PDA

Xem đầy đủ chức năng : góc riêng của trang

nhoc_jansaker
06-08-2007, 03:58 AM
Nếu 1 ngày....em fai? nghĩ về A...như 1 người xa lạ...

Sẽ chẳng còn vội vã....bởi em bit...sẽ chẳng còn ai đứng đợi cuối đường....

Nếu 1 ngày...em fai? giấu ngưng nỗi nhớ thương.....vào sâu nhất nơi miền kí ức....

Em sẽ sống bởi những điều ko thực....Bởi em bit....sẽ chẳng còn lại j` sau những nhớ thương....

Đừng bảo em tìm sự bình yên.....khi anh đã lỡ làm nên giông bão....

Đừng bắt em cúi đầu....như 1 người ngoan đạo.....để thản nhiên nhìn bóng anh xa....

Có thế jo^i` anh cũng lướt qua.....như bao người đã từng làm em trăn trở....

Đừng bảo em hãy thôi đừng nhớ....Dẫu bằng cách nào em vẫn nhớ về anh.....

ĐÂY LÀ NHỮNG GÌ ANH ĐÃ NÓI VỚI EM

anh hy vọng một ngày nào đó em sẽ tìm đc ai đó cho em đc hạnh phúc hơn khi em ở bên anh nhưng anh phải tiếc vì ko thể chúc cho người đó yêu em hơn anh đc vì anh biết sẽ ko có một ai bất kỳ một ai yêu em hơn anh ............tất cả những jì anh làm bây jìơ đều vì tương lai và hạn phúc của một nguời điều cuối cùng anh ko muốn em tha thứ cho anh chỉ mong có thể chúc em sớm tìm đc hạn phúc mới chào em anh của em
Jan....!!!

jan (17-7-2007)
Thật lòng bây jìơ những jì anh nói đc với em cho dù gượng cười mà nói cho dù nước mắt rơi nhưng anh cũng phải nói I Am sorry...!!!

nhoc_jansaker
06-08-2007, 04:07 AM
jan (18-7-2007)
em hãy nhớ đừng bao jìơ buồn đừng bao jìơ cô đơn và đừng bao jiơ` khóc vì bên cạnh em luôn có một người dõi theo em ...em nhé...!!!

jan (4-8-2007)
hix đừng buồn nữa em nhé hãy hướng về tương lai khi những giấc mơ của em còn chưa thành hiện thực ...cuộc sống này ko êm đềm như anh đã mơ những sự thay đổi lớn trong đời làm anh thêm trưởng thành hơn vấp ngã nhiều lần dạy cho anh những bài học , anh luôn mỉm cười sau những lần vấp ngã ,trái tim luôn thúc giục anh phải cố gắng niềm tin chỉ còn phải đếm bằng thời gian anh luôn nghĩ như vậy ...!!!

ma_cô
07-08-2007, 12:40 AM
chúng tôi luôn ở bên và giúp bạn vượt qua tất cả