PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm sao để quên người iu cũ?

macom87
18-07-2005, 12:47 AM
Mình mới lần đầu bít yêu (18 tuổi ah). Nhưng mình lại yêu phải một người đã từng yêu (mới chia tay 2 tháng). Bạn ấy nói không muốn yêu nữa. Bạn ấy rất bùn trong thời gian đó. Mình bít! Nên mình đã cố gắng hết sức để giúp bạn ấy quên đi người iu cũ như đi chơi, kể chuyện vui, ... và mình cảm thấy bạn ấy vui hơn trước nhiều. Nhưng mà bạn ấy vẫn không quên được người cũ. ==> mình bùn lắm.
Mình mong các bạn hãy giúp mình chinh phục được trái tim bạn ấy. Help me! Đây là First Love của mình đó!

MoonStorm
18-07-2005, 01:44 AM
cứ như vậy mà tiến hành phai làm cho người ta có cam giác khi ơ bên mình thật vui vào nha

chắc họ cũng đã thích bạn rùi đó lên....

Lạnh Lùng
18-07-2005, 05:31 PM
Q nghĩ là bạn đã hành động đúng !.. Hãy luôn ở bên Her và luôn lắng nghe mỗi lúc Her cần tâm sự .. Sẽ có lúc Her chợt nhận ra rằng .. hạnh phúc thật sự đang ở bên Her chứ ko phải là ở người mà Her đang tiếc nuối trong ký ức...

mai_yeu
18-07-2005, 06:28 PM
bạn ah mình rất hiểu tâm trạng của bạn
vì thế mình khuyên bạn hãy quên người dó di
thiệt đó
mình cũng dã trải qua tình huống như zaayj rui
uh
thôi chào bạn nha
hi vong bạn sẽ.................

vi_do_la_em
19-07-2005, 02:56 PM
Lanhlung nói đúng đó bạn ạ. Nhưng điều cần nhất bạn nên tránh những việc làmgiống như người bạn trai củ của cô ây. Đừng để cô ấy nhớ lại khoảng thời gian ây.Tao cho cô ấy những cảm giác thật lòng mới lạ.Hãy cố gắng lên......

boyhateLOVE
20-07-2005, 07:54 PM
bạn hãy nói với người đó rằng....sống với quá khứ thì không bao giờ có thể làm được cái ji cả,hãy nhìn vào thực tế và tương lai,bỏ lại những quá khứ đau buồn đi..............và macom cũng hãy cố găng thể hiên tình cảm của mình đi,đừng bao giờ bỏ cuộc,Boy luôn chúc cho macom thành công....tình yêu đầu tiên là tình yêu đep nhất trong mọi tình yêu đóa...hãy cố lên nha !

¯|¯ïN
20-07-2005, 10:10 PM
Từ từ đi bạn,với những người có tình có nghĩa thì không phải là dễ dàng quên được tình yêu của mình trong 1 sớm 1 chiều đâu,vì vậy bạn đừng nên tỏ vẻ thúc ép người ta nhé,sẽ phản tác dụng lắm đó,"mưa dầm thấm đất" mà^___________^!!!!!!!!

xoahet_quanghahongnhung
31-07-2005, 07:26 PM
trời ơi cố ấy quên đc tui chết liền nên nhớ cô ấy mới chia tay với người yêu mới 2 tháng thôi mà đã quay wa quen bạn rồi liệu cô ấy có yêu bạn thật lòng hay ko ,cô ấy đang cần bạn là bia đở đạn khi cô ấy buồn ,nếu người yêu cô ấy quay lại chắc gì bạn chiến thắng (tôi xin lổi )nếu bạn yêu thật lòng hãy nói rỏ ra điều bạn muốn lúc ấy bạn mới thay rằng cô ấy cấn có bạn hơn là 1 người đã xa mong bạn vui và hạnh phúc

Gà xinh
31-07-2005, 07:28 PM
Làm gì phải mệt nhọc như vậy chứ?
Cứ như tui này . hạnh phúc vô cùng ah`!

dcm
01-08-2005, 01:48 AM
Ô bạn à ! cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ ! Làm gì mà bắt người ta yêu mình ngay sau khi vừa chia tay người yêu cũ thế ? Theo tôi cái quan trọng là ông phải bit đúng thời điểm mà... an ủi cô ấy. Còn chuyện để cô ấy iu ông thì là do cô ấy chứ không phải do ông. Nếu không iu đc cô ấy thì làm bạn cũng là hạnh phúc mà. Yêu một người là có thể mỉm cười khi người ấy hạnh phúc dù với bất kì ai, không nhất thiết phải là mình ! :madsung:

lunga
02-08-2005, 07:14 AM
khi yeu ai ma khong dau kho '''
neu ban lam the thi khong tot cho ca 2.ngươi dau?
minh chi gop y thoi;;;;;''''''
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

thanhjc
02-08-2005, 07:52 AM
Giống Anh quá Em zai ơi. Nhưng rốt cục Anh sau 1 thời bọn Anh cũng vẫn phải chia tay vì người đó không yêu Anh nữa. Họ chỉ coi mình như là 1 niềm vui để lấp đi chỗ trống mà thôi.

EmAnh
02-08-2005, 11:04 AM
tình cảm rất khó nói trước điều gì cả . Những điều kỳ diệu vẫn tồn tại quanh đây nhưng quan trọng là bạn có lòng tin hay ko ma thôi.

jancy_x_87
02-08-2005, 04:24 PM
Mình mới lần đầu bít yêu (18 tuổi ah). Nhưng mình lại yêu phải một người đã từng yêu (mới chia tay 2 tháng). Bạn ấy nói không muốn yêu nữa. Bạn ấy rất bùn trong thời gian đó. Mình bít! Nên mình đã cố gắng hết sức để giúp bạn ấy quên đi người iu cũ như đi chơi, kể chuyện vui, ... và mình cảm thấy bạn ấy vui hơn trước nhiều. Nhưng mà bạn ấy vẫn không quên được người cũ. ==> mình bùn lắm.
Mình mong các bạn hãy giúp mình chinh phục được trái tim bạn ấy. Help me! Đây là First Love của mình đó!
ui sao giống mình quá,mình cũng mới yêu năm 17,5t nè,tháng 11 này tui mới 18t hihi.

chipnho87
02-08-2005, 08:31 PM
cam on nha
nho` vay toi da thnah cong