PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình yêu

mau_va_tuyet
18-07-2005, 02:48 AM
* Tình yêu cũng như nhưng giọt nước mắt bắt dầu từ ánh mắt và chảy xuống trai tim
* Mối tình đầu rồi sẽ wua di nhung kỷ niệm về nó sẽ còn mãi mãi mối tình cuối cùng là mối tình dích thực ly rượu cuối cung là ly rượu làm ta say
* tình yêu là sự dung động của con tim mà con tim lại nằm bên trái nên khi yêu người ta thường làm những diều sai trái

HeHeHeHeHe tui nói có dúng kô vậy sai chỗ nào thì chỉ dùm nha thank you

phanduytien
18-07-2005, 05:13 PM
He he !!!!!!!! you nói chẳng đúng chỗ nào cả ?

Lạnh Lùng
18-07-2005, 05:24 PM
Hay quá !.. Nhất là câu....
Tình yêu bắt nguồn từ trái tim - Trái tim lại nằm bên trái .. nên khi ta yêu thường làm những điều sai trái ....

sututrang311
20-07-2005, 09:22 AM
Tình yêu là gì tôi không biết nhưng tôi đã yêu và rất đang yêu. Tôi muốn qua diễn đàn gửi tới người yêu tôi một bức thư.
Thank............

I LOVE YOU!

Hạnh yêu của anh!!!!

Lời ðầu tiên anh muốn nói với em là "ANH YÊU EM". Anh yêu em nhiêu lắm. Ngày hôm nay vẫn không có em ơ bên, nỗi nhớ trong anh theo từng ngày mà tăng lên, tăng lên đến không thế nào mà chịu được, anh mong em hãy đến bên anh, hãy ở bên anh ngay bây giờ....
"Anh nhớ em như đông về nhớ rét". Hà Nội bây gìơ nóng nực, anh muốn mượn câu thơ trên để diễn tả tình yêu của anh dành cho em, giữa cái nóng của mùa hè anh mong có một cơn gió mát, có một mùa đông đến bên anh và mãi mãi ở bên anh, em hãy là cơn gió mát và mùa đông em nhé, mong rằng anh sẽ được gặp em như mùa đông phải giá lạnh theo đúng nghĩa của nó và Cơn gió mát hãy thổi vào lòng cái mát dịu, cho anh có đủ sức mạnh, tình yêu để anh vượt qua tất cả những thử thách của cuộc sống, cho anh được đến bên em, được cùng em sống và hưởng thụ những gì tốt đẹp nhất tình yêu mang lại, tình yêu là muôn vàn thử thách và hàng ngàn nhớ thương, anh và em hãy cùng nhau vượt qua muôn vàn thử thách, để tạo nên hàng ngàn yêu thương em nhé! (Không, phải tạo lên Hàng TỈ TỈ TỈ....yêu thương chứ em nhỉ.... hiiiiii).
"Sống để yêu, yêu để sống" Ai ai cũng biết chân lý đó, nhưng để làm được thì chắc không phải ai cũng làm được đúng không? Anh và em cũng là hai trong hàng triệu người trên Thế Giới đang thực hiện cái chân lý "Sống để yêu, yêu để sống" đúng không em?, Tình yêu thì anh đã có và đang yêu hết mình đây rồi, anh cũng được đáp lại bằng tình yêu em dành cho anh một tình yêu chân thành điều đó thật là hạnh phúc, nhưng cuộc đời lại không như anh em mong muốn, đó là khoảng cách, đó là "sống" sống thế nào và sống ở đầu. Anh luôn lo nghĩ về điều đó. Giá như chỉ cần có tình yêu thôi mà sống được thì hay biết mấy, khi đó con người ta không phải lo nghĩ gì cho cuộc sống nữa và chuyên tâm vào yêu người mình yêu, thế giới thật đẹp biết bao em nhỉ, chỉ có tình yêu, có hàng triệu triệu những đôi Uyên ương cặp kè bên nhau mà không phải vướng bận những lo toan trong cuộc sống ÔI thật là tuyệt vời.... Anh hơi hoang tưởng đúng không em, nhưng những gì gọi là hoang tưởng đó lại đang sống trong anh, khi anh không có em ở bên đó. Nó luôn làm bạn với anh, để anh mơ ước cho một tình yêu Vĩnh cửu trong "Thiên đườngTình Yêu". Thiên Đường của đôi ta em ạ.

Hãy cùng anh sống những ngày đẹp nhất em nhé. Yêu em và mãi là thế.