PDA

Xem đầy đủ chức năng : LÀm Sao?????

THIÊN TỬ
09-07-2007, 10:11 AM
NẾU NHƯ CÓ MẤY BÉ NÓ THEO MÌNH VÀ MÌNH CŨNG THẤY THÍCH MẤY BÉ ĐÓ NHƯNG MÀ THÍCH Ở ĐÂY CHỈ LÀ LÀM BẠN HAY LÀM ANH EM THÔI CHỨ KHÔNG CÓ NGHĨA LÀ IU NHƯNG MÀ MẤY BÉ NÓ VẪN THEO
TT THÌ VẪN MUỐN LÀM BẠN VỚI MẤY BÉ NHƯNG KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN TỈNH TÒ CỦA MẤY BÉ ĐƯỢC VÌ....<<<KHÔNG PHẢI LÀ VÌ KIÊU NGẠO MÀ LÀ VÌ SI TÌNH VỚI LẠI CÓ ĐIỀU KHÓ NÓI NÊN KHÔNG MUỐN GÂY RA LẦM LỖI NỮA:haha: >>>TT KHÔNG BIẾT NÓI LÀM SAO CHO MẤY BÉ HIỂU ĐỂ KHI TỪ CHỐI SẼ KHÔNG LÀM TỔN THƯƠNG TỰ ÁI CỦA MẤY BÉ ĐÓ VÀ KHÔNG MUỐN LÀM CHO MẤY BÉ ĐÓ BUỒN VẬY THÌ MẤY ANH EM CHO Ý KIẾN PHẢI LÀM SAO ĐỂ TỪ CHỐI MÀ VẪN CÓ THỂ LÀM BẠN VỚI NHAU CHỨ CỨ PHẢI TRỐN TRÁNH SẼ MỆT LẮM:rain:

chuyengiaxaoquyet
09-07-2007, 10:21 AM
me too,nhưng tui ko né tránh cũng ko tỏ tình củng ko giải thích,vì tui có thik ai thiệt đâu mà giải thik với tỏ tình,mấy pé thik mình thì cứ thik,mình sao cấm được

cứ vô tư mà sống,cứ đễ mấy pé yêu trong thuơng nhớ mình,việc jì fải làm anh trai hay bạn bè,cứ đễ họ được yêu thuơng mình,chừng nào gom đuọc nhìu em yêu mình wá rồi thì bắt đầu lấy ra ngồi đếm,tận hưởng thành tích....làm vậy ko bít chời có dập cho mấy búa ko ta....he he

_ko_bik_yêu_
09-07-2007, 10:26 AM
vô tư...lự đi TT....nhõ nào thik mình..thì cứ việc........đuổi nó cũng ko đi đâu....con gái thời nay..khác xưa rùi :so_funny:

ahha_i_am_kaka9288
09-07-2007, 10:35 AM
Trốn làm pà j` cho mệt, cứ đối xử như bình thường (đối với người xung quanh ra sao đối lại y như vậy)... cứ làm như vậy riết cũng khiến bọn nhỏ nản biết mà rút thôi mờ :D làm đi đảm bảo lờ công hiệu :bay:

*[F]prIncEss[F]*
09-07-2007, 10:37 AM
ui choy , thik iem cho rùi :so_funny:

THIÊN TỬ
09-07-2007, 10:53 AM
@CHUYÊN GIA XAO QUYỆT: TUY LÀ TRÊN MẠNG NHƯNG MÀ NGƯỜI TA CŨNG CÓ TÌNH CẢM THẬT NÊN THIÊN TỬ SỢ NÓI RA TỪ CHỐI THÌ SẼ LÀM CHO MẤY BÉ ĐÓ NÓ BUỒN:rain: CÒN KHÔNG NÓI RA MÀ CỨ ĐỂ BÉ NÓ HIỂU LẦM RỒI THEO MÌNH THÌ LẠI CÓ LỖI LUÔN:rain:
@KOBIKYEU:VÔ TƯ SAO ĐƯỢC CHÀI, TRỜI SINH RA LÀ CO TÍNH BIẾT LO SỢ NGƯỜI BUỒN RỒI:rain::haha:
@AHHA:NHƯNG MÀ LÚC CHÁT VỚI NHAU CỨ IM LẶNG THÌ CHÁN CHẾT ĐƯỢC:haha: ĐỂ THỬ XEM SAO:haha: MONG RẰNG MẤY BÉ NÓ ĐỪNG CÓ BUỒN:rain: TT KHÔNG MUỐN NHƯ THẾ ĐÂU CHÀI:rain:
@friendfriend: hình như nhớ không lầm thì đã từng gọi mình là anh hai rồi mà chài:haha:

ahha_i_am_kaka9288
09-07-2007, 10:58 AM
@AHHA:NHƯNG MÀ LÚC CHÁT VỚI NHAU CỨ IM LẶNG THÌ CHÁN CHẾT ĐƯỢC:haha: ĐỂ THỬ XEM SAO:haha: MONG RẰNG MẤY BÉ NÓ ĐỪNG CÓ BUỒN:rain: TT KHÔNG MUỐN NHƯ THẾ ĐÂU CHÀI:rain:

:haha: ko cần nghĩ nhiều ko cần quan tâm người khác có thik hay ko chỉ cần quan tâm mình có... hứng hay ko :bay: cứ bảo lờ anh bận lắm để khi khác chat nha, anh đang nói chuyện với mấy thèng bạn thân hay bạn gái :haha: ko rút thì koan nhỏ này mặt dầy thật :banana:

Hiệpkháchgiang hồ191
09-07-2007, 11:03 AM
nhận làm em gái hít.....................

ahha_i_am_kaka9288
09-07-2007, 11:06 AM
nhận làm em gái hít.....................

em gái hít lờ em gái je` vậy ông này tư tưởng ngộ ghia :haha:
nhưng đó cũng lờ 1 cách hay mỗi tội hơi rắc rối tốt nhất là đặt ra cho mỗi đứa vài cái bịt hịu cho dễ gọi ko nhầm thì mệt nắm :banana: :bay:

Doode
09-07-2007, 11:45 AM
thiên tử si tình :haha: khổ thân :haha: nói chuyện đùa giỡn vui chơi kô được sao, ai biểu đi kua con gái người ta chi :haha: i mean nói những lời ngọt cho người ta nghe làm gì, ngoài ý muốn hả :haha:

THIÊN TỬ
09-07-2007, 05:31 PM
@AHHA:NẾU NHƯ THIÊN TỬ KHÔNG CÓ LÒNG QUAN TÂM ĐẾN NGƯỜI KHÁC THÌ ĐÂU CÓ RẮC RỐI NHƯ VẬY:rain: LỠ SINH RA LÀM THÂN NGƯỜI KHỔ NÊN BÂY GIỜ LỖ ĐẦU VÌ EM:haha:
@hiepkhachgiangho:cũng chỉ tại vì thiên tử nhận em gái nên bây giờ từ em gái lại muốn thành bx luôn này:rain::haha:
@bad86boy:sặc thiên tử này mà biết cua gái hả trời???:haha:nói chuyện đùa giỡn thì có vì chát mà không có gì vui để nói thì chán lắm nhưng mà tuyệt đối là với em gái thì tt chỉ có nói không có cua, có giỡn nhưng không có ghẹo như bx :rain: nhưng không ngờ vì những cữ chỉ và hành động đó mà đã làm cho mấy bé ấy theo:rain::haha:

4+3=84
09-07-2007, 05:36 PM
NẾU NHƯ CÓ MẤY BÉ NÓ THEO MÌNH VÀ MÌNH CŨNG THẤY THÍCH MẤY BÉ ĐÓ NHƯNG MÀ THÍCH Ở ĐÂY CHỈ LÀ LÀM BẠN HAY LÀM ANH EM THÔI CHỨ KHÔNG CÓ NGHĨA LÀ IU NHƯNG MÀ MẤY BÉ NÓ VẪN THEO
TT THÌ VẪN MUỐN LÀM BẠN VỚI MẤY BÉ NHƯNG KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN TỈNH TÒ CỦA MẤY BÉ ĐƯỢC VÌ....<<<KHÔNG PHẢI LÀ VÌ KIÊU NGẠO MÀ LÀ VÌ SI TÌNH VỚI LẠI CÓ ĐIỀU KHÓ NÓI NÊN KHÔNG MUỐN GÂY RA LẦM LỖI NỮA:haha: >>>TT KHÔNG BIẾT NÓI LÀM SAO CHO MẤY BÉ HIỂU ĐỂ KHI TỪ CHỐI SẼ KHÔNG LÀM TỔN THƯƠNG TỰ ÁI CỦA MẤY BÉ ĐÓ VÀ KHÔNG MUỐN LÀM CHO MẤY BÉ ĐÓ BUỒN VẬY THÌ MẤY ANH EM CHO Ý KIẾN PHẢI LÀM SAO ĐỂ TỪ CHỐI MÀ VẪN CÓ THỂ LÀM BẠN VỚI NHAU CHỨ CỨ PHẢI TRỐN TRÁNH SẼ MỆT LẮM:rain:

về chuyện này thì đã xẩy ra rất nhìu roài nhưng hem sao đâu bro cứ chơi vui vẽ bt đi đừng bao h nhắc tới chuyện đó thì ok nếu bé đó nhắc đến thì bro cứ lãng lãng đi :sr:

THIÊN TỬ
09-07-2007, 06:19 PM
về chuyện này thì đã xẩy ra rất nhìu roài nhưng hem sao đâu bro cứ chơi vui vẽ bt đi đừng bao h nhắc tới chuyện đó thì ok nếu bé đó nhắc đến thì bro cứ lãng lãng đi :sr:

sao biết mấy lần rồi hả đệ? sao hay thế đang được thưởng:cungly: lãng lãng là đánh trống lãng ah?? nếu như đại ca này làm được điều đó thì đau có cần phải hỏi ý kiến:so_funny: :haha:

blood_omen
09-07-2007, 06:19 PM
đi tu 3 tháng...kh ol nữa thử xem đại ca :D

THIÊN TỬ
09-07-2007, 06:20 PM
đi tu 3 tháng...kh ol nữa thử xem đại ca :D

vậy thì đại ca này phải chặt đứt hết hai tay của mình hả đệ:haha:

ahha_i_am_kaka9288
09-07-2007, 06:21 PM
hoho nghĩ hại gan âu lo hại thận... Nếu chỉ 1 việc nhỏ nhặt này mà bận lòng... thì ra đời mệt ối :bay:

THIÊN TỬ
09-07-2007, 06:24 PM
đa tình tự cổ năng di hận:rain::haha:

Bad
09-07-2007, 11:26 PM
thì đúng quá rồi còn gì :so_funny: đùa giỡn cũng vừa vừa phải phải thôi chứ... giỡn đến nỗi kô biết đường mà mò về thì coi như tội nghiệp cho ST thôi :haha: giờ than thở cũng đành chụi :rain: làm cho người ta thích mình rồi giờ muốn rút luôi huh :haha: ăn cái gì mà khôn dữ :haha:

dungnhinanh_em
09-07-2007, 11:28 PM
ông bạn già này chết chắc rùi
kakaka
tránh hok được đâu

_ko_bik_yêu_
10-07-2007, 12:06 AM
ko thik ng` ta mà lại lo ng` ta bùn...po' tay TT luôn.....ông có bik là nhân từ với kẻ thù là tàn nhẫn với bản thân mình ko ..........thương hại thành thương thật đấy.......... :so_funny: :so_funny:

blood_omen
10-07-2007, 12:16 AM
vậy thì đại ca này phải chặt đứt hết hai tay của mình hả đệ:haha:

lấy 2 tay đâm vô tường , bó bột , tự dưng có ngừi chăm sóc :D

THIÊN TỬ
10-07-2007, 10:48 AM
@chilagio:đùa giỡn là chỉ có chọc cho cười thôi chứ không có tán tỉnh gì hết:rain: nhưng không biết sao lại thành như thế:rain:
@bangia:ông còn cười tui nữa hả, ông ra phụ giúp tui một tay đi:rain::haha:
@kobikyeu:thích người ta làm em gái chứ không phải là thích kiểu kia nà chài. nhân từ với kẻ thù là tàn nhẫn với bản thân mình <<<< câu này thiên tử biết chứ nhưng mà đây không phải là kẻ thù mà là em gái gọi mình bằng anh hai nà chài:haha:
@đệ 2: bó bột như thế, bx thì ở TQ ai lo cho mình đây chài:haha:

_ko_bik_yêu_
10-07-2007, 10:58 AM
saz....rắc rối za^ỵ cố mà bảo vệ tình bạn..tình anh em xen vào tình củm thì mất tình anh em chec '

*[F]prIncEss[F]*
10-07-2007, 11:36 AM
[QUOTE
@friendfriend: hình như nhớ không lầm thì đã từng gọi mình là anh hai rồi mà chài:haha:[/QUOTE]

hồi nào vậy ta. mình có wen nhau ah?:so_funny:

dungnhinanh_em
10-07-2007, 01:38 PM
bạn già : của ai người ý dùng hem giúp được

:::Ch4nG3:::
10-07-2007, 01:56 PM
kái nì hơi giúng em hà :sr:... em thì hoh làm gì hít..... cứ bt thoai anh oai :sr: chịn gì đến sẽ đến mùh :D

quocuong301
10-07-2007, 02:10 PM
kái nì hơi giúng em hà :sr:... em thì hoh làm gì hít..... cứ bt thoai anh oai :sr: chịn gì đến sẽ đến mùh :D

honey là girl, chui dô đây chi á :hihi:

:::Ch4nG3:::
10-07-2007, 02:13 PM
hoh phân bịk mùh... ỡ đâu kũng chui hít oài :sr:

Bad
10-07-2007, 04:17 PM
:rain: :rain: vậy thì tự sự đi nha ST :haha: :haha:

ps: vui tính quá mà :sr: ham vui nữa chứ :sr: ham vui giống mình :haha:

ahha_i_am_kaka9288
10-07-2007, 06:32 PM
đa tình tự cổ năng di hận:rain::haha:

Đc. như Vi Tiểu Bảo di hận cả đời cũng đáng :D :bay: Yêu lắm khổ nhiều, nhưng nhiều người yêu còn khổ hơn :bay:

THIÊN TỬ
11-07-2007, 10:59 AM
@KOBIKYEU:TÌNH ANH EM THÌ CÓ BẠN CŨNG THẾ NHƯNG CHỈ SỢ KHI TỪ CHỐI THẲNG TAY RỒI MẤY BÉ NÓ SẼ BUỒN VÀ....:rain:
@friend: hồi mà thiện tử chưa bao giờ nhớ:haha:
@bạngia2: nhưng mà mấy bé này chưa thuộc sỡ hữu của thiên tử này nên vẫn là của trời cho mà lị, ông đeo đuổi mấy bé giùm tui rồi thì làm người tốt tui làm người xấu thì lúc dó mấy bé nó sẽ quên tui đi mà theo ông:haha:
@emgaiTT: :haha: lúc trước em hay hỏi anh cho câu trả lời và biện pháp chính thức bây giờ thì anh bị kẹt chính anh cũng không tìm ra được lối thoát:rain::haha:
@chilaigo:phải badboy không đấy? không quậy không là thiên tử:haha:
@ahha:di tiểu bảo thì còn thua thiên tử này xa:xao:, thiên tử đã có sẵn 3000 bx rồi nhưng mà lại vô tình dính thêm mấy bé này nữa thì con số 3000 sẽ không còn đẹp nên muốn giữ nguyên vẹn không thêm:rain::haha:

Bad
11-07-2007, 03:44 PM
mình chỉ là gió thôi ST :haha: kô quậy kô phải 789 :haha:

ahha_i_am_kaka9288
11-07-2007, 06:38 PM
@ahha:di tiểu bảo thì còn thua thiên tử này xa:xao:, thiên tử đã có sẵn 3000 bx rồi nhưng mà lại vô tình dính thêm mấy bé này nữa thì con số 3000 sẽ không còn đẹp nên muốn giữ nguyên vẹn không thêm:rain::haha:

hám sắc vô độ :haha: :bay: 3000 lập vườn trẻ được đấy :so_funny: :D :banana:

Black & White
11-07-2007, 06:43 PM
@emgaiTT: :haha: lúc trước em hay hỏi anh cho câu trả lời và biện pháp chính thức bây giờ thì anh bị kẹt chính anh cũng không tìm ra được lối thoát:rain::haha:

thường thì ngừi trong cuộc hoh thễ giãi wuyết được anh oai :sr:..... em kũng mún giúp anh nhưng koan gái thì chéc giãi wuyết # koan chai nhìu :sr: nên em..... ngùi nhìn :so_funny:

THIÊN TỬ
11-07-2007, 07:09 PM
@chilagio: hôm nay bắt được quả tang bạn là ai rồi nhá:haha:
@ahah: vậy là cậu kh6ong biết thiên tử này si tình hay đa tình như thế nào rồi:haha:vườn trẻ này chỉ cần có 3 người cũng đủ làm rùm trời lên rồi:haha:
@emgai TT: yeah chắc là vậy vì hai cách nghĩ khác nhau, hai cách xử khác nhau nhưng mà cùng một ý hướng là không muốn ai bị buồn:rain::haha:

Bad
12-07-2007, 08:48 AM
người thật thà mà man :haha: (not :haha:) sao rồi... chuyện nó đến đâu rồi... giải quyết được chưa... hay là ST kô nỡ lòng :haha:

ahha_i_am_kaka9288
12-07-2007, 09:12 AM
Ko muốn ai bị buồn :haha: đến Thủ tướng Việt Nam còn chưa khiến nước VN ko có người nghèo thì cướp đâu ra ko có ai buồn :D :bay:

THIÊN TỬ
12-07-2007, 09:27 AM
@CHILAGIO: BÂY GIỜ TẠM THỜI THÌ TTST VẪN CÒN CHẠY TRỐN CHƯA CÓ RA MẶT NÓI CHUÊY5N VỚI MẤY BÉ ĐÓ VÌ CHƯA TÌM RA ĐƯỢC BÍ QUYẾT NÓI LÀM SAO ĐỂ CHO MẤY BÉ NÓ KHỎI BUỒN:rain:
@AHHA:KHÔNG CÓ AI BUỒN Ở ĐÂY CÓ NGHĨA LÀ CHỈ CÓ MẤY BÉ ĐÓ THÔI LÀM GÌ MÀ ÔNG BẠN COMPARE MẤY BÉ NÀY VỚI CẢ MỘT NƯỚC VN THẾ?:haha: TTST DDAGN TÌM CÁCH ỨNG KHẨU CHO NÓ HỢP ĐỂ KHÔNG LÀM BÉ NÀO BUỒN HẾT MÀ CHƯA CÓ ĐƯỢC :rain::haha:

Doode
12-07-2007, 09:31 AM
cứ vậy hoài có được kô đó :rain: tội nghiệp cho mấy bé :rain: cũng tội nghiệp cho ST ghê :haha:

THIÊN TỬ
12-07-2007, 09:57 AM
không được cũng phải được thôi bad:rain: cố gắng rồi sẽ thành công:haha: thiên tử tin chắc có thể được:rain::haha:

xx??
12-07-2007, 07:08 PM
mệt qua....................................

Doode
13-07-2007, 12:08 AM
sức mạnh tự tin quã thiệt là bao la :haha: uh ráng lên đi bad ủng hộ :cungly:

tieuthusytinh15
13-07-2007, 12:31 AM
thì anh nói là anh đã c0á bx roài sr mấy p3' nha nhưng chúng ta chỉ c0á thể làm anh em hay là ban thoy nếu anh không nói thẳng thì cũng c0á 1 ngày mấy p3' đ0á bik thoy àh lúc đ0á không chỉ pùn ma còn c0á khi hận anh nữa đ0á !

ahha_i_am_kaka9288
13-07-2007, 12:31 AM
thiên tử?? nghe :banana: :D đời người có nhiều việc, nhưng cái việc ngồi nghĩ ngợi này nọ thì ko thể coi là 1 việc đc. :D :bay: thôi, del có ý kiến j` nữa :chayle:

¶\¶høç¹×ïñh
13-07-2007, 03:45 AM
thin tử :so_funny: anh dào hoa nhể :so_funny:

sữa chua_9x@
13-07-2007, 03:52 AM

Sao giống tui wa' vậy !!....:hihi: :hihi:

THIÊN TỬ
13-07-2007, 07:34 AM
@bad: ok thanks man có ông ủng hộ thì tui càng có thêm nghị lực để nói thẳng với mấy bé nó rồi:cungly::haha:
@tieuthusytinh:thật ra mấy bé đã biết anh có bx online rồi còn chịu gọi bx của thiên tử là chị dâu nữa là đằng khác:rain:
@ahha:thanks you anyway i have no idea what to do but i will try my bést to make it through
@nhocxinh:đào hoa trong số hoa đào:rain: em còn cười được nữa hả chài không cho ý kiến mà hỏi một câu đâu trym thế:haha:
@suachua: vậy bây giờ tình hình của em ra sao??? và em làm cách gì để giải quyết hả bé?:haha:

ljnh_ljnh_tj3u_thư
13-07-2007, 07:41 AM
@nhocxinh:đào hoa trong số hoa đào:rain: em còn cười được nữa hả chài không cho ý :
:so_funny: koàn í kín được rì nữa ::so_funny: kệ nóa thui :plz: cầu trùi choa nó chén:hihi:

THIÊN TỬ
13-07-2007, 07:49 AM
:so_funny: koàn í kín được rì nữa ::so_funny: kệ nóa thui :plz: cầu trùi choa nó chén:hihi:

nó chén là nó chết hả?:rain:sao nghe nói là em offline giài hạng mà bây giờ thấy em rồi vậy? nếu như là em có nhiều người theo em thì em sẽ nói câu gì?:rain::haha:

cobenghichngom
13-07-2007, 07:56 AM
:rain: :rain: nâu ko gặp ai ây :so_funny:

*:Ngây_Thơ:*
15-07-2007, 03:07 PM
thía cèng zui :so_funny:.. níu enh hung thix pé đoá ,

chuyển qua choa iem :so_funny: iem nàm chùng noá cho :so_funny:

nó chén là nó chết hả?:rain:sao nghe nói là em offline giài hạng mà bây giờ thấy em rồi vậy? nếu như là em có nhiều người theo em thì em sẽ nói câu gì?:rain::haha:

hâm hung tả nủi :so_funny: lạy ung , đoá nà coan Ká đó :so_funny: hung phải iem mô :so_funny: mệt thịt :bicycle: