PDA

Xem đầy đủ chức năng : hồi ức dưới mưa...........................

Fanta_fa_chocolate
12-09-2007, 06:27 AM
MƯA ………..buồn………nhớ thương ……….cô đơn………………….. Anh ơi , em ghét cái trời mưa , ghét ~ hạt mưa làm cay xoè mắt em , ghét cái lãnh lẽo đến não nề của mưa , ghét cái hạt mưa bay lất fất trong không trung , ghét cái sự lãng mạn của mưa , ghét luôn cái buồn bã dai dẳng của nó , mưa làm ướt tóc em , ướt áo em , ghét ~ ai tắm mưa , ghét ~ cặp tình nhâm cùng nhau trú mưa , ghét ~ ai thix mưa , ghét ghét cay ghét đắng ghét ~ j` thuộc về mưa . Tại sao ??? Tại anh đó , biết không ???Mưa làm cho cảng vật u ám , bướm ko bay , chim ko hót , kko có nắng vàng , trời ko trong xanh và……… mưa càng làm cho em nhớ về anh , nhớ …….da diết ……..cồn cào ……1 nỗi nhớ ko định hình được ….cứ thế nhói đau trong tim mỗi khi mưa xuống . Nhớ về anh ki83 niệm chợt ùa về ……………….ngày ấy cũng vào 1 chiều mưa có .. em và anh , trên con đường nhỏ , cùng nhau đứng dưới mưa , cơn mưa đó rất lớn đến nỗi đường fố ko còn ai chỉ còn chúng mình , trời mưa lạnh lắm nhưng trg long em ko lạnh chút nào vì có anh mà mưa càng trở nên ấm áp hơn , thix cái cách anh chà 2 bàn tay vào nhau rồi áp lên má em , thix nhất anh lấy than mình rab che chở cho em , thix anh nói “ước gì trời mưa như zầy wài luôn ha “ , ko hiểi sao lúc đó em trở nên thix mưa & lúc nào cũng mong cho trời mưa …………………….Đến bây giờ , vào tháng 7 mùa mưa , trờii cũng dag mưa nhưng em ghét mưa vì ko còn anh , mưa đã mang anh đi xa thậ xa nơi mà ~ hạt mưa lạnh wá đọng lại thành ~ hạt tuyết bay bay .Trời mưa trong long em là khi ko còn anh ,ko còn vòng tay ấm áp , ko còn ~ nụ hôn nồng cháy dưới mưa , ko còn ánh mắt sưởi ấm tim em . Mưa ơi đừng rơi trong long nhõ nữa , nhõ sẽ khóc đấy , ~ hạt mưa 1 lần nữa lại lăn dài trên má nhõ …………….mưa ơi !!!

dungnga
12-09-2007, 10:58 AM
Nếu người ấy đối xử với e không tốt, cứ đến tìm , a luôn chờ đợi

ngangtangcongtu
13-09-2007, 02:19 AM
Nghe bùn quá à. Giờ trời cũng đang mưa nè

girl_loveable
13-09-2007, 08:12 PM
pe' cu?m ghet' choj` mua lem' doa' !!! ^_^ hok c0a' ly' d0 gj` hjt' muh` chj? la` .... ghet' bun` muh thuj hjx hjx !!! Mu*a woaj` chan' um` dj dc d0a' ~>"<~

cogaihaycuoi
14-09-2007, 01:49 AM
Bạn đừng buồn nữa...nỗi đau nào rùi cũng sẽ qua...

Fanta_fa_chocolate
14-09-2007, 06:39 AM
thank mí pan nh` nha. dó là 1 ki niem khó fai cua nhõ dó nhò wa`i mun kíp liun

thanhphobuon
16-09-2007, 05:28 AM
mưa trên phố ngày xưa, lời yêu thương thì thầm trong mưa, sao mưa phố chiều nay, đôi tình nhân ấy không còn qua đây.....nghe mưa về nhớ thêm.....bạn ơi.....kỉ niệm vẫn là kỉ niệm, chúng ta không có quyền quên, nhưng chúng ta có thể cho nó trở thành quá khứ, dù cho nó đẹp hay nó làm ta đau khổ.......nhưng còn hiện tại và tương lai, chúng ta phải phấn đấu chứ, mọi việc rồi sẽ ổn mà....

~SevenLove~
16-09-2007, 05:45 AM
.....vÌ......mƯA.....:rain:...