PDA

Xem đầy đủ chức năng : iu...chỉ iu...thế nà iu...

-:- Albee -:-
28-08-2007, 02:58 AM
..........Hum ney bỗng enh nói vứ em...........anh lên sài gòn họk :rain:........bùn............cố nén lòng nói vứ enh em hok sao..........:rain:.........em bít nà enh cũng hem xa em mí:so_funny:..........đi xe từ chỗ anh wa chỗ em có mí chục phút thui nhưng vẫn cứ bùn:so_funny:................anh oi có nẽ nà do em vứ anh nào h vẫn gần nhau.........hok bít sau nì mình có họk chung h hok nữa níu họk chung thì còn thừ gian đi choy...............chứ hok thui....:rain:
em bùn anh cũng bùn...............nhưng ì tương nai của 2 đứa................anh hãy cứ đi đi..........:rain:.............nòng em nặng tĩu khi nghe anh nói anh ở trọ nhà dì vứ 1 đứa coan gái nữa....:khocnhe:.............mẹt dù bít ngừ đó nà ss họ anh :so_funny:.........bi h em hok bít nói gì hưn..............mong rằng tụi mìn đừng xa mẹt cák nòng anh nha :huglove:

GiRl Sh0cK
28-08-2007, 03:03 AM
sax..koi p3` bùn kiểu Úc kài....xa ng` yêu mà cười thế đoá....hy sinh 1 tẹo đi rùi ngọn lửa t.y sẽ cháy mạnh hơn ý mà

28-08-2007, 03:05 AM
sax..koi p3` bùn kiểu Úc kài....xa ng` yêu mà cười thế đoá....hy sinh 1 tẹo đi rùi ngọn lửa t.y sẽ cháy mạnh hơn ý mà

cám ưn chik nhìu nha :huglove:

nhoc iu anh
28-08-2007, 03:09 AM
hẻm nói trc' dc âu...................koan bạn miềng kũng đã là 1 ví dụ........xa mặt kách nòng...............hok đc học cùng nheu........lâu rần týnh chia tay...................bùn thúi rụt

28-08-2007, 03:43 AM
anh oi................em bit là tụi mìn ghẹp nhau hay cãi nhau:rain:............có nẽ vì thế nàm choa tụi mình thấy hok hợp nhau:rain:............nhìu lúc cả 2 mìn mún chia tay nhưng mọi chiện cũng đâu đéy hít òi :hihi:..........giờ trước mét chúng ta nà phải đối dịn vứ thử thách đó.......:rain:.........1 thử thách wan trọng.........có khi nào ít ghẹp sẽ ít cãi nheo hok enh......:rain:.....hum ney tụi mình đi chơi em rét mún nghe enh nói nà enh sẽ hem xa em nữa :so_funny:.......thịt đoá enh......
.........tình cảm 2 ta cũng gìn 1 nem òi đúng hok :hihi:...........em tin nà em sẽ vựt wa thoi.....em iu anh nhìu lém anh bít hok :huglove:

GiRl Sh0cK
28-08-2007, 03:48 AM
anh oi................em bit là tụi mìn ghẹp nhau hay cãi nhau:rain:............có nẽ vì thế nàm choa tụi mình thấy hok hợp nhau:rain:............nhìu lúc cả 2 mìn mún chia tay nhưng mọi chiện cũng đâu đéy hít òi :hihi:..........giờ trước mét chúng ta nà phải đối dịn vứ thử thách đó.......:rain:.........1 thử thách wan trọng.........có khi nào ít ghẹp sẽ ít cãi nheo hok enh......:rain:.....hum ney tụi mình đi chơi em rét mún nghe enh nói nà enh sẽ hem xa em nữa :so_funny:.......thịt đoá enh......
.........tình cảm 2 ta cũng gìn 1 nem òi đúng hok :hihi:...........em tin nà em sẽ vựt wa thoi.....em iu anh nhìu lém anh bít hok :huglove:

chưa hết cảm xúc àh..koi bộ mnãh liệt gúm :so_funny:

28-08-2007, 03:53 AM
chưa hết cảm xúc àh..koi bộ mnãh liệt gúm :so_funny:

ngừ ta iu nhau mà hem cho mãnh liệt nà sao :andon:
chiken nì cám ơn chik nhìu nha vì đã ủng hộ box của mình :huglove:
vứ nại thật ra thì anh vứ mình cũng ở hok xa nhau mí âu cỡ 15-20 cây số à :so_funny:

GiRl Sh0cK
28-08-2007, 03:57 AM
ngừ ta iu nhau mà hem cho mãnh liệt nà sao :andon:
chiken nì cám ơn chik nhìu nha vì đã ủng hộ box của mình :huglove:

ai bảo ủng hộ đâu..bùn viết bậy đó.:so_funny: .kố lên nhá...hp trong tầm tay đấy

28-08-2007, 03:59 AM
con ngừ mà hp cận kề có nhựn ga âu đợi khi mất thì húi tíc :rain:

28-08-2007, 07:20 AM
........5.30 tụi mình xuất phát :hihi:............tự nhin trừi nại mưa.........:rain:.............hok bít phải ih đâu..........:rain:.............rùi 2 đứa vô cafe...........nói đủ thứ chiện:so_funny:.................vui wá đi......anh nói vì em hok thik nên anh sẽ hok đi nữa...........:hihi:........mừng lém vui lém anh ui:huglove:.........em bít lúc nào anh cũng luôn chìu em thương em hít......:hihi:............mình mãi thế này anh nhé....................

Miss.Ka
28-08-2007, 07:23 AM
dzui lên ss à, như em bây h nè, em cũng đang rất rất bình thường, chẳng lo nghĩ gì đâu^^ cố lên nha ss ^^, dạo này em bận nên ko pm nhìu cho ss được, ss thông cảm nha ^^

28-08-2007, 07:25 AM
dzui lên ss à, như em bây h nè, em cũng đang rất rất bình thường, chẳng lo nghĩ gì đâu^^ cố lên nha ss ^^, dạo này em bận nên ko pm nhìu cho ss được, ss thông cảm nha ^^

ss bít em bận mà :hihi: học wân sự mịt chít đi đc mừ :huglove: cố nên nha em :so_funny:

nụ hôn đầu tiên
28-08-2007, 08:05 PM
........5.30 tụi mình xuất phát :hihi:............tự nhin trừi nại mưa.........:rain:.............hok bít phải ih đâu..........:rain:.............rùi 2 đứa vô cafe...........nói đủ thứ chiện:so_funny:.................vui wá đi......anh nói vì em hok thik nên anh sẽ hok đi nữa...........:hihi:........mừng lém vui lém anh ui:huglove:.........em bít lúc nào anh cũng luôn chìu em thương em hít......:hihi:............mình mãi thế này anh nhé....................

:so_funny: :so_funny: Hắn nói thía mà cũng tin!!!!!:thatall: Đúng lài khi iu con ngừi ta thường....chỉ nhìn thấy mỗi ngừi mình iu trong mắt.....giống mình thía hông bít........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

LIBRA*
28-08-2007, 09:22 PM
:so_funny: :so_funny: Hắn nói thía mà cũng tin!!!!!:thatall: Đúng lài khi iu con ngừi ta thường....chỉ nhìn thấy mỗi ngừi mình iu trong mắt.....giống mình thía hông bít........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

thế mà cũng đòi nóy ngừi ta :so_funny: ui tớ nhớ nụ hun thế :huglove: :so_funny:
@mụi: đúng nà iu òy có khác :hihi: cám giác thiệt mãnh liệt :hihi:

pe'_panda_iu
28-08-2007, 09:35 PM
ss nhóc iu của em :huglove: em vào type vít NK vứi ss nhá :huglove:

29-08-2007, 04:24 AM
ss nhóc iu của em :huglove: em vào type vít NK vứi ss nhá :huglove:

vít chung vứi ss ih em

...........cả trưa nay, 4 tín ngùi ngoài wán:rain:...........tô tượng:hihi:............cho đỡ bùn...........tô đc cặp tượng wá đẹp:so_funny:.................theo mìn thui:hihi:................mai đem ih tặng ngừ ta :huglove:.......có lãng mạn wá hok.mong ngày mai ngừ ta cầm nó trong tay và xúc động đẹy :hum:..............mong ngày mai tới súm wá .........................:so_funny:

DuongKid
29-08-2007, 05:38 AM
...đỂ iEm hÁt cHo ss đỠ bÙn Hen.........
...cOn cÒ bé bé....nÓa đẬu cÀnH cHe.....đI hEm hỎi mẸ...bIk đI đƯờng nÀo........:sing:......
......hAy hEm :cr:.....

29-08-2007, 05:40 AM
hay wá boa hat hay wá :hum:

*:Ngây_Thơ:*
29-08-2007, 10:52 AM
thỏ coan của má :so_funny: lâu liém rùi í nhỉ , lâu liém rùi mứi nghẹp nhau :so_funny: chời ! đọc bài của coan , có vẻ coan đang hạnh phúc nhỉ :rain: chúc mừng coan :huglove: mà má chưa xử tụi :andon: có bf rùi mà hủng béo cho má nhá , coan đây , hư thân , zờ toàn iu vứi đưng , bơ má :so_funny: thoi má đùa đó :cr: coan kưng :so_funny:

30-08-2007, 02:29 AM
thỏ coan của má :so_funny: lâu liém rùi í nhỉ , lâu liém rùi mứi nghẹp nhau :so_funny: chời ! đọc bài của coan , có vẻ coan đang hạnh phúc nhỉ :rain: chúc mừng coan :huglove: mà má chưa xử tụi :andon: có bf rùi mà hủng béo cho má nhá , coan đây , hư thân , zờ toàn iu vứi đưng , bơ má :so_funny: thoi má đùa đó :cr: coan kưng :so_funny:

mm oi, dau phải con hok béo âu :rain:........tại mm hok hỏi chu71 bộ :so_funny:..........coan hok bỏ mm âu nà, mm còn phải cho tìn nui zai nữa mà :so_funny:..........thỏ con iu vấu của mm nà:hihi:

30-08-2007, 02:50 AM
............sáng ih vứi nhau mà đã cãi lộn òi :rain:..............em bít anh wan tâm đín em nhìu lém :hihi:.............nhưng anh có bít lèm như vậy sẽ lại càng lệ thuộc vèo enh hay hok:rain:..........đi âu enh cũng chở sao anh hok để em tự đi.............:rain:.......anh lèm vậy òi mai mốt em đi học òi sao.......:rain:..........hok lẽ cũng phìn tứi anh...........:rain:

30-08-2007, 05:04 AM
..................mệt wá.........đang có bịnh trong người :rain:..............hok bít cái cảm giác giờ là sao nữa..........:flu:.............khó chịu wá........nhớ anh nữa.....................rất nhớ..........mặc dù là 2 đứa đã hoà nhau òi.............nhưng vẫn thấy sao éy......:rain:......lát nữa anh lên nhà chơi..............hok bít có gey nhau hok :rain:...........đang bùn bực nữa........khó chịu ghê.............
..................chat vứi KA mà sao thấy em íh bận hoài.............mún tem sự chát cũng hem được.......:rain:.........thấy bất hạnh ghia kà................rít rùi cái thấy mình vứi KA xa lạ wá :rain:....................hok còn nói chiện như trước đây nữa:rain:.............mà cũng đúng thoi........em ấy đi học mà..........:rain:.............thui hok giận KA âu..................vẫn mến em như ngày nào :huglove:

30-08-2007, 07:03 AM
.................................................. .................................................. .................
bùn wá :rain:............sao hok có têm trạng để vít thế này..............có lẽ ngừ ta sẽ nghĩ mình spam..............thôi kệ..............chỉ có mình hỉu mình mún kí rì thui :rain:

31-08-2007, 08:03 AM
.ngày mưa.....................chán đời wá.........:rain:............đi chưi hok có được......................bùn :rain:..............trời cứ mưa..........mẹ hok cho ih.........sao ghét wá :gian:..........bực cả mình............khó chịu vô cùng..........lâu lâu mứ được hẹn vậy mà mưa........................:rain:

LIBRA*
31-08-2007, 08:18 AM
viết với mụi nhá :rain:

Lại 1 ngày mệt mỏi và chán nản :rain: bùn quá :rain: hẽm bít nên nóy thế nào :rain: cứ tưởng hok ai quan tâm tới mình cơ nhưng hem fải :hihi: Được mọi ngừi quan tâm an ủi H rất vui :hihi: Iu mọi ngừi lắm :huglove: Sắp tới H hok onl nữa :rain: bùn quá :khocnhe: chắc chắn H sẽ nhớ mọi ngừi :huglove:

31-08-2007, 08:38 AM
em cám ơn tỷ nhìu nhá :huglove:

LIBRA*
31-08-2007, 08:43 AM
có j` đâu mụi :huglove: dạo này tâm trạng bùn quá nên mún vít ga cho đỡ bùn ^^

31-08-2007, 08:51 AM
mụi cũng vậy nì.................thế nên mứ lập topic nì đó :rain:

31-08-2007, 06:45 PM
............sáng..........chả bít làm gì.............mở mạng........thế là online..............có ai nói chiện với mình hok :rain:

kentasy
31-08-2007, 07:59 PM
Ở đâu mà cóa mấy cái tình củm giống HQ thế ta

31-08-2007, 08:23 PM
tình củm vậy mà HQ cái gì trời...............:rain:

01-09-2007, 01:26 AM
trưa nay bùn :rain:..............wa nhà nhỏ bạn chưi............mượn về cái đĩa nhạc rùi về nìm nghe............hay:hihi:.............they1 đời tự nhin hưng phấn hẳn.........chìu đi SN bạn của enh.......enh mún dẫn mình theo........:so_funny:.........they1 vui trong lòng.............thật hạnh phúc...........:so_funny:

LIBRA*
01-09-2007, 01:31 AM
Trưa này tỷ cũng bùn :rain: hem ngủ được :rain: tối nại fải ih học :rain: mệt quá :rain: ih học vào h đó vừa đói vừa mệt....hum nay nại hok ngủ trưa nên thể nào cũng ngù ngáp :so_funny: Chán quá :rain: cứ bảo fải hít bùn đi nhưng làm hok nổi :rain: thật nà khó khi fải quên đi :rain:

01-09-2007, 04:14 AM
..............chán :rain:...............hok còn gì để nói ngoài chán :rain:......................mún kím ai hành hạ wá :gian:.................

01-09-2007, 11:10 PM
.................................................

LIBRA*
01-09-2007, 11:23 PM
Dzô type với mụi nha :huglove: mai tỷ off rùi :rain:
Mưa từ sáng tới h :rain: đang bùn muốn được đi chơi mà ông trời cũng hok lỡ thương mình :rain: ở nhà thỳ chẳng có việc j` làm.....lại onl :rain: chán quá :rain: Đến ngày mai là mình off lun....hem bít có còn vô đây nữa hok :rain: nhớ mọi ngừi lắm :huglove:
Dạo này đầu óc chẳng nhớ cái j` cả :rain: Hum qua SN thèng bạn mà cũng quên :rain: vội vàng gửi tin nhắn chúc mừng nó....may mà nó hok giận :rain:
Hum nay đọc lại cái topic của mình thấy vui vui ^^ save cái đoạn này lại :hihi:

Huyền ơi. Tớ nói thật nhé. Điều tớ giấu kín trong lòng bấy lâu nay. Huyền à. Mỗi lần thấy nick của Huyền bật sáng ,tớ lại có một cảm giác gì đó thật sự vui vẻ giống như là có một cái gì đó loé lên trong tim tớ. Hình như Huyền mang lại cảm giác hạnh phúc mà từ rất lâu rồi tớ không còn nữa. Huyền à. Đừng buồn nữa nhé vì bạn buồn tớ cũng cảm thấy buồn lây đấy...............
Dù bít chắc là bạn L chỉ mún mình hok bùn nữa nên mới nóy vậy để mình vui lên :hihi: thx L nha :huglove:

01-09-2007, 11:34 PM
.............tỷ nèy tỷ bùn mụi cũng bùn :rain:.........sao théy tronglòng hok vui :rain:..................có lẽ là bùn vu vơ.................chỉ vít đc vầy thui hok có tâm trạng :rain:

LIBRA*
01-09-2007, 11:40 PM
Tỷ cũng thế :rain: bùn mà chẳng hiểu vì sao :rain: bản thân hok bít mình đang mún cái j` nữa :rain: cảm giác trống trải thực khó chịu :rain: mệt mỏi và chán chường :rain: Ngay cả ông trời cũng hok thương mình :rain: mưa từ sáng tới h :rain: chả bít đi đâu :rain:bùn vô đối :rain:

01-09-2007, 11:51 PM
tỷ oi, h sài gòn đang mưa mưa rất to :rain:...............thấy lạc lõng và cô đơn wá..................:rain:

02-09-2007, 07:26 AM
.......enh ui, anh là ngừ đã thay đổi em...........:hihi:.........thật đây.........anh động viên em..............an ủi em..........làm em hạnh phúc :hum:......có anh đời em như sang trang.......hok bít sau nì ra sao :rain:...........nhưng những gì với anh sẽ là kí ức mãi trong lòng em:so_funny:............cám ơn anh đã mang lại tất cả những gì tốt đẹp cho em...............iu anh nhìu thật nhìu:huglove:.....................:so_funny:

02-09-2007, 11:20 PM
..................................1 ngày onl bùn...............hok có ai hít trơn...........:rain:

GiRl Sh0cK
03-09-2007, 12:19 AM
đâu fải ai cũng rãnh mà onl đâu bạn ..cũng có thể onl ko cùng h mà

Lãnh Huyết Tử Xà
03-09-2007, 12:38 AM
đâu fải ai cũng rãnh mà onl đâu bạn ..cũng có thể onl ko cùng h mà

dzậy người trên này rảnh nà :kaka: :kaka: :kaka:

GiRl Sh0cK
03-09-2007, 12:40 AM
ờ rãnh vô lối .....^^

* bim ky *
03-09-2007, 03:35 AM
Buồn thì cứ nói là buồn , ko việc gì phải dấu hết ^^

03-09-2007, 04:04 AM
đề nghị níu wen albee thì vô còn hok thì đừng spam lung tung nhá :gian:

DuongKid
03-09-2007, 04:11 AM
......cHỊ cÓ qUeN dƯơNg kO........:cr:

loveyou_onlyou_90
03-09-2007, 04:18 AM
mụi iu :huglove: định hôm nay hok onl nhưng về sớm nên lại onl ^^ chúc mụi vui vé hén :huglove: thỉnh thoảng onl thỳ tỷ sẽ vô topic của mụi :hihi:

03-09-2007, 04:23 AM
@only: H tỷ ha :huglove:
@ boa: em nữa được them gia với ss , ngừ wen mừ :hihi:

DuongKid
03-09-2007, 04:25 AM
......vInH dự qUÁ cƠ.........:huglove:

04-09-2007, 03:16 AM
lôi lên nào..............................

loveyou_onlyou_90
04-09-2007, 03:34 AM
lôi lên làm j` hả mụi :hihi: hum nay hok có cảm xúc vít sao :hihi:

04-09-2007, 07:37 AM
........cả chìu ih chưi mịt fờ........nhưng vui lém:so_funny:...........anh là 1 con ngừ khô khan vậy mà có thể lãng mạn thế..:hihi:.........thấy hạnh phúc ghia kà :hum:..............anh mãi như thế có phải tụi mình ít cãi nhau òi hok..............:so_funny:..................vui, chỉ vui, thế là vui................:so_funny:

05-09-2007, 04:12 AM
...............sáng nay ih thi = lái xe :so_funny:...............cứ tưởng rứt rùi :hihi:................hok ngờ vượt wa dễ dàng :so_funny:............có ai vào đey chia sẻ nìm dzui nì hok vậy? :rain:

11-09-2007, 05:24 AM
tự nhin nại có 1 ngừ tỏ tìn vứi mình nữa :rain:.............cũng nói gnừ ta nghe mình đã có bạn trai rùi.................vậy mà :rain:....................sao vẫn nói ra chi thế...........................để giờ cả 2 lại ngượng.........:rain:....................tình cảm liệu có đc như trước :rain:.....................cứ anh anh em em như hùi đó...............:so_funny:........thế phải tốt hưn hok :rain: