PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thứ Ba (17/7) của bạn

Tháng Tư
17-07-2007, 04:16 AM
Điểm nhấn của ngày hôm nay là tình cảm đấy Song Tử.

Bạch Dương ( 21/3 – 19/4)

Bạn nên tích cực tham gia vào các hoạt động xã hội cũng như các hoạt động vui chơi giải trí, để những thứ khác sang một bên. Nhưng khi cuộc vui tàn rồi thì bạn cần nghỉ ngơi dưỡng sức để lấy lại năng lượng cho mình. Ngoài ra, đừng để những thứ khác làm bạn sao lãng và lơ là nhé, Bạch Dương.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Bạn cần phải suy nghĩ lại về một vài thứ, không phải lúc nào những lựa chọn dễ dàng nhất với sự nổ lực ít nhất cũng là những phương án hay. Suy nghĩ sáng tạo hơn sẽ giúp cho bạn nhận ra con đường nào là tốt nhất. Bình tỉnh và sáng suốt nha

Song Tử (21/5 – 21/6 )

Điểm nhấn của ngày hôm nay là tình cảm đấy Song Tử. Bạn sẽ nhận được một lời đề nghị hay một lời mời nào đó nhưng bạn lại không muốn bị ràng buộc. Tuy nhiên bạn phải luôn tế nhị và nhạy bén khi quyết định từ chối lời mời đấy.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Hầu bao của bạn sẽ dày cộm hơn do vậy bạn không còn gì phải phàn nàn trong ngày hôm nay nữa nhé. Tuy vậy, tâm trạng của bạn hình như đang có một màu xám bao lấy. Phải nhớ giải lao giữa giờ, hít thở sâu và đón nhận nguồn sinh khí mới, nạp lại năng lượng mới để chuẩn bị cho ngày tiếp theo.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Sự yêu thích các hoạt động xã hội và giải trí đã trở về với bạn, hãy “nuông chiều” bản thân một chút đi. Nếu bạn vẫn cảm thấy hơi bơ phờ, mệt mỏi thì hãy cùng nhỏ bạn lượn vài vòng trong các khu shopping, nó cũng giúp bạn lấy lại tinh thần nhiều đó.Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hôm nay các cảm xúc của bạn sẽ cất tiếng nói. Tuy nhiên để tránh những va chạm xích mích có khả năng xảy ra thì hãy làm điều gì đó thật vui nhộn với chúng bạn hoặc với “người í”. Cảnh báo quan trọng cho bạn nè: cẩn thận trong chi tiêu!

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

So với tất cả các cung khác thì hôm nay bạn là chòm sao thể hiện sự kiên định nhất. Cứ luôn vui vẽ, thoải mái thì bạn sẽ nhận được nhiều điều thú vị. Refresh lại một vấn đề đang diễn ra sẽ giúp thay đổi một vài thứ trong cuộc sống của bạn theo hướng tích cực hơn.

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Đừng lên kế hoạch chi tiêu trong ngày hôm nay nhé Hổ Cáp. Tiền không phải là nguyên nhân mà là cách bạn tiêu xài mới là vấn đề quan trọng. Bạn không muốn ngày hôm nay của mình trôi qua thật lãng phí mà phải không, do vậy hãy hài lòng với sự lựa chọn thứ hai.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Hmm, hôm nay sẽ có vài tin không tốt lành cho lắm, có vài sự cố nho nhỏ xảy ra. Tốt nhất là bạn nên chuẩn bị trước các kế hoạch của mình thật kỹ, như kế hoạch du lịch chẳng hạn. Tuy vậy đừng trì hoãn bất cứ cuộc hẹn hay buổi tiệc nào nhé, Nhân Mã.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Một ngày mới hứa hẹn nhiều niềm vui và náo động dành cho bạn. Sao bạn không cùng nhỏ bạn đi dạo một vòng quanh các khu thời trang nhỉ, hay là cùng đi chơi, cười đùa, xem phim, nói chung là việc gì đó mà bạn cảm thấy vui vẻ nhất.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Bảo Bình có một nguồn sức mạnh rất đang được để ý trong hôm nay. Bạn bè cũng như gia đình đều phải lùi lại một bước vì bạn đang nằm ở vị trí “thống lĩnh”. Hãy hát tặng mình một bài hát yêu thích để duy trì sự hưng phấn này nào!

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Nếu bạn đang nhận ra rằng bạn đang gác những nhu cần và mong muốn của mình sang một bên, nói cách khác là bạn đang nhường vị trí đầu tiên cho người khác, vậy thì hãy lùi lại một bước và xem xét vấn đề đi nào, vì có khả năng ai đó đang chơi không công bằng với bạn.

LIBRA*
17-07-2007, 04:20 AM
Thiên Bình (23/9 – 22/10)

So với tất cả các cung khác thì hôm nay bạn là chòm sao thể hiện sự kiên định nhất. Cứ luôn vui vẽ, thoải mái thì bạn sẽ nhận được nhiều điều thú vị. Refresh lại một vấn đề đang diễn ra sẽ giúp thay đổi một vài thứ trong cuộc sống của bạn theo hướng tích cực hơn.

Hum nai đang rất vui :hihi: hem bít có điều thú vị j` đây :hihi:

Tháng Tư
17-07-2007, 04:24 AM
Bạch Dương ( 21/3 – 19/4)

Bạn nên tích cực tham gia vào các hoạt động xã hội cũng như các hoạt động vui chơi giải trí, để những thứ khác sang một bên. Nhưng khi cuộc vui tàn rồi thì bạn cần nghỉ ngơi dưỡng sức để lấy lại năng lượng cho mình. Ngoài ra, đừng để những thứ khác làm bạn sao lãng và lơ là nhé, Bạch Dương. tớ nhớ tớ đâu lười ta............

boy_8xpro
17-07-2007, 09:27 AM
Hầu bao của bạn sẽ dày cộm hơn do vậy bạn không còn gì phải phàn nàn trong ngày hôm nay nữa nhé. Tuy vậy, tâm trạng của bạn hình như đang có một màu xám bao lấy. Phải nhớ giải lao giữa giờ, hít thở sâu và đón nhận nguồn sinh khí mới, nạp lại năng lượng mới để chuẩn bị cho ngày tiếp theo.
amen, hum nay túi hok còn cắc nào nè :so_funny:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
17-07-2007, 04:47 PM
Bạn cần phải suy nghĩ lại về một vài thứ, không phải lúc nào những lựa chọn dễ dàng nhất với sự nổ lực ít nhất cũng là những phương án hay. Suy nghĩ sáng tạo hơn sẽ giúp cho bạn nhận ra con đường nào là tốt nhất. Bình tỉnh và sáng suốt nha
:rain: sáng tạo hơn nà cái gì :rain: ko hiểu gì :so_funny: :so_funny:

Song Ngư (19/2 – 20/3)
Nếu bạn đang nhận ra rằng bạn đang gác những nhu cần và mong muốn của mình sang một bên, nói cách khác là bạn đang nhường vị trí đầu tiên cho người khác, vậy thì hãy lùi lại một bước và xem xét vấn đề đi nào, vì có khả năng ai đó đang chơi không công bằng với bạn

:rain: hên xui chúm com chúm canh :rain: :rain:

LD_Forever
17-07-2007, 06:26 PM
Song Ngư (19/2 – 20/3)
Nếu bạn đang nhận ra rằng bạn đang gác những nhu cần và mong muốn của mình sang một bên, nói cách khác là bạn đang nhường vị trí đầu tiên cho người khác, vậy thì hãy lùi lại một bước và xem xét vấn đề đi nào, vì có khả năng ai đó đang chơi không công bằng với bạn
Lùi 1 bước tiến 3 bước :haha:

Tháng Tư
17-07-2007, 06:27 PM
cái nì hình như hem đúng lắm nhưng vẫn xem hì hì

th3ng_cu_coj
17-07-2007, 07:40 PM
Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hôm nay các cảm xúc của bạn sẽ cất tiếng nói. Tuy nhiên để tránh những va chạm xích mích có khả năng xảy ra thì hãy làm điều gì đó thật vui nhộn với chúng bạn hoặc với “người í”. Cảnh báo quan trọng cho bạn nè: cẩn thận trong chi tiêu!
cám ơn nhìu hem:dance: