PDA

Xem đầy đủ chức năng : con gái là vậy sao..?

vianhmuonyeuem
17-07-2005, 03:12 AM
tại sao lại vậy em..? dó là câu hỏi mà anh muốn hỏi thời gian qua em dã làm gì vây anh dã nói là mong em dừng dụng chạm dến cuộc sống của anh nữa mà em
em chac em hản còn nhớ những ngày qua chứ
nhưng ngày mà nó dần trôi vào dĩ vãng
vậy nhưng còn anh anh làm sao có thể quên dây em
khi mà cả hai dứa mình dều sáp phải thi dại học nhưng em và VC cã hai người dã buộc anh phải chọn một trong hai và em biết dấy anh dã chọn em
anh dả chọn em chọn trong niềm hạnh phúc của em và một chút của anh
nhưng em biêt dấy anh của em là một người như thế nào mà
em em hiểu chứ
anh thật buôn khi phãi chọn lựa
nhưng làm sao sống khác nội tâm của mình hả em]

và giờ dây khi không còn yêu nhau nữa
anh chỉ mong một diều em dừng làm gì dến hạnh phúc riêng của anh
mong em hãy nhớ những kĩ niệm xưa mà làm dược không em
dù gì thì anh cũng không còn yêu em nửa

mong em hiễu cho
tạm biệt nhé em

Lạnh Lùng
17-07-2005, 04:02 AM
Bảo người ta nhớ về U , rồi U lại nói.. dù gì thì U cũng ko còn yêu người ta nữa ? What'zup ? Nghĩa là gì hử ?....

babylove_hue
18-11-2006, 03:06 AM
Mà tui thấy cái ông ni cũng kì cục thiệt , kì cục ngay ở cái topic. CON GÁI LÀ VẬY SAO?????
Đọc bài của ông tui thấy con gái đâu phải là người có lỗi , người có lỗi là ông chứ bộ. Không còn yêu người ta thì thui chứ.... Đùng có vơ đũa cả nắm như rứa....

Caube_thattinh
18-11-2006, 07:54 AM
tròi oi thàng bạn mình khùng quá, (mong em hãy nhớ những kĩ niệm xưa mà làm dược không em,dù gì thì anh cũng không còn yêu em nửa) cho thòi gian 3 ngày về nhà suy nghĩ lại , học lại rổi hãng post.....va)n vẻ đúng kiêu lớp 1 hiiiiiiiiiiii

hatatu
18-11-2006, 10:19 AM
viết gì mà đọc thấy ghét wá. đúng là con trai, ích kỉ wá

babylove_hue
25-11-2006, 03:09 AM
Con trai luôn nghĩ con gái là như vậy à , đừng có vơ đũa cả nắm nghe !

ho_rin
26-11-2006, 01:05 AM
má admin ui????????làm thơ hay dzạy

babylove_hue
26-11-2006, 01:54 AM
Hay thì công nhận là cũng hay thiệt , nhưng mà cũng đừng có nói như thế , con gái thì cũng có nhiều loại mà , đâu phải ai cũng như bạn nghĩ....

vianhmuonyeuem2
27-11-2006, 02:08 AM
ai kêu tất cả là zay nưng mà cũng đúng chú bộ

babylove_hue
27-11-2006, 03:12 AM
Làm chi mà đúng , nếu như bạn nói thế thì con giá trên thế gian này toàn là lũ xấu xa à.....

huyende
27-11-2006, 04:11 AM
ông chơi dc đấy đàn ông ơi hãy lên tiếng đê đừng để đàn bà chèn ép anh em chúng mình hihihihihihihihi.................ôi đàn bà là những niềm đau............trừ người yêu tui hihihihi

babylove_hue
27-11-2006, 06:11 AM
ông chơi dc đấy đàn ông ơi hãy lên tiếng đê đừng để đàn bà chèn ép anh em chúng mình hihihihihihihihi.................ôi đàn bà là những niềm đau............trừ người yêu tui hihihihi

Ông nói rứa mà nghe được à , người yêu của ông là đàn ông hả , " ôi đàn bà là những niềm đau " :secret:

vianhmuonyeuem2
10-12-2006, 02:42 AM
chẳng yêu chẳng bao giờ khổ cả. nhưng người con gái nào cũng sẽ đuộc hạnh phúc rồi tình yêu nào củng sẽ là những niềm đau. cả anh và em củng vậy bé à.