PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các chị ơi giúp em với

LionKing158
19-06-2007, 12:21 AM
Bạn gái em sắp chuyển đi học xa rùi , em buốn wá , em phải mua gì để tặng cho bạn ấy để bạn ấy nhớ mãi mối tình này ( vì em tin chắc rằng khi đi xa , rồi người ấy cũng wen em hu hu )

noilongtamsu
19-06-2007, 12:36 AM
1 khi tình cảm đã mất đi thì chẳng có quà gì có thể níu kéo được nó nữa ... đã gọi là bạn gái rồi lại tự nhấn mạnh là "em tin chắc rằng khi đi xa , rồi người ấy cũng wen em" ... tự chính bản thân bạn đã không có lòng tin vào tình cảm giữa 2 người thì có níu kéo rồi nó cũng sẽ như lời bạn nói thôi ... vả lại lý dzo cho việc đi xa của bạn gái bạn nhằm phục vụ việc học mà ... tại sao không ủng hộ người ta chứ ... vì không ai đoán được tương lai của mình ... biết đâu bạn sẽ là người quên người ta trước thì sao :D

LionKing158
19-06-2007, 01:35 AM
Em sẽ ủng hộ chứ nhưng em vẫn buồn, nếu đặt mình vào tâm trạng ấy chị cũng sẽ buồn thôi.

***Loveless***
19-06-2007, 04:18 AM
cần gì phải quà cáp cho nó biến thái tình cảm của mình ra , thật lòng là món quà lớn nhất

lolem_khoctham
19-06-2007, 04:33 AM
chị nghĩ nếu em muốn mua 1 món quàg thì có lẽ ý nghĩa nhất là 1 chiếc chuông gió! vì "chỉ khi chuông gió ngừng quay , trái tim ngừng đập thì tim này hết iu" mà ! với lại mỗi khi chuông gió kêu leng keng sẽ nhắc nhở người con gái đó là"lun lun có 1 người đang dõi theo bước em "

Linh_Hiphop
19-06-2007, 06:47 AM
chị nghĩ nếu em muốn mua 1 món quàg thì có lẽ ý nghĩa nhất là 1 chiếc chuông gió! vì "chỉ khi chuông gió ngừng quay , trái tim ngừng đập thì tim này hết iu" mà ! với lại mỗi khi chuông gió kêu leng keng sẽ nhắc nhở người con gái đó là"lun lun có 1 người đang dõi theo bước em "

chuông gió mà quay hả chị em mới nghe lần đầu đó có gió thì nó động đậy hok có gió thì nó tắt động đậy hi hi hi

hoasaudongvn
19-06-2007, 07:13 AM
Mình thì thích đồng hồ cát , nó có ý nghĩa hãy biết quý trọng time...............

sữa chua_9x@
19-06-2007, 07:14 AM
chuông gió mà quay hả chị em mới nghe lần đầu đó có gió thì nó động đậy hok có gió thì nó tắt động đậy hi hi hi

........hết í kiến........:so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
19-06-2007, 07:19 AM
Tặng 1 tấm hình đi :D

chưa chắc đi xa là quên bạn đâu, yên tâm đi, lâu lâu nhắn tin gọi đt cho người ta là đc mà :D

Linh_Hiphop
19-06-2007, 09:36 AM
Tặng 1 tấm hình đi :D

chưa chắc đi xa là quên bạn đâu, yên tâm đi, lâu lâu nhắn tin gọi đt cho người ta là đc mà :D

tặng hình làm gì nhớ thêm chứ lamd deck gì đâu mệt

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
19-06-2007, 09:38 AM
1 cái gì đó tự làm :D

only_love122989
19-06-2007, 05:06 PM
Người ta nói xa mặt cách lòng mà , nhưng khi gặp lại , nếu còn thĩ nhau thi trái tim vẫn sẽ đập loạn nhịp lên thôi , con tim ko bao giờ biết nói dối , vì thế , tình cảm là tất cả những gì mà bạn có thể dành tặng cho người ấy , là hành trang &những kỷ niệm mà ngươii ấy muốn mang theo , ko năng cụng ko nhẹ

19-06-2007, 05:20 PM
người ta hỏi nên tặng gì mà :D bạn .............

men men
19-06-2007, 07:20 PM
em cũng đừng bùn nữa mà
hãy vui lên đi em chẳng cần mua ký rỳ đâu có tình cảm của em dành cho bạn ý là món wa lớn dùi

Linh_Hiphop
20-06-2007, 01:57 AM
mà hẻm bik bạn girl ý có nghĩ là thế hok nữa sợ bạn girl đó đi goày wuên kiếm anh khác thoai
nếu em đó có tình thì em dzai, em khỏi lo đi hok sao hít á

boy_8xpro
20-06-2007, 06:02 AM
:om: :huglove::rain:................................... .....................

tieu_ai_quyen
20-07-2007, 09:05 PM
1 cái gì đó tự làm :D

Hay bạn làm một flash, lưu trong 1 cái đĩa rùi tặng bạn í. Nội dung của flash có thể kể về câu chuyện của 2 bạn

hoatimuoi
20-07-2007, 11:35 PM
bạn nghĩ người ta như thế có khi bạn sẽ như thế trước khi người ta thay đổi nữa

cong chua 94
21-07-2007, 12:29 AM
Bạn ui, cũng đừng bùn we' vả lại dù xa cách mấy nhưng trái tim 2 ngừi vẫn nhớ nhau thì ok...Với lại nhớ we' thì vẫn còn Yahoo,Gmail,Dt nữa mừk

JinKiYoungHe_KiChiRoYaShi
21-07-2007, 01:40 AM
đồng ý vói nỗi lòng tâm sự! nêu bạn ko tin tưởng vào cô bạn ấy thì chỉ nên nói một câu với bạn gái áy thui:" chúc bạn hạnh phúc!".

bikawaillove
21-07-2007, 02:11 AM
bạn nên tặng cho bạn ấy món quà mà 2 người cùng chung kỷ niệm ý , đó chính là mòn quà tốt nhất và món quà đó sẽ nối liền 2 người gần nhau hơn ( hẻm có ý gì đâu nhé) ;)

Zz_Our_Destiny_zZ
21-07-2007, 05:02 AM
mình cũng chải qua chuyệng này rồi. Với mình [happened to me] món quà mà bạn giờ đang tìm kiếm thì có nhiều tình cảm và ý nghĩa trong đó và lúc mới đầu bạ gái bạn cũng cảm giác như vậy, nhưng sau này cái cảm giác đó dần dần cũng tan mất và email hoạc yahoo gì đó cũng ko tiện lắm [vì thời gian của 2 người sẽ ko hợp nhất là vào kỳ thi]. Theo mình nghĩ sau khi she đi học xa bạn càng nên bỏ nhiều tình cảm vào her, nhiều hơn lúc còn bên nhau. Ngày nào cũng làm hẹn với her. sometime ĐT cho her nhưng đừng cho her biết trứơc. Nói chung bạn tùng là người quên her trước [ko lên lạc her, she nghĩ bạn đã quên her đó].

Destiny cũng quen bạn trai mình từ trường cấp 3. Tốt nghiệp xong Destiny đi đại học xa và anh ấy ở lại thành làm việc. Trước ngày Destiny đi anh ấy có làm 2 cái vòng tay bằng giây chỉ. 1 cái mằu đỏ [Destiny thích mằu đỏ] tặng Destiny, cái mằu đen là của anh ấy vì mỗi lần anh ấy bận mằu đen mình khen anh ấy đẹp trai. Cái vòng tay cũng là 1 món quà ghi nhớ nhưng nếu anh ấy ko hẹn hò Destiny lên mạng chat, Desstiny tưởng đường ai người ấy đi rồi. Chat chit cũng có hạn vì tới thì kỳ..... Bạn trai Desstiny hiểu biết chuyển sang ĐT. Sáng nào phải đi học anh ấy cũng làm đồng hồ báo thức cho Destiny và thấy giọng anh ấy gọi Destiny "Em ơi, dậy chuẩn bị đi học chửa?" là Destiny thấy hạnh phúc rồi vì chưa mở mắt đã có người bận tân đến Destiny. Biết anh ấy vẫn nhớ tới Destiny, Destiny ko để ý đến ai khác. [đã như vậy 2 năm 9 tha'ng rồi]

21-07-2007, 05:28 AM
cái wan trọng là bạn sẽ lưôn nhớ ng` ấy trong thời gian nbg` ta xa cách bạn ^^ xóa pỏ đi câu " xa mặt cách lòng" :D

girl_beauty
23-07-2007, 01:32 AM
tặng 1 hủ sao ước dó

loveu4ever_v
23-07-2007, 02:40 AM
Em không có niềm tin vào bạn gái gì hết.Em phỉa ủng hộ ,khuyến khích và động viên bạn gái mới đúng chứ.Em không nói rõ bạn gái em đi học bao lâu nên anh không biết là đi luôn hay là sẽ còn quay trở lại.Nếu em và bạn gái vẫn giữ liên lạc và quan tâm nhau thì anh tin sẽ không bị quên lãng đâu.Em muốn tặng bạn gái 1 món quà để bạn gái nhớ đến em hả?Em hãy mua 1 con gấu bông thật to tặng cho bạn gái em đi.Hãy nói với bạn gái em để nó trên giường và hãy ôm nó khi ngủ thì ngay nào bạn gái em cung nhớ đến em thôi.
Chúc em vui!

nhoccontapyeu
28-07-2007, 01:02 AM
sao bạn lại ko tin bạn ấy ,sao bạn lại cho rằng chắc chắn bạn ấy sẽ quên mình chứ

unhappyboy
28-07-2007, 01:17 AM
Theo Boy thấy là :
---> thứ 1 :
Mua cái đồng hồ đeo tay xịn xịn tặng cho " ghẹ" của bạn á. Mỗi khi "ghẹ" bạn coi giờ , là phải nhìn đồng hồ. Mà nhìn đồng hồ thì tất nhiên là nhớ đến bạn đúng hem? ( verry ý nghĩa nhé ).?
---> Thứ 2 :
là tặng cái bóp. vì vừa đựng tiền , mà mỗi xài tiền là "ghẹ" của bạn móc bóp ra lại nhìn thấy bo'p là nhớ đến bạn ( tiện dụng và ý nghĩa hem ) ?
---> điều quan trọng nhất mà bạn hẽm được quên là ( tặng " ghẹ" bạn 1 hộp " áo " an toàn và đủ xài cho thời gian đi học xa nhé. Mất công ngày "ghẹ" bạn về lại là ngày tận thế nhé ) hô.. hô.. :flower: :dwarf: S ko chừa 1 ai đâu nhé hí.....hí.... ! :cooll: