PDA

Xem đầy đủ chức năng : Không cấm con trai.

Nhím kon
17-06-2007, 08:49 PM
Một số những hiểu biết tối thiểu về con gái ( mà con trai nên nhớ kĩ):
1. Con gái có thể thơm tho suốt cả ngày, suốt cả tuần, bất kể mùa nào và thời tiết như thế nào.
2. Con gái rất ít làm bố mẹ hao tài. Vì mỗi lần ăn sáng có khi con gái chỉ cần xin 2k, trong khi chắc mẻm anh giai nào cũng xin ít ra là 20k.
3. Con gái điệu thật, nhưng ít ra cũng phân biệt được cái áo nào mình chuẩn bị giặt, cái nào đã ngâm cả tuần rồi.
4. Con gái tiết kiệm cực siêu, và tuyệt đối không tốn money vào những trò vớ vỉn để rồi tay không đến party sinh nhật của đứa bạn thân.
5. Nhà có con gái, nhìn mẹ là biết ngay. Mẹ con gái dứt khoát sẽ nhàn hơn mẹ con trai nhìu, và yêu con hơn mẹ con trai nhìu.
6. Đi du lịch, có thể con gái sẽ mang nhìu đồ đi hơn, nhưng chắc chắn sẽ mang nhìu đồ về hơn, và tạo ra niềm vui của nhìu người hơn con trai là cái chắc.
7. Con gái có thể mặc đồ của bất cứ ai,kể cả của con trai và sẽ được khen là cá tính.
8. Thẩm mĩ của con gái cực cao. Ít ra cũng hơn con trai cái khoản biết rằng không nên mặc một cái áo màu cam với một cái quần màu đỏ.
9. Khi gặp lại một đứa bạn lâu ngày không gặp, con gái sẽ ngay lập tức nhận ra bạn đó là ai, tên gì, quen trong trường hợp nào.
10. Cúi cùng, nói xem nào, con trai, có phải chỉ có các anh em là hay đi tia gái ngoài đường thui không? Đánh giá con người ta qua hình dáng bên ngoài là không hay rùi nhé.
Đôi điều nhận thấy ở con trai:
1. Không phải là có mùi, mà là có mùi không thể chịu nổi.
2. Tiêu tốn tiền của ba má, dù là để cho một cô bé mới nói chuyện hai lần, mà không bao giờ làm thế với nhỏ em gái dễ xương của mình.
3. Những lúc vội, sẵn sàng đủ mức đãng trí để tròng vào người cái áo tối hôm qua vứt vào giỏ quần-áo-cần-giặt.
4. Với những ngày quan trọng của bạn bè, thường là tới thật trễ và chẳng mang gì theo cả.
5. Chẳng đời nào tự nguyện giúp đỡ mẹ việc nhà. Để mẹ phải nói tới nói lui đến nỗi bực mình quá, tự làm lấy cho xong.
6. Đi chơi là chỉ chơi cho đã phần mình, và quà mang về là một đống quần áo cần giặt bốc mùi hôi rình.
7. Thách con trai dám mặc đồ con gái đó.
8. Sờ trúng đồ nào thì mặc đồ đó, giỏi lắm là sắp theo bộ, và khi một cái áo lạc đâu mất thì vứt luôn cái quần.
9.Gặp một người bạn lâu ngày,mất nửa giờ để nhớ ra tên, và nửa giò nữa để thắc mắc: "Mình quen nó lúc nào vậy kìa?"
10.Thường hay viết những bài ví dụ như "Nghiêm cấm con gái vào " để chọc quê mẹ tương lai của những đứa con mình.
==>Thế nhé, con trai nên biết tôn trọng những khuyết điểm mang tính đặc trưng của phái nữ,vì con trai cũng có hoàn hảo đâu.

Mr.Chuym
17-06-2007, 08:59 PM
1. Con gái có thể thơm tho suốt cả ngày, suốt cả tuần, bất kể mùa nào và thời tiết như thế nào.<= 1 ngày mấy lít nước hoa đó mà :so_funny:
2. Con gái rất ít làm bố mẹ hao tài. Vì mỗi lần ăn sáng có khi con gái chỉ cần xin 2k, trong khi chắc mẻm anh giai nào cũng xin ít ra là 20k.<= con gái xin ít nhưng nhiều lần, con trai có 1 lần một :so_funny:
3. Con gái điệu thật, nhưng ít ra cũng phân biệt được cái áo nào mình chuẩn bị giặt, cái nào đã ngâm cả tuần rồi.<= khỏi phải nói, điệu chảy nước :rang:
4. Con gái tiết kiệm cực siêu, và tuyệt đối không tốn money vào những trò vớ vỉn để rồi tay không đến party sinh nhật của đứa bạn thân.<= bạn bè tình cảm là chính, quà cáp làm gì, lại còn là bạn thân, còn nhiều dịp
5. Nhà có con gái, nhìn mẹ là biết ngay. Mẹ con gái dứt khoát sẽ nhàn hơn mẹ con trai nhìu, và yêu con hơn mẹ con trai nhìu.<= Cái này nói ra gọi là phân biệt giới tính nà :gian:
6. Đi du lịch, có thể con gái sẽ mang nhìu đồ đi hơn, nhưng chắc chắn sẽ mang nhìu đồ về hơn, và tạo ra niềm vui của nhìu người hơn con trai là cái chắc <= chưa chắc mang về nhiều hơn ah
8. Thẩm mĩ của con gái cực cao. Ít ra cũng hơn con trai cái khoản biết rằng không nên mặc một cái áo màu cam với một cái quần màu đỏ <= có đồ mặc là đc roài, hơn con gái mặc thiếu lên thiếu xuống :so_funny:
9. Khi gặp lại một đứa bạn lâu ngày không gặp, con gái sẽ ngay lập tức nhận ra bạn đó là ai, tên gì, quen trong trường hợp nào<= con gái là bà tám đâu có sai :so_funny:
10. Cúi cùng, nói xem nào, con trai, có phải chỉ có các anh em là hay đi tia gái ngoài đường thui không? Đánh giá con người ta qua hình dáng bên ngoài là không hay rùi nhé<= Đa số đàn ông đc hỏi, thì đều trả lời " iu = mắt "

Thế đc chưa con gái :so_funny:

Mr.Chuym
17-06-2007, 09:08 PM
1. Không phải là có mùi, mà là có mùi không thể chịu nổi.<= Mùi đặc trưng :so_funny:
2. Tiêu tốn tiền của ba má, dù là để cho một cô bé mới nói chuyện hai lần, mà không bao giờ làm thế với nhỏ em gái dễ xương của mình.<= hên xui :thatall:
3. Những lúc vội, sẵn sàng đủ mức đãng trí để tròng vào người cái áo tối hôm qua vứt vào giỏ quần-áo-cần-giặt.<= tình thế bắt buộc :so_funny:
4. Với những ngày quan trọng của bạn bè, thường là tới thật trễ và chẳng mang gì theo cả.<= tất cả đều có lý do của nó :bicycle:
6. Đi chơi là chỉ chơi cho đã phần mình, và quà mang về là một đống quần áo cần giặt bốc mùi hôi rình. <= tình hình là mình chưa có :D
7. Thách con trai dám mặc đồ con gái đó.<= đưa đây mặc cho :so_funny:
8. Sờ trúng đồ nào thì mặc đồ đó, giỏi lắm là sắp theo bộ, và khi một cái áo lạc đâu mất thì vứt luôn cái quần.<= đã 1 bộ thì mất cái kia cái này còn gì là ý nghĩa :so_funny:
9.Gặp một người bạn lâu ngày,mất nửa giờ để nhớ ra tên, và nửa giò nữa để thắc mắc: "Mình quen nó lúc nào vậy kìa?" <= Đâu phải ai cũng thế
10.Thường hay viết những bài ví dụ như "Nghiêm cấm con gái vào " để chọc quê mẹ tương lai của những đứa con mình <= Thế mà con gái vẫn vào mới chết chứ

Thế nhé con gái, cái gì cũng có lý do hết :so_funny:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
17-06-2007, 09:11 PM
1. Con gái có thể thơm tho suốt cả ngày, suốt cả tuần, bất kể mùa nào và thời tiết như thế nào. >> nói đúng hơn là sạch sẽ .... ghi như vầy ng ta hiểu nhùm chik :so_funny:
2. Con gái rất ít làm bố mẹ hao tài. Vì mỗi lần ăn sáng có khi con gái chỉ cần xin 2k, trong khi chắc mẻm anh giai nào cũng xin ít ra là 20k. có bảo búi dự trữ :so_funny: òcn dzai thì có bao h dự trữ dc mô
3. Con gái điệu thật, nhưng ít ra cũng phân biệt được cái áo nào mình chuẩn bị giặt, cái nào đã ngâm cả tuần rồi. >> siêng năng có ý thức đó mà :so_funny:
4. Con gái tiết kiệm cực siêu, và tuyệt đối không tốn money vào những trò vớ vỉn để rồi tay không đến party sinh nhật của đứa bạn thân. >> suy ngẩm thế mí tốt chứ lị ........tìn âu dzễ kím
5. Nhà có con gái, nhìn mẹ là biết ngay. Mẹ con gái dứt khoát sẽ nhàn hơn mẹ con trai nhìu, và yêu con hơn mẹ con trai nhìu. ặc .... chịu khó chịu cực ....gánh vác đấy :so_funny:
6. Đi du lịch, có thể con gái sẽ mang nhìu đồ đi hơn, nhưng chắc chắn sẽ mang nhìu đồ về hơn, và tạo ra niềm vui của nhìu người hơn con trai là cái chắc. coan dzai mang ít đồ đi và hok còn "đồ" khi dzìa :so_funny:
7. Con gái có thể mặc đồ của bất cứ ai,kể cả của con trai và sẽ được khen là cá tính. cái này ...............đa năng :so_funny:
8. Thẩm mĩ của con gái cực cao. Ít ra cũng hơn con trai cái khoản biết rằng không nên mặc một cái áo màu cam với một cái quần màu đỏ. >> có kinh nghiệm hằng ngày .... :so_funny:
9. Khi gặp lại một đứa bạn lâu ngày không gặp, con gái sẽ ngay lập tức nhận ra bạn đó là ai, tên gì, quen trong trường hợp nào. bộ nhớ khá tốt ..... (đìu này hình như .....hơi rõ :so_funny: )

Thiên sứ ánh sáng
17-06-2007, 09:14 PM
Xem mừ hem hỉu gì hết !!!!!!!!!

17-06-2007, 09:16 PM
thật sock :so_funny:

Mr.Chuym
17-06-2007, 09:22 PM
@TS: đâu phải mún hỉu là hỉu
@Bx : Sock gì :rain:

17-06-2007, 09:27 PM
thế mà hem hỉu ............:rain: sock :so_funny:

Mr.Chuym
17-06-2007, 09:33 PM
Sock là gì
Hỡi thế gian ai định nghĩa đc từ sock :so_funny:

Timmy™
17-06-2007, 11:29 PM
1. Con gái có thể thơm tho suốt cả ngày, suốt cả tuần, bất kể mùa nào và thời tiết như thế nào.
2. Con gái rất ít làm bố mẹ hao tài. Vì mỗi lần ăn sáng có khi con gái chỉ cần xin 2k, trong khi chắc mẻm anh giai nào cũng xin ít ra là 20k.
3. Con gái điệu thật, nhưng ít ra cũng phân biệt được cái áo nào mình chuẩn bị giặt, cái nào đã ngâm cả tuần rồi.
4. Con gái tiết kiệm cực siêu, và tuyệt đối không tốn money vào những trò vớ vỉn để rồi tay không đến party sinh nhật của đứa bạn thân.
5. Nhà có con gái, nhìn mẹ là biết ngay. Mẹ con gái dứt khoát sẽ nhàn hơn mẹ con trai nhìu, và yêu con hơn mẹ con trai nhìu.
6. Đi du lịch, có thể con gái sẽ mang nhìu đồ đi hơn, nhưng chắc chắn sẽ mang nhìu đồ về hơn, và tạo ra niềm vui của nhìu người hơn con trai là cái chắc.
7. Con gái có thể mặc đồ của bất cứ ai,kể cả của con trai và sẽ được khen là cá tính.
8. Thẩm mĩ của con gái cực cao. Ít ra cũng hơn con trai cái khoản biết rằng không nên mặc một cái áo màu cam với một cái quần màu đỏ.
9. Khi gặp lại một đứa bạn lâu ngày không gặp, con gái sẽ ngay lập tức nhận ra bạn đó là ai, tên gì, quen trong trường hợp nào.
10. Cúi cùng, nói xem nào, con trai, có phải chỉ có các anh em là hay đi tia gái ngoài đường thui không? Đánh giá con người ta qua hình dáng bên ngoài là không hay rùi nhé.
2. Tiêu tốn tiền của ba má, dù là để cho một cô bé mới nói chuyện hai lần, mà không bao giờ làm thế với nhỏ em gái dễ xương của mình.
3. Những lúc vội, sẵn sàng đủ mức đãng trí để tròng vào người cái áo tối hôm qua vứt vào giỏ quần-áo-cần-giặt.
4. Với những ngày quan trọng của bạn bè, thường là tới thật trễ và chẳng mang gì theo cả.
5. Chẳng đời nào tự nguyện giúp đỡ mẹ việc nhà. Để mẹ phải nói tới nói lui đến nỗi bực mình quá, tự làm lấy cho xong.
6. Đi chơi là chỉ chơi cho đã phần mình, và quà mang về là một đống quần áo cần giặt bốc mùi hôi rình.
8. Sờ trúng đồ nào thì mặc đồ đó, giỏi lắm là sắp theo bộ, và khi một cái áo lạc đâu mất thì vứt luôn cái quần.
9.Gặp một người bạn lâu ngày,mất nửa giờ để nhớ ra tên, và nửa giò nữa để thắc mắc: "Mình quen nó lúc nào vậy kìa?"
10.Thường hay viết những bài ví dụ như "Nghiêm cấm con gái vào " để chọc quê mẹ tương lai của những đứa con mình.
==>Thế nhé, con trai nên biết tôn trọng những khuyết điểm mang tính đặc trưng của phái nữ,vì con trai cũng có hoàn hảo đâu.

bạn này nói hay ne............

tình ko như mơ
17-06-2007, 11:30 PM
sock là jì thế sock là làm người ta giật mình đến mức ngất sỉu

Thiên sứ ánh sáng
17-06-2007, 11:37 PM
Chị Xu đâu òi , ra phiên dịch cho em đi !!!!!!!!!!!!!!!

GiRl Sh0cK
17-06-2007, 11:39 PM
xem xong chik sock toàn tập....tại đúng wá mà....haha

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 12:04 AM
Hu hu ! Hem có ai phiên dịch hộ em với chứ không em hem hỉu gì cả !

nhi_nho
18-06-2007, 12:20 AM
Con gái thấy gì ở photo này...Nói cho anh em con trai nghe nèo >.^... :so_funny:

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 12:22 AM
Em thía một chấm tròn màu đen trên một tờ giấy trắng !

Nhóc xì tin
18-06-2007, 01:05 AM

Cũng đúng..................^^

tiểu_muội_muội
18-06-2007, 01:10 AM
pài của nhím hay...........pài của angle cũng hay :bay:
có pài của con vẹt già kia zô ziên :gian:

Mr.Chuym
18-06-2007, 01:36 AM
có pài của con vẹt già kia zô ziên
Bực mình từ sáng h đến
Vẹt già nào đó bé :gian:

kingofmonkey_92
18-06-2007, 01:38 AM
1. Con gái có thể thơm tho suốt cả ngày, suốt cả tuần, bất kể mùa nào và thời tiết như thế nào. >> nói đúng hơn là sạch sẽ .... ghi như vầy ng ta hiểu nhùm chik :so_funny:
2. Con gái rất ít làm bố mẹ hao tài. Vì mỗi lần ăn sáng có khi con gái chỉ cần xin 2k, trong khi chắc mẻm anh giai nào cũng xin ít ra là 20k. có bảo búi dự trữ :so_funny: òcn dzai thì có bao h dự trữ dc mô
3. Con gái điệu thật, nhưng ít ra cũng phân biệt được cái áo nào mình chuẩn bị giặt, cái nào đã ngâm cả tuần rồi. >> siêng năng có ý thức đó mà :so_funny:
4. Con gái tiết kiệm cực siêu, và tuyệt đối không tốn money vào những trò vớ vỉn để rồi tay không đến party sinh nhật của đứa bạn thân. >> suy ngẩm thế mí tốt chứ lị ........tìn âu dzễ kím
5. Nhà có con gái, nhìn mẹ là biết ngay. Mẹ con gái dứt khoát sẽ nhàn hơn mẹ con trai nhìu, và yêu con hơn mẹ con trai nhìu. ặc .... chịu khó chịu cực ....gánh vác đấy :so_funny:
6. Đi du lịch, có thể con gái sẽ mang nhìu đồ đi hơn, nhưng chắc chắn sẽ mang nhìu đồ về hơn, và tạo ra niềm vui của nhìu người hơn con trai là cái chắc. coan dzai mang ít đồ đi và hok còn "đồ" khi dzìa :so_funny:
7. Con gái có thể mặc đồ của bất cứ ai,kể cả của con trai và sẽ được khen là cá tính. cái này ...............đa năng :so_funny:
8. Thẩm mĩ của con gái cực cao. Ít ra cũng hơn con trai cái khoản biết rằng không nên mặc một cái áo màu cam với một cái quần màu đỏ. >> có kinh nghiệm hằng ngày .... :so_funny:
9. Khi gặp lại một đứa bạn lâu ngày không gặp, con gái sẽ ngay lập tức nhận ra bạn đó là ai, tên gì, quen trong trường hợp nào. bộ nhớ khá tốt ..... (đìu này hình như .....hơi rõ :so_funny: )
Có thật ko đấy.Khó tin quá mẹ ơi:bicycle:

the da
18-06-2007, 01:45 AM
minh xin co y kien
minh nghi con gai ko the dung loi ma noi het dươc
ngươi ta bao 2 ngươi đan va va 1 con vit la thanh mot cai choi ma
hahahahahhahahah

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 01:46 AM
Hem tin !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

the da
18-06-2007, 01:57 AM
cac ban thây minh noi thê co đung ko
con gai thi chi thich dươc di choi mua sam va ngươi gia tien chac chan xe la con trai
dăc du ngươi du di lai la con gai

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 01:58 AM
Chẳng hỉu cái gì cả !!!!!!!!!!!!!!!

the da
18-06-2007, 01:59 AM
ko con co nhieu ngươi co

sao lai ko hieu
theo ban thi the nao

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 02:00 AM
Không dấu à?????????????

the da
18-06-2007, 02:02 AM
thoi minh phai ve roi
hen khi khac nhe
beyyyyyyyyyyyyy
neu co the thi hay nhan tin cho minh thangdienbietkhoc
ok

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 02:05 AM
Ok !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tiểu_muội_muội
18-06-2007, 02:11 AM
@vẹt: ai kiu tự nhận làm gì :bay:

Thiên sứ ánh sáng
18-06-2007, 02:16 AM
Vẹt là ai đó??????????????????

dungnhinanh_em
18-06-2007, 02:37 AM
lại bình lựng chủ đề nầy

Timmy™
18-06-2007, 03:43 AM
trở về chủ đề ban đầu nào.....

blood_omen
18-06-2007, 07:35 AM
gì đây chim iu với dark cãi nhau trong này à :so_funny:

Timmy™
18-06-2007, 07:36 AM
gì đây chim iu với dark cãi nhau trong này à :so_funny:

câu bài siêu đấy bro............

back_candy
18-06-2007, 08:45 AM
chẳng hĩu gì hít..........................

Timmy™
18-06-2007, 04:30 PM
chẳng hĩu gì hít..........................

ko đọc ko hỉu là phải kêu ca ji`

LionKing158
19-06-2007, 02:02 AM
pó tay rùi , khó wá , nói chung khá hay. teeen heh ehe

Timmy™
19-06-2007, 02:03 AM
pó tay rùi , khó wá , nói chung khá hay. teeen heh ehe

với nhân này thì bó thật

tình ko như mơ
19-06-2007, 02:26 AM
:botay: thui :chayle:

Timmy™
19-06-2007, 02:29 AM
:botay: thui :chayle:

thui thì im lặng mà biến còn tìm cớ mà spam

tình ko như mơ
19-06-2007, 02:32 AM
thế à tui cũng sắp biến roài tui đi học võ nên tui cũng sắp đi thui hok ohải dục

Timmy™
19-06-2007, 02:34 AM
thế à tui cũng sắp biến roài tui đi học võ nên tui cũng sắp đi thui hok ohải dục

có cần phải khoe thế ko?

tình ko như mơ
19-06-2007, 02:38 AM
hok nhưng cái đó là thật

Timmy™
19-06-2007, 02:40 AM
hok nhưng cái đó là thật

ùa thế em đi ngoan:so_funny: :so_funny:

tình ko như mơ
19-06-2007, 02:42 AM
hok phải nhắc nha lém chuyện tui là bạn của xuxu đó em ạ em ơi gọi anh đi

Timmy™
19-06-2007, 02:46 AM
hok phải nhắc nha lém chuyện tui là bạn của xuxu đó em ạ em ơi gọi anh đi

bạn tức là = tuổi ss mà ss ít tủi hơn mình:so_funny:
thèng này ngốc quá

cobenghichngom
19-06-2007, 02:46 AM
:clap: hay lém đóa.....:haha:

Timmy™
19-06-2007, 02:47 AM
:clap: hay lém đóa.....:haha:

ss lâu ngày ko gặp ,ss đi đâu thế

o0o Thánh nữ o0o
19-06-2007, 03:03 AM
Bọn này spam hem đợi mình !!!!!!!!!

cobenghichngom
19-06-2007, 03:08 AM
ss lâu ngày ko gặp ,ss đi đâu thế

:rang: đi trún nợ :5: nhìu ngừi đòi nợ wé :so_funny:

Cô đơn lãng khách
19-06-2007, 03:19 AM
hu hu, tại mấy bà spam ác quá mà topic của tui từ sáng đến chiều là bị lock !! :banghead:

Timmy™
19-06-2007, 03:20 AM
hu hu, tại mấy bà spam ác quá mà topic của tui từ sáng đến chiều là bị lock !! :banghead:

ui bạn của mình Ol rùi nì

cobenghichngom
19-06-2007, 03:21 AM
sax.....ai sờ pam huh :haha:

Cô đơn lãng khách
19-06-2007, 03:25 AM
sax.....ai sờ pam huh :haha:

thì sang cái topic :nơi có....mĩ nhưn kai mà koi, tui chưa 8 dc phát nào, mí bà đã làm cho nó bị lock! :huhu:

Timmy™
19-06-2007, 03:26 AM
thì sang cái topic :nơi có....mĩ nhưn kai mà koi, tui chưa 8 dc phát nào, mí bà đã làm cho nó bị lock! :huhu:

cám ơn vì bọn tui đã xây nhà giùm cho:so_funny:

cobenghichngom
19-06-2007, 03:26 AM
thoai nín xương mừh hem sờ pam nữa mờ :om: :haha:

sữa chua_9x@
19-06-2007, 04:00 AM

Chài ! Sao nghe ấm ức wa' zay !!!..........:so_funny: :so_funny:

***Loveless***
19-06-2007, 04:08 AM
haha , toppic này hay ghê , hem có ai spam cả

Timmy™
19-06-2007, 04:10 AM
haha , toppic này hay ghê , hem có ai spam cả

ông có biến ko thì bảo

nh0cxjnh
19-06-2007, 04:27 AM
Tui cũng chưa có 8 được chút nào hết á huu bắt đền đấy:khocnhe: