PDA

Xem đầy đủ chức năng : 7ui Iu 7hật lÒn9 tUi đấY...tIn đi Mà....nHa !

GiRl Sh0cK
13-07-2007, 09:31 AM
Nếu tình yêu bắt đầu từ điều giản dị nhất thì tui sẽ yêu bạn theo cách của thời jan_ yêu dịu dàng và mãi mãi …:hihi:

Nếu tình yêu bắt đầu từ cái nhìn của tiếng sét thì tui xin thề tui sẽ nhìn bạn mãi theo cách của mặt trờI nhìn mặt đất ….:theluoi:

Nếu tình yêu bắt đầu từ cử chỉ của nhau thì tui sẽ luôn chỉ làm những điều đó vì bạn theo cách mà bạn thích :sing: ….thật đó

Nếu tình yêu bắt đầu từ những suy nghĩ thì tui xin thề tui sẽ chĩ nghĩ đến bạn thui:mecry: theo cách mà tui hoang mang …bạn có nghĩ như tui đang nghĩ về bạn ko?

Nếu tình yêu bắt đầu như kết thúc thì tui xin thề cả đời này tôi sẽ chỉ yêu bạn thôi :angel1: ….theo cách của riêng tui …nhưng điều đó là duy nhất chỉ có tui dành cho bạn ..tui xin thề tình yêu đó là duy nhất :plz:

Nếu tình yêu bắt đầu từ đau khổ tui sẽ mĩm cười …dù hạnh phúc chẳng mỉm cười với tui..:mecry: và dù bạn chẳng hiểu tình tui …tui xin thề tui sẽ làm tất cả những jì có thể để chứng minh rằng …ngộ ái nị ….:plz:

Và nếu tình yêu ko có bắt đầu thì tui xin thề …tui luôn yêu bạn vì chẳng bao jờ tui bít mình yêu bạn từ bao jờ và ko bao jờ ngừng yêu bạn :theluoi: :hihi: tui thề đấy ….

baby nhím
13-07-2007, 09:35 AM
hay thật đấy
nhưng.......đấy chỉ là lời nói mà thôi
mà lời nói thì gió bay
sẽ có người tin chik đấy nhưng nhím thì hok tin đâu

GiRl Sh0cK
13-07-2007, 09:42 AM
hay thật đấy
nhưng.......đấy chỉ là lời nói mà thôi
mà lời nói thì gió bay
sẽ có người tin chik đấy nhưng nhím thì hok tin đâu

thật sự chik vik = cả tấm lòng mình và là tình yêu chik dành cho ng` ấy...dù chik ko dc hưỡng hp yêu và dc yêu như những ng` con gái khác:mecry: nhưng chik tin...t/y kì dịu...và đầy phép màu:angel1: ...rùi 1 ngày nhím sẽ tin thui:hihi:

baby nhím
13-07-2007, 09:54 AM
ai bảo nhím hok tin vào phép màu của tình iu
nhưng dù có chờ nó thì.....cũng chẳng đến với nhím cả
đúng tình iu rất kì diệu hạnh phúc nó mang đến thì......... nhưng khi nó ra đi thì chỉ có nuối tiếc.... đau khổ.... và nước mắt mà thui
chờ và đợi.............................

GiRl Sh0cK
13-07-2007, 09:56 AM
thế nà nhím từng như chik rùi...vậy càng dễ hỉu nhau...đôi khi tình cảm ko theo mình mong mún...tưởng wên rùi nhưng khi gặp lại ng` xưa thì...oh my god ...tim lại loạn nhịp...vì thế đừng bảo cố wên mà bây jờ chik sống ung dung...vô tư...ko hẳn là chờ đợi nhưng gần như thía...^.^

baby nhím
13-07-2007, 10:12 AM
nhím hok thik 2 chữ chờ đợi chút nào
nhím rất ghét nhưng.........trong cuộc sống này thì..........chịn zì mà chẳng xảy ra
nó hok như ta mong đợi chút nào

GiRl Sh0cK
13-07-2007, 10:31 AM
thía thì đừng đi ngược với tự nhiên...khi iu bạn sẽ ko thể điều khiển con tim mình đâu...dù trốn chạy nhưng nó ko rời xa bạn dc đâu....iu là đau...chờ là khổ...mà ko iu thì lỗ...hehe

baby nhím
13-07-2007, 06:08 PM
chà , nói đi nói nại chik hok đoán ra nhím nà ai seo
thử nhớ nại xem nhím có giống 1 người nào mà chik wen trên hht hok zạ
đi ngược với tự nhiên , thế nào mới đúng với tự nhiên vậy chik
theo dũng thì cứ bỏ wa khứ vào wá khứ
cứ mặc cho thời gian trôi đi

GiRl Sh0cK
13-07-2007, 09:59 PM
nhím này...lời lẽ và cách nói của nhím rất jống 1 ng`..chik ko dám khẳng định chỉ..nghĩ thế thui ^.^ dù sao vẫn thank nhím nhìu