PDA

Xem đầy đủ chức năng : yeunguoi_mavanphai_quen

uyu_tha0_N
22-07-2007, 01:03 AM
tôi đã tùng yêu 1 người đối với tôi anh rât quan trọng nhưng co 1 ly do ma khiên tôi và anh phải chia tay ,nhung vì việc chia tay nay của tôi đã khiến anh xuống dôc ,mad tôi thì hok muốn thế ,tôi chia tay là muốn anh được tôt hơn thôi mà bây giờ tôi phải làm hie đây nhung tôi vẫn muôn nói với anh răng "Em mãi yêu anh, Mong anh hiểu vì sao em lam nhu vậy":timvo:

uyu_nguyet_t
22-07-2007, 01:15 AM
chuyện này ko ai muốn nó đến cả nhưng nếu nó sảy ra để dẫn đến cái kết quả tốt hơn thì hãy nghĩ rằng mình làm thế là đúng. cho dù hiện tại anh ấy không hiểu , có phần nào ấy trách mày thì chắc chắn một ngày nào dó anh ấy sẽ hiểu. anh ấy hiểu rằng mày làm thế là vì mày yêu anh ấy , muốn tốt cho anh ấyvà cũng sẽ mãi yêu mày. nhớ nhé hạnh phúc của mình là thấy ngươi mình yêu hạnh phúc. thấy họ sống tốt. cho dù mình có chịu thiệt thòi thì như thế cũng là đủ.

***Loveless***
22-07-2007, 03:19 AM
bạn nên giải thích rõ cho anh ấy biết lý do chia tay thì hơn đó

uyu_tha0_N
24-07-2007, 12:17 AM
bạn nên giải thích rõ cho anh ấy biết lý do chia tay thì hơn đó

nhưng tôi đã giải thich rồi mà nah ý hok chịu hiểu hok muốn hiểu thế mới chết chứ

cho_em_kizz_cái
24-07-2007, 12:21 AM
nếu giải thích không được thì hãy cho anh ấy được suy nghĩ thêm, thời gian trôi qua rồi sẽ nguôi ngoai thôi bạn ah`,

p2ola
24-07-2007, 02:03 AM
tại sao không nói ra lý do đó để hai người cùng giải quyết mà bạn phải chia tay bạn thật ích kỷ nghĩ cho người khác nhưng sao không cho người khác nghĩ cho mình....

LD_Forever
24-07-2007, 03:02 AM
Thế sao lại phải chia tay mà ko tìm cách khắc phục cái lý do kia đi

cogaihaycuoi
24-07-2007, 03:32 AM
phải rùi tại sao vẫn yêu nhau mà lại chia tay , cả hai phải khắc phục chứ.Nhưng chắc là bạn có 1 lý do nào đó , thời gian là liều thuốc chữa lành mọi viết thương , rồi anh ấy sẽ hiểu , good luck !

uyu_nguyet_t
29-07-2007, 07:45 PM
tao chỉ mong mày được hạnh phúc thôi '. sống thật tốt không phai yêu mới ơngs được mà

Đời
29-07-2007, 08:19 PM
có lẽ chàng của bạn chưa hỉu hết đc ý của bạn
rùi 1ngay` nào đó người ta sè hỉu đc mà

tinh_online1311
29-07-2007, 10:02 PM
Đúng đấy bạn nếu bạn thật sự yêu anh ấy thì dù có chuyện gì bạn cũng nên nói ra cùng anh ấy và nói sao cho anh ấy hiểu để cùng chia sẽ cùng ban.Có thế bạn và anh ấy mới tìm đến được tình yêu thật sự.Chúc bạn thành công

uyu_tha0_N
01-08-2007, 05:57 AM
phải rùi tại sao vẫn yêu nhau mà lại chia tay , cả hai phải khắc phục chứ.Nhưng chắc là bạn có 1 lý do nào đó , thời gian là liều thuốc chữa lành mọi viết thương , rồi anh ấy sẽ hiểu , good luck !

tức nhiên thời gian sẽ chữa lành vết thương nhưng nó sẽ để lại 1 cái sẹo lớn bạn a cảm ơn vi lời khuyên

Đúng đấy bạn nếu bạn thật sự yêu anh ấy thì dù có chuyện gì bạn cũng nên nói ra cùng anh ấy và nói sao cho anh ấy hiểu để cùng chia sẽ cùng ban.Có thế bạn và anh ấy mới tìm đến được tình yêu thật sự.Chúc bạn thành công

mình cũng đà nghĩ đến nhưng cứ ở bên cạnh anh minh lại thấy càng làm anh buồn và khổ hơm chẳng mang lại được ji cho anh cả bạn à