PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu là thánh đường

kannan
13-07-2005, 06:51 PM
CHúng tôi yêu nhau từ khi còn ngồi trên ghế nhà trường, từ những vụn về đáng yêu của trẻ con, từ những mộng mơ lãng lạng của , tuổi học trò, và tình yêu lớn dần đến lúc nào cũng ko ngờ được, chỉ biết có những nỗi nhớ đến cháy lòng khi phai xa nhau vì khoảng cách.... trưởng thành la 1 quy luat mà ko ai tránh khỏi, va rồi cúng tối đối mặt với no , với những lo toan bề bộn của cuộc sống, với ước mơ, 2 dứa 2 phương trời, khoảng cách , ước mơ công việc dường như kéo chúng tôi ra xa nhau hơn, .. cái quá khứ ngày xưa trôi vào kí ức, thời gian gặp măt ngày cafmh it đi , dẫu biết rằng yêu thương ko bao giờ phai nhat, nhưng thật là khó khăn khi nhìn thấy anhko được chăm soc như đúng trách nhiêm của tôi, và cả anh cũng vậy, 2 đứa cứ lao theo mơ ước theo tương lai, cho 1 ngày mai tốt hơn ..... nhưng tôi lo sơ, lo sợ những phút yếu lòng của cả 2 khi vắng người mình yêu thương bên cạnh, sợ những ưu tư ko nói được..... dù tôi vẫn biết tình yêu đó 2 chúng tôi vẫn giữ gìn trân gtrongj và ven nguyên như ban đầu , tôi va2 anh ko còn cách nào khác là chờ đơi, có chăng diều đó la f ko thể

comotvisao
13-07-2005, 11:46 PM
thực ra xa cách cũng là một dạng thử thách, thử thách của số phận, vượt qua được thời gian và khoảng cách để đến bên nhau bạn sẽ quý trọng tình yêu của mình hơn nữa vì đó sẽ là 1 tình yêu chân thật