PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thứ ba của bạn

hoasaudongvn
10-07-2007, 12:45 AM
Hôm nay Bảo Bình đừng quá đà trong các cuộc vui, còn Cự Giải, bạn cần phải thay đổi một vài nội quy của bản thân mình. Sự cứng nhắc rập khuôn sẽ khiến bạn mất rất nhiều thời gian và công sức

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Những ý kiến mọi người nói ra hôm nay rất dễ làm lung lay lập trường của bạn. Cẩn thận đấy nhé. Tham khảo ý kiến mọi người là tốt, nhưng sẽ là dở nếu vì vậy mà bạn không có chính kiến của mình.

Mặt trời may mắn: ☼☼
Bạn hợp cạ: ♂ Cự Giải
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♫♫

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Hôm nay có không dưới ba cơ hội sẽ đến với bạn đấy. Kim Ngưu đang ở vị trí và thời điểm rất tốt để đón nhận những điều may mắn. Nhưng không phải đón một cách thụ động đâu nhé. Hãy chuẩn bị sẵn sàng thời gian, sức khỏe và tinh thần không ngại khó để thực hiện những gì mà cơ hội đem đến cho bạn.

Mặt trời may mắn: ☼☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♀ Sư Tử
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♪
Song Sinh (21/5 - 21/6)

Mấy hôm vừa rồi đi chơi khá nhiều nên việc nhà có vẻ không được Song Sinh chú tâm để ý. Bố mẹ bạn hơi khó chịu một chút nhưng chẳng qua chưa nói ra thôi. Thế nên hôm nay đừng tái diễn tình hình này nữa nhé, ở nhà hai, ba hôm cho mọi người “hạ hỏa” đã nhé.

Mặt trời may mắn:☼☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♂ Cự Giải
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♫♪♪

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Hôm nay Cự Giải cần phải thay đổi một vài nội quy với bản thân của mình. Sự cứng nhắc rập khuôn những thói quen hàng ngày sẽ khiến bạn mất rất nhiều thời gian và công sức. Hãy linh động, sáng tạo một chút thì mọi thứ sẽ dễ dàng hơn.

Mặt trời may mắn: ☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♀Song Sinh
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♫♪
Sư Tử (23/7 - 22/8)

Lời hứa của ai đó không được thực hiện sẽ gây đôi chút sự chán nản, thất vọng với bạn trong chiều nay. Tuy nhiên, đến tối vấn đề của bạn sẽ được giải quyết nhờ sự giúp đỡ của người khác.

Bạn hợp cạ: ♂Kim Ngưu
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Hôm nay Xử Nữ nên liên lạc lại với bạn bè cũ, ở xa... xem tình hình mọi người thế nào? Có thể có những người đang có những ý tưởng hay cần sự hợp tác của bạn đấy.

Mặt trời may mắn:☼☼☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♂ Dương Cưu
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♫♪

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Không khí gia đình bạn trong mấy ngày qua hình như không được tốt lắm, nếu không phải vì ai đó trong gia đình bất hòa thì dường như mọi người quá bận rộn không quan tâm đến nhau. Do vậy thiếu những niềm vui, tiếng cười vẫn có ở nhà bạn trước đây. Hôm nay là lúc để Thiên Bình tìm ra cách nào đó giải tỏa áp lực này trước khi nó tiếp tục trở nên trầm trọng hơn trong vài ba ngày tới.

Bạn hợp cạ: ♀ Ma Kết
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♪♪

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Hôm nay, trong một số việc bạn phải lắng nghe trái tim mách bảo đấy. Có thể kết quả sẽ không đến theo cách thức mà Bò Cạp đã vạch ra nhưng nó vẫn tốt đẹp vì bạn cảm thấy vui vẻ trong lòng.

Bạn hợp cạ: ♀ Bò Cạp

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nếu sáng nay có thời gian rảnh rỗi, Nhân Mã nên cắp sách đi học những người giỏi và có kinh nghiệm trong lĩnh vực bạn yêu thích như đồ họa, IT, âm nhạc… Chắc chắn bạn sẽ học được thêm rất nhiều điều bổ ích mà phải lúc nào cũng kiếm được trong tài liệu sách vở đâu nhé!

Bạn hợp cạ: ♀ Bò Cạp

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Hôm nay Ma Kết có khó khăn trong việc thuyết phục mọi người. Lập luận và hành động của bạn còn những điểm chưa ổn lắm. Đừng nôn nóng muốn mọi người nhất trí với bạn ngay. Kiên trì và trao đổi với mọi người theo cách thức cùng bàn để tìm ra hướng giải quyết tốt nhất. Cuối ngày mọi chuyện sẽ tốt đẹp.

Bạn hợp cạ: ♀ Nhân Mã
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪♫

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bạn là thành viên trụ vột không thể thiếu trong nhóm, vì vậy hãy tham gia những cuộc vui hoặc hoạt động của cả bọn hôm nay. Tuy nhiên đừng quá đà trong các cuộc vui nhé. Nhớ là việc nhà + công việc chất đống vẫn đang “vẫy gọi” bạn hoàn thành đấy!

Bạn hợp cạ: ♂ Bò Cạp

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Bạn hay tự mình làm mọi việc mà ít khi cần sự trợ giúp của ai. Kể cả những việc liên quan đến việc chung. Tuy nhiên hôm nay Song Ngư cần phải hợp tác với ai đó (bạn thân, bạn cùng lớp, anh chị em... nếu như bạn muốn mọi thứ hoàn thành đúng dự định.

Bạn hợp cạ: ♀ Thiên Bình
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♪♫♪

arrive_vietnamese
10-07-2007, 01:25 AM
sao hôm nay thiên bình bùn thía

online_love75
10-07-2007, 02:44 AM
mình lè thiên bình nhưng hình như ko đúng chút nào

LIBRA*
10-07-2007, 03:25 AM
Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Không khí gia đình bạn trong mấy ngày qua hình như không được tốt lắm, nếu không phải vì ai đó trong gia đình bất hòa thì dường như mọi người quá bận rộn không quan tâm đến nhau. Do vậy thiếu những niềm vui, tiếng cười vẫn có ở nhà bạn trước đây. Hôm nay là lúc để Thiên Bình tìm ra cách nào đó giải tỏa áp lực này trước khi nó tiếp tục trở nên trầm trọng hơn trong vài ba ngày tới.

Bạn hợp cạ: ♀ Ma Kết

..........hem đúng rùi :rain:..........

boy_8xpro
10-07-2007, 08:40 AM
:kaka:..................xì pam :chayle:

†.:*Nh0c_Zjk*:.†
10-07-2007, 09:06 AM
hay we' , thAk ban nhìu :huglove:

girl_chip_9x
10-07-2007, 06:10 PM
Lấy trong http://www.hoahoctro.vn hả

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
10-07-2007, 08:12 PM
Hôm nay có không dưới ba cơ hội sẽ đến với bạn đấy. Kim Ngưu đang ở vị trí và thời điểm rất tốt để đón nhận những điều may mắn. Nhưng không phải đón một cách thụ động đâu nhé. Hãy chuẩn bị sẵn sàng thời gian, sức khỏe và tinh thần không ngại khó để thực hiện những gì mà cơ hội đem đến cho bạn.
náo náo........kóa thấy cơ hụi rì tứi âu :bicycle: :bicycle: ngóng mỏi cả cổ :so_funny:

Bạn hợp cạ: ♀ Sư Tử
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♪
>> bậy.........tớ thề nguyên ngày gòy tớ chửa dzào sở thú :so_funny: lấy mô re koan sư tử mà hợp cạ :so_funny:

poison-candy
10-07-2007, 11:47 PM
hình như bạn nói không đúng về hổ cáp . mình chưa từng bị thử thách trong tình iu tại vì mình.............................chưa 'iu' ai cả..............................hihihihhi

vodanh21
11-07-2007, 01:38 AM
không hiểu các bạn đang nói gì nữa ! hihihihi^^

hoatimuoi
12-07-2007, 12:23 AM
hay lém....................

tieuthusytinh15
12-07-2007, 05:38 AM
em nữa nà là thiên bình nhưng mà chả c0á đúng tí nào!