PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thứ Hai (23/7/2007) của bạn

Tháng Tư
23-07-2007, 02:36 AM
Ngân khố của bạn sẽ “biến động” liên tục, Cự Giải ạ.

Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Nếu bạn cảm thấy rằng bạn đã tập trung quá nhiều vào những việc hệ trọng và mọi thứ dường như trở nên nặng nề hơn thì ngày hôm nay bạn nên bắt đầu tìm cho mình những thú vui. Cứ làm những điều bạn muốn, chẳng có tội tình gì cả. Thật vui tươi vào nhé, Bạch Dương.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Những việc liên quan đến gia đình sẽ là điều bạn cần phải quan tâm nhiều nhất trong ngày. Sao bạn không thử biến đổi môi trường sống của mình thêm xinh tươi hơn, “chế” ra gì đó thiệt sáng tạo và đổi mới, như thay đổi màu sắc căn phòng thân thương của bạn chẳng hạn.

Song Tử (21/5 — 21/6 )

Nếu Song Tử muốn tách ra khỏi đám đông, vậy thì hãy bộc lộ những điểm mạnh của mình và “diếm” đi những điểm yếu. Một yêu cầu to tát hay một kế hoạch đầy tham vọng sẽ không làm “chết” ai cả. Cứ vui tươi, lạc quan rồi bạn sẽ nhận được sự quý mến từ mọi người xung quanh. Tin như thế nhé!

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Hmm, từ hôm nay cho đến vài tuần tới thì ngân khố của bạn sẽ “biến động” liên tục, Cự Giải. Đến lúc bạn cần phải vạch ra kế hoạch chi tiêu cho mình thật rõ ràng, cũng như nếu có thể bạn nên bắt đầu tiết kiệm là vừa rồi.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Những ngày u tối đã trôi qua, ánh sáng đang từ từ ló dạng, những ngày tiếp theo sẽ rất tươi đẹp. Tuy vậy,lúc này bạn cần phải “bám” những gì mà mình thật sự muốn hơn là chia rẽ ra nhiều nhánh nhỏ, Sư Tử nhá.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Cũng giống như Song Tử, bạn nên phát huy tối đa các thế mạnh của mình cũng như hạn chế đến mức có thể những điểm yếu. Bạn sẽ có cơ hội để hiểu thêm về tâm hồn của chính mình, và mặc dù bạn sẽ không thấy được cơ hội ngay tức thì nhưng đang có những bước biến chuyển tốt đẹp xảy ra đó.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Bạn đã có một tuần hình như chỉ luôn nhấn mạnh đến quan hệ bạn bè, và...nó vẫn còn tiếp tục kéo dài đến hôm nay. Thử gia nhập vào một câu lạc bộ, đội nhóm gì đó để tìm thêm cho mình một sở thích mới, họ sẽ giống như một luồng khí mới tiếp sức cho bạn vậy.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Đừng ngạc nhiên nếu bạn cảm thấy mình tự nhiên trở nên hướng ngoại, luôn quan tâm đến những điều xung quanh. Bạn sẽ nhận được rất nhiều sự trông mong và cũng đừng quên luyện tập tính kiên nhẫn nữa, nó sẽ có ích về sau cho bạn.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Có vẻ như hôm nay bạn không thật sự chú tâm nhiều lắm đến những thay đổi xung quanh nhưng những lợi ích sẽ hiện ra rõ ràng trước mắt bạn sớm. Hôm nay bạn cũng nên thôi làm những điều ngu ngốc cho mình. Hãy tỉnh táo, và sáng suốt hơn, nhé bạn thân yêu.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Nhiều cơ hội có “dính” đến tiền sẽ đến với Ma Kết trong trong tháng tới. Nhưng riêng hôm nay, bạn sẽ cẩn phải đối diện với vài vấn đề khá nhạy cảm hoặc một đứa bạn rất dễ tự ái. Nếu bạn cần phải nói ra một sự thật không vui nhưng đúng với bản chất của họ thì không sao, bạn cứ bộc lộ ra đi.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Một vài sự hiểu lầm hoặc chướng ngại vật trong chuyện tình cảm mà Bảo Bình phải đối diện. Do vậy, để tránh chuyện này xảy ra, tốt nhất là bạn nên hoãn lại cuộc hẹn của mình và thậm chí là nên hạn chế liên lạc.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Có vẻ như những suy nghĩ trong đầu bạn lúc này là làm sao giữ thân hình của mình thật “chuẩn” và có một cuộc sống thật lành mạnh. Sao bạn không thử rũ nhỏ bạn cùng tham gia chung với mình nhỉ, cả hai sẽ cùng khích lệ và cổ vũ lẫn nhau, cũng hay đấy chứ!

Theo Mực Tím

cuccungcuabame
23-07-2007, 12:18 PM
Ngân khố của bạn sẽ “biến động” liên tục, Cự Giải ạ.
Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Có vẻ như hôm nay bạn không thật sự chú tâm nhiều lắm đến những thay đổi xung quanh nhưng những lợi ích sẽ hiện ra rõ ràng trước mắt bạn sớm. Hôm nay bạn cũng nên thôi làm những điều ngu ngốc cho mình. Hãy tỉnh táo, và sáng suốt hơn, nhé bạn thân yêu.
Theo Mực Tím

........Nói chung nà 50 / 50........:sick:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
23-07-2007, 12:33 PM
Những việc liên quan đến gia đình sẽ là điều bạn cần phải quan tâm nhiều nhất trong ngày. Sao bạn không thử biến đổi môi trường sống của mình thêm xinh tươi hơn, “chế” ra gì đó thiệt sáng tạo và đổi mới, như thay đổi màu sắc căn phòng thân thương của bạn chẳng hạn.
ko có nhà lấy âu mà thay :so_funny:

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Có vẻ như những suy nghĩ trong đầu bạn lúc này là làm sao giữ thân hình của mình thật “chuẩn” và có một cuộc sống thật lành mạnh. Sao bạn không thử rũ nhỏ bạn cùng tham gia chung với mình nhỉ, cả hai sẽ cùng khích lệ và cổ vũ lẫn nhau, cũng hay đấy chứ!
đang ko chuẩn và ko lành mạnh àh :so_funny: :so_funny: