PDA

Xem đầy đủ chức năng : *** BẠn CÓ CỐ ChẤp Hem? ***

♥cÁ cHéP♥
20-06-2007, 02:01 AM
Nếu sau mỗi lần tranh cãi, bạn đều chờ anh ấy xin lỗi, dù biết mình sai lè lè, hẳn bạn là cô nàng rất cố chấp.
Làm bài trắc nghiệm sau để kiểm chứng bạn nhé.

1. Khi hai bạn gây gổ, ai chủ động làm hòa?
a. Anh ấy, vì nếu tôi nhường, anh ấy sẽ lên mặt ngay
b. Tuy theo tình huống và lỗi lầm của ai
c. Tôi thường chủ động vì không muốn giận mất vui

2. Loại phim nào bạn thường xem nhất?

a. Phim giả tưởng
b. Phim tâm lý, tình cảm, càng nhiều nước mắt càng hấp dẫn
c. Hành động, trinh thám, càng "khói lửa" càng tốt

3. Trong một cuộc tranh luận, bạn hay anh ấy là người có tiếng nói cuối cùng?

a. Còn ai ngoài tôi
b. Không thể phân rõ
c. Có lẽ là anh ấy

4. Tư thế nằm ngủ của bạn?

a. Nằm nghiêng sang một bên, tay đặt trên gối hoặc áp vào má
b. Dạng chân, tay và thoải mái xoay người
c. Nằm ngửa, thẳng người, tay khoanh trước ngực

5. Thể loại nhạc nào bạn yêu thích nhất?

a. Hip-hop
b. Nhạc trữ tình, dân ca
c. Rock

6. Chương trình truyền hình yêu thích của bạn là:

a. Người xây tổ ấm, rất thích hợp với tâm lý phụ nữ
b. Đi tìm ẩn số với những tình tiết hồi hộp
c. Bạn không có thời gian xem những chương trình đóKết quả

1 2 3 4 5 6
a 15 10 5 15 10 5
b 10 15 10 5 15 15
c 5 5 15 10 5 10

30-45 điểm: Bạn biết lắng nghe. Đó là điều giúp bạn ngày càng khôn ngoan hơn. Theo thời gian, số lần va chạm giữa bạn và anh ấy ngày càng ít đi. Nếu hai bạn có xảy ra tranh luận thì cũng kết thúc một cách rất nhẹ nhàng. Đây là yếu tố đảm bảo để hai bạn đi đến đích hạnh phúc.

50-65 điểm: Bạn khá bảo thủ. Chẳng ai có thể ghìm cương bạn được. Bạn luôn khăng khăng bảo vệ quan điểm, ngay cả lúc biết mình sai. Chính thái độ này sẽ đẩy mối quan hệ của bạn với anh ấy đến bờ vực của sự đổ vỡ rất nhanh chóng

70 điểm trở lên: Bạn bướng bỉnh một cách đáng yêu. Sau một thời gian giận dỗi, bạn biết phải làm sao để xuống nước làm hòa một cách sáng tạo nhất. Ở bên bạn, anh ấy luôn có những bất ngờ thú vị. Chẳng lạ gì khi càng ngày anh ấy càng không thể rời xa bạn.

Linh_Hiphop
20-06-2007, 02:10 AM
noischung là boy phải bik nhận looixvaf làm 1 cái gì đó chokon girl hết giận

♥cÁ cHéP♥
20-06-2007, 02:22 AM
@Linh: :hihi: chép nghĩ hoh hẳn vậy đâu. Ai sai thì nên nhận lỗi. Trừ một số lỗi con trai có thể nhận thay để tăng thêm tình củm với người kia mà vô hại thì okie, chứ hoh phải lỗi mình mà nhận mãi nó lờn í chứ. Okie hoh?

chipsocola
20-06-2007, 03:07 AM
Mình không biết tính mình ra sao cả!!!!:1_question: (có lẽ mình cần đặt một dấu? to đùng trên đầu thôi).Nhiều lúc mình thấy nóng giận vô cớ làm người xung quangh phiền nhièu lém nhưng nhiều lúc mình lại vui lại cười nhưng cho dù không có gì xảy ra cả. Vô lí nhỉ? Nhưng đúng lém. Mình hay vui hoặc buồn bất chợt lắm.Ko biết có bị mắc bệnh gì ko nữa.Vì thế mà mình ko biết tính cách cụ thể của mình ra sao. Bạ có trắc nghiệm nào giúp mình ko?:cobe: Nhớ nghen !!! Hãy gửi cho mình nếu co.:helpme: :battay:

Linh_Hiphop
20-06-2007, 03:55 AM
@Linh: :hihi: chép nghĩ hoh hẳn vậy đâu. Ai sai thì nên nhận lỗi. Trừ một số lỗi con trai có thể nhận thay để tăng thêm tình củm với người kia mà vô hại thì okie, chứ hoh phải lỗi mình mà nhận mãi nó lờn í chứ. Okie hoh?

hihi Linh còn bồng bột quá hỏng bik gì hết về bọn con gái

♥cÁ cHéP♥
20-06-2007, 04:24 AM
@Linh: oy troy oy, 18 mừ còn bồng bột hả tròy? :haha: Funny quá tròy lun áh.

Linh_Hiphop
20-06-2007, 04:41 AM
@Linh: oy troy oy, 18 mừ còn bồng bột hả tròy? :haha: Funny quá tròy lun áh.

19 goày chứ hok phải 18 nhưng còn gà công nghiệp như đứa con nít dzậy á hu hu

♥cÁ cHéP♥
21-06-2007, 11:51 PM
Oh thương nghịp cho bạn Linh quá tròy đất lun hén. Cần khoá luyện thành ngừ lớn hem? Đăng kí đi cHép dạy cho. Bảo đảm tiến bộ. :dance:

Linh_Hiphop
22-06-2007, 08:02 AM
nì có thể dạy thành người lớn thì Linh nì xin cam ơn nhiều

Hiennie*
22-06-2007, 11:36 AM
làm Sao Mà BIk kết Quả Đây.....??????:rain:

Luvly_Candy
22-06-2007, 11:39 AM
sao cái nì khó chơi wa' zvậy???

co_nhoc_14t
03-07-2007, 07:17 PM
Chép ơi !
Nhóc con giờ chẳng bít làm sao nữa.Nói voi người ta là thích , nhưng thật ra lại hok phải như thế.Làm sao bi giờ.Nhóc cũng hok muốn người ấy của Nhóc bị tổn thương. Có cách gì chỉ Nhóc với. Cảm ơn Chép nhìu nha (~^_^~)

Black & White
03-07-2007, 07:20 PM
khõi kần kĩm chứng :sr:.... kũng bik :sr:

Conan_Kudo
04-07-2007, 01:58 AM
50-65 điểm: Bạn khá bảo thủ. Chẳng ai có thể ghìm cương bạn được. Bạn luôn khăng khăng bảo vệ quan điểm, ngay cả lúc biết mình sai. Chính thái độ này sẽ đẩy mối quan hệ của bạn với anh ấy đến bờ vực của sự đổ vỡ rất nhanh chóng
ái chà, vừa đc 55 điểm :D, mà kết quả lại kh như mình muốn (-_-'), cái này chắc là sai với mình nè :haha: (kh biết nói cái câu này là mình có còn bảo thủ kh nữa :D)

Mình biết là khi có lỗi là xin lỗi mà :D, đâu có cho là mình đúng hoài đâu chứ T_T, oan quá là oan :haha: