PDA

Xem đầy đủ chức năng : hòm thư đóng góp í kiến! - tập 2!

butbi*
04-08-2007, 05:10 AM
bài í kiến bên kia hơi đầy rùi, cũng cần tìm chốn mới để thu thập í kiến, mở thêm part 2 này nhé!

Mọi người có í kiến gì cần thì cứ vô đây, tụi mình sẽ xem xét & giải quyết! Vậy nhé!

to Ginny: chờ khi nào BB có lịch học cụ thể, mình hẹn nhau 1 bữa lên yh, coi như thế nào, mới chia được em ^^

tham khảo các í kiến cũ bên này! ^^ (http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=218226)

*[£iµ £i€]*
05-08-2007, 07:22 AM
okie ss...em cũng có lịch học rồi...ss cứ lên lịch với HHIG và hm...em và VTN sẽ ở bên cạnh giúp đỡ :hihi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
06-08-2007, 07:40 PM
okie ss...em cũng có lịch học rồi...ss cứ lên lịch với HHIG và hm...em và VTN sẽ ở bên cạnh giúp đỡ :hihi:

thanks ss và VTN nhiều :huglove:

@ ss butbi : ss ui em muốn hỏi ss về phần nội quy của box hình diển viên. Theo như nội quy trong HAD thì:
6. Những hình ảnh cùng Chủ đề sẽ được nhập chung lại thành một Topic .
Ví dụ : Bạn A post ảnh Song hye Kyo
Bạn B cũng muốn share ảnh Hye Kyo với mọi ngừoi => có thể post chung trong Topic của bạn A .
Nếu không , Mods sẽ Nhập chung 2 bài lại với nhau thành một màh thôi !

7. Những topic nào dzài quá 7 pages sẽ bị Locked .
Tuy nhiên , với những Topic nếu xảy ra Tranh cãi hoặc gặp vấn đề không hay , Mods có quyền Lock sớm hơn tuỳ vào mức độ .
vậy không biết về nội quy của room HDV thì sao, vì khi em em close topic của 1 bạn thì bạn ấy lại nói là em close vô lý, nhưng khi nhập bài của 1 bạn khác và bạn ấy đã 7 trang :thatall:

butbi*
07-08-2007, 12:36 AM
vậy không biết về nội quy của room HDV thì sao, vì khi em em close topic của 1 bạn thì bạn ấy lại nói là em close vô lý, nhưng khi nhập bài của 1 bạn khác và bạn ấy đã 7 trang :thatall:

=> em cứ nhập, tùy vào bài bạn B bao nhiu trag, nhập xong òi đóng lại luôn!

VD: bài bạn A 7 trang, bạn B 7 trang (<-- nhập đóng là đúng rùi! 14 pages khủng bố í chứ!). bạn nào bảo em close vô lí, em mời bạn ấy vô xem lại nội quy!

^^

KIKOTRAN
07-08-2007, 11:14 AM
mình post 1 cái về fashion for gurls, sau đó bị dời rồi nhập chung với rất nhìu mem khác cũng về fashion vào chung 1 cái topic, topic của kk ở tận trang 6, nếu nhập chung thế thì đừng nên cho mem post comments, nếu đượcpost comments, các mem chỉ xem hình ảnh ở trang đầu tiên, ai biết có thêm những hình đẹp khác ở các trang sau, hok ai có thời gian nhìu để xem het61 tất cả các trang, nếu topic đó dài tới 11 trang? kk kiếm hình dễ thương rồi mất thời gian post lên h2t để rồi hok ai xem, chỉ muốn đóng góp chút thế mà phí công, nếu wa nhìu topic về fashion thì sau 1 tháng thì close hay delete, nhưng đề mỗi người có 1 topic riêng, đừng gọp chung như thế

†º°¨ђm_q§¨°º†
07-08-2007, 04:58 PM
mình post 1 cái về fashion for gurls, sau đó bị dời rồi nhập chung với rất nhìu mem khác cũng về fashion vào chung 1 cái topic, topic của kk ở tận trang 6, nếu nhập chung thế thì đừng nên cho mem post comments, nếu đượcpost comments, các mem chỉ xem hình ảnh ở trang đầu tiên, ai biết có thêm những hình đẹp khác ở các trang sau, hok ai có thời gian nhìu để xem het61 tất cả các trang, nếu topic đó dài tới 11 trang? kk kiếm hình dễ thương rồi mất thời gian post lên h2t để rồi hok ai xem, chỉ muốn đóng góp chút thế mà phí công, nếu wa nhìu topic về fashion thì sau 1 tháng thì close hay delete, nhưng đề mỗi người có 1 topic riêng, đừng gọp chung như thế

đó là nội quy của room, về phần fashion có 1 topic riêng cho nên mod phải nhập bài của bạn. Lúc trước no comment nhưng vì members phản đối nên phải comment. :rang: Mình ghi nhận ý kiến của bạn. Nếu khi nhập bài mình sẽ cố gắng nhập bài mới lên trang đầu.:wavey:

@ ss butbi: thanks ss, như vậy em biết phải làm sao rồi. Em cũng send cho bạn ấy. Bây giờ không thấy bạn đó nói năng gì chắc có lẽ người đó đã hiểu.:hihi:

*[£iµ £i€]*
08-08-2007, 02:44 AM
KIKO...thankz bạn đã ý kiến nhé....nhưng đây là nội quy của rumz rồi..thật ra lúc đầu đã là no cm..nhưng mem phản đối dữ quá nên phải loại bỏ chế độ no cm...:)
mà mem h2t ý...những topic đã thuộc phần cutiez thì bạn kô cần phải lo chuyện mem chú ý hay kô đâu...vì phần cutiez này đã được mod và các mem chú ý từ lâu rùi bạn ạ :hihi:..
cúi cùng..cám ơn bạn đóng góp cho thời trang fashion nhá :hun:

butbi*
09-08-2007, 12:35 AM
Kiko :chà, ng cũ đây mà, ^^ bắt tay cái rùi mình cùng nói chuyện nhé! ^^!

BB nghĩ đến vấn đề đó rồi! Như thế này nhé, cách này, BB từng làm bên Hình diễn viên ca sĩ rùi, bài nhập, quá số trang thì đóng, sau đó Mod sẽ điều chỉnh lại fia sau tựa bài là "images in pages..." <--- câu này nhìn có quen hoh nà ^^

chữ mỗi ngươi 1 topic riêng thì sẽ loạn lên mất, nhìn k ra được chủ đề!

Mong kiko thông cảm nhé!!!

KIKOTRAN
09-08-2007, 11:22 AM

wat can i do? vậy cũng được, cũng hok có mem nào complain về chuyện đó, thế thì tùy các mods dễ thương của h2t nhá :blinking:

†º°¨ђm_q§¨°º†
09-08-2007, 04:13 PM
ss Ginny và ss butbi ơi, em thấy box hình ảnh đẹp có nhiều topic không có ai comment mặc dù mở đã lâu, hoặc 1 số topic đã quá lâu mà số lượng comment quá ít. Hầu hết những topic ở những trang sau đều lộn xộn khó dọn dẹp. Em thật sự không biết giải quyết với những topic đó thế nào:thatall: còn bên room hình DV- CS còn tùm lum hơn. Nhiều mem đã spam trong đó. Mặc dù del nhưng em cũng không cách nào kiểm tra hết topic :cry:
mấy ss ơi:cry: em thấy các mem bên box hình diển viên, ca sĩ có nhiều khi spam xâm phạm đời tư của các DV-CS quá mức. Em thấy như vậy không hay tý nào.:bad: Không biết các ss nghĩ sao:khocnhe:
cuối cùng, phần avatar em thấy part 19 có comment, từ xưa đến nay topic avatar no comment mà :thatall:

Văn Tiểu Ngọc
09-08-2007, 07:07 PM

BB nghĩ đến vấn đề đó rồi! Như thế này nhé, cách này, BB từng làm bên Hình diễn viên ca sĩ rùi, bài nhập, quá số trang thì đóng, sau đó Mod sẽ điều chỉnh lại fia sau tựa bài là "images in pages..." <--- câu này nhìn có quen hoh nà ^^

chữ mỗi ngươi 1 topic riêng thì sẽ loạn lên mất, nhìn k ra được chủ đề!

iem cũng cóa í kín nà, cũng như mình post bài trong topic đã post phải hun?! cái mod nên Quote nguyên cái tựa đề mah ngừi mới post đã viết, sau đó bỏ vào đường link theo dạng url trong trang đầu tiên của topic đó, họ xem bài đầu tiên xong, gòi họ thấy cái topic họ thấy thich thích thì họ click vào, như vậy thì ngừi xem sẽ dễ dàng click hơn, là okie. Cái này cũng tương đương như mỗi ngừi cóa 1 topic riêng dzậy đóa. hm_sq có làm kỉu nài gòi nà.... :sr:

to hm_sq, Ginny: oy, khi nào tui có thời khóa bỉu goài thì tui cũng sẽ cố gắng sắp xếp thời gian lên đây mah phá chớ !.... khửa khửa:sr: ... lúc rày bận túi bụi... cỏ lun! :ve:

*[£iµ £i€]*
10-08-2007, 02:47 AM
ùi bà bạn..tui cũng nhớ bà bạn lắm á...ngày nào cũng online coi rumz nà :5:
tui thấy ý kiến bà hơi dài...sao mình hem cho dzô trang đầu...rùi cho link dạng url của page có hình ảnh rùi mem click dzô :sr:...

butbi*
10-08-2007, 03:01 AM
TN : nghĩa là mình nhập bài, xong đem fần link đó bỏ lên đầu, bài vở vẫn nằm chung, tác giả từng bài thì nằm riêng hả em??? ừa, như vậy cũng được!

hm_qs: ss cũng tương tự như em, bài vở nhìu quá, mình hoh thể quản hết nhiu đó được, đành coi rùi thấy ai k được văn hoá lắm thì mình del thôi, chứ mà bài nào cũng quản được hết thì k tưởng lắm! ^^ Riêng cái ava., bỏ no cm luôn, vì đã bỏ những cái bên hình ảnh cuites mà k bỏ cho ava thì hơi k công bằng lắm, em có thấy vậy hoh ^^

Kiko : ừa, rất vui vì Kiko hiểu dùm tụi mình! ^^ lâu quá rùi hoh thấy ^^

*[£iµ £i€]*
10-08-2007, 03:05 AM
ss butbi* ơi..ss có online ym thì buzz em nhá..
ss hiểu đúng ý của TN rùi đóa ss..nhưng em nghĩ mình chỉ copy phần link cho lên..ghi theo kiểu là...những hình ảnh đc up date nằm ở..page mấy đó...rùi mem cứ thế click dzô phần đó là ổn mà ss...

butbi*
10-08-2007, 03:09 AM
Ginny: ngoài yh hiện chị k chat được... ừa, BB sẽ cập nhật í kiến của em, làm thử coi nó thế nào há!

Thanks mọi người nhìu nhìu! ^^

*[£iµ £i€]*
10-08-2007, 03:44 AM
dạ..thôi em phải off đây ss...có gì em sẽ làm thử 1 topic cho ss coi sau ss nhé..:hun:

†º°¨ђm_q§¨°º†
10-08-2007, 04:09 PM
@ VTN : tui cũng chuẩn bị đi học, năm nay lên 12 rồi tui sợ không có nhiều thời gian :hihi:
@ ss butbi: dzạ, em hiểu ý ss rồi ạ. Bên box hình DV-CS càng lúc càng quá đáng ss ạ, họ spam em del vậy mà còn chửi nữa chứ:khocnhe: từ hôm quá đến giờ em tức lắm :banghead: Em cũng đã post trong sổ đen mà chưa thấy giải quyết :hihi:. Chắc smod, admin không rảnh:nheomat:

Văn Tiểu Ngọc
10-08-2007, 07:33 PM
ùi, Ginny, pa` hỉu tui nhìu, mah nên quote nguyên cái tựa đề mah ngừi post đã để sau đó bỏ vào dòng link cơ ! tui màu mè hoa lá we'.... khửa khửa.....

hm_sq: còn tui vô uni. freshmen pa` ah, cũng bận lúm !

BB: thanks ss nhận í kín.!

†º°¨ђm_q§¨°º†
10-08-2007, 08:37 PM
hm_sq: còn tui vô uni. freshmen pa` ah, cũng bận lúm !

ây dza bà dzô university huh? còn tui sắp senior at high school hà :hihi:
p/s: bà giúp tui với, chứ bên box hình DV-CS spam dữ lắm còn chửi tui nữa kìa:khocnhe: thấy là sợ luôn :chayle:

*[£iµ £i€]*
11-08-2007, 03:38 AM
giời ơi...đừng nói đến học nữa..choáng lắm rùi..giờ nhìn công thức mà hoa cả mắt lên này
TN....copy cả title topic...hoa lá quá bà ơi..:rain:..

butbi*
21-08-2007, 12:55 AM
ây dza bà dzô university huh? còn tui sắp senior at high school hà :hihi:
p/s: bà giúp tui với, chứ bên box hình DV-CS spam dữ lắm còn chửi tui nữa kìa:khocnhe: thấy là sợ luôn :chayle:

chị chả hỉu sao k ai giải quyết đơn chị hết trơn ^^ em cứ làm, nội quy rõ mà, em nhắn bạn ấy có í kiến fan đối gì thì cứ lên BBT ấy! Bên đó cũng k thích chị lắm đâu! ^^

KIKOTRAN
21-08-2007, 06:22 PM
chị chả hỉu sao k ai giải quyết đơn chị hết trơn ^^ em cứ làm, nội quy rõ mà, em nhắn bạn ấy có í kiến fan đối gì thì cứ lên BBT ấy! Bên đó cũng k thích chị lắm đâu! ^^
?? làm mod khổ thế á? kk cũng muốn làm nhưng sợ ^^ bị người ta chửi um sùm ^^ :slider:
nếu thành viên nào làm thế sao butbi hay các mod khác không chịu ban nick của họ đi?
hok theo luật lại còn complain là thế nào, wai' nhỉ

†º°¨ђm_q§¨°º†
23-08-2007, 07:20 PM

dzạ ss, sau này em sẽ gởi tin nhắn cảnh cáo, nếu còn thái độ đó nữa thì em sẽ nhờ sự giải quyết của admin:hihi: thanks ss giúp em :huglove:

?? làm mod khổ thế á? kk cũng muốn làm nhưng sợ ^^ bị người ta chửi um sùm ^^ :slider:
nếu thành viên nào làm thế sao butbi hay các mod khác không chịu ban nick của họ đi?
hok theo luật lại còn complain là thế nào, wai' nhỉ

bannick chỉ có smod hoặc admin thôi KiKo:hihi: và cũng tuỳ mức độ phạm luật mới bannick:rang:

KIKOTRAN
23-08-2007, 08:24 PM
bannick chỉ có smod hoặc admin thôi KiKo:hihi: và cũng tuỳ mức độ phạm luật mới bannick:rang:

oh, thì ra là vậy, sowie, kk hok biết:rang: , smod? hồi đó h nghe moderator với admin thôi, có việc này nữa á?
ngộ :slider:
nhưng họ mắng với ghét mod thì ban là vừa hì :fi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
24-08-2007, 06:26 PM
oh, thì ra là vậy, sowie, kk hok biết:rang: , smod? hồi đó h nghe moderator với admin thôi, có việc này nữa á?
ngộ :slider:
nhưng họ mắng với ghét mod thì ban là vừa hì :fi:
:hihi: smod dưới quyền admin:rang: chuyện cũng lâu rồi nên mình cũng không muốn lập lại để làm chuyện um xùm, nhưng nếu còn tái diển thì mình sẽ gởi tin nhắn cảnh cáo:bicycle: mà còn không xong nữa thì chắc mới có chuyện bannick Kiko à!:hihi:

Noisy*
24-08-2007, 06:49 PM
.....box hình ảnh đẹp ít hình mưa wo.....:Baby:....
....ai có hình mưa post lên cho pre xin dzài pic.....:hihi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
24-08-2007, 06:57 PM
]\/[[oo]]\[[_pRe;3419801'].....box hình ảnh đẹp ít hình mưa wo.....:Baby:....
....ai có hình mưa post lên cho pre xin dzài pic.....:hihi:

topic mưa (http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=224868) mưa cho em đó pre :huglove::so_funny:

butbi*
26-08-2007, 01:27 AM
oái, Pre là em của hm_qs hở??? thía ra hm_qs nhiu t ta =.=???

Kiko : hồi xưa.. hay thấy ấy lắm, nhưng giờ sao ít thấy dạng quá ^^

hm_qs: lúc này BB lung tung lắm, sẽ hoh làm tốt nhịm zuj như trước, xin lỗi nhé!

†º°¨ђm_q§¨°º†
26-08-2007, 01:36 AM
@ ss butbi: không sao đâu ss, em cũng chuẩn bị đi học rồi :hihi: sợ không có thời gian vào HHT nữa kìa :cry:
p/s: pre kêu em bằng ss vì pre muốn vậy :hihi: chứ em nhỏ tuổi hơn pre đó ss butbi :sr:

KIKOTRAN
30-08-2007, 06:40 PM
Kiko : hồi xưa.. hay thấy ấy lắm, nhưng giờ sao ít thấy dạng quá ^^!
^^, ấy lúc này bận lắm với lại, mấy người cũ của h2t mà kiko wen cũng đã hok còn lên đây nữa, nên kk cũng ít lên ^^
lần trước kk có nghe 1 bài mà butbi hát, nghe cũng hay gớm nhỉ ^^ :5:

:hihi: smod dưới quyền admin:rang: chuyện cũng lâu rồi nên mình cũng không muốn lập lại để làm chuyện um xùm, nhưng nếu còn tái diển thì mình sẽ gởi tin nhắn cảnh cáo:bicycle: mà còn không xong nữa thì chắc mới có chuyện bannick Kiko à!:hihi:
^^ ai bảo làm mod là dễ , làm mod phải chịu khó ghê nhỉ, ^^ ừa, nếu rule thì thế thì thế vậy, ^^ kiko mà làm mod thì chắc h2t chỉ còn có vài member ^^ :fi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
31-08-2007, 10:14 PM
^^ ai bảo làm mod là dễ , làm mod phải chịu khó ghê nhỉ, ^^ ừa, nếu rule thì thế thì thế vậy, ^^ kiko mà làm mod thì chắc h2t chỉ còn có vài member ^^ :fi:

:hihi: trước khi làm mod mình cũng nghĩ như KIKO, nhưng thật sự mod có nhiều giới hạn hơn mem và thường bị mem cho là chảnh :rang: tuy nhiên rule is rule :hihi:

*[£iµ £i€]*
01-01-2008, 07:47 AM
topic này có lẽ kô nên dzán nữa ha , Gin hạ nó xuống nha mọi người