PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình bạn và tình yêu

LIBRA*
24-06-2007, 06:09 AM
Tình bạn là khi bạn luôn mong muốn những điều tốt nhất đến với bạn bè mình. Tình yêu là khi bạn đem lại cho người ấy những gì tốt đẹp nhất.

Tình bạn là những lần sánh vai lặng lẽ bên người bạn tin tưởng. Tình yêu là khi bạn cảm thấy trên thế giới này chỉ còn tồn tại mỗi hai người, bạn và người ấy.

Tình bạn là khi họ nhìn vào đôi mắt bạn, bạn biết họ quan tâm đến bạn nhường nào. Tình yêu là khi người ấy nhìn vào đôi mắt bạn, ánh mắt ấy sưởi ấm trái tim bạn.

Tình bạn luôn gần gũi mặc dù các bạn có ở xa nhau. Tình yêu là khi bạn vẫn cảm nhận hơi ấm, bàn tay của người ấy khi hai bạn không bên nhau.

Tình bạn luôn ngự trị trong tâm trí. Tình yêu luôn ngự trị trong tâm hồn.

Tình bạn là khi cần bạn luôn cố gắng để có mặt bên họ. Tình yêu là khi bạn sẵn sàng từ bỏ mọi thứ để được bên người ấy.

Tình bạn là nụ cười ấm áp trong mùa đông lạnh giá. Tình yêu là những cử chỉ, hành động ấm áp đem lại nhiều rung động trong trái tim.

Tình bạn có thể tồn tại mà không cần tình yêu. Tình yêu không thể sống nếu thiếu tình bạn.

mốc
24-06-2007, 06:22 AM
tình ban tình yêu , noi thiệt chứ đôi lúc tui chẵng biết mình đang yêu hay là ko yêu nữa. sao lại có tình yêu làm chi nhỉ ,tui thấy thật phiền phức vì cứ gặp người ấy là lại chẳng làm được chi cả.AI Có thể nói cho tui vì sao ko

DuongKid
24-06-2007, 07:10 AM
Nhiều lúc mọi người đang là bạn thân với nhau, tự dưng nói yêu thì dễ mất tình bạn lắm

m2mnamtuocbongtoi
28-06-2007, 07:03 AM
........................hay nhỉ......cái này xứng đáng đọc..................

long_co_nương
28-06-2007, 07:28 PM
có vẻ H rất giỏi trong lĩnh vực iu đương

dautay_style
29-06-2007, 06:24 AM
tui chẳng hỉu tình iu la ji` có lẽ vì tui chưa từng iu, tui hok mún iu hok mún, tui mún độc thân, tui mún tui đc tự do bay nhảy hok mún chịu sự ràng buộc tui là zay á:fi:

***Loveless***
07-07-2007, 02:08 PM
Tình bạn là khi bạn luôn mong muốn những điều tốt nhất đến với bạn bè mình. Tình yêu là khi bạn đem lại cho người ấy những gì tốt đẹp nhất.

Tình bạn là những lần sánh vai lặng lẽ bên người bạn tin tưởng. Tình yêu là khi bạn cảm thấy trên thế giới này chỉ còn tồn tại mỗi hai người, bạn và người ấy.

Tình bạn là khi họ nhìn vào đôi mắt bạn, bạn biết họ quan tâm đến bạn nhường nào. Tình yêu là khi người ấy nhìn vào đôi mắt bạn, ánh mắt ấy sưởi ấm trái tim bạn.

Tình bạn luôn gần gũi mặc dù các bạn có ở xa nhau. Tình yêu là khi bạn vẫn cảm nhận hơi ấm, bàn tay của người ấy khi hai bạn không bên nhau.

Tình bạn luôn ngự trị trong tâm trí. Tình yêu luôn ngự trị trong tâm hồn.

Tình bạn là khi cần bạn luôn cố gắng để có mặt bên họ. Tình yêu là khi bạn sẵn sàng từ bỏ mọi thứ để được bên người ấy.

Tình bạn là nụ cười ấm áp trong mùa đông lạnh giá. Tình yêu là những cử chỉ, hành động ấm áp đem lại nhiều rung động trong trái tim.

Tình bạn có thể tồn tại mà không cần tình yêu. Tình yêu không thể sống nếu thiếu tình bạn.

ôi tình bạn thật thiêng liêng cao cả :so_funny:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
07-07-2007, 02:09 PM
sát nhau thật :hihi: ranh giới như cọng bún áy :so_funny: :so_funny:

***Loveless***
07-07-2007, 02:19 PM
sát nhau thật :hihi: ranh giới như cọng bún áy :so_funny: :so_funny:

làm gì đây , chả sát chủ đề gì cả , đang bạn bè lại sang bún chả :so_funny: tâm hồn ăn uống cả :haha:

mèo miu
11-07-2007, 07:28 PM
tình bạn là con dao 2 lưỡi