PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chuyện gia đình mình.....

Dra-cu-la
28-06-2007, 08:03 PM
Mình và mẹ cùng cảm thấy bố mình có gì đó khác lúc trước rất nhiều , mình nghi quá , hình như bố có bồ hay sao ấy:timvo: !!! Trên áo bố hay có vết son :thatall: và xe của bố thì có những dấu vết phụ nữ mà mình và mẹ thì ít lên xe bố lắm cơ ! Bố gần đây thường viện cớ để ra khỏi nhà , hay đi nhậu xỉn và ko còn quan tâm mình nữa , mình buồn quá !

online_love75
28-06-2007, 08:58 PM
vớ vẩn thật
có khi chỉ là vô tình
sao bạn đa nghi quá
nhưng hãy thử tìm hiểu
nhưng kín thôi nếu ko phải thì chết

hoasaudongvn
29-06-2007, 03:30 AM
Bạn và mẹ đã mất lòng tin ở bố thì nên tìm hiểu cho rõ để khỏi nghĩ ngợi còn bằng cách nào thì mình cũng chưa nghĩ ra à

Luvly_Candy
29-06-2007, 07:34 AM
nếu như bạn nghi ngờ thì cứ hõi bố , có thễ bố bạn bận chiện lùm ăn thìa sao.... :D

hello knight
29-06-2007, 09:08 AM
Em thấy cũng nghi lắm, tuy nhiên theo những lời chị nói thì cũng chưa khẳng định được.Em hiểu cảm giác của chị vì....Nhưng chị là con gái của bố, chị thử tâm sự với bố, cùng mẹ tạo cho bố cảm giác gia đình cần bố và ấm cúng,chị phải phối hợp với mẹ thật chặt chẽ, kín đáo theo dõi. Nhờ mẹ chị phối hợp và thi thoảng điều tra về những cuộc gọi điện đến. Nhưng phải tuyệt đối kín đáo nhé.Mong là chị gặp tốt lành hơn em

traitimtui_votanrui
29-06-2007, 10:07 AM
chị thử theo dõi bố xem................bố đi đâu thì bảo bố là bố ơi cho con đi với

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
29-06-2007, 05:21 PM
:rain: chuyện gì tới nó tới..........tất nhiên phải bùn nhưng..............:rain: đó là chuyện..............người lớn :rain: mình ko thế làm gì hơn :rain:

chị thử theo dõi bố xem................bố đi đâu thì bảo bố là bố ơi cho con đi với

cố níu kéo cũng chỉ làm mọi việc thêm rắc rối :rain: nếu pố có thật thì bạn sẽ làm gì :rain: nói với mẹ cho gia đình càng ảm đạm àh :rain:

_KeoBonBon_
29-06-2007, 05:56 PM
chắc chán cơm thèm mì gỏ đây ý mà >"< giống dady của mình...bị mamy mắng cho 1 trận...chừa luôn...

Luvly_Candy
29-06-2007, 05:59 PM
tùy người thoy.... cóa người mắng thì bik' nghe za` sửa đổi.... tùy người chỉ như là jo' thoãng wa tai.... :rain:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
29-06-2007, 06:00 PM
chắc chán cơm thèm mì gỏ đây ý mà >"<

đừng dể người lớn nghe bạn nói thế nhá :rang: nát đít ấy :so_funny: :so_funny:

huongduongxanh
29-06-2007, 06:07 PM
....khi nào chỉ có hai bố koan thì bạn hãy thử nói chiện với bố xem sao, bạn hãy nói hết những gì bạn muốn nói với bố, biết đâu bố bạn sẽ ngày càng quan tâm đến gia đình hơn:fi:
......đừng vội kết tội cho ai khi không biết chính xác họ có tội hay ko........:timvo:

traitimtui_votanrui
30-06-2007, 12:39 AM
chị đừng lo lắng nhiêu...............nhỡ bố chị đi có việc thì sao........rùi chị rõ.........:blinking:

AnH_XiNh
30-06-2007, 06:12 AM
tìm hỉu trước khi nghi ngờ nhé bạn... mình đã hỉu nhầm cho bố mình như thế ấy... bây giờ thì mình hoàn toàn tin tưởng vào ngừi ấy rùi ^^!

Dra-cu-la
01-07-2007, 08:53 AM
Thật lòng cảm ơn các anh chị và các bạn rất nhiều , nhưng mình lại nghe một cô đồng nghiệp nói với mẹ mình là bố mình đang quen với một cô vợ bé của người khác ( ông phó giám đốc)......Gia đình mình đang gặp trục trặc...Hình như bố mình có bồ thiệt rùi !.. Hichic