PDA

Xem đầy đủ chức năng : nếu có lúc

long_co_nương
08-07-2007, 05:39 AM
Nếu có lúc bạn cảm thấy chán sống, bạn nên nghĩ đến những người nằm trên giường bệnh, họ khao khát được sống như thế nào ??

Nếu có lúc bạn cảm thấy chán công việc mình đang làm, bạn hãy nghĩ đến những người đang thất nghiệp nhiều tháng ở nhà !!

Nếu có lúc bạn cảm thấy đôi chân mỏi mệt, bạn hãy nghĩ đến những người bị liệt, họ đang khao khát được đi như bạn !!

Nếu có lúc bạn cảm thấy không hài lòng về một người bạn của mình, bạn hãy nghĩ đến những người chưa hề biết tình bạn như thế nào ..

Nếu có lúc bạn cảm thấy mình cần phải chia tay với một nửa kia thì bạn hãy nghĩ, có người tìm kiếm suốt đời mà vẫn không thể kiếm được một nửa của mình.

Nếu có lúc bạn cảm thấy sao bố mẹ mình lại khó khăn như vậy bạn hãy nghĩ đến những đứa trẻ mồ côi khao khát có được tình thương ấy nhưu thế nào !!

Hãy trân trọng những gì mình đang có hôm nay để không phải cảm thấy hối tiếc khi chính tay mình đánh mất nó !! Bạn có đồng ý với Kiến như vậy không ??

Nêu lên ý kiến của mình, hoặc có thể viết thêm vài câu bắt đầu với “Nếu có lúc” thật ý nghĩa nhé bạn !!

Timmy™
08-07-2007, 06:36 AM
[QUOTE=long_co_nương;3244350]
Nếu có lúc bạn cảm thấy chán sống, bạn nên nghĩ đến những người nằm trên giường bệnh, họ khao khát được sống như thế nào ??

Hãy trân trọng những gì mình đang có hôm nay để không phải cảm thấy hối tiếc khi chính tay mình đánh mất nó !! Bạn có đồng ý với Kiến như vậy không ??

[QUOTE]

tim sẽ như thế- ko chán sống và ko cảm thấy hối tiếc nữa

long_co_nương
08-07-2007, 08:25 AM
ồ thế seo bx của tui ^^

Timmy™
08-07-2007, 08:27 AM
ồ thế seo bx của tui ^^

thế là sao ....cũng có lúc chán sống nhưng giờ hít rùi ..BX mà chít thì OX để cho ai:so_funny:

***Loveless***
08-07-2007, 11:24 AM
nhà mình gần bệnh viện , mình biết cái vụ ni :so_funny:

**::..cÔ đƠn..::**
08-07-2007, 11:26 AM
nếu có lúccảm thấy bụng bồn chồn thì bạn nên...........kiếm cái gì đó để là vừa :so_funny: :so_funny:

long_co_nương
08-07-2007, 07:02 PM
vô đối cười trên đâu khổ của người khác
cô đơn nói huề vốn thế

***Loveless***
08-07-2007, 07:42 PM
đó là mình thông cảm với họ chư , long hỉu nhầm ròi :so_funny:

Timmy™
08-07-2007, 09:01 PM
vô đối dạo nài tốt bụng ghê đoá