PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chia tay trong tình yêu ..?

anh_chang_khon_kho
17-07-2005, 09:17 PM
nếu phải chia tay chắc hẳn bạn sẽ đau khổ lắm nhỉ? nhưng bạn sẽ làm gì để hết khổ đau còn tôi tôi sẽ ngủ và chơi thật đã để hết buồn và sau một thời gian sẽ lại có một tình yêu mới nên chẳng việc gì phải suy tư nhiều chóng già còn các bạn bạn sẽ làm gì dê hết buồn và hết cô dơn :madsung:

y@n
17-07-2005, 09:26 PM
Kiếm một người yêu khác <==chỉ là ý kiến thui nha

quỳnh my
18-07-2005, 10:02 PM
chùi theo tui thì cứ làm việc thật nhìu là quên hết à. mà mấy bạn cứ tìm đại thằng bồ nào khác là wen lìn hà

mattroitim
18-07-2005, 10:06 PM
nếu là tôi tôi sẽ khóc thật nhiều (cho ngập lụt luôn) sau đó ngủ một giấc thật dài khi tỉnh dậy thì quên hết ko tin mấy bạn thử làm xem

CloudyRiver
18-07-2005, 10:44 PM
Nếu chỉ đơn giản là khóc thật nhiều rồi sau đó ngủ 1 giấc dài là sẽ quên được tình yêu của mình thì đâu có nhiều người phải đau khổ đến thế....
CR thì ko nghĩ vậy... CR cũng đã từng như thế, và CR đã khóc đến 3, 4 ngày liền, và ko hề ngủ được, làm gì, ngồi đâu bóng hình người ấy cũng hiện về trong tâm trí,... Lúc đó cuộc sống trở nên tuyệt vọng vô cùng... Nhưng may cho CR lần đó là sau 3, 4 ngày ấy thì 1 "phép màu" đã hiện ra ("phép màu" này CR xin giữ lại cho riêng mình :)) Và CR ko phải buồn nữa :)

muasaobang_810
23-07-2005, 08:54 PM
zời ơi nữa. Nếu là tui ấy hả, một khi đã ko còn iu tui nữa, chia tay là xong việc gì phải khóc, mọi người nghĩ xem khóc người ta có quay về với mình ko, hay chỉ khổ mình thêm. Hãy cố quên tất cả, cho nó vào quá khứ, cuộc sống là tương lai mà, sẽ còn có người yêu mình hơn như thế, yêu là mất nhưng cũng phải biết chấp nhận đau khổ, rùi sẽ kinh nghiệm thôi mà..... Dù sao cái đứa đó nó cũng chẳng đáng để mình yêu nữa đâu mà..
Ai có ý kiến gì tranh luận cứ add nick tinhyeu_lamot_bonghongthuytinh vào cùng cãi nhau cho zui nha.
mèo lười

helana_love
24-07-2005, 07:12 PM
nếu là mình, mình sẻ hưởng thụ cuộc sống tự do, mình sẻ đọc tiểu thuyết của Quỳnh Dao, nghe Quang Vinh, MBK hát và để chuẩn bị tinh thần đối mặt với tình cảm của mình , có thể sẻ rất khó nhưng mình không thích chốn tránh nó, có thế sẻ khóc nhưng mình sẻ không đế ai biết mình khóc . chỉ có đối mặt với sự thật mình mới thật sự tìm được cuộc sống hạnh phúc và nắm bắt trong tay, và mình sẻ luôn là người hạnh phúc, bạn tin không?

Cục Kẹo Cô Nương
24-07-2005, 10:48 PM
Ngồi một mình, nghe nhạc sẽ làm vơi đi nỗi buồn <--- với EG thì là như
dậy đó ( chỉ một mình ko mún gặp ai hết á !)

NhậtLinh
25-07-2005, 03:47 AM
Nếu phải chia tay với tình yêu của mình, giả sử người đó làm ta tổn thương thì ta chỉ việc khóc 1 trận rồi ăn thật no,kím 1 anh chàng khác hơn hẳn ngưòi đó cho biết mặt, kô có hắn ta vẩn sống đc và sống tốt.
Nếu như chia tay với tình yêu của mình trong khi mình va ngưòi đó còn yêu nhau mà chỉ vì 1 rào cản nào đó kô thể đến với nhau thì chắc sẻ khó quên lắm, gặp Linh Linh kô dễ vượt qua chắc sẽ đợi ngưòi đó sưốt đời luôn.

MoonStorm
26-07-2005, 03:07 AM
khóc suốt 1 đêm và nghĩ cách tìm kiếm tình yêu khác !

girl_dangcap
26-07-2005, 03:28 AM
nếu bây giờ chia tay chắc tôi ngủ suốt mất, mới đang giận nhau thui mà đã ngủ ghê thế này rồi , chi tay nữa chắc tôi thành..:@), còn nếu yêu nhau thật thì khó mà quên lắm, hic ngủ chỉ là biện pháp tạm thời thôi hi

x_le0
26-07-2005, 09:19 PM
Uh nghe mọi ng nói là có lý lắm đó nhưng mà sao nghe dễ như vậy hả? Nếu như mà dễ vậy thì chắc là cũng kinh nghiệm đầy mình roài chứ gì....... vậy thì cũng giống tui sau 2 lần vấp ngã tui biết là nên phải làm thế nào nói ngắn gọn là hay làm những gì mà lúc yêu nhau bạn ko có thời gian để làm... đơn giản ko?

Ngồi một mình, nghe nhạc sẽ làm vơi đi nỗi buồn <--- với EG thì là như
dậy đó ( chỉ một mình ko mún gặp ai hết á !)
như vậy sẽ càng buồn và nhớ hơn... hic hic

jerry00
26-07-2005, 11:11 PM
nếu phải chia tay chắc hẳn bạn sẽ đau khổ lắm nhỉ? nhưng bạn sẽ làm gì để hết khổ đau còn tôi tôi sẽ ngủ và chơi thật đã để hết buồn và sau một thời gian sẽ lại có một tình yêu mới nên chẳng việc gì phải suy tư nhiều chóng già còn các bạn bạn sẽ làm gì dê hết buồn và hết cô dơn :madsung:
chia tay tình iu ư...???
mà hình như bạn là boy.... bạn nghĩ cũng rất hay.... nhưng sao ban không nghĩ là tình yêu này như thế nào chứ.... thật chất là ty hay ko????
người ta iu mình... mình iu người ta.... rồi 1 ngày lại phải xa nhau >>> buồn
tất nhiên ai cũng bùn nhưng mà với mình nó sẽ khác & người khác thì không giống như mình.... như bạn ngủ... uh` cũng hay... nhưng thật sự có quên được hay không???

Cục Kẹo Cô Nương
27-07-2005, 05:23 PM
To: x_leO
với ai thì mình không biết chứ với mình cách ấy là rất hữu hiệu đấy !

tieuthu_rose
27-07-2005, 05:50 PM
còn tui hả, tui sẽ khóc, rồi dầm mưa, nhịn đói, nhưng tôi sẽ vui lắm nếu biết rằng anh ấy thật hạnh phúc

...::*MINmiE*::...
27-07-2005, 06:04 PM
nếu chia tay thì bby sẽ vẫn như bình thường, hơi buồn 1 chút thôi nhưng hết nhanh lắm

vampire
28-07-2005, 01:34 PM
chia tay với người yêu , rất đau khổ và tuyệt vọng , nhưng việc cần làm ko phải là lẩn tránh mà phải đối diện với nó , dù có buồn có đau khổ cũng ko được tránh né mà hãy đối diện với nó . nghe nhạc thực sự là 1 biện pháp đối diện với nó , ngủ hoặc làm những việc khác chỉ là lẩn tránh hiên thực mà thôi , ngủ dậy lại thấy nhớ , rồi lại buồn , làm việc khác cũng như vậy , lai nhớ lai buồn , điều cần làm là phải dũng cảm đối diện với nó , mới có thể thoát khỏi sự ám ảnh đó được .... xin hết .. T_T

cogainho
28-07-2005, 05:39 PM
tui đang trong cảnh ngộ này nè và vẫn đang buồn nhưng sẽ cố gắng để quên, những người thân bên cạnh giúp tui rất nhiều