PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thứ 6 ngày 13 tháng 7 cho bạn nào...

Tháng Tư
12-07-2007, 07:23 PM
Cẩn thận, thứ Sáu ngày 13 đó nha!

Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Có thể đối với người khác thứ Sáu ngày 13 là một ngày xui xẻo, nhưng với bạn thì không. Quan hệ gia đình, bạn bè, tình cảm đều phát triển tốt đẹp, với rất nhiều cảm xúc vui tươi và hạnh phúc. Còn nếu như thế vẫn chưa đủ may mắn với bạn thì đây, thêm một tin nữa: túi tiền của bạn sẽ “nặng” thêm đó.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Buổi sáng thì hầu như không có chuyện gì đặc biệt xảy ra cả, nhưng khoảng chiều tối thì có vài sự cố nho nhỏ trong giao tiếp của bạn. Có lẽ bạn nên đi du lịch đâu đó, tuy nhiên đừng có vội nản lòng nếu có bất kỳ sự trì hoãn nào. Những viên đá đầy màu sắc sẽ giúp tâm trạng của bạn tốt hơn chăng?

Song Tử (21/5 — 21/6 )

Chà, ngân khố của bạn sẽ “dồi dào” hơn và thậm chí nó sẽ kéo dài đến ngày mai luôn. Chắc điều bạn mong muốn lúc này là nhảy ngay vào khu mua sắm để “tậu” cho mình vài món đồ mới, nhưng có lẽ hôm nay là thứ Sáu ngày 13 nên bạn nghĩ shopping trong hôm nay cũng không hẵn là một ý hay. Coi chừng bạn “vớ” phải hàng “dỏm” hoặc không có nhiều đồ cho bạn lựa chọn.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Bạn bè rất quan trọng với bạn trong hôm nay. Do vậy, nếu như có trục trặc gì xảy ra không đúng như kế hoạch của bạn thì hãy nhấc máy lên và gọi điện cho đứa bạn thân để tìm vài lời khuyên hữu ích. Còn chuyện tiền bạc thì không được khả quan cho lắm.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Bạn sẽ bị cuốn trôi vào một thế giới rất giàu trí tưởng tượng và đầy mơ mộng. Thế sao không tận dụng điều này mà sáng tạo ra những điều mới mẽ nhỉ, hãy thỏa lòng bản chất nghệ sỹ vốn có của bạn, hãy thể hiện một cách tự do, bạn sẽ ngạc nhiên về mình lắm đó. Sao bạn không đến xem vài phòng tranh để tìm thêm nguồn sáng tạo mới cho mình nhỉ.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Sẽ có một vài căng thẳng trong gia đình của bạn, nhưng đừng quá lo lắng, đó chỉ là những chuyện “cỏn con” thôi. Quên thứ Sáu ngày 13 đi, thay vào đó hãy dành thời gian cho bạn bè nhiều hơn, họ sẽ sẵn lòng để làm bạn phấn khởi hơn.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Những kế hoạch bạn đã lên một cách rõ ràng vào buổi sáng thì đến chiều chúng lại “dở chứng” không đi theo những gì bạn đã làm. Cố tình gây ấn tượng mạnh mẽ với ai đó mà bạn nghĩ rằng sẽ có ích có thể sẽ thất bại. Một nhành hoa sẽ giúp bạn tránh khỏi những “điềm rũi” khác chăng?

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Hôm nay cũng không hẵn là một ngày hoàn toàn xui xẻo, sẽ có điều gì đó xuất hiện làm “nóng” không khí lên. Do vậy hãy tận dụng điều này để nạp lại năng lượng cho mình, tốt nhất là vào buổi tối, nghỉ ngơi chẳng hạn.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Được xem là một trong những chòm sao lạc quan nhất, do vậy bạn cũng không quan tâm nhiều đến thứ Sáu ngày 13. Tuy nhiên không hiểu sao bạn lại hơi căng thẳng một chút, nếu bạn trong mong vào sự giúp đỡ của ai đó thì sẽ không có kết quả gì tốt đẹp, thậm chí còn tệ hơn nữa. Có lẽ hôm nay đúng là thứ Sáu ngày 13 của bạn thiệt rồi.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Nếu như mọi việc không diễn ra đúng như những gì bạn mong đợi thì đừng vội buồn bã nhé. Tốt nhất là bạn nên hoãn lại cuộc hẹn với “người í” vào ngày mai. Cố gắng giữ nhịp độ thật tốt, Ma Kết!

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Nếu bạn quá mong đợi vào những chuyện không thể cho chính mình thì điều bạn nhận được chỉ là sự thất vọng mà thôi. Hãy tách những việc mà bạn mong muốn có thể hoàn thành với những điều mà có thể thực hiện được. Lắng nghe một bản nhạc yêu thích có thể sẽ làm bạn sáng suốt và tỉnh táo hơn.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Hôm nay có thể là thứ Sáu ngày 13 của bạn rồi, mọi kế hoạch đều không như những gì bạn mong muốn. Có lẽ bạn nên “sao lưu” và để dành những kế hoạch này vào một ngày đẹp trời khác. Hít thở thật sâu và thưởng thức một tách trà nóng sẽ làm hưng phấn các giác quan của bạn đấy.

theo Muctim

Mr.Chuym
12-07-2007, 07:46 PM
Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Buổi sáng thì hầu như không có chuyện gì đặc biệt xảy ra cả, nhưng khoảng chiều tối thì có vài sự cố nho nhỏ trong giao tiếp của bạn. Có lẽ bạn nên đi du lịch đâu đó, tuy nhiên đừng có vội nản lòng nếu có bất kỳ sự trì hoãn nào. Những viên đá đầy màu sắc sẽ giúp tâm trạng của bạn tốt hơn chăng?

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Hôm nay có thể là thứ Sáu ngày 13 của bạn rồi, mọi kế hoạch đều không như những gì bạn mong muốn. Có lẽ bạn nên “sao lưu” và để dành những kế hoạch này vào một ngày đẹp trời khác. Hít thở thật sâu và thưởng thức một tách trà nóng sẽ làm hưng phấn các giác quan của bạn đấy.

Bình thường mà, nếu ko mún nói là 1 ngày đẹp trời :so_funny:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
12-07-2007, 07:59 PM
:rain: kiếm đá màu ở đâu ra :rain: :rain:

Tháng Tư
12-07-2007, 08:01 PM
Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Có thể đối với người khác thứ Sáu ngày 13 là một ngày xui xẻo, nhưng với bạn thì không. Quan hệ gia đình, bạn bè, tình cảm đều phát triển tốt đẹp, với rất nhiều cảm xúc vui tươi và hạnh phúc. Còn nếu như thế vẫn chưa đủ may mắn với bạn thì đây, thêm một tin nữa: túi tiền của bạn sẽ “nặng” thêm đó. tui cũng mong túi có nhìu xiền hic hic

12-07-2007, 08:04 PM
chia đi yuri :so_funny: :so_funny:

socola_qn
12-07-2007, 08:50 PM
úI nghe xOng bạch dương mỪng zu~ zi~

Tháng Tư
12-07-2007, 09:02 PM
hem bít là có ko mà chia nhưng mới 10h là thấy hao xiền gòui nà

-:-AlONe-:-
12-07-2007, 09:18 PM
.....mìn koá thí rì âu.....:so_funny:

~LiebE~
12-07-2007, 09:38 PM
Song ngư nè, hum nai là thứ 6 ngày 13 của mình hử...để coi xem bói toán có đúng ko nèo

Tháng Tư
12-07-2007, 10:32 PM
cái nì hem bít đúng ko nha nhưng hy võng là đúng kàh khà

sữa chua_9x@
13-07-2007, 12:20 AM
Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Sẽ có một vài căng thẳng trong gia đình của bạn, nhưng đừng quá lo lắng, đó chỉ là những chuyện “cỏn con” thôi. Quên thứ Sáu ngày 13 đi, thay vào đó hãy dành thời gian cho bạn bè nhiều hơn, họ sẽ sẵn lòng để làm bạn phấn khởi hơn.

Hjx !!...Hum wa vừa bị ăn mắng xong , hổng biết hum nay thế nào đây?.......

love_heaven_lmh
13-07-2007, 12:26 AM
BẢI BÌNH : hic hum nay H chẳng mong đợi điều gì cả, có nhầm hok á

Nhóc xì tin
13-07-2007, 12:54 AM
Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Nếu bạn quá mong đợi vào những chuyện không thể cho chính mình thì điều bạn nhận được chỉ là sự thất vọng mà thôi. Hãy tách những việc mà bạn mong muốn có thể hoàn thành với những điều mà có thể thực hiện được. Lắng nghe một bản nhạc yêu thích có thể sẽ làm bạn sáng suốt và tỉnh táo hơn

Thank's vì đã share........nhưng tui có mong đợi cái gì đâu nhể.....^^:thatall:

hoatimuoi
13-07-2007, 02:31 AM
này theo ngày âm lịch hay dương lịch vậy.

Tháng Tư
13-07-2007, 02:37 AM
chài cha nì cái nì bói kiểu tây nên là dương đía

ngoc3my3u
13-07-2007, 04:03 AM
Song Tử (21/5 — 21/6 )

Chà, ngân khố của bạn sẽ “dồi dào” hơn và thậm chí nó sẽ kéo dài đến ngày mai luôn. Chắc điều bạn mong muốn lúc này là nhảy ngay vào khu mua sắm để “tậu” cho mình vài món đồ mới, nhưng có lẽ hôm nay là thứ Sáu ngày 13 nên bạn nghĩ shopping trong hôm nay cũng không hẵn là một ý hay. Coi chừng bạn “vớ” phải hàng “dỏm” hoặc không có nhiều đồ cho bạn lựa chọn.

chết mất

Conan_Kudo
13-07-2007, 07:05 AM
Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Hôm nay cũng không hẵn là một ngày hoàn toàn xui xẻo, sẽ có điều gì đó xuất hiện làm “nóng” không khí lên. Do vậy hãy tận dụng điều này để nạp lại năng lượng cho mình, tốt nhất là vào buổi tối, nghỉ ngơi chẳng hạn.

bó tay lần này là Hổ cáp :D, có nghĩa là đêm nay kh nên ol hay sao trời :D

LIBRA*
13-07-2007, 07:19 AM
Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Những kế hoạch bạn đã lên một cách rõ ràng vào buổi sáng thì đến chiều chúng lại “dở chứng” không đi theo những gì bạn đã làm. Cố tình gây ấn tượng mạnh mẽ với ai đó mà bạn nghĩ rằng sẽ có ích có thể sẽ thất bại. Một nhành hoa sẽ giúp bạn tránh khỏi những “điềm rũi” khác chăng

đúng nà chiều nay mình định đi chơi thì mẹ bắt ở nhà :so_funny:

9x_kute
13-07-2007, 08:32 AM
Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Hjx, mìn thấy ngày hôm ni cũng như mọi hum thui, chẳng có j khác cả
pà kon thấy thế nào

13-07-2007, 10:04 AM
Jun oy onl đi :so_funny: :so_funny: thầy pói bị bét gòy :so_funny:

boy_8xpro
13-07-2007, 10:41 AM
Cự Giải (22/6 — 22/7)

Bạn bè rất quan trọng với bạn trong hôm nay. Do vậy, nếu như có trục trặc gì xảy ra không đúng như kế hoạch của bạn thì hãy nhấc máy lên và gọi điện cho đứa bạn thân để tìm vài lời khuyên hữu ích. Còn chuyện tiền bạc thì không được khả quan cho lắm.
hum ni mới thí đúng 1 câu :so_funny: đúng là đang kẹt xiền mở party đây :so_funny:

13-07-2007, 10:42 AM
hình như 13 ai cũng hên :so_funny: :so_funny:

ngoc3my3u
14-07-2007, 04:07 AM
ngày 13
mà lại vào thứ 6
theo quan niệm phương tây là rất den

Tháng Tư
14-07-2007, 04:46 AM
hôm qua tui làm mất xiền có coi là hen ko

pedieu9x
14-07-2007, 11:51 AM
hok bik ngay` do' coa' ai xiu hok ha???coan` pe' zui wo' choj` nun chom` sao bach duong* coa' khac'

cong chua 94
14-07-2007, 08:57 PM
Hjc,cóa nhìu money mà kêu ở nhà...Chán chít, còn đi shopping thì ngày thường hay đặc biệt cũng đi tuốt nhưng hàng "dỏm" và "ít hàng" thì hên xui hà

tomboy_M3
15-07-2007, 05:59 AM
hum dóa tui lươm dc xièn
tương gap hen vào ngay xui
the lè di mua keo
an song dau bung:D