PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chàng nào mưốn đi chơi với người mình thích mà ko biet mời làm sao thì vào đây nè

vothachminh
15-08-2007, 01:25 AM
Để mời bạn gái đi chơi thì sao? : Tôi chia Girl làm 3 loại : Cáo, Sói và phần còn lại....ở đây chúng ta chỉ bán đến cách rủ Cáo đi chơi thôi nhé.......(he he).....

Tốt nhất là nên gọi điện cho cáo vì gặp mặt sẽ gây 1 số ngại ngùng cho cáo vì cáo có thể nghĩ rằng mới gặp đã mời mình đi chơi mà mình đi ngay thì.... mất giá quá. Thế nên hãy dùng điện thoại và nhớ là chỉ cần 30'''' cho cuộc gọi này mà thôi . hít một hơi thật sâu và mỉm cười " Alo, anh đây, mấy hôm ko gặp em,em cũng bận đúng không" hê hê tôn trọng cáo quá rồi "Anh em Mình đi uống cafe vào tối thứ 6 hay thứ 7 " dùng đến chữ mình là rất hay các bác ạ .Tât nhiên là cáo chọn thứ 7 rồi (vấn đề là bạn phải biết chính xác tồi hôm nào cáo rỗi để cho vào đáp án B- tôi ví dụ là thứ 7). Đừng nói là sẽ đi đâu mà chỉ " Anh đón em lúc 7h hay 8h" 8h là vừa nhì ,chắc là em í cũng chọn 8h thôi. "thế thôi, gặp em sau" . Xong thế là đã mời đc cáo đi. Lúc này Cáo chắc cũng đang bàng hoàng ko hiểu tại sao mình lạ đồng ý nữa cơ.
Chọn một chỗ nào đấy sáng sủa một tí tốt nhất là có đèn hắt lên ấy và đông vui nhộn nhịp một tí,tránh nơi tối tăm ít ng qua lại. Để còn có nhiều chuyện mà nói . Phải để cho cáo có ấn tượng ban đầu thật tốt . bước vào, kéo ghế cho cáo.Và ngồi xuống tránh không ngồi đối diện với cáo, ko ngồi gần tốt nhất là ngồi vuông góc(sau này sẽ có vị trí tốt hơn). Nhân viên ra thì bảo cáo chọn đồ uống trước trong lúc chờ đồ uống thi phải có một câu j` hay ho vào đại loại kiểu như " Anh cứ nghĩ là em xinh nhưng ko phải....em rất xinh mới đúng " chắc lúc này có đứa bưng đồ uống ra rồi. Bắt đầu câu chuyện thôi. Lúc này tuỳ các bác thôi vì mỗi em một khác, sở thik khác nhau nên tốt hơn là "nói về những gì em ấy thik "chứ không phải những thứ bạn muốn nói . nên nói chuyện với phong cách hài hước vui vẻ,chen vào những câu chuyện vui,nhận xét hài hước về khung cảnh , về ng qua lại.... Chú ý lắng nghe khi em ấy nói,cần thì hỏi lại hoặc mở rộng vấn đề.Trong giọng nói cần thể hiện sự quan tâm và khi nói cũng thế "quan trọng không phải là bạn nói gì mà cô ấy cảm nhận những gì bạn nói như thế nào".... Bao lâu thì về, em thì khoảng 1h. Lần đầu thế là đủ, lần sau mọi chuyện nó lại khác. Đưa về, về đến nhà thì gọi điện cám ơn em đi cùng anh ,anh đã có 1 buổi tối rất vui hy vọng là em cũng thế. thế thôi ''''ngắn gọn rồi cúp máy.
Độ 1 tuần sau có buổi gặp thứ 2 là vừa,trong tuần ấy hạn chế tối đa gọi điện thoại email,chat chit với cáo. khoảng 5,6 ngày lại hẹn gặp bằng cách cũ thôi.Có khi lúc đón đi lần hai ấy tặng 1 bông hoa thì hay nhì? "tặng em, nhân dịp anh lại đc gặp em 1 lần nữa .....chúc các bạn may mắn nhé....:yes:

Cô đơn lãng khách
15-08-2007, 01:52 AM
ùi, chuối nải, không phải là chuối rừng mới đúng !

Gaara
15-08-2007, 02:10 AM
-_-!-_-!-_-! nghe bác nói kiểu đó thì chưa đủ vê soạn thêm đi cứ nghỉ đc đọc 1 bài dài chứ có vài chử --_--! ko áp dụng đc chưa đủ sâu sắc

Lãnh Huyết Tử Xà
15-08-2007, 12:49 PM
ùi, chuối nải, không phải là chuối rừng mới đúng !

Kakak ung Minh mới áp dụng đem ra trình bày cho anh em ah???

..::**Toxic_Love89**::..
15-08-2007, 01:16 PM
Sao kua dzễ wa' dzậy:meo:.............Cáo này là cáo mới ở trong rừng ra nên mới " nai tơ":rain:...Chứ cáo ở trong sở thú ra thì chưa chắc :so_funny:

dungnhinanh_em
15-08-2007, 01:42 PM
mừi được gớ kỉu nầy mí lạ

***Loveless***
15-08-2007, 07:40 PM
xàm qua chừng :rain:

cóc xù
15-08-2007, 07:46 PM
chả bik có nên áp dụng thực tiễn ko :so_funny:

DeathKnight_NeverLove
15-08-2007, 09:31 PM
chắc em không dám áp dụng cho thực tế quá

Cô đơn lãng khách
15-08-2007, 10:54 PM
chả bik có nên áp dụng thực tiễn ko :so_funny:

áp x0ng thì......Rụng đó mày ^^!

vothachminh
18-08-2007, 08:26 PM
tuỳ các bạn thôi, nói chung là tui áp dụng rồi, 3 người, thành công 2 ngưòi 1 người là có bf rồi nên:dien:

dungnhinanh_em
18-08-2007, 11:10 PM
2 ngừi thành công cho chú mày rụng răng còn một ngừi ko thành công là cho chú mầy ăn đá chứ dzìa

ahha_i_am_kaka9288
19-08-2007, 12:05 AM
Vớ vẩn lẩn thẩn... cái này cho con nít mẫu giáo đọc àh :banana: