PDA

Xem đầy đủ chức năng : AK ft Lady Trang -Thiên Đường Tìm Về

bang chủ cái bang
16-09-2007, 08:14 AM
http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/31/02/freemp3/akrapper+thienduongtimve.mp3

Rap :

Tình yêu dành trao về em . Người con gái anh yêu
Em đã đến bên đời anh như ngàn sao lấp lánh
Như đốm lửa hồng sưởi ấm trái tim anh giá lạnh
Những lúc cô đơn lạc lõng giữa dòng đời
Em lại ở bên cầm tay đôi ta hứa mãi không xa rời .
Và đời , vẫn luôn là như vậy ... Tất cả chỉ đến rồi đi thoảng qua như 1 cơn gió .
như hạt sương trên ngọn cỏ
Gặp ánh mặt trời rồi chợt tan vào hư không

Mel :

Nhớ mãi những phút bên người ngày nào ... Và .. tiếng hát đắm say trong ngọt ngào này ... Giờ thì lặng bước âm thâm ... 1 mình 1 bóng riêng mình .... Wowwwwwwwww
Ôi ... mãi xa rồi ... Giờ tình nay vẫn chưa nguôi ... giờ tình đã trót thương rồi .... wow wow ...

Rap : AK

Lady . E đã hứa sẽ mãi ở bên anh nhưng sao em vội quên .
Phải chăng anh đã làm gì có tội nên .
Giờ này em bỏ mặc anh nơi đây 1 mình không ai kề bên
Chỉ Mong sao những vì sao / trên cao sẽ thức cùng anh đêm này .

Rap : Lady

Giọt nước tràn ly , lệ buồn trên mi giờ ng` ra đi chút vương vấn bờ mi . Anh nói đi . Trái tim em đau đớn mà ko nói đc gì , 1 mình 1 bóng đi bên người ta . Và em biết rằng tình mình đã phôi pha. Mỗi người mỗi ngả có níu kéo thì cũng chẳng đc gì khi anh đã ra đi về 1 phương trời mới và 1 tình yêu mới.còn đâu những phút giây hạnh phúc anh ôm em trong vòng tay . Tất cả những kỉ niệm giờ đây sao quá mong manh và giấc mơ xưa đã vỡ tan tành. Đêm nay mình em ngồi nơi đây nhìn ngắm những vì sao ở trên bầu trời cao. Nhớ về anh , nhớ về những phút giây đắm say , nắm chặt tay em , ôm em vào lòng thế nhưng giờ đây anh đã ra đi .. thật xa .. thật xa.
Em sai , em sai khi đã quá yêu anh , em sai vì ko biết ngày mai , ko biết đêm dài mình em nằm thao thức , trống vắng đơn côi , lệ đắng bờ môi . Với anh em chỉ là con nhóc , nhưng con nhóc ko bao jo` biết khóc dù anh đã quên đi , anh đã quên đi hay cố ý ... anh đã quên đi bao kỉ niệm ngày nào .. Và có thể ... con nhóc ấy đã sai ... !

Mel :

Khi cơn mơ đi qua đây , giật mình bàng hoàng tỉnh giấc với nỗi đau ...wow wow hoh ....
Mắt môi ngày nào giờ chỉ còn giấc chiêm bao ...
Sau cơn đau trông mong chi trốn trong lòng người .. em sai khi bao ngày qua .. trót yêu thương 1 người ...
Đông nay hạ qua rồi, xuân mang lộc đâm chồi .... vì cuộc đời còn hoài những ước mơ ....

Rap :

Giờ anh đã biết em chỉ là người con gái dả dối .
Ở bên em anh được gì ? Chỉ toàn những lời đắng cay . Đắm say vào những giấc mộng yêu thương
Để khi tỉnh giấc mới nhận ra mình đang chìm đắm trong ảo giác Đựoc có em bên cạnh .
Tất cả đã dần tan biến theo hơi sương của sớm bình minh .
Anh tự nhủ lòng Phải tìm lại chính mình
Anh quay về những tháng ngày không có em

Anh ngồi đây chắp tay nguyện cầu lòng thầm ước .
Em sẽ hạnh phúc bên người ta trên con dường phía trước ... Anh vẫn cứ bước .
Mong tìm lại em của ngày xưa . Dưới cơn mưa , em vẫn vui đùa như 1 đứa trẻ .
Hồn nhiên như 1 cô tiên mang đến cho anh phép nhiệm màu .
Một tình yêu đậm sâu , con tim yêu bền lâu
Nhưng nay còn đâu ?
Đã qua đi rồi tìm lại những ngày xưa yêu dấu .
Tiếng dương cầm du dương trong đêm vắng lặng
giờ không thể ngân lên 1 bản tình ca viết cho em nữa .
Quay trở lại chốn xưa , nơi thiên dường hai ta đã hứa sẽ mãi dựng xây .

Outro :

Anh ra đi , để có thể quên hết những gì thuộc về quá khứ , thuộc về con người em .
Đã có lúc trong 1 thoáng suy nghĩ ... Anh rất cần có em .
Nhưng có lẽ không có gì là vĩnh cửu ... Và tình chúng ta cũng vậy .

m2mnamtuocbongtoi
16-09-2007, 09:40 PM
............. chài nghe cũng hay lắm thank................:kaka:,...................nh� ��c vẫn nghe hay hơn..............:D