove::huglove::huglove::huglove::huglove::hugl ove::huglove::huglove::huglove::huglove::huglove:: huglove::huglove::huglove:
Tuy Xa Nhau nhưng tôi vẫn mong có ngày gặp lại Và Tôi mong Tôi Và Người tôi yêu sẽ đc như những cây kim đồng hồ tuy chúng chạy theo những tốc đọ khác nhau nhưng cũng có lúc gặp lại tại 1 thời điểm hoặc địa điểm nào đó và tôi mong các bạn cung thế hãy luôn sống hạnh phúc Chúc Người Tôi Yêu Luôn hạnh Phúc Và đừng Quên tôi ( Yêu Phương Nhiều Lắm Phương àk )

SkyLuv
04-02-2011, 06:59 AM
đọc 2 lá thư mà bạn viết,tình yêu mà bạn dành cho người đó thật thăm thiết, nhưng bạn à, mình nghĩ bạn cần xem quá khứ là những kỉ niệm đẹp đi, vì bạn có làm ntn đi chăng nữa thì người đó cũng không quay về với bạn đâu, đôi khi đó cũng là 1 kinh nghiệm để bạn trưởng thành hơn trong tình yêu, và cũng có lúc bạn tự nghĩ , tại sao mình lại ngốc nghếch khóc lóc và níu kéo như vậy chứ or tai sao minh phải yếu đuối với một người đã bõ rơi minh.....v...v...
Mình hi vọng 1 ngày nào đó bạn sẽ tìm được hanh phúc , chúc bạn hạnh phúc

Aphrodite
04-02-2011, 08:13 AM
mình củng yeu và cũng bị lãng quên như chưa bao giờ tồn tại tụi mình có một điểm chung là cùng là người đau khổ mình không có tư cách khuyên bạn quên bởi chính bản thân mình còn không thể rút ra được chỉ hi vọng mọi thứ sẽ trôi đi như một hồi ức... đừng quên mà hãy nhớ nhớ để sống và nhớ đễ họ biết rằng mình là người mạnh mẽ dù không có họ.... nhưng bạn ơi đừng bao giờ tha thứ vì họ sẽ nghỉ rằng họ không sai....hãy mạnh mẽ để chứng minh mọi thứ bạn nha.?

nhokbini
05-02-2011, 05:41 AM
thật hạnh phúc cho người mà bạn đã yêu. nhưng thật thất vọng vì người đó lại k být điều đó

Hoa Tử
06-02-2011, 09:18 PM
Đúng Đó Xin Lỗi Mình Cũng Đã Nói Hàng Ngàn Lần Và Mình Cũng Đã Khóc Cho Dù Mình Là Con Trai Nhưng Người Đó Cũng Đã Bỏ Mình Ra Đi! Mình Mong Mọi Người Hãy Giúp Mình Cứu Lại Tình Yêu Của Mình Bằng Cách Mỗi Người Hãy Giúp Mình Nhắn 1 Tin Cho Người Đó Nói Rằng Nam Yêu Phương Lắm Đó! Số Máy Người Đó Là 01646169775 Xin Hãy Cứu Mình,Mình Rất Biết Ơn Mọi Người Thật Lòng Cảm Ơn Mọi Người Rất Nhiều

Hoa Tử
06-02-2011, 09:24 PM
Người Đó Bảo Là Yêu Mình Nhưng Vì Thằng Em Đã Thử Lòng Người Đó Nên Người Đó Cảm Thấy Bị Xúc Phạm Lòng Tự Tôn Của Mình Nên Người Đó Ra Đi Mình Thật Sự Xin Mọi Người Hãy Giúp Mình Dù Chỉ Là 1 Tin Nhắn Đc Hok? Mình Xin Cảm Ơn Và Mong Các Bạn Sẽ Giúp Mình

Nhỏ Bạc Hà
06-02-2011, 09:39 PM
Có gì đó gần gần :so_funny: