PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yêu rồi đau

pe_rin
11-08-2007, 02:17 AM
ĐÔI KHI CON NGƯỜI TA CẦN DỪNG LẠI. DỪNG LẠI ĐỂ RỒI BƯớC NHANH HƠN.

ĐÔI KHI CON NGƯỜI TA CẦN BUÔNG TAY. CẦN CHO ĐI ĐỂ RỒI CÓ NHIỀU HƠN.

ĐÔI KHI CON NGƯỜI TA CẦN KHÓC. KHÓC THậT LỚN ĐỂ RỒI LẠI CƯờI THậT TO.

ĐÔI KHI CON NGƯỜI TA CẦN MỘT MÌNH. MỘT MÌNH ĐỂ BIếT CÓ NHAU LÀ QUAN TRọNG NHƯ THế NÀO.

Cũng như em[/FONT]
EM CHƯA BAO GIờ THử DỪNG LẠI. EM CỨ MÃI MIếT ĐUổI THEO NHữNG THứ HƯ VÔ. EM MỆT MỎI ... VÀ EM VẪN TRắNG TAY. TỪ BÂY GIờ, EM SẼ THử DỪNG LẠI. EM SẼ TỰ CHO PHÉP MÌNH NHữNG KHOẢNG LẶNG ĐỂ CẢM ... CUộC SỐNG CỦA EM ...

EM CHƯA BAO GIờ THử BUÔNG TAY. EM CHỉ BIếT NÍU GIữ, CHỉ BIếT LÔI VÀ KÉO. EM SỢ PHảI ĐÁNH MẤT. NHƯNG SỰ THậT LÀ KHI EM CỨ GIằNG CO VỚI TẤT CẢ NHƯ THế, EM ĐÃ MẤT THậT NHIỀU. TỪ BÂY GIờ, EM SẼ TẬP BUÔNG TAY. TẬP CHO ĐI NHữNG GÌ EM MUốN GIữ LẤY. ĐỂ RỒI TỪ ĐÓ, EM SẼ NHậN ĐƯợC NHIỀU HƠN. EM SẼ "ĐẦU TƯ" VÀO CHÍNH EM ...

EM ĐÃ KHÓC NHIỀU NHƯNG CHƯA BAO GIờ EM THử KHÓC THậT TO, THậT LỚN ĐỂ MỌI NGƯỜI BIếT RẰNG EM ĐANG BUồN, LẠNH VÀ SỢ NHƯ THế NÀO. EM CHỉ KHÓC 1 MÌNH ĐỂ MỘT MÌNH EM BIếT, MÌNH EM ĐAU. TỪ BÂY GIờ, EM SẼ TẬP KHÓC TRƯỚC ĐÁM ĐÔNG. EM SẼ KHÓC ĐỂ MỌI NGƯỜI QUAN TÂM EM HƠN, SẼ KHÓC ĐỂ ĐƯợC YÊU THƯƠNG. VÀ RỒI EM SẼ LẠI CƯờI.:khocnhe: :cry: :sr:

EM ĐÃ QUÁ HỜ HỮNG VỚI NHữNG GÌ QUANH EM, VỚI NHữNG NGƯỜI QUANH EM. EM MUốN ĐƯợC CÓ NHIỀU, MUốN ĐƯợC YÊU THƯƠNG NHIỀU THÌ TRƯỚC TIÊN EM CẦN PHảI HỌC CÁCH TRÂN TRọNG NHữNG GÌ EM ĐANG CÓ. CHỉ LÚC EM THậT SỰ BIếT TRÂN TRọNG, EM MỚI XỨNG ĐÁNG ĐỂ NHậN THÊM. HÃY CỨ ĐỂ EM MỘT MÌNH EM, ĐỂ EM HỌC VÀ HIểU

Giả vờ yêu em anh nhá
Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh. Nhưng anh cứ ôm em -. giả vờ sợ mất em anh nhé!
Giả vờ mình yêu nhau anh nhé! Để em được ghen tuông , ghen tuông "hợp pháp" mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai cho anh như thế như thế...? Giả vờ đi anh! Và... cái nhói đau trong em rất thật
Giả vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng anh phải hứa cái siết tay giả vờ của anh đủ mạnh
Tất cả chỉ giả vờ thôi. Em tuyên thệ em sẽ không tin là thật. Nước mắt em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt em thôi...
Và cuối cùng em sẽ giả vờ anh là em không yêu anh...

Chia Tay
Đêm nay mưa lại rơi ..

Cho dù ngoài trời mưa có lớn thế nào cũng không sắc và lạnh như lòng anh bây giờ .. tất cả chỉ còn là kỉ niệm ..

Vẫn là góc quán quen ngày nào .. chỉ còn lại mình em .. TRỐNG RỖNG ..

Em vẫn không tin được rằng .. vào khoảnh khắc ấy ..

.. CHIA TAY NHÉ !!!

“ Nếu chia tay đơn thuần chỉ là không còn nắm tay, không còn cùng bước bên nhau thì việc ấy thật đơn giản .. chúng ta chưa từng nắm tay...
.. Mà đã từng bắt đầu đâu mà có chia tay .. chỉ dừng lại ở đây thôi .. dừng lại để bắt đầu một cái mới .. “

Đêm nay trời lại mưa ..

Không biết nơi góc phố còn có ai đứng chờ ..

Đêm nay em sẽ thức thật khuya , để gửi một tin nhắn chúc ngủ ngon .. không biết có còn ai đang chờ đợi … !!!

Phải rồi em quên mất
…MÌNH ĐÃ CHIA TAY…
http://music.yeucahat.com/listen.php?s=17597

chuotxinh_th
11-08-2007, 02:22 AM
dời nghe hay nhỉ
nhưng loằng ngoằng qá chả mún đọc

sưá lưả
11-08-2007, 02:31 AM
nghe cũg đc đoá chứ...nhưg àm choí wá khó đọc ghê...lên độ roài chơì ạ

pe_rin
11-08-2007, 02:33 AM
Ý yah sr mấy tỷ tỷ nhá nưng hay chứ hỹ :D

fren
13-08-2007, 01:04 AM
wa' hay, phải nói là rất hay, nghe thì có vẻ sơ sài nhưng lại có cảm giác đau lòng, đau lắm

love_heaven_lmh
13-08-2007, 01:10 AM
lại chia tay àh, buồn ghia nhỉ :rain: