PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ai thích Bói mời zô.........

Luvly_Candy
29-06-2007, 03:11 PM
Đoán Tính Nết Wa Sở Thích Ăn Kem......

Người thích kem vani thường sôi nổi.Bạn thích kem gì? Câu trả lời không chỉ là đáp số về khẩu vị mà còn cho biết tính cách của bạn.

Bạn hãy xem mình thích món nào nhất trong các loại kem sau:

- Kem vani
- Kem chocolate
- Kem Hồ đào bơ
- Kem chuối
- Kem dâu

Nếu thích kem vani, bạn là người sôi nổi, nhiều màu sắc, sẵn sàng chấp nhận rủi ro, luôn đặt ra mục tiêu cao để phấn đấu và có kỳ vọng lớn về bản thân mình. Bạn cũng thích mối quan hệ gia đình gần gũi, thích giao du, đàn đúm nhưng lại dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Bạn biết biểu cảm về bản thân và tin vào thế giới tâm linh.

Nếu thích kem chocolate, bạn là người thích hoạt động sôi nổi, sáng tạo, thích tạo ra kịch tính, muốn là trung tâm của sự chú ý nên dễ cảm thấy chán với những gì diễn ra đơn điệu theo lệ thường. Hơn nữa, bạn khá duyên dáng, nhiệt thành, quyến rũ, biết ăn mặc đẹp, hướng ngoại, dễ tạo ra ảnh hưởng với người khác và tin cuộc sống của mình luôn là một lễ hội. Bạn tin vào linh cảm và thích những mối quan hệ thân mật.

Nếu thích kem hồ đào bơ, bạn là người yêu thích sự phục tùng kỷ luật, tính hơi cầu toàn và bảo thủ nhưng lại khiến nhiều người tin tưởng vì sự cẩn thận, chu đáo và cả về đạo đức nhân thân nữa. Bạn cũng thích cạnh tranh trong công việc, tấn công trong thể thao và luôn muốn bộc lộ cá tính của mình.

Còn nếu thích kem chuối, bạn là người dễ thích nghi với môi trường xung quanh, biết cách điều chỉnh bản thân. Bạn sẽ là chỗ dựa tinh thần cho bạn bè hay người thân vì bản tính độ lượng, trung thực, biết lắng nghe và dễ cảm thông với người khác.

Thích kem dâu, bạn là người rụt rè bên ngoài nhưng bên trong xúc cảm mãnh liệt. Mặt khác, bạn cũng hay hoài nghi, thích đánh giá sự vật qua từng chi tiết nhỏ, khá bướng bỉnh, hay chỉ trích bản thân, bi quan và đôi khi tự ti.

blood_omen
29-06-2007, 03:15 PM
con gái đúng chúa ăn hàng nhờ :hihi:

Luvly_Candy
29-06-2007, 03:18 PM
Chữ cái trong tên nói lên tính cách....

Chữ cái đầu tiên trong tên của bạn và người ấy đều có thể nói lên tính cách. Những đúc rút sau đây có thể đem lại cho bạn nhiều điều ngạc nhiên thú vị...

A: Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Bạn còn là một người thành thật và đam mê mãnh liệt nên khi bước vào chuyện tình cảm, hành động có ý nghĩa đặc biệt hơn là những lời nói bóng gió. Những nhu cầu về sinh lý cơ thể được bạn đặt quan tâm lên hàng đầu.

B: Bạn thích sự lãng mạn và cảm thấy hạnh phúc mỗi khi người yêu bộc lộ tình cảm bằng cách tặng bạn những món quà. Bạn muốn được chiều chuộng và biết cách cưng chiều “người ấy”, luôn thể hiện tình thương yêu, đặc biệt là trong chuyện gối chăn nhưng vẫn có khả năng kiềm chế được sự ham muốn tình dục và kiêng cữ chuyện đó mỗi khi cần thiết.

C: Thích tham gia các hoạt động xã hội. Đối với bạn, các mối quan hệ xã giao rất quan trọng, đòi hỏi sự gần gũi, thân mật và tính tập thể cao. Trong chuyện tình cảm, bạn luôn hướng tới một tình yêu tươi đẹp và được xã hội thừa nhận, “người ấy” vừa là người bạn vừa là tri âm tri kỷ.

D: Mỗi lần bạn để ý một đối tượng nào đó, bạn chỉ muốn đeo đuổi cho bằng được và không dễ dàng từ bỏ người ta. Là một người có tính cách hồn nhiên và quan tâm đến người khác, nếu người ta gặp vấn đề gì thì đó là cơ hội tốt để bạn “bật đèn xanh”. Bạn có một niềm đam mê mãnh liệt, chung thủy, đôi khi cũng ghen tuông và muốn sở hữu người ta. Có một tâm hồn phóng khoáng, rộng mở, hay bị kích thích bởi sự lập dị và phi thường.

E: Nhu cầu lớn nhất của bạn là trò chuyện. Nếu một ngày, bạn không được hàn huyên vui vẻ với ai thì bạn sẽ cảm thấy rất buồn phiền. Bạn thích dùng trí tuệ để đối đáp với nhau hơn là những thỏa mãn về thể xác. Ghét sự không hòa hợp và đổ vỡ, nhưng vẫn thích cãi cọ một chút cho vui. Đối với bạn, thử thách quan trọng hơn nhiều so với hành động về thể xác, vì vậy bạn hay tán tỉnh người ta.

Tuy nhiên, khi con tim bạn bị tổn thương, bị phản bội, bạn quyết không chung thủy với ai nữa. Nếu không có ai xứng đáng để lọt vào “mắt xanh” của bạn, bạn sẽ vùi đầu vào mấy cuốn sách hay. Thực tế, thỉnh thoảng bạn thích trở thành một “con mọt sách” hơn là một “con mọt tình yêu”!

G: Bạn là một người khó tính trong việc tìm kiếm “một nửa” thật hoàn hảo cho mình. Người ấy phải có trí tuệ tương đương hoặc có địa vị cao hơn bạn, đồng thời có thể giúp bạn phát triển thêm vị trí của mình trong xã hội. Bạn còn là một người nhạy cảm, luôn biết cách khêu gợi cảm xúc của người khác. Đối với bạn, trách nhiệm và bổn phận có vai trò rất cao so với những thứ khác. Bạn có thể gặp khó khăn trong việc gần gũi với người yêu nhưng khi đã gần gũi rồi thì không có trở ngại nào cả.

H: Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình.

K: Là một người rụt rè, không cởi mở, luôn che giấu những cảm xúc cũng như tình cảm nồng nàn của mình, chỉ biểu hiện trong một không gian yên tĩnh và thân mật. Bạn biết nhiều về những mánh khóe trong kinh doanh. Có thể đảm nhiệm nhiều vai trò. Trong chuyện tình cảm, bạn rất nghiêm túc, không muốn mình là kẻ dại khờ và luôn kiên nhẫn chờ đợi một ngày “nửa kia” của mình sẽ xuất hiện để hướng đến một tình yêu đích thực.

L: Rất lãng mạn, quyến rũ, muốn được yêu, cưng chiều, đánh giá cao và thường tự do trong cách bày tỏ tình cảm của mình. Có người yêu là một điều hết sức quan trọng đối với bạn. Tuy nhiên, trong tình yêu, bạn nên có sự suy xét của lý trí, nếu không rất khó duy trì mối quan hệ.

M: Dễ xúc động và nhạy cảm. Mỗi khi yêu ai đó, bạn luôn dành hết tình cảm của mình cho người ấy và ao ước người ta cũng đáp lại một tình cảm nồng nàn, tha thiết. Không điều gì có thể ngăn cản được bạn vì tình yêu đó là vô bờ bến.

N: Hồn nhiên và nhút nhát. Có những lúc bạn phê bình “người ấy” một cách quyết liệt để tìm thấy sự hoàn hảo cho cả hai. Thật không dễ dàng để bạn tìm thấy một người yêu đạt được những tiêu chuẩn bạn đề ra. Vì thế bạn thường gặp khó khăn trong việc bày tỏ những cảm xúc của mình.

O: Rất quan tâm đến những vấn đề về giới tính. Là một người có tình yêu say đắm, dễ xúc động, đòi hỏi “đối tượng” cũng phải có những cảm xúc như bạn. Đôi khi vì quá yêu người ấy nên bạn muốn người ấy phải thuộc về mình.

P: Bạn luôn ý thức được những khuôn phép của xã hội, đồng thời đánh giá cao vẻ đẹp bề ngoài nên đòi hỏi người yêu của mình phải có ngoại hình đẹp, không những thế mà còn phải thông minh. Là một người có tinh thần tập thể. Muốn được yêu thương và âu yếm.

Q: Bạn yêu cầu “người ấy” của bạn phải là người chung thủy và biết động viên, khuyến khích bạn. Là một người si mê trong tình yêu và có sức quyến rũ người khác. Thích sự lãng mạn, những đóa hoa và khát khao được yêu thương.

R: Nghiêm túc và dứt khoát, luôn định hướng được hành động của mình. Bạn luôn mong muốn “người ấy” phải có một mối quan hệ tốt với bạn, thông minh và khôn khéo tương đương hoặc hơn bạn. Tuy nhiên, bạn nên biết sự quyến rũ cũng là một điều rất quan trọng và nên tự hào về người ấy của bạn.

S: Bạn là người đặt công việc lên hàng đầu. Nếu bạn luôn bị chi phối bởi những chuyện kinh doanh và tiền bạc, bạn sẽ khó tìm thấy sự thư giãn cho tâm hồn. Bạn theo chủ nghĩa lãng mạn nhưng không bao giờ đánh mất sự kiềm chế những cảm xúc của mình. Rất thận trọng trước khi trao trái tim mình cho ai đó.

T: Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

U: Rất nồng nhiệt trong tình yêu. Khi con tim bạn chưa bị thần Ái Tình gõ cửa, bạn luôn tìm một đối tượng nào đó để quý mến. Đối với bạn, lãng mạn là một thử thách lớn. Bạn thích những món quà và đòi hỏi người ấy phải có một ngoại hình đẹp và muốn mang lại niềm vui thích cho người ấy.

V: Là người theo chủ nghĩa cá nhân, luôn muốn được tự do, một khoảng không gian cho riêng mình và thích sự náo nhiệt. Sẵn sàng chờ đợi một đối tượng thật phù hợp với mình. Muốn khám phá những bí ẩn trong tâm hồn người khác. Những người có vẻ lập dị, kì lạ luôn có sức thu hút đối với bạn. Dễ rung động trước những câu chuyện cảm động.

X: Bạn cần phải được khích lệ và động viên thường xuyên vì bạn rất mau chán. Với khả năng của mình, bạn có thể tạo ra những giây phút tuyệt vời cho tình yêu của bạn.

Y: Nhạy cảm và tự lập. Nếu một việc diễn ra không như ý bạn, bạn sẽ thôi không làm nữa. Bạn luôn muốn kiểm soát mối quan hệ của mình và dành nhiều thời gian cho việc tìm hiểu, ân yếm, chăm sóc nhau.

4+3=84
29-06-2007, 03:25 PM
P: Bạn luôn ý thức được những khuôn phép của xã hội, đồng thời đánh giá cao vẻ đẹp bề ngoài nên đòi hỏi người yêu của mình phải có ngoại hình đẹp, không những thế mà còn phải thông minh. Là một người có tinh thần tập thể. Muốn được yêu thương và âu yếm.:so_funny:

:sr:

Luvly_Candy
29-06-2007, 03:30 PM
P: Bạn luôn ý thức được những khuôn phép của xã hội, đồng thời đánh giá cao vẻ đẹp bề ngoài nên đòi hỏi người yêu của mình phải có ngoại hình đẹp, không những thế mà còn phải thông minh. Là một người có tinh thần tập thể. Muốn được yêu thương và âu yếm.:so_funny:
:sr:

Đòi hỏi người yêu của mình phải có ngoại hình đẹp, không những thế mà còn phải thông minh..........

đòi hỏi nhìu woa'..... :D

con gái đúng chúa ăn hàng nhờ :hihi:

ngon mới ăn chứ bộ..... :D

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
29-06-2007, 03:46 PM
rãnh wá dzô coi thử mình ga seo :so_funny: :so_funny:

Nếu thích kem chocolate, bạn là người thích hoạt động sôi nổi, sáng tạo, thích tạo ra kịch tính, muốn là trung tâm của sự chú ý nên dễ cảm thấy chán với những gì diễn ra đơn điệu theo lệ thường. Hơn nữa, bạn khá duyên dáng, nhiệt thành, quyến rũ, biết ăn mặc đẹp, hướng ngoại, dễ tạo ra ảnh hưởng với người khác và tin cuộc sống của mình luôn là một lễ hội. Bạn tin vào linh cảm và thích những mối quan hệ thân mật.

cái ní liên wan tới nơi ở của mình :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Rất lãng mạn, quyến rũ, muốn được yêu, cưng chiều, đánh giá cao và thường tự do trong cách bày tỏ tình cảm của mình. Có người yêu là một điều hết sức quan trọng đối với bạn. Tuy nhiên, trong tình yêu, bạn nên có sự suy xét của lý trí, nếu không rất khó duy trì mối quan hệ.

gì ây.........chắc hên xui wé :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 03:49 PM
Màu Của Sinh Nhật !!!!!!!!!!!!

Bạn có biết ngày sinh cũng nói lên một phần nào đó về tính cách con người bạn. Hãy thử xem bạn là người như thế nào nhé.

Sinh từ ngày 23/12 đến 1/1 hay 25/6 đến 4/7: Đỏ

Ưu điểm: Bạn là người dễ thương. Bạn hay kén chọn
nhưng luôn được mọi người yêu quý và bạn cũng thích cảm giác đó. Luôn
tươi mới, nhưng bạn có nhược điểm là thất thường, dễ vui dễ buồn. Hợp
với những người nhẹ nhàng và biết cư xử, dễ nói chuyện và chiều được
tính hay thay đổi của bạn.

2/1 đến 11/1 hoặc 5/7 đến 14/7: Da cam

Ưu điểm: Bạn rất có trách nhiệm với mọi hành động và
lời nói của mình. Bạn biết cách cư xử, kể cả với những người mà bạn
không ưa. Luôn có mục tiêu trong cuộc sống và thích tranh đua.

Nhược điểm: Bạn ít tin tưởng mọi người, kể cả bạn
thân. Tuy nhiên, một khi bạn đã thừa nhận là bạn tin tưởng ai, bạn sẽ
tin người đó cả đời.

12/1 đến 24/1 hay 15/7 đến 25/7: Vàng

Ưu điểm: Bạn ngọt ngào và trong sáng. Luôn được nhiều
người tin tưởng và khả năng lãnh đạo của bạn thì khỏi phải bàn. Đó là
vì bạn quyết đoán, luôn biết lựa chọn đúng vào những lúc cần thiết.

Nhược điểm: Bạn là mẫu người khá hoàn hảo nên khó ai
tìm ra được nhược điểm của bạn. Có lẽ điều mà mọi người hay kêu ca chỉ
là bạn hay mơ mộng và muốn thực hiện cả những giấc mơ nhiều khi thiếu
thực tế của mình.

Từ 25/1 đến 3/2 hay 26/7 đến 4/8: Hồng

Ưu điểm: Điểm tuyệt vời ở bạn là bạn luôn cố gắng hết mình, luôn thích giúp đỡ và quan tâm đến người khác. Rất lãng mạn.

Nhược điểm: Khó thỏa mãn và hay suy nghĩ tiêu cực, hoặc ngược lại, đôi khi quá viển vông.

Từ 4/2 đến 8/2, từ 2/5 đến 14/5 hay 5/8 đến 13/8: Xanh biển

Ưu điểm: Tính tình nghệ sĩ là đặc điểm tiêu biểu của bạn. Rất lý trí và biết chọn lựa.

Nhược điểm: Bạn cũng hơi thiếu tự tin và vì suy nghĩ
rất lý trí nên đôi khi bạn quên mất rằng có những chuyện cần trái tim
nhiều hơn là bộ não.

Từ 9/2 đến 18/2 hay 14/8 đến 23/8: Xanh lá cây

Ưu điểm: Bạn dễ hòa đồng, dễ thích nghi với môi
trường và những người bạn mới. Cũng là mẫu người lựa chọn và bạn luôn
đòi hỏi người yêu phải quan tâm và chú ý đến mình, vì bạn cũng đối xử
tốt với người đó y như vậy.

Nhược điểm: Không phải là mẫu người hay e thẹn và
càng không quá tế nhị, nên đôi khi bạn có thể làm người khác buồn vì
lời nói của bạn đấy.

Từ 19/2 đến 29/2, 24/8 đến 2/9: Nâu

Ưu điểm: Bạn sôi nổi và ham hoạt động. Điểm có lợi
nhất cho bạn là một khi bạn nhận ra rằng mình không đạt được điều gì,
bạn chấp nhận và tìm cách khác đi tiếp chứ không quá bị ảnh hưởng.

Nhược điểm: Mọi người có thể nhận xét rằng thật khó để thân thiện với bạn.

Từ 1/3 đến 10/3 hay sinh nhật vào 22/12: Xanh lam

Ưu điểm: Trông bạn rất thân thiện và bạn cũng luôn tự
hào về điều đó. Suy nghĩ chín chắn và luôn có giải pháp thích hợp, ít
khi phạm sai lầm. Bạn cũng thích lãnh đạo, thích điều khiển được người
khác. Và tin tốt là điều đó không quá khó đối với bạn.

Nhược điểm: Đôi khi bạn có những tiêu chuẩn quá cao
và luôn đòi hỏi sự hoàn hảo. Đừng quên rằng sự thiếu hoàn hảo làm nên
sự hoàn hảo nhé.

Từ 11/3 đến 20/3, 13/9 đến 22/9: Vàng chanh

Ưu điểm: của bạn là sự bình tĩnh và rất có trách nhiệm, nên bạn đừng ngạc nhiên khi ai cũng thích giao cho bạn những việc lớn.

Nhược điểm: Bạn dễ ghen tuông và hay than phiền, càu nhàu vì những thứ rất nhỏ nhặt.

Sinh nhật 21/3: Đen

Ưu điểm: Là mẫu người của sự can đảm và thích chấp
nhận rủi ro. Rất kiên định, một khi bạn đã quyết định chuyện gì thì cực
kỳ khó lay chuyển.

Nhược điểm: Không thích có những thay đổi trong cuộc sống và bạn thấy khó chịu khi những người xung quanh mình thay đổi.

Từ 25/1 đến 3/2 hay 26/7 đến 4/8: Hồng

Ưu điểm: Điểm tuyệt vời ở bạn là bạn luôn cố gắng hết mình, luôn thích giúp đỡ và quan tâm đến người khác. Rất lãng mạn.

Nhược điểm: Khó thỏa mãn và hay suy nghĩ tiêu cực, hoặc ngược lại, đôi khi quá viển vông.

Từ 11/3 đến 20/3: Vàng chanh

Ưu điểm: của bạn là sự bình tĩnh và rất có trách nhiệm, nên bạn đừng ngạc nhiên khi ai cũng thích giao cho bạn những việc lớn.

Nhược điểm: Bạn dễ ghen tuông và hay than phiền, càu nhàu vì những thứ rất nhỏ nhặt.

( cóa zai` ngày ko cóa trong này , mong mọi người thông cảm nha..... ) :D

29-06-2007, 03:57 PM
1. Nếu được là một loại màu sắc, bạn sẽ chọn:
Màu hồng
Màu lam
Màu lục
Màu vàng

2. Nếu được chọn là một loài chim, bạn sẽ chọn:
Chim ưng
Hải âu
Cú mèo
Chim ong (loài chim nhỏ, mỏ dài và nhọn chuyên hút mật ở các tổ ong)

3. Nếu được là một loại đồ ngọt, bạn sẽ chọn:
Mứt táo
Chocolate
Salad hoa quả
Lê sốt rượu đỏ

4. Nếu được là một loài hoa, bạn sẽ chọn:
Hoa hồng
Tuylip
Cúc Susi
Hoa Lan

5. Nếu được là một thành phố, bạn sẽ chọn:
New York (Mỹ)
Vernise (Italia)
Vienna (áo)
Quebec (Canada)

6. Nếu được là một loại cây, bạn sẽ chọn:
Cây cao su
Cây hoa gạo (hay còn gọi là cây mộc miên)
Cây cọ
Cây dừa

7. Nếu được là một loại đá quý, bạn sẽ chọn:
Kim cương
Trân châu
Hồng ngọc
Ngọc lam

8. Nếu được là một loại nhạc cụ, bạn sẽ chọn:
Sáo
Violon
Ghita
Piano

9. Nếu được là một loại đồ uống, bạn sẽ chọn:
Rượu đỏ (Red wine)
Rượu Champagne
Rượu Wisky
Bia

10. Nếu được là một loài động vật, bạn sẽ chọn:
Sư tử
Voi
Cáo
Mèo

11. Nếu được là một loại nguyên tố, bạn sẽ chọn:
Không khí
Ðất
Nước
Lửa

12. Nếu được là một ngày lễ, bạn sẽ chọn:
Lễ Noel
Tết Nguyên đán
Ngày Tình yêu (Valentine Day)
Ngày lễ tạ ơn

13. Nếu được là một loại giày, bạn sẽ chọn:
Giày đế bằng
Xăng đan cao gót, hở mũi
Giày leo núi
Giày thể thao

14. Nếu được là một nhân vật chính trong chuyện cổ tích, bạn sẽ chọn:
Nữ thần tóc rắn trong chuyện thần thoại Hy Lạp
Con ác thú một sừng
Nàng tiên cá
Quỷ hút máu (Dracula)

15. Nếu được là một loại quả, bạn sẽ chọn:
Quả nhãn
Quả táo
Quả đào
Quả thanh long

16. Nếu được là một loại thẻ, bạn sẽ chọn:
Thẻ tín dụng
Thẻ chứng minh thư
Nhãn mác
Bản đồ

17. Nếu được là một loại chất liệu vải, bạn sẽ chọn:
Vải thô
Vải Cotton
Nhung
Vải tơ tằm tự nhiên

18. Nếu được là một loại vũ khí gây án, bạn sẽ chọn:
Thuốc độc
Súng lục
Kiếm
Côn

chọn đi.....kết wả bất ngờ sẽ dc công pố sau :so_funny: :so_funny:

4+3=84
29-06-2007, 03:58 PM
trời 11/12 đâu roài ta :sr:........sao hem thấy hết ta :D

Luvly_Candy
29-06-2007, 04:00 PM
ss oy.... Tuyên bố Kết wã nhanh nào..... :D

Ưu điểm: Tính tình nghệ sĩ là đặc điểm tiêu biểu của bạn. Rất lý trí và biết chọn lựa.

Nhược điểm: Bạn cũng hơi thiếu tự tin và vì suy nghĩ
rất lý trí nên đôi khi bạn quên mất rằng có những chuyện cần trái tim
nhiều hơn là bộ não.

lần thứ 2 hên xui nữa gòy :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
trời 11/12 đâu roài ta :sr:........sao hem thấy hết ta :D

Ai bik' đâu.... Mới đi lụm zia`... chưa kịp check lại.... Sozi.... :D

29-06-2007, 04:03 PM
ss oy.... Tuyên bố Kết wã nhanh nào..... :D

chưa trả lời câu hỏi seo đòy kít wả :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 04:12 PM
Wên Mất..... :D ( chưa ja` đã lẫm cẫm )
1/ Màu Hồng ( girl nào cũng thik )
2/ Hải Âu
3/ Chocolate
4/ Hoa Hồng
5/ Quebec
6/ Cây Vọ
7/ Kim Cương
8/ Piano
9/ Rượu Wisky ( chọn đại , tuy chưa uống bao jờ )
10/ Mèo
11/ Nước
12/ Noel
13/ Giày Thể Thao
14/ Nàng Tiên Cá
15/ Quả Thanh Long
16/ Thẻ Tín Dụng
17/ Vải Tơ Tằm
18/ Thuốc Độc ( cóa nghĩa nà mìn ác độc ah` )

Trả Lời xong mệt gần chik' , choa Kết wã nèo ss oy........... :so_funny: :so_funny: :so_funny:

29-06-2007, 04:38 PM
Internal Server Error :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 04:41 PM
oy... seo ss hum noái trước choài..... :so_funny: :so_funny: :so_funny:

29-06-2007, 04:43 PM
lúc vào bài trắc nghiệm nó cũng có nói cho ss bik trước đâu :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 04:45 PM
thoai kệ....... tự tưỡng tượng coi ga hay hơn............. :so_funny: :so_funny: :so_funny:

29-06-2007, 04:51 PM
Bạn không theo chủ nghĩa độc thân, cũng chẳng phải là người quá kén chọn, thế nhưng mãi vẫn chưa có cặp. Thử làm bài trắc nghiệm dưới đây để tìm câu trả lời cho mình bạn nhé.

1. Bạn làm gì khi gặp anh chàng rất "hot" ghi bàn thắng quyết định trong trận đấu bóng chiều qua?

a. Chúc mừng anh ấy đã chơi một trận tuyệt vời
b. Giả bộ giật mũ anh ta chơi
c. Cười mỉm và giả vờ ngó lơ

2. Chị gái rủ bạn đi dự tiệc với đám bạn chị ấy. Bạn:

a. Liếc mắt đưa tình với mấy anh chàng đẹp trai
b. Làm người câm, nhìn quanh quanh lên trần nhà
c. Nhảy chung với chị và các bạn chị ấy.

3. Bố mẹ không cho chị gái bạn mặc chiếc áo đầm không dây đi dự tiệc. Bạn cảm thấy rất khó chịu vì chị không vui và:
a. Thay chị thuyết phục bố mẹ
b. Im lặng, dại gì mà lắc con thuyền lên chứ
c. Đưa chị đi shopping, tìm chiếc áo mà cả bố mẹ và chị cùng thích

4. Bạn làm gì khi nhận được một tấm ảnh kỷ niệm?

a. Cất vào tủ ở nhà
b. Để sẵn trong túi để lỡ có ai muốn được ký vào thì đưa ra
c. Nhờ mọi người ký vào, dùng chiếc bút nhiều màu rất xinh của bạn

5. Bạn đã hẹn với mấy người bạn gái vào tối thứ sáu nhưng bỗng dưng anh chàng mới quen gọi điện rủ đi xem phim. Bạn:

a. Đồng ý ngay. Nếu từ chối biết đâu chàng chẳng bao giờ gọi lại
b. Đồng ý ngay. Dào, mấy cô bạn biết tỏng bạn sẵn sàng vứt hết mọi thứ vì người yêu trong mộng mà.
c. Nói bạn không thể đi vào thứ sáu, nhưng sao lại không đi vào thứ bảy.

...1 2 3 4 5
a 2 3 3 2 1
b 3 1 1 1 3
c 1 2 2 3 2

cái nì hcắc ăn :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 04:57 PM
chắc ăn đâu muh` chắc ăn.... kết wã cóa thấy rì đâu...... :D

29-06-2007, 04:59 PM
đưa điểm đây gòy cho kít wả chớ :so_funny: :so_funny:

cho trước mất linh :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 05:07 PM
réc rối woa'.... :so_funny: :so_funny: :so_funny:
10 điễm troàn ss oy....... :D

29-06-2007, 05:10 PM
Vì bạn chưa cảm thấy cần. Bạn thấy yên ổn với những gì mình đang có. Bạn không cần một anh chàng để thấy mình thật đặc biệt. Một người khiến bạn hạnh phúc và bạn sẵn sàng đón nhận chính là người biết đề cao những niềm đam mê và có chung những sở thích với bạn.

khỗ thật................. chưa cần :so_funny: :so_funny:

Những người nổi tiếng thường đại diện cho vị trí của các cung hoàng đạo. Tùy theo ngày sinh, hãy làm một phép thử xem bạn có giống họ trong cách nhìn nhận về thời trang mua sắm không nhé?

Bảo Bình (21/1 - 19/2)

Phong cách độc đáo luôn là đích vươn đến nên chẳng ngại mua sắm những món sẽ lỗi mốt vào mùa tới. Thích phá vỡ các quy tắc thời trang để tạo sự khác biệt. Phụ trang lạ mắt hay giày nhiều màu sắc cũng là những cách để thể hiện cá tính ở nơi làm việc.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Luôn tìm đến vẻ nữ tính trong quần áo với chất liệu tuyệt hảo, kiểu dáng thiên về sự lãng mạn và các tông màu nhẹ. Thích mua áo tao nhã và đầm có độ chảy rũ lớn. Thường dùng giày để tạo ra những biến đổi bất ngờ khi phối hợp trang phục.

Dương Cưu (21/3 - 20/4)
Thích thử nghiệm khuynh hướng mới và luôn tự tin phô bày cái nhìn mới lạ trước đám đông. Thích trang phục nam tính, với kiểu dáng đơn giản, yêu màu đỏ - đen. Thường chọn áo cánh đen với quần dài suôn mặc thường. Đồ dạ hội là áo chẽn lụa kết cườm, thêu, viền đỏ.

Kim Ngưu (21/4 - 21/5)

Luôn tìm món chất lượng cao nhưng ít tiền, xem phong cách không quan trọng bằng cảm xúc. Thích các loại vải mịn như lụa, chiffon, satin. Thích váy dài chít eo, kiểu dáng nhấn vào các đường cong. Với trang phục dạ hội, thường chọn đầm không dây, đi cùng là chuỗi hạt kim cương.

Song Sinh (22/5 - 21/6)

Tủ áo nhiều trang phục có phong cách khác nhau để phù hợp với tâm trạng. Yêu màu sắc và kiểu dáng vui nhộn, quần áo tiện lợi dễ thay đổi. Thích đeo túi xách lớn và lựa chọn trang phục theo túi xách. Thường mua những món lễ, có những chi tiết lạ mắt như dây kéo.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Phong cách đẹp, mềm mại, cảm xúc và thể hiện nữ tính. Thông thường ít khi loại bỏ đồ đã mặc và nếu mua sắm thường suy xét về màu sắc và chất liệu đã từng nổi danh của quá khứ. Đôi lúc khá mù mờ trong phong cách, dù dễ tạo ấn tượng từ những đường cong.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Trong ăn mặc luôn ý thức tạo ra ấn tượng với người xung quanh bằng sự sáng tạo và nhiệt thành. Nhạy cảm với màu sắc và luôn để ý đến phụ trang theo kèm. Tủ áo xa xỉ thể hiện sự vượt trội với người xung quanh. Màu tím là màu sẽ hướng đến mùa này.

Xử Nữ (23/8 - 23/9)

Người bỏ nhiều thời gian để tìm kiếm những món cổ điển như đôi hài xưa. Cũng thích những chiếc túi xách lớn, hình dáng và màu sắc cổ điển. Mùa này thích hợp với đầm trắng, chi tiết nữ tính như đầm cổ lọ, các chất liệu ôm sát và phụ liệu nữ tính.

Thiên Bình (24/9 - 23/10)
Tìm kiếm sự cân bằng là điều quan trọng nhất sau tình yêu hay cảm xúc. Thích mẫu thời trang mới nhất, tìm đến phong cách nữ tính với các phụ trang. Khi mua sắm luôn cố gắng thiết lập quan hệ với đại diện mua bán và những cửa hàng yêu thích để nhận ưu đãi.

Hổ Cáp (24/10 - 22/11)

Quyến rũ, gợi cảm với mong muốn thể hiện sự bí ẩn. Thích màu đen, giày cao gót hay giày ống cao. Khi mua sắm, sẽ tìm kiếm những món sexy nhưng không mấy tạo ra sự tưởng tượng. Nên tập trung vào những đường cong với màu sắc đậm, những phụ trang bắt mắt.

Nhân Mã (23/11 - 21/12)

Thích trang phục tạo cảm giác tự do và vận động. Thích diện những bộ màu sắc tươi sáng, ngắn và hở cổ. Có khiếu khôi hài khi lựa chọn trang phục và khiến người xung quanh vui theo vì sự xuất hiện của mình. Cũng không khó tính lắm khi Shopping.

Ma Kết (22/12 - 20/1)

Vì định hướng nghề nghiệp rất kỹ nên thời trang cho công việc chiếm đa phần trong tủ quần áo. Yêu sự cổ điển nhưng đắt tiền cũng như thanh lịch và đề cao yếu tố chuyên nghiệp của quần áo. Nên tránh các loại sợi nhân tạo và tốn nhiều tiền cho túi xách và giày để củng cố vị thế.

Luvly_Candy
29-06-2007, 05:23 PM
Dương Cưu (21/3 - 20/4)
Thích thử nghiệm khuynh hướng mới và luôn tự tin phô bày cái nhìn mới lạ trước đám đông. Thích trang phục nam tính, với kiểu dáng đơn giản, yêu màu đỏ - đen. Thường chọn áo cánh đen với quần dài suôn mặc thường. Đồ dạ hội là áo chẽn lụa kết cườm, thêu, viền đỏ.

Thix cái này nhất , cóa kết wã giền...... :D

29-06-2007, 05:24 PM
hên xui :so_funny:........mún nữa hem? :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 05:26 PM
tình hình nà ss thik' poi' nhắm thìa fãi..... :D

29-06-2007, 05:30 PM
bói cho vui thoy :hihi: :hihi:

hok thix nhưng hết chiện làm :so_funny: :so_funny:

Luvly_Candy
29-06-2007, 05:32 PM
topic này chắc miền hợp tác kin doanh zia` poi' woa' ah`... :D...

29-06-2007, 05:37 PM
Bạn là nữ hoàng im lặng, ngôi sao kín đáo hay... "dân buôn thứ thiệt"? Hãy thử xem mình có phải "đầu tư" nhiều hơn cho khoản giao tiếp không nhé!

1. Đứa bạn thân nhất "bật mí" về anh chàng nó đang để ý. Điều tệ hại là trước đó không lâu, anh chàng đó đã... tán tỉnh bạn. Bạn:

a. Mở to mắt và tỏ vẻ không biết gì.
b. Lảng sang chuyện khác, ví dụ như hỏi về cô bé xinh xinh trong lớp chẳng hạn.
c. Nói cho đứa bạn biết điều tồi tệ này càng sớm càng tốt.

2. Nghe đồn, một anh chàng là "hotboy" của trường đã "bye bye" bạn gái. Bạn:

a. Không nói gì, bởi điều đó chẳng ảnh hưởng đến bạn.
b. Kể lại với đứa bạn thân, nhưng cảnh báo nó: nếu đó là sự thật thì tớ không có ý kiến gì đâu nhé!
c. Gửi e-mail cho bạn bè mà bạn biết. Đây thực sự là một tin vô cùng hấp dẫn, phải chia sẻ với mọi người chứ.

3. Một người bạn thân đột nhiên thú nhận rằng có thể bạn ấy bị rớt môn Hóa. Bạn sẽ:

a. Hứa với người bạn sẽ giữ thật kĩ bí mật này.
b. Kể lại việc này với anh trai của bạn vì anh ấy rất giỏi môn Hóa và có thể sẽ giúp được đứa bạn.
c. Vô tình đem kể chuyện này với nhiều người.

4. Một cô gái ăn mặc gần như giống hệt bạn trong một buổi tiệc của lớp khiến đám bạn bè của bạn cứ xì xầm, soi mói từng chi tiết một. Bạn:

a. Từ chối bình luận - bạn thích giữ phong cách của chính mình.
b. Hơi nhún vai, cho rằng cô bạn đó có thể là một người vui tính.
c. Đợi cho đến khi bạn tập trung sự chú ý của tất cả mọi người, bạn sẽ nhẹ nhàng từng phút từng phút một nhắc lại điều này.

5. Tuần sau là sinh nhật em gái bạn và mẹ bạn định làm cô bé ngạc nhiên bằng một chú cún con. Bạn:

a. Không nói gì. Cô bé sẽ rất bất ngờ cho mà xem!
b. Nói bóng gió về món quà để cô bé thấy hào hứng.
c. Ngay lập tức kéo tay cô bé và hét lên rằng: "Trời ơi, em sắp có có một chú cún con đấy!"

6. Khi đối mặt với những chuyện tầm phào đầy hấp dẫn trên những tờ tạp chí. Bạn:

a. Xem tất cả đều không có giá trị gì.
b. Biết phân biệt rằng, đó chỉ là chuyện thoáng qua.
c. Hoàn toàn bị ám ảnh bởi những tin tức như vậy, thậm chí tò mò đến mức quên cả làm bài tập về nhà.

7. Tự nhận xét mình, về cái khoản giao tiếp, bạn:

a. Một người luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu. Bạn bè có thể nói với bạn bất cứ điều gì.
b. Chả bao giờ buôn dưa lê với ai cả.
c. Hình như chưa ai nói với tớ điều bí mật gì cả. Họ sợ chúng sẽ được "bật mí" ngay lập tức.

phần nhìu đáp án bạn đã tập trung vào câu a, b hey c?? :hihi: :hihi:

topic này chắc miền hợp tác kin doanh zia` poi' woa' ah`... :D...

chủ đề nà thế mà :so_funny: :so_funny: :so_funny:

_KeoBonBon_
29-06-2007, 06:06 PM
tôi thích socola.....:D bác nói rất chính xác....sôi nổi chỉ có ở BonBon này thôi

29-06-2007, 06:10 PM
đó mới có 1 cái.......còn mấy cái kia bói lun đi :so_funny: :so_funny:

huongduongxanh
29-06-2007, 06:19 PM
....koi thử nèo..........zòi im hít 7 kâu dìu b ......:so_funny: .....kq âu?

Mr.Chuym
29-06-2007, 06:21 PM
Hình như mình xem qua hết rồi :so_funny:

29-06-2007, 06:32 PM
phải bik chia sẻ chứ :so_funny: :so_funny:

Ngôi sao kín đáo

Chúc mừng bạn! Khi có một bí mật, bạn biết khi nào có thể nói và khi nào thì cần im lặng. Bạn làm chủ được nghệ thuật ứng xử với người khác và với những bí mật của họ - với sự tôn trọng của mọi người. Bạn biết có những điều không thể hoặc không bao giờ được tiết lộ.

phù.......kiếm mãi mí ra :so_funny: :so_funny:

huongduongxanh
29-06-2007, 06:56 PM
...dark mè nè ngui seo kính đáo chắc sao trên trùi rụng sạch .......:so_funny: :so_funny:

29-06-2007, 07:01 PM
oài.....nhùm lẫn kinh dzị.....cí đó cho hướngdương mà :so_funny: :so_funny:

huongduongxanh
29-06-2007, 07:05 PM
......hdx ở dưới đất thoi hok mơ nằm seo âu............ lỡ có seo chổi đi wa thì ..........:so_funny: :so_funny: :so_funny: nhường cho nhà dark đê :so_funny:

29-06-2007, 07:12 PM
đã dark gòy làm sao thì ai mờ thấy dc :so_funny: :so_funny:

huongduongxanh
29-06-2007, 07:16 PM
......hok seo ......bi zờ công nghệ tiên tiến gồi từ dark thành seo hok có zì nà khó ........:so_funny: ........cần kó ông bầu năng xê nà đươc ầu........:so_funny: :so_funny:

29-06-2007, 07:22 PM
ông bầu thì chưa thấy chứ bà..........thì nhìu :so_funny: :so_funny:

huongduongxanh
29-06-2007, 07:29 PM
.........thế đất chưa xem khi đàng ông mang bầu à......:so_funny: :so_funny:

LIBRA*
29-06-2007, 11:23 PM
Nếu thích kem vani, bạn là người sôi nổi, nhiều màu sắc, sẵn sàng chấp nhận rủi ro, luôn đặt ra mục tiêu cao để phấn đấu và có kỳ vọng lớn về bản thân mình. Bạn cũng thích mối quan hệ gia đình gần gũi, thích giao du, đàn đúm nhưng lại dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Bạn biết biểu cảm về bản thân và tin vào thế giới tâm linh
cũng đúng đúng :hihi:

H: Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình.

tiết kiệm thỳ ko phải nà mình rùi :so_funny:

AnH_XiNh
30-06-2007, 06:24 AM
... iem coi ju`m tên anh trai iem jum` ss...ss hem cóa đủ can đảm để xem , nhá :so_funny::D

Conan_Raito
30-06-2007, 06:39 AM
Kem nào cũng thích ăn hết á, ăn 1 loại kh ngon = ăn nhiều loại trộn chung với nhau :D

D: Mỗi lần bạn để ý một đối tượng nào đó, bạn chỉ muốn đeo đuổi cho bằng được và không dễ dàng từ bỏ người ta. Là một người có tính cách hồn nhiên và quan tâm đến người khác, nếu người ta gặp vấn đề gì thì đó là cơ hội tốt để bạn “bật đèn xanh”. Bạn có một niềm đam mê mãnh liệt, chung thủy, đôi khi cũng ghen tuông và muốn sở hữu người ta. Có một tâm hồn phóng khoáng, rộng mở, hay bị kích thích bởi sự lập dị và phi thường.
hihi cũng có mấy cái đúng đó :D, sao mà bài bói nào cũng hay nói là mình ghen và chung thủy hết vậy kìa :D

Bài bói về ngày sinh nhật thì ngày 6/11 đâu hả :D

Kim Ngưu (21/4 - 21/5)

Luôn tìm món chất lượng cao nhưng ít tiền, xem phong cách không quan trọng bằng cảm xúc. Thích các loại vải mịn như lụa, chiffon, satin. Thích váy dài chít eo, kiểu dáng nhấn vào các đường cong. Với trang phục dạ hội, thường chọn đầm không dây, đi cùng là chuỗi hạt kim cương.

<<<<< 2 mà mặc váy D chết liền :so_funny: :so_funny: :so_funny:

mà bài này có đúng với Dark và Hiền kh vậy :D

à bài bói kia D đc 6 điểm kết quả đâu hả :haha:, bói về kén chọn hay là gì đó :D

AnH_XiNh
30-06-2007, 06:47 AM
... khíp...C.R en kỉu Úc á :haha:

Conan_Raito
30-06-2007, 06:48 AM
en kiểu úc là cái gì? :D

AnH_XiNh
30-06-2007, 06:51 AM
... en như C.R á... thập cẩm ( cái nì có đc kiu nà tham en hem :hihi: )

Luvly_Candy
30-06-2007, 08:20 AM
A: Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Bạn còn là một người thành thật và đam mê mãnh liệt nên khi bước vào chuyện tình cảm, hành động có ý nghĩa đặc biệt hơn là những lời nói bóng gió. Những nhu cầu về sinh lý cơ thể được bạn đặt quan tâm lên hàng đầu.

N: Hồn nhiên và nhút nhát. Có những lúc bạn phê bình “người ấy” một cách quyết liệt để tìm thấy sự hoàn hảo cho cả hai. Thật không dễ dàng để bạn tìm thấy một người yêu đạt được những tiêu chuẩn bạn đề ra. Vì thế bạn thường gặp khó khăn trong việc bày tỏ những cảm xúc của mình.

EM coi jum` ss zới anh zai oài đóa......... :so_funny: :so_funny: :so_funny:

AnH_XiNh
30-06-2007, 08:23 AM
cái nì fai? kiu ox xem mới đc...:so_funny:...:chayle:

nhatnam88
30-06-2007, 10:10 AM
lại là kem anh ko thích lắm vì nợ kem nhiều quá rồi:D(Dâu ấy)

AnH_XiNh
01-07-2007, 01:24 AM
.....ối chà...bét chước bx...:haha:

nhatnam88
01-07-2007, 09:44 AM
ai bét chước bx hả trời

01-07-2007, 12:29 PM
Wên Mất..... :D ( chưa ja` đã lẫm cẫm )
1/ Màu Hồng ( girl nào cũng thik )
2/ Hải Âu
3/ Chocolate
4/ Hoa Hồng
5/ Quebec
6/ Cây Vọ
7/ Kim Cương
8/ Piano
9/ Rượu Wisky ( chọn đại , tuy chưa uống bao jờ )
10/ Mèo
11/ Nước
12/ Noel
13/ Giày Thể Thao
14/ Nàng Tiên Cá
15/ Quả Thanh Long
16/ Thẻ Tín Dụng
17/ Vải Tơ Tằm
18/ Thuốc Độc ( cóa nghĩa nà mìn ác độc ah` )

Trả Lời xong mệt gần chik' , choa Kết wã nèo ss oy........... :so_funny: :so_funny: :so_funny:

kết wả nài :

Nhược điểm trong tình yêu: Quá thiên về sống nội tâm, khép kín...
Cá tính tiềm ẩn: Bạn là người thâm trầm và đáng tin cậy. Bạn luôn cho rằng sức khỏe chính là nguồn gốc của niềm vui. Ðơn giản, dễ gần, tự nhiên là phong cách sống mà bạn luôn hướng tới. Cá tính lạc quan, bằng lòng với số phận giúp bạn luôn cảm thấy 'cuộc đời thật đẹp', dăm ba chuyện rắc rối, phiền phức khó làm cho bạn phiền lòng hay bực mình. Bản chất tinh tế, hay e thẹn bạn không phải là người có thể dễ dàng thổ lộ tâm sự.
Phương châm sống của bạn là 'hãy tự giúp mình trước khi trời giúp'. Bạn thà dành thời gian cho công việc còn hơn là đi 'kinh doanh' chuyện của người khác.

Tính cách trong tình yêu: Theo bạn một tình yêu lý tưởng là giữa hai người phải có khoảng trời riêng. Nếu yêu bạn thì người đó phải chủ động tìm hiểu, đủ tinh tế để có thể chỉ qua một ánh mắt, một hành động cũng có thể nắm bắt được tình ý của bạn. Có điều, trong hệ thần kinh của người đàn ông đôi khi dây thần kinh này bị... đứt, tức là để cho anh ta đạt được yêu cầu của mình cũng cần phải có thời gian để... tích lũy kinh nghiệm. Bạn là người thận trọng, biết quan tâm chia sẻ và sẵn sàng xả thân vì người mình yêu. Trong con mắt của không ít đàn ông bạn là người tình tuyệt vời nhất. Nhưng nếu người yêu của bạn lỡ có hành vi phản bội, bạn sẽ lập tức cắt đứt sợi dây tình cảm và quyết không bao giờ tha thứ cho anh ta. Trong những khoảnh khắc lãng mạn một cử chỉ quyến rũ có khi lại càng làm tăng thêm tình yêu của người ấy đối với bạn. Nhưng nếu cứ hơi một chút là nổi giận đòi chia tay, kết cuộc sẽ chỉ khiến bạn hối hận suốt đời mà thôi.

ko nợ nữa nhá :so_funny: :so_funny:

mà bài này có đúng với Dark và Hiền kh vậy :D

hên xui đi Jun oy :so_funny: :so_funny:

à bài bói kia D đc 6 điểm kết quả đâu hả :haha:, bói về kén chọn hay là gì đó :D

kết wả cho Jun nà
3-6 điểm: Vì bạn quá e dè. Bạn thích làm mọi chuyện một mình hơn là với một nhóm. Chính vì thế, có thể người khác không nhận ra được những mặt đáng yêu của bạn. Vậy thì ngay bây giờ, sao bạn không thử dấn thân xem?

Luvly_Candy
01-07-2007, 12:54 PM
ss tìm ga kết wã goài ah`.... Thank ss nhiu``````` nhắm..... :D
:huglove:

01-07-2007, 12:58 PM
hên.....hum nay mạng hok lag :so_funny: :so_funny:

thuyyen_love_thieulam_
09-07-2007, 11:04 PM
đúng wé giống tính mình ghê :5: :5:

cobenghichngom
09-07-2007, 11:09 PM
Nếu thích kem vani, bạn là người sôi nổi, nhiều màu sắc, sẵn sàng chấp nhận rủi ro, luôn đặt ra mục tiêu cao để phấn đấu và có kỳ vọng lớn về bản thân mình. Bạn cũng thích mối quan hệ gia đình gần gũi, thích giao du, đàn đúm nhưng lại dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Bạn biết biểu cảm về bản thân và tin vào thế giới tâm linh.

:D thik en 2 kem đoá

_rÊu_
09-07-2007, 11:21 PM
Màu hồng
Màu lam
Màu lục
Màu vàng

Chim ưng
Hải âu
Cú mèo

Mứt táo
Chocolate
Salad hoa quả
Lê sốt rượu đỏ

Hoa hồng
Tuylip
Cúc Susi
Hoa Lan

New York (Mỹ)
Vernise (Italia)
Vienna (áo)
Quebec (Canada)

Cây cao su
Cây cọ
Cây dừa

Kim cương
Trân châu
Hồng ngọc
Ngọc lam

Sáo
Violon
Ghita
Piano

9. Nếu được là một loại đồ uống, bạn sẽ chọn:
Rượu đỏ (Red wine)
Rượu Champagne
Rượu Wisky
Bia

10. Nếu được là một loài động vật, bạn sẽ chọn:
Sư tử
Voi
Cáo
Mèo

11. Nếu được là một loại nguyên tố, bạn sẽ chọn:
Không khí
Ðất
Nước
Lửa

12. Nếu được là một ngày lễ, bạn sẽ chọn:
Lễ Noel
Tết Nguyên đán
Ngày Tình yêu (Valentine Day)
Ngày lễ tạ ơn

13. Nếu được là một loại giày, bạn sẽ chọn:
Giày đế bằng
Xăng đan cao gót, hở mũi
Giày leo núi
Giày thể thao

14. Nếu được là một nhân vật chính trong chuyện cổ tích, bạn sẽ chọn:
Nữ thần tóc rắn trong chuyện thần thoại Hy Lạp
Con ác thú một sừng
Nàng tiên cá
Quỷ hút máu (Dracula)

15. Nếu được là một loại quả, bạn sẽ chọn:
Quả nhãn
Quả táo
Quả đào
Quả thanh long

16. Nếu được là một loại thẻ, bạn sẽ chọn:
Thẻ tín dụng
Thẻ chứng minh thư
Nhãn mác
Bản đồ

17. Nếu được là một loại chất liệu vải, bạn sẽ chọn:
Vải thô
Vải Cotton
Nhung
Vải tơ tằm tự nhiên

18. Nếu được là một loại vũ khí gây án, bạn sẽ chọn:
Thuốc độc
Súng lục
Kiếm
Côn

chọn đi.....kết wả bất ngờ sẽ dc công pố sau :so_funny: :so_funny:

1. Màu lam
2. Chim ưng
3. Salad hoa quả
4. Tulip
5. Vernise
6. cây dừa
7. ngọc lam
8. Ghita
9. Champagne
10. Mèo
11. nước
12. Noel
13. Giày đế bằng
14. Dracula
15. Táo
16. Chứng minh thư
17. Cotton
18. Thuốc độc

Rồi nhe... bà đác vô đây công bố kết quả cho tui coi :so_funny:

thuyyen_love_thieulam_
10-07-2007, 12:09 AM
nhân tiện cho em kết wả lun nghen
1. Hồng
2. Hải Âu
3. Chocolate
4. Hoa hồng
5. New York
6. Cây hoa gạo
7. Kim cương
8. Piano
9. Rượu Champagre
10. Mèo
11. Không khí
12. Valentine day
13. Giày thể thao
14. Nàng tiên cá
15. Quả đào
16. Bản đồ
17. Vải tơ tằm tự nhiên
18. Thuốc độc

Duy_Ga
10-07-2007, 12:19 AM
5 loại kem đều thích :D

arrive_vietnamese
10-07-2007, 01:49 AM
để coi
màu lục
chim ưng
hoa quả
new work
cây cọ
ngọc lam
ghi ta
rượu đỏ
sư tử
nc
noel
thể thao

táo
thẻ tín dụng
contton
súng

-:-AlONe-:-
10-07-2007, 09:37 PM
.....đúng nhở.....:rain:

arrive_vietnamese
11-07-2007, 01:57 AM
tuyên bố lẹ lên đi , chờ dài cổ rùi

11-07-2007, 02:09 AM

Cá tính tiềm ẩn: Bạn là người thâm trầm và đáng tin cậy. Bạn luôn cho rằng sức khỏe chính là nguồn gốc của niềm vui.
Ðơn giản, dễ gần, tự nhiên là phong cách sống mà bạn luôn hướng tới. Cá tính lạc quan, bằng lòng với số phận giúp bạn luôn cảm thấy 'cuộc đời thật đẹp', dăm ba chuyện rắc rối, phiền phức khó làm cho bạn phiền lòng hay bực mình.
Bản chất tinh tế, hay e thẹn bạn không phải là người có thể dễ dàng thổ lộ tâm sự. Phương châm sống của bạn là 'hãy tự giúp mình trước khi trời giúp'. Bạn thà dành thời gian cho công việc còn hơn là đi 'kinh doanh' chuyện của người khác.

Tính cách trong tình yêu: Theo bạn một tình yêu lý tưởng là giữa hai người phải có khoảng trời riêng.
Nếu yêu bạn thì người đó phải chủ động tìm hiểu, đủ tinh tế để có thể chỉ qua một ánh mắt, một hành động cũng có thể nắm bắt được tình ý của bạn.
Có điều, trong hệ thần kinh của người đàn ông đôi khi dây thần kinh này bị... đứt, tức là để cho anh ta đạt được yêu cầu của mình cũng cần phải có thời gian để... tích lũy kinh nghiệm.
Bạn là người thận trọng, biết quan tâm chia sẻ và sẵn sàng xả thân vì người mình yêu. Trong con mắt của không ít ng đàn ông là người tình tuyệt vời nhất.
Nhưng nếu người yêu của bạn lỡ có hành vi phản bội, bạn sẽ lập tức cắt đứt sợi dây tình cảm và quyết không bao giờ tha thứ cho anh ta.
Trong những khoảnh khắc lãng mạn một cử chỉ quyến rũ có khi lại càng làm tăng thêm tình yêu của người ấy đối với bạn. Nhưng nếu cứ hơi một chút là nổi giận đòi chia tay, kết cuộc sẽ chỉ khiến bạn hối hận suốt đời mà thôi.

thíu 1 câu hỏi về hoa, nhưng kểt wả nà thế đó :D

1. Màu lam
2. Chim ưng
3. Salad hoa quả
4. Tulip
5. Vernise
6. cây dừa
7. ngọc lam
8. Ghita
9. Champagne
10. Mèo
11. nước
12. Noel
13. Giày đế bằng
14. Dracula
15. Táo
16. Chứng minh thư
17. Cotton
18. Thuốc độc

mấy năm gòy mí thấy cí này :so_funny: :so_funny:

Cá tính tiềm ẩn: Bạn là người thâm trầm và đáng tin cậy. Bạn luôn cho rằng sức khỏe chính là nguồn gốc của niềm vui.
Ðơn giản, dễ gần, tự nhiên là phong cách sống mà bạn luôn hướng tới. Cá tính lạc quan, bằng lòng với số phận giúp bạn luôn cảm thấy 'cuộc đời thật đẹp', dăm ba chuyện rắc rối, phiền phức khó làm cho bạn phiền lòng hay bực mình.
Bản chất tinh tế, hay e thẹn bạn không phải là người có thể dễ dàng thổ lộ tâm sự. Phương châm sống của bạn là 'hãy tự giúp mình trước khi trời giúp'. Bạn thà dành thời gian cho công việc còn hơn là đi 'kinh doanh' chuyện của người khác.

Tính cách trong tình yêu: Theo bạn một tình yêu lý tưởng là giữa hai người phải có khoảng trời riêng. Nếu yêu bạn thì người đó phải chủ động tìm hiểu, đủ tinh tế để có thể chỉ qua một ánh mắt, một hành động cũng có thể nắm bắt được tình ý của bạn. Có điều, trong hệ thần kinh của người đàn ông đôi khi dây thần kinh này bị... đứt, tức là để cho anh ta đạt được yêu cầu của mình cũng cần phải có thời gian để... tích lũy kinh nghiệm. Bạn là người thận trọng, biết quan tâm chia sẻ và sẵn sàng xả thân vì người mình yêu. Trong con mắt của không ít đàn ông bạn là người tình tuyệt vời nhất. Nhưng nếu người yêu của bạn lỡ có hành vi phản bội, bạn sẽ lập tức cắt đứt sợi dây tình cảm và quyết không bao giờ tha thứ cho anh ta. Trong những khoảnh khắc lãng mạn một cử chỉ quyến rũ có khi lại càng làm tăng thêm tình yêu của người ấy đối với bạn. Nhưng nếu cứ hơi một chút là nổi giận đòi chia tay, kết cuộc sẽ chỉ khiến bạn hối hận suốt đời mà thôi.

11-07-2007, 02:17 AM
nhân tiện cho em kết wả lun nghen
1. Hồng
2. Hải Âu
3. Chocolate
4. Hoa hồng
5. New York
6. Cây hoa gạo
7. Kim cương
8. Piano
9. Rượu Champagre
10. Mèo
11. Không khí
12. Valentine day
13. Giày thể thao
14. Nàng tiên cá
15. Quả đào
16. Bản đồ
17. Vải tơ tằm tự nhiên
18. Thuốc độc

hình nhử ngừi này giúng nheu :so_funny: :so_funny:

Ðơn giản, dễ gần, tự nhiên là phong cách sống mà bạn luôn hướng tới.
Cá tính lạc quan, bằng lòng với số phận giúp bạn luôn cảm thấy 'cuộc đời thật đẹp', dăm ba chuyện rắc rối, phiền phức khó làm cho bạn phiền lòng hay bực mình. Bản chất tinh tế, hay e thẹn bạn không phải là người có thể dễ dàng thổ lộ tâm sự.
Phương châm sống của bạn là 'hãy tự giúp mình trước khi trời giúp'. Bạn thà dành thời gian cho công việc còn hơn là đi 'kinh doanh' chuyện của người khác.

Daisuke Niwa
11-07-2007, 05:04 AM
Chữ cái trong tên nói lên tính cách....

Không ngờ mình tuyệt thật!:D

Daisuke Niwa
11-07-2007, 05:13 AM
Màu hồng
Màu lam
Màu lục
Màu vàng
Chim ưng
Hải âu
Cú mèo

Mứt táo
Chocolate Salad hoa quả
Lê sốt rượu đỏ

Hoa hồng
Tuylip
Cúc Susi
Hoa Lan

New York (Mỹ)
Vernise (Italia)
Vienna (áo)
Quebec (Canada)

Cây cao su
Cây cọ
Cây dừa

Kim cương
Trân châu
Hồng ngọc
Ngọc lam

Sáo
Violon
Ghita
Piano