PDA

Xem đầy đủ chức năng : Không ai hiểu...!Không cần ai hiểu !!!

Cô đơn lãng khách
12-09-2007, 03:22 PM
Mình không thuộc về thế giới này...một ông trùm du đãng ở tuổi 18... ! online chỉ để nghe nhạc, mình không hiểu chính mình nữa,yêu hay không yêu? lạnh lùng hay thèm khát tình cảm?,ngày đi làm, tối tối online...nhà không có tiền học đại học...! ông trời bất công nhỉ...quá khứ không lấy gì làm sung sướng,18 năm trôi qua quá nhanh,lại sắp đến sinh nhật rồi, lại buồn...chưa bao giờ được nhận quà...không ai mừng sinh nhật ! Cô đơn lãng tử...không ai hiểu mình...mình chỉ thèm khát có một người hiểu mình, thế là đủ rồi...chỉ thế thôi...! 9 tháng học...trốn học gần ba tháng !!! học sinh cá biệt...thường xuyên đánh lộn,gây gổ ! hahahaha,buồn cười quá nhỉ....buồn cười quá! đọc đi, có ai hiểu đâu...>"<

Đời là thế,ông trời là như vậy,18 năm qua nhanh đến nổi chưa kiếm nổi một kỉ niệm đẹp,không có gì đáng nhớ,mẹ chăm sóc mình bằng gậy gỗ, que sắt...nồi cơm điện...cứ thế tông vào đầu...đã quen rồi ! hahahaha....toàn những biến cố...nhất định phải kiếm ra thật nhiều tiền !!! bọn kon trai ngoài kia vô lo vô nghĩ, chỉ chăm dùng tiền của ba mẹ đi kưa gái ,hahahaha...

Nếu ông trời là có thật thì cho hỏi một câu,sao đời tôi khổ thế??? hahaha,quen rồi !...
dũng cảm hay chỉ là can đảm ngu ngốc, giơ đầu ra chịu báng đến bao giờ ! mình ước được như những đứa khác,không phải tự kiếm tiền,không phải lo nghĩ....

hahahaha,đọc có cảm giác như mình đang là một thằng điên đang spam....bốn giờ sáng mất rồi...cứ viết, cho đến khi nào hết buồn thì thôi !!!...đỗ đại học à...cũng như trượt thôi
...khi không có tiền...hahahaha!!!...

Mình biết mình là một thằng có bản lĩnh...nhưng sống như mình có phải là ngu ngốc không???kiếm đâu ra tiền bây giờ, hahaha,cuối tháng sẽ lĩnh lương thôi mà...
Xay bột đá, bụi trắng mờ cả mắt...người đen như quỉ...đi rừng,muổi cứ nhằm tai và cổ mà liên hoan....hai tay đầy vết cứa, gai găm tơ tướp toàn thân , hahahaha, buồn thì làm được gì,khóc cũng chả để làm gì, gượng lên mà sống thôi thằng nhóc !!! cười lên thôi, cười đời, cười người, cười chính mình, dù mình có post bài nào mod xóa bài ấy vẫn cứ cười, mĩnh sẽ học, học để đánh sụp 4rum này, đường truyền kém chất lượng quá, đánh sụp nó xong mình sẽ làm lại y như cũ, lên làm admin ngay thôi , hehehe ! hahahahaha! mình đúng là một thằng điên !

Khỉ_cOn_Nhớ_Anh
12-09-2007, 09:31 PM
quả là hơi điên nhưng 1 ngày ai mà chả có 15 phút hâm hâm , có lẽ 15 phút ấy vừa đến với Ông đấy , lão già dở hơi , ông đã hiểu ai chưa mà đòi muốn ai hiểu mình , làm j` thjf làm đừng đánh sập cái 4rum này là được kO thì ăn tông lào với con khỉ này đấy nghe rõ chưa :guoc: ông tưởng chỉ ông mới biết thế nào là ngổ ngáo , lúc nào cũng chỉ biết đến tiền thôi à.........tui kO thua đâu , tôi kO còn bố từ nhỏ mẹ tui thay bố luôn , bà có thể nuôi tôi nhưng ko thể dạy tôi...........:bicycle: sInh nhật tôi có người tặng quà nhưng chỉ là nịnh thôi và có đi có lại tặng tôi thì đến lúc tôi phải tặng lại thôi có j` vui đâu , may mắn hơn ông tôi có 1 con quỷ cái nó cũng hiểu tôi và tất tần tật mọi chuyện tôi đều kể cho nó. hình như ông kO để cho người khác hiểu mình thì có => lão này điên miẹ nóA rÒy :dien: hAy nghĩ khác đi , ông kO có người yêu để mà tâm sự ah` , kiếm đi SV ròy mà 1 mình 1 bóng như HS cấp 3 như tôi đây là kO ổn đâu vÀ cŨNg đỪng cÓ cỐ tỎ rA mÌnh lÀ ngƯời nhƯ Ông đà viết , lừa dối người khác thì dễ nhưng chẳng có ai lại đi tự lừa dối mình đâu , HÂm thẬt , đừng có nghĩ kO ai hiểu mình kO phẢi kO có mà là chưa có thôi , CÓ CHỊU ĐỂ CHO NGƯỜI TA HIỂU ĐÂU MÀ KÊU. Ông đen thế cơ ah` cũng chẳng hơn tui nhể.........hớ hớ có con quạ đen giống mình kìa :so_funny: tui đây đang muốn đỗ được vào đại học gần chết đây , ai làm cho tôi đỗ được thì có bảo tôi làm j` tôi cũng làm ( trừ chết , sợ kái này nhứt ).

Cô đơn lãng khách
12-09-2007, 10:44 PM
sáng ngủ dậy thấy đơ đơ, lại online, ^-^^-^^-^^-^^-^ thèm đi làm nữa, thế là lại mất thêm ít tiền, mặc kệ, mua vội mấy điếu thuốc,lại vào quán, thức đêm ngủ dậy thấy trên mặt thêm mấy cái mụn nữa, mặc kệ nó, đã xấu sẵn rồi thì cần gì phải lo,cần chi phải nghĩ...hhahahaha!
Nghĩ đi nghĩ lại thì mình còn tốt hơn khối thằng...gặp khó khăn chỉ biết buồn chán, tìm một cái vai mù gục vào khóc , hahaha, hôm qua ngồi trên Trạm, thấy một anh đi qua,hát :đồ rê mí, ước mơ của em đó, cười quá trời luôn...

babylove17
12-09-2007, 10:59 PM
cãm động quá trùi ,ông mới làm nhiu đó đã thang lên thang xuống,tuy sống ỡ trong gia đình đũ ăn đũ sống nhưng từ lớp9,tôi phãi đi làm sắt, làm hồ,thậm chí đi lụm banh sân tennis,tôi về bạn bè anh em xúm lại ăn hai gói mì gói ,từ lúc đó tôi mới bik quý đồng tiền,bỡi vậy một khi tui đã bõ tiền ra thì phãi nhận lại cái ji tui mới bõ, còn ko thì thụicon2 chiện đánh lộn thì ko ai có hễ làm chùm ,năm cam còn chết mà,đánh lộn chĩ đễ giãi trí quên đời thui,

Cô đơn lãng khách
12-09-2007, 11:10 PM
những kẻ nói dối vẫn chỉ biết nói những lời dối trá,hahahaha,nó vẫn thế,trải đã nhiều nên chỉ cần biết đâu là thật đâu là giả......thật thật giả giả lẫn lộn, nhưng không sao, thời thế tạo anh hùng, nó vẫn sẽ đứng dậy được thôi, đứng dậy để mà chứng minh cho mọi người thấy nó hoàn toàn khác so với những gì người ta phỏng đoán về nó, rằng thằng này chỉ là một thằng hư hỏng, hahaha, nó sẽ không làm nên trò trống gì đâu, nó sẽ khác, sẽ phải khác,và thời gian sẽ là biện pháp chứng minh tốt nhất...!

namlun_catinh
12-09-2007, 11:45 PM
ông này tửng ghê..................:rain:

Cô đơn lãng khách
13-09-2007, 12:27 AM
thời gian trôi, thằng bé thích ngắm thời gian trôi một cách lặng lẽ như vậy, hahaha,lúc nào nó cũng cảm thấy thiếu vắng một cái gì đó...mà không biết đối với nó có quan trọng hay không...

-:-ChipChip-:-
13-09-2007, 12:29 AM
rỲ mÀh dÀi ghIA gÚm...:so_funny:...

Cô đơn lãng khách
13-09-2007, 12:31 AM
cuộc đời có dài không nhỉ...nó không biết nữa, nhưng cái gì cũng có điểm dừng của nó, thằng nhóc giống như một con tàu không có bến, thả trôi vô định trên đại dương mênh mông....saex dừng ở đâu đây...sóng gió, bão tố cứ tới ào ào...không lúc nào tìm được một cảm giác bình yên trong tâm hồn !!!

Trang Sassy
13-09-2007, 02:56 AM
Hơ , cái title NK làm mình ấn tượng :) Ko ai hiểu = bạn ko chịu mở lòng

Ko cần ai hiểu = bạn muốn ng khác đọc và hiểu :)

Đừng khóa chặt lòng mình như thế.Cứ giữ trong lòng nhiều như thế liệu có ổn ko :rain:

Chúc bạn vui ! và type ~ dzòng NK vui vẻ hơn ha :huglove:

vika
13-09-2007, 06:08 AM
cuộc đời có dài không nhỉ...nó không biết nữa, nhưng cái gì cũng có điểm dừng của nó, thằng nhóc giống như một con tàu không có bến, thả trôi vô định trên đại dương mênh mông....saex dừng ở đâu đây...sóng gió, bão tố cứ tới ào ào...không lúc nào tìm được một cảm giác bình yên trong tâm hồn !!!

1 lúc nào đó trong tương lai....nếu thàng bé đó rất muốn, nó có thể tự làm cho mình 1 cái bến, 1 cái bến , nơi mà nó có thể cảm thấy bình yên trong tâm hồn á
thằng bé đó rất tự tin,mạnh mẽ,có khả năng nà,nên vik tin thằng bé đó sẽ có đc những gì nó muốn trong tương lai còn dài kia:fi:

GiRl Sh0cK
15-09-2007, 10:08 AM
kon pé bíêt với thằng pé ấy nó chỉ là 1 kái j` đó ..chẳng wan trọng cho lém,nó cũng biết rằng...nó chẳng thể khíên thằng pé ấy tìm thấy được bình yên nơi mình ...lạnh ...bùn...điên ...ừa có lẽ thế thật ...tin hay ko tin??? chả bíêt...kon pé và thằng pé là ko thể ...đã là sự sai lầm từ khi vừa bắt đầu ...ừm ..kết thúc vậy ..kết thúc cho cả 2 tìm được bình yên nơi góc tối của cụôc đời mình ...bất chợt nó chẳng bíêt phải làm j` nửa ...với thằng pé nó thật sự vô dụng và khíên thằng pé phải mệt mỏi thế sao ...kon pé ko khóc ..nó đã thề ko khóc nửa dù với bất kì lí do j` ...dù mắt có ngân ngấn ..cũng phải cố mỉm cười ...wên kon pé đi nếu thằng pé có thể ....nhưng với kon pé ...sẽ là 1 kỉ niệm ...1 kí ức ...
KOn pé nghĩ vậy đó nhưng nó chẳng mún nói cho thằng pé nghe,có nhìu lúc mệt mỏi lém chứ nhưng nó nghĩ thằng pé cũng thế ...zậy là tự vực dậy ...cố thui ...chờ đợi ...1 con thuỳên ...1 cơn gió ...1 giấc mơ ...phủ trắng cả thời gian và cảm xúc của nó ...với kái tên stup ....

GiRl Sh0cK
16-09-2007, 10:05 AM
16_9 ngày j` mà mưa xối xả ghúm thế ko bíêt ...lòng đang bùn lại càng não hơn ...ừm sinh nhật anh đây mà ...chúc anh sn zui zẻ...dù e bíêt chả bao h anh nghe được câu nỳ wá 10 lần súôt 18 nem wa ...thì h em sẽ nói vậy ...ko call cho anh dc zì em đi sn of bạn đến 10h mới về mà h đó thì ...anh đang zzz mừ ...thui khuya òy 11g òy ...e onl chỉ để víêt 1 câu thế nỳ thui "happy birthday to ox " :hihi:

Linh_Hiphop
16-09-2007, 11:49 PM
cũng hay đấy chứ , mà cũng hơi điên rồ tí

GiRl Sh0cK
20-09-2007, 09:45 AM
sao mọi thừ cứ ùa đến thế nhỡ ..chưa hết chiện này ..đùng lại sang chuyển khác ,hay do chính mình kém kỏi ko đối đầu nổi với mấy kái khắc nghiệt ấy ...thấy cứ như muốn buông lơi mọi thứ ,muốn từ bỏ tất cả ,tồn tại ? sống ? thời gian đang trôi sao...chả bíêt ...

Lãnh Huyết Tử Xà
20-09-2007, 11:17 AM
Đã lần nào thằng bé ấy và con bé gặp nhau đâu... tất cả đều chống lại chúng... khoảng cách địa lý, quan điểm mỗi người khác nhau... nếu chúng đến được với nhau thì quả là... thương đế đã tạo nên 1 kỳ tích........

GiRl Sh0cK
20-09-2007, 11:42 PM
thượng đế chả bao h mỉm cười với nó quá lâu...và nó cũng bíêt có lẽ cố gắng của nó là chưa đủ ....ừm thế thì Ngài cứ thờ ơ với nó ...chớ đừng mỉm cười rồi quay lưng vội vã thế

Cô đơn lãng khách
22-09-2007, 10:57 PM
16_9 ngày j` mà mưa xối xả ghúm thế ko bíêt ...lòng đang bùn lại càng não hơn ...ừm sinh nhật anh đây mà ...chúc anh sn zui zẻ...dù e bíêt chả bao h anh nghe được câu nỳ wá 10 lần súôt 18 nem wa ...thì h em sẽ nói vậy ...ko call cho anh dc zì em đi sn of bạn đến 10h mới về mà h đó thì ...anh đang zzz mừ ...thui khuya òy 11g òy ...e onl chỉ để víêt 1 câu thế nỳ thui "happy birthday to ox " :hihi:

vui vẻ gì đây.......làm mệt phờ ra, ăn cơm x0ng quăng mình lên giường ngủ...chờ mãi một cú điện thoại nhưng hình như là tìm trong hư vô..........
_ á quên,anh đã về đây rồi...con người anh thay đổi rất nhiều...anh không muốn làm em buồn,nhưng anh có con đường của riêng anh,đừng giũ anh lại em nhé......

thượng đế chả bao h mỉm cười với nó quá lâu...và nó cũng bíêt có lẽ cố gắng của nó là chưa đủ ....ừm thế thì Ngài cứ thờ ơ với nó ...chớ đừng mỉm cười rồi quay lưng vội vã thế

nếu có thượng đế thì Linh đây đã lột trần hắn ra và bắt đi dọn rác từ lâu rồi...không có đâu...

babylove17
22-09-2007, 11:05 PM
ưh thì là hư vô bây giờ mơ nhé nhõ nhõ ui.xin chào lau quá ko gặp chưa chết hã

baby[miumiu]
22-09-2007, 11:06 PM
ZDai` Wa' Nhìn Choáng Oài Sao mờ Đọc ^^

babylove17
22-09-2007, 11:14 PM

vika
23-09-2007, 04:39 AM
...không ai hiểu mình...mình chỉ thèm khát có một người hiểu mình, thế là đủ rồi...chỉ thế thôi...!

cho em hỏi ná...tại sao anh nghĩ vậy mà anh luôn nói những điều ngược lại??? đừng tự làm mình thành người cô đơn ko ai hiểu đc như vậy chớ:meo:

chjpxjnh37
23-09-2007, 09:00 AM
hjec hjec kỷ niệm đâu fải chỉ coá niềm vui hả anh.......nỗi bùn cùng là kỷ niệm.... nỗi buồn khiến chúng ta trở nên cứng cỏi hơn........ Như em nà là 1 kon nhóc 14 tuổi...... từ khi học cấp 2 đến h hum nào em cũng buồn....... buồn wa' thì chui vào fong đóng cửa lại khóc 1 mình mong cho những nỗi buồn vơi bớt..........

GiRl Sh0cK
23-09-2007, 09:12 AM
nói như em ....khóc dc j` ...wẹn đi thui ...mỉm cười là tốt nhất ...nụ cười ...jan dối ...nhưng lại tốt cho ng` khác

Cô đơn lãng khách
23-09-2007, 09:20 AM
nói như em ....khóc dc j` ...wẹn đi thui ...mỉm cười là tốt nhất ...nụ cười ...jan dối ...nhưng lại tốt cho ng` khác

] chả tốt cho ai cả đâu

babylove17
23-09-2007, 09:22 AM
ko bít nên chúc mừng bạn ,hay nên chia vui nữa hehehehhehe

GiRl Sh0cK
23-09-2007, 09:29 AM
nhưng với 1 ng` nó lại tốt thì nên chứ ...a

babylove17
23-09-2007, 09:30 AM
đúng đúng câu này chí lí

Cô đơn lãng khách
23-09-2007, 09:36 AM
nhưng với 1 ng` nó lại tốt thì nên chứ ...a

tốt cho ai, bé nói anh nghe đi......

babylove17
23-09-2007, 09:39 AM
cho cã hai hehehheehhehehehee

Cô đơn lãng khách
23-09-2007, 09:40 AM
cho cã hai hehehheehhehehehee

tốt nhất mày không nên nói nhiều ở đây, không ai đá ai cả, vì làm như thế tốt nhất cho chik !

babylove17
23-09-2007, 09:43 AM
uh thì tốt có ai nói ji đâu hehhehehe,ráng9 đ

babylove17
23-09-2007, 09:45 AM
ng` ko có 4 cách ..đừng xen vào

này gà con .có bãn lĩnh thì dạy tui thêm bài học đi,nói hay lắm mà ráng nha :so_funny:

GiRl Sh0cK
23-09-2007, 10:23 AM
tốt cho ai, bé nói anh nghe đi......

tốt cho cả 2 ...tại đây bíêt đấy chả zui zỳ :hihi: nên cố tình đấy:so_funny:

babylove17
23-09-2007, 10:25 AM
chĩ giõi cái tài nói phét hahahahahahaaha

GiRl Sh0cK
23-09-2007, 11:20 AM
...ox: bài nỳ chéc bị del súm nhưng ox thung củm nghen :kissing:

*:Ngây_Thơ:*
23-09-2007, 02:32 PM
stupid đặt chủ đề hay :)

nhưng mà..........stupid hông có vẻ là iêu đời lắm nhể :so_funny:

mai là Trung Thu rồi , vui vẻ nhá :)

babylove17
23-09-2007, 11:17 PM
phét ...^^ thế phét j` nào ...???
...ox: bài nỳ chéc bị del súm nhưng ox thung củm nghen :kissing:

post trong blog nói mún dạy cho tui thêm bài học, em xem lại mình đi có bãn lĩnh đó không:dien:

GiRl Sh0cK
24-09-2007, 09:38 AM
ừa chả ai hỉu nổi ng` như thèng pé ấy
..kể cả kon pé ..
thế nà jận hờn,trách móc ..gòy chia tay
..chỉ để cho kon pé hỉu hơn điều j` đó về thèng pé
..sai ..cả 2 đứa sai rồi chăng
từ lúc bắt đầu đến bi h...mặc kệ ..
nhưng kon pé chỉ thấy 1 điều là ko múôn nói "pipi" với thèng pé
chả bíêt nà thương..iu hay nà cái j`
..cũng có thể nà cảm jác thoáng wa ...
nhưng bi h nó chả mún ...chả mún nó và thèng pé
có kái "the end" thế ...tíêp tục nhé :kissing:
đến khi nào có 1 kon pé khác xih hơn
cứơp đi thèng pé ..kon pé sẽ trở về khoảng lặng ...:hihi:

Cô đơn lãng khách
26-09-2007, 09:23 AM
stupid đặt chủ đề hay :)

nhưng mà..........stupid hông có vẻ là iêu đời lắm nhể :so_funny:

mai là Trung Thu rồi , vui vẻ nhá :)

cuộc sống của tớ...đen quá nên tớ không có thói quen tô hồng mọi thứ như ấy :so_funny:

26-09-2007, 11:13 AM
2 người này biến NK thành cái zề thế này ? nơi xì pam à :so_funny:

Stupid phải hơn N chứ ^^..N thì hông nói làm zì , vì N chả bao zờ lo chuyện chi hết ^^

happy lên , sống mà cứ ủ rũ như Stupid sao nổi ha :so_funny:. Hum ni ngồi trêu 2 dzợ chùng vui lắm đó :so_funny:...vợ đâu thì chồng đó , tình cảm ghê gớm :so_funny: đừng làm Gà con của N bùn ha :so_funny: oánh pỏ pà đó :so_funny:

Cô đơn lãng khách
26-09-2007, 11:15 AM
2 người này biến NK thành cái zề thế này ? nơi xì pam à :so_funny:

Stupid phải hơn N chứ ^^..N thì hông nói làm zì , vì N chả bao zờ lo chuyện chi hết ^^

happy lên , sống mà cứ ủ rũ như Stupid sao nổi ha :so_funny:. Hum ni ngồi trêu 2 dzợ chùng vui lắm đó :so_funny:...vợ đâu thì chồng đó , tình cảm ghê gớm :so_funny: đừng làm Gà con của N bùn ha :so_funny: oánh pỏ pà đó :so_funny:

:so_funny: trêu bx tớ nà chính mình đi đăng ký đi :so_funny:

26-09-2007, 11:19 AM
nói thật nha Stupid , N hông thix Stu đưa N ra zỡn thế đâu...Lỡ nếu N iu Stu thật thì sao đây :so_funny:?

Cô đơn lãng khách
26-09-2007, 11:22 AM
nói thật nha Stupid , N hông thix Stu đưa N ra zỡn thế đâu...Lỡ nếu N iu Stu thật thì sao đây :so_funny:?

oác oácStupid là kon ngừi của khoa học mừ :lần đầu tiên thấy cái gọi nà tình iu đơn giản như vậy :haha:

26-09-2007, 11:25 AM
thế đó zễ iu zà zễ quên :so_funny: zễ phai mờ lắm..

Sáng mai thức zậy thấy lòng hết yêu là hết iu :so_funny: hông nói nhìu :so_funny:

đơn zản mà Stu :) :so_funny: N chưa iu nên chưa bik :so_funny: N đang đùa thế thoai :so_funny:

Cô đơn lãng khách
26-09-2007, 11:26 AM
thế nghĩ tui tưỏng thật chăng??? :so_funny:

26-09-2007, 11:36 AM
thế hoá ra ông hông stupid lắm nhở :so_funny: thung minh đó chớ :so_funny:

Cô đơn lãng khách
26-09-2007, 11:39 AM
thế hoá ra ông hông stupid lắm nhở :so_funny: thung minh đó chớ :so_funny:

ih ga rùm, mod đến h đó :chayle:

GiRl Sh0cK
28-09-2007, 09:35 AM
úi ....ấy nhớ nay ngày j` ko :kissing: ko nhớ nà oánh chết đằng ấy đấy nhé ...3 tháng nhanh nhỉ ..giận hờn ...vui buồn ...ảo mà thật ..:hihi: đòi chia tay đến n lần òy ấy nhễ ...mà bi giờ vẫn còn fải gọi là may hay là ...jề nhĩ ...:hihi: MU...stup