PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gieo quẻ đẩu tuần (1/7....=> )

AnH_XiNh
02-07-2007, 08:21 PM
Vấn đề ngân khố đang cần đến biệt tài “tay hòm chìa khóa” của Song Tử, nhưng lo lắng và cáu kỉnh cũng có thể sẽ làm cho tình hình trở nên tồi tệ hơn nhiều đó.

Chúc các bạn sinh từ ngày 25/6 - 1/7 có 1 sinh nhật thật vui vẻ !!!

Bạch Dương ( 21/3 – 19/4)

Thay vì cứ mơ tưởng viễn vông, bạn hãy tư vấn cho bạn bè “những giải pháp thông minh” để giải quyết vấn đề cho dù bạn không biết lúc nào thì người ta có thể vận dụng hỗ trợ đó của mình. Tài năng và sự cởi mở sẽ là cơ sở để bạn giữ vững tinh thần và sống thực tế hơn đấy.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Hãy cận thận để mình không quá nhạy cảm và dễ bị tổn thương nha bạn. Một vấn đề nho nhỏ có thể sẽ xảy ra ở nhà, một kế hoạch hoặc quyết định ở lớp có thể sẽ bị hoãn lại. Nhưng trên hết, chuyện tình củm của bạn sẽ vẫn tiếp tục đi đúng hướng và trở nên lãng mạn hơn nhiều.

Song Tử (21/5 – 21/6 )

Vấn đề ngân khố đang cần đến biệt tài “tay hòm chìa khóa” của bạn, nhưng lo lắng và cáu kỉnh cũng có thể sẽ làm cho tình hình trở nên tồi tệ hơn nhiều đó. Hãy cho phép mình được ở bên cạnh bạn bè trong tối nay nhé, mọi người sẽ giúp bạn lấy lại tinh thần vui vẻ hàng ngày.

Cự Giải (22/6 – 22/7 )

Nếu như hôm qua được ngự trị bởi nguồn cảm hứng mãnh liệt thì hôm nay bạn sẽ chùng xuống và từ từ … “rơ…ớt!” Nếu thấy mọi thứ có vẻ như bị kìm hãm và dừng lại, bạn cũng đừng nên lo lắng nhé, đâu phải chỉ có mình bạn đối mặt với một ngày thử thách như hôm nay đâu. Đến bể bơi cùng bạn bè hoặc thả mình trong bồn nước mát sẽ đem lại cho bạn cảm giác khoan khoái và xả sạch hết mọi ưu phiền.
Sư Tử (23/7 – 22/8)

Nỗi buồn chán đến khó chịu sẽ là kẻ thù lớn nhất của bạn trong hôm nay. Nhưng nhờ ngân sách vẫn được bảo toàn và ở thế ổn định, bạn vẫn có thể tiêu diệt cái vẻ lờ phờ đang chế ngự tâm hồn bằng một chuyến shopping yêu thích cùng bạn bè. Chuyện học tập tạm lắng xuống cho phép bạn có đủ thời gian tìm kiếm nguồn cảm hứng và được thoải mái khi ở nhà, đúng không!

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Tuy mất đi vẻ thân mật và chan hòa hàng ngày, nhưng bạn vẫn muốn nhận được nhiều sự quan tâm và khích lệ của bạn bè hơn. Đặc biệt là khi những điều cỏn con mà bạn thường nhún vai tỏ ý khinh thường đang “rình rập” tấn công sự tự tin của bạn. Hãy để mình được ở giữa vòng tay của mọi người, bạn sẽ cảm nhận được cảm giác được che chở rất nhiều đó.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Hãy thận trọng đối với những vấn đề liên quan đến tình củm hoặc các mối quan hệ bạn bè nghen Thiên Bình, nhất là tối hôm nay đó. Để có một đáp án chính xác và giải quyết thấu đáo một vấn đề, bạn nên nhớ là không tự làm mình rối trí nhé. Hãy giữ cho mọi chuyện được rõ ràng và đơn giản!!!

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Những triển vọng tuyệt vời sẽ thúc đẩy mạnh mẽ tính tự tin ở bạn: vững vàng, cool, bình tĩnh và tự chủ hơn nhiều. Bạn thực sự là “tài sản” quý báu ba mẹ cũng như thầy cô, bạn bè. Và tối nay, biết đâu bạn sẽ là một Hổ Cáp xinh xắn và đáng yêu trong mắt của một ai kia qua vụ chạm trán bất ngờ đầy thú vị.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Bạn sẽ nhận được những cơ hội tốt để thể hiện tình cảm của mình, đặc biệt là đối với ba mẹ và anh chị em trong nhà. Rồi bạn sẽ tìm ra những giải pháp đúng đắn và hiệu quả nhất để cởi bỏ mọi lo lắng và buồn phiền đang chất chứa trong lòng mình thôi. Hãy là một Nhân Mã ngoan hiền của gia đình mình nhé bạn!

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Trạng thái lừ đà lừ đừ không hiểu từ đâu mà cắm đầu cắm cổ nhào về phía bạn thế không biết. Tuy vậy bạn cũng đừng có giật mình lo lắng nhé, hít thở thật sâu và bình tĩnh để tránh dính vào … ổ phục kích rối như mớ bòng bong kia. Một ai kia sẽ kịp thời ra tay “cứu” và đưa bạn về với một Ma Kết xinh tươi, hoạt bát hàng ngày.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Bạn lại bị dằng xé giữa việc cân nhắc giữa hai phương pháp tiếp cận: tiếp tục cố gắng và thử nghiệm hay là làm một cuộc cách mạng đổi mới hoàn toàn?!!! Cách nào cũng phụ thuộc vào quyết định lựa chọn của bạn, tuy nhiên không có gì là đáng ngại cả, vì cả hai đều sẽ đem lại cho bạn một kết quả như ý.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Chẳng có gì phải áy náy khi bạn thấy muốn tận hưởng cảm giác “tự do” mình ta với ta trong hôm nay cả. Những vấn đề tế nhị có thể sẽ gây nên xích mích nho nhỏ với một ai đó. Tuy nhiên, điều này không quá khó để giảng hòa đâu Song Ngư à, nếu cần thêm không gian riêng thì bạn vẫn có thể lên kế hoạch cho mình ngay từ bây giờ rồi.

(¯`¤Jet¤´¯)
03-07-2007, 01:53 AM
Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Hãy thận trọng đối với những vấn đề liên quan đến tình củm hoặc các mối quan hệ bạn bè nghen Thiên Bình, nhất là tối hôm nay đó. Để có một đáp án chính xác và giải quyết thấu đáo một vấn đề, bạn nên nhớ là không tự làm mình rối trí nhé. Hãy giữ cho mọi chuyện được rõ ràng và đơn giản!!!

Bình tĩnh ko rối trí :hihi:

AnH_XiNh
03-07-2007, 02:44 AM
..... cứ t`utu`....:so_funny:

DuongKid
03-07-2007, 03:03 AM
Xử Nữ nè, ^^..........

AnH_XiNh
03-07-2007, 06:18 AM
có cía zi` đang rình rập...:so_funny:

nh0cxjnh
05-07-2007, 11:12 AM
Những triển vọng tuyệt vời sẽ thúc đẩy mạnh mẽ tính tự tin ở bạn: vững vàng, cool, bình tĩnh và tự chủ hơn nhiều. Bạn thực sự là “tài sản” quý báu ba mẹ cũng như thầy cô, bạn bè. Và tối nay, biết đâu bạn sẽ là một Hổ Cáp xinh xắn và đáng yêu trong mắt của một ai kia qua vụ chạm trán bất ngờ đầy thú vị.
Thật hok vậy kìa mọi người ơi !!!!

~LiebE~
05-07-2007, 11:58 AM
Cái bé nài, tự nhiên lại bảo mình có thể gặp xích mích nhỏ
Thế thì hem đc rồi :hihi:
Mong là tốt đẹp cả tuần chứ :D