PDA

Xem đầy đủ chức năng : yêu trên mạng

hkhanhyeucuabe
14-07-2005, 07:13 AM
liệu có thể có tình yêu trên mạng dươc không các ban ơi ?
có thể nói rằng chắc là không có vì chưa chắc dã có ai dã từng yêu trên mạng như tôi
nói ra có lẽ không ai có thể tin dược nhưng tôi dã yêu các ban à.tôi da phải tự hỏi mình rất nhiều tai vì sao tôi lai yêu tren mang dươc cơ chứ

xCi
14-07-2005, 07:39 AM
:tim: Có....có có.....nhưng nó đến rất đẹp đôi khi kết thúc cũng rất đẹp nhưng...người phương này người phương kia....nhớ người phải làm sao.....ko có kết thúc đẹp thì đau lắm........:tim:

Ha_Quyen
14-07-2005, 09:07 AM
Iu trên mạng đó huh ...
đương nhiên là có rùi có khi còn đẹp hơn bên ngoài nhiều đó bạn ah chỉ có điều 2 phương trời xa cách đó

vip_girl_88
15-07-2005, 01:48 AM
uhm H cũng nghĩ là có và nó thật tuyệt vời tuy nhin tình online sẽ ko bền nếu đó chỉ là những cảm giác ảo mà bạn tự đánh lừa bản thân mình^^

Lạnh Lùng
15-07-2005, 02:58 AM
Ừh , tình yêu trên net khó nói lắm . Q nghĩ , đó ko phải là tình yêu thực sự đâu , nếu chỉ yêu 1 ngừoi mà qua cách nói chuyện , hình ảnh thì .. cũng khó tin lắm đó !... Nhưng nếu bạn thực sự tin tưởng vào tình yêu trên NET . Nếu 2 bạn có cơ hội gặp nhau và tìm hiểu nhau thì cũng có thể tình yêu trên NET phát triễn và bền vững được .. Chúc vui !..

tieuthu_rose
15-07-2005, 03:20 AM
hic, ùhm , mình tin bạn ơi ,bởi vì mình đã yêu , yêu một người 1 năm rồi đấy. Và dù bi giờ anh ấy ko còn yêu mình nữa , nhưng mình chắc chắn một điều là mình còn yêu anh ấy yêu nhiều lắm

Đông Tà
15-07-2005, 04:03 AM
Theo mình nghĩ thì tình yêu là sự gặp gỡ và hòa quyện của 2 tâm hồn, ít nhiều khác biệt nhưng thật sự muốn được bên nhau vượt qua những khó khăn, chia sẽ những ngọt bùi và cùng nhau tiến bước trên đường đời, yêu trên mạng tuy hơi khó chấp nhận nhưng phải công nhận rằng nó thật sự tồn tại. Dù hình thức, cách đến với nhau có khác biệt nhưng suy cho cùng: quen ngoài đời là gốc, quen trên mạng là ngọn. Biết nhau qua mạng nhưng cũng phải gặp gỡ ngoài đời và tìm hiểu thì việc ấy sẽ tốt hơn là chỉ sống mãi với thế giới mạng để rồi khi gặp gỡ sẽ ngỡ ngàng vì trên mạng khác ngoài đời khác.