PDA

Xem đầy đủ chức năng : ấy va`...to*'....

123conga_456convit
03-09-2007, 10:29 AM
ngày tớ gặp ấy là mọt ngày hè nắng vang......lướt quanh 4r một vòng, nick của ấy chả có gì ấn tượng cả, prettyboy-bình thường , giản đơn ko co đặc biêt....một mem bình thường so với một nhóc mod như tớ.......
ngày tớ khóc, các mem an ủi....những lời an ủi dc post lên hờ hững, ngắn gon..như một thông lê.......nhưng với cm của ấy......một trang A4 ấy đánh đầy kin.......ấy chia sẽ với tớ về những gì tớ đang gặp phai......tớ biêt......hình như...ấy sẽ là bạn thân của tớ mãi mai.....
ấy ko đẹp, như một thằng ku 17 tuổi bình thương khác, ấy online để chơi game......ấy thích những gì sáng tao...ấy luôn cươi......còn tớ-một con pé đa cảm......tớ hay buồn vu vơ......giấu nỗi buồn sau những nụ cười của tớ........tớ như đóng băng trong nụ cười giả tạo đó.....nước mắt nhường như.......ko có trong tơ......chỉ có ấy.......ấy làngườimà tớ có thể khóc được khi gặp chuyện gì đo......
ai cũngbảo tình abn5 online mong manh và dễ vỡ......2 năm rồi......ấy và tớ chưng 2minh câu đó hàon toàn sai ấy nhỉ.......cám ơn ấy, người luôn bên tớ nhưng 4luc' tớ hụt hẫng nhất, ấy ko cho tớ mượn bờ vao của ấy, ấy cũng ko đem kem tới cho tớ mỗi khi tớ buôn....ấy nghĩ ấy ko fải là bạn tôt.......tớ cũng vậy, tớ ko thể đến bên ấy khi ấy buôn....tớ còn ko biết alm2 sao an ủi một thằng con trai lúc buồn......những lúc ấy như thê......tớ cảm thấy minh..vô dung.....
đôi khi tớ cảm thây tờ ích ki....tớ muốn ấy chỉ là của riêng tớ, tớ khóchịukhi ấy kể về một ai khac......tớ điên thật ấy nhỉ......tớ gnhĩ tớ đã thích ấy rôi......nhưng tớ im lặng......ấy ở miền bắc lãng mạn và yên bình, tớ ở miền nam đầy gió và bui..cả cáinắng cháy da những trưa hè nóng nưc........cả những cơn mưa trắng xoa.....tớ thực tế , ấy sống tình cam...chính điều đo..mà tớ cảm thây....có lẽ tớ nên im lăng......
ấy ah...........hôm nay tớ thấy hình ấy chụp chung với một cô bạn, tớ cảm thấy ghen.....nhưng đây ko fải là lần đầu tiên tớ thây.....một lần trươc.khi thấy ấy với ẽ của ây....tớ buồn, buồn rất nhiều........tợ giận dỗi ấy vu vơ......ấy ko biết đâu nhi...
co fải luc nao.....khi tình bạn bước thêm một bước nữa.......sẽ alm2 con người ta ích ki??.....tớ ko thích tớ bây ấy ah........tớ ghét cái bản tính ích kỉ của chính tớ
........ngày mai tớ học rồi, 12 rồi ấy nhỉ, cả ấy và cả tơ..hứa cùng nhau học tâp..hứa sẽ học hết mình.........ấy nói học xong sẽ vào đây với tớ......tớ ko cần ây ah......tớ sẽ học và wên ây......vì tớ ko muốn tợ là con người ích ki.....
ấy nhớ câu nói này ko?''em iu anh vì anh là nắng, có giọt sương nào thiếu nắng lại long lanh?....''.....lúc đó ấy hỏi tớ, tại sao khi nắnglên thì sương lại bỏ nắng mà đi.......ko fải sương bỏ nắng đi.......chỉ là sương ko đủ sức chống chọi với tianăng' nóng bỏng đó nên bay mât.........ấy bao.......nếu ấy là nắng, ấy cũng sẽ đến bên sương, thà một lần nóng bỏng còn hơn.để sương trong bóng tôi........tớ ko thich' thê.......tớ kothich dc một lần rồi mãi mất nhau.........tớ ích kỉ và nhu nhược quá fải ko?.......ấy bảo, nếu thế sẽ đem đến cho tớ cái ô ^______^, ấy xây cho tớ căn nhà = mây để tớ mãi lung linh.....
tớ vui lắm ấy ah........nhưng ấy bik ko.......tớ ko muốn làm giọt sương......tớ cũng chẳng muốn ấy là năng.......
bây h.........tớ bik, tình cảm tớ dành cho ấy nhìu hơn tớ nghi..........và tớ nên dừng lại ở đây.....ấy cứ hãy là ây........đừng lo cho tớ.........tớ bik tớ fải làm gi........
tớ sẽ ích kỉ nhốt tình cảm của tơ, lúc trc' trai tim tớ chỉ có 1 ngăn, nhưng bây h, nó chia ra rôi...tớ sẽ đem nó cât thật sâu vào mộtgoc' nào đó, giữa chúng ta, chỉ có thể là bạn^________^ có lẽ như vậy, tớ mới có ấy mãi mãi........
tớ out, có lẽ đây là lần cuối cùng, tớ nghĩ đến t/cãm tớ dành cho ấy.......tớ sẽ xem như một kỉ niệm........đầu tiên và ngốc nghéch^_______^năm sau khi ấy vào......tớ sẽ cho ấy đọc những dòng nay..........hôm nay tớ iu ấy, nhưng ngày mai...ấy chỉ là bạn thân.....^_____^ tớ sẽ nhớ điều nay....^_____________________^

123conga_456convit
09-09-2007, 05:33 AM
mấy hơm nay na bùn wa' ốc a.....^__________^ có lẽ ko de74 như na nghĩ........mà đôi khi cũng ko như na nghi..có fải thật sự thì na đang wa' hy vọng kỏ.một năm sau chắc gì ấy đã nhớ lời hứa này.thôi thì na wên đi vậy......