PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lần đầu tiên viết bản kiểm điểm??

bebadboy87
21-07-2005, 08:33 PM
hihi, lần đầu tiên mình phải viết bản kiểm điểm là ngay hôm đầu vào lớp 1, can tội nghịch dại :wacko:

Vào lớp, mình được xếp ngồi cạnh 1 bạn nữ, mình còn nhớ bạn ý tên là Hà. Bạn ý có đôi mắt rất to, mà mở rất lâu, không chớp, đã thế lại nhìn mình rõ là lâu :oh: thế là mình tưởng là bạn ý không biết chớp mắt, nên thử lấy tay chọc vào mắt xem sao....
Hic, ai ngờ bạn ý khóc ầm cả lên.... Mình sợ quá, cũng khóc theo... :mellow:
Hic, thế mà phải viết bản kiểm điểm (Bố Mẹ viết hộ vì chưa học chữ chính thức), lại còn bị ngồi lại lớp hôm đấy nữa chứ. Sao cô lại làm thế nhỉ, trẻ con có biết gì đâu?? Hồi mới vào lớp 1 còn mang cả đồ chơi đi học nữa cơ mà....

Cũng may là bạn ý không bị làm sao.

Về sau mình chẳng được ngồi cạnh bạn đấy nữa, mà hình như lên lớp 2 bạn ý chuyển lớp khác hay sao ý, bây giờ chảng biết bạn ấy ở đâu, ra sao rồi....
Không biết bạn ý còn nhớ chuyện này không nhỉ?? :unsure:

Gà xinh
31-07-2005, 01:17 AM
Má ơi!Nghịch như vậy thì khác nao giết con người ta, tưởng tên này ngoan ngoan....Ai dè.........ra trò đấy!Hix!

tttk_65
31-07-2005, 03:51 AM
chài ai, nghịch kỉu đó, hoh viết uổng :D

Mgaci
31-07-2005, 08:08 AM
Lâu rùi không viết bản kiểm điểm...mình viết bản kiểm điểm nhiều nhất là năm cấp II...một tháng 4 cái...hê...hê...hồi đó mình nghịch quá...đủ trò...không nhớ được mình viết vì những gì nữa...
Mình là một thằng nghịch ngầm...âm thầm...mình mà làm gì thì chỉ biết khi thể hiện ở kết quả...hành độc đơn độc và quyết đoán...cũng tốt nhưng nó gây cho mình...hàng ngàn sai lầm...hậu quả...sao mình chẳng bao giờ hỏi ý kiến ai nhỉ...làm là làm...
Nhưng thoai...chả sao...dù gì mình đạt đến ngày nay là được rùi...không quá hư mà cũng chẳng ngoan...ngành nghề đầy đủ...20 năm qua cũng chẳng phí nhỉ...Mgaci?

bebadboy87
01-08-2005, 06:34 AM
:D hì hì các mem cứ quá nhời chứ bebadboy cũng nhận ra lỗi của rùi, ngay tối hôm đó cùng mẹ sang thăm bạn ấy liền đó :D