PDA

Xem đầy đủ chức năng : ><

vipkboy
20-07-2005, 01:05 PM
:jerry: Còn vài ngày nữa thôi là mọi chuyện sẽ kết thúc , không biết là vui hay buồn , nhưng cũng sẽ ngẩng đầu lên , là 1 fan của Bác Hồ thì cứ theo đường lối của bác , cháu sẽ nhìn thẳng về phía trước , đầu cháu sẽ ko lệch ra đằng sau , nếu có lệch thì mắt cháu cũng nhắm lại để ko phải nhìn thấy những cái gì ở đằng sau , nếu đã như vậy mà óc cháu vẫn nghĩ tới cái gì đã xảy ra , thì cháu cũng sẽ bắt óc của cháu hoạt động theo suy nghĩ bây giờ của cháu .
Cháu có chân có tay , có đầy đủ các bộ phận của 1 thằng đàn ông , nhưng có 1 điều là cháu chưa đủ tuổi từng chải như những người lớn , còn thiếu hiểu biết , thiếu cách cư xử , nhiều lúc bồng bột và kiêu ngạo . Sau nhiều lần cháu vấp ngã , cháu vẫn đứng dạy được , cháu đã từng nghĩ như vậy là đã đủ , đã thêm được nhiều bài học để nâng cấp mình chưa ?
Nhưng đúng là chưa đủ , nó chưa phải là bài học để cho cháu làm ra được của cải . Bây giờ cháu có thể yêu được 1 người , nhưng chả hiểu làm cái gì , vui chơi , lên giường vậy thôi sao , dù là tình cảm thật lòng hay giả dối thì cũng bằng nhau cả rồi cũng lại chia tay cũng chỉ vì chưa đủ tuổi là người lớn có suy nghĩ của người lớn .
Cháu là người thoải mái lênh đênh và thích liêu xiêu cho nên cái đời nó cũng có tí phiêu liêu cho nên những điều cháu viết ra cũng có suy nghĩ ko phải là linh tinh đâu bác , ^^ cháu biết mình là ai biết luôn cả Châu Quì ở đâu , suy nghĩ càng ngày càng khác cũng là lúc cháu càng ngày càng xa người mà khiến cháu ra nước mắt . Cháu ko phải là đứa mau nước mắt đâu bác ,cháu trẻ con quá cho nên mới đàn bà như thế , nói bác cũng ko thể hiểu , vì cháu trẻ con cho nên mới ko dứt khoát được ko quyết định được như 1 người lớn . Cháu đang nhận thức dần , thời gian của cháu đang sống dài và nhanh hơn của người khác và điều đó cũng làm cháu mau già và ra đi cũng nhanh hơn người khác , 1 ngày cháu của bác ngủ có 5 , 6 tiếng thôi , vậy là mỗi ngày óc của cháu hoạt động hơn óc người bình thường 3 , 4 tiếng ,vốn liếng đổ hết vào đây rồi , chỉ chờ một trận ốm thật sự đến để chấp nhận nốt cân nốt luôn. Sông có khúc người có lúc , cháu ko có được hạnh phúc có sẵn thì cháu sẽ tạo ra hạnh phúc cho cháu . Mong sao khi đặt chân lên một mảnh đất khác , hay khi quay về và khi là một người khác mỗi lúc cháu đọc được bài này cháu lại nhân ra rằng mình vẫn kém

vipkboy
26-06-2007, 01:54 AM
cố lên cháu Zai...hum nay chị vào nick kưng mới bít kưng viết lưu bút keke
ss kju đừng bét nạt em em..ttheng` em em còn non dại..lẹp Zai ss thích koi mẹt ra y/h em cho coi ảnh

♥† Dung †♥
26-06-2007, 09:18 AM
đâu đâu ai đẹp ai đẹp :so_funny:????á ra là ku vipk...bis mẹt lâu òi...xinh chai lắm...ga đây :chayle:

0_o
07-10-2007, 03:28 PM
sặc 2 nam rồi mới đc đọc lại bài này :D

Bây giờ tại sao mình yếu hơn hồi trẻ nhỉ ;d già rồi chằng :D , nhanh quá 2 năm trôi đi mà vẫn thế , già đi , yếu đi lẩn thẩn và ngu đi luôn hay sao ??... tại sao thế này... cuoi^' cung` van^~ ko ngủ đc , cuối cùng là hận cái gì đây!

vipkboy
06-12-2009, 05:44 PM
gần 8 giờ sáng rồi hhehehe...
vậy là 4 năm trôi quá vẫn ko ngủ được :)) hận cái gì đây ko biết =))

vipkboy
20-05-2011, 03:50 PM
Ha ha vẫn lại ko ngủ được... và lại vào đây. Mình thích cái forum này vì nó rất yên bình và thân thiện. 6 7 năm trôi qua rồi , đọc lại mấy cái kia buồn cười quá :)) ko ngờ mình hồi xưa lại như vậy. Bây giờ ko biết đã đủ già chưa đây :)). Mà ko hiểu sao cứ cách 2 năm có duyên hay ai xúi dục gì mà lại mò vào đây ko biết... :)) vui quá :X