PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh phai lam sao khi chua toi gio hen

vianhmuonyeuem
11-07-2005, 11:58 PM
anh phai lam sao ? em co hieu cau hoi cua anh khong vay
em anh chan qua troi khi nhung gio qua troi that la vo ich anh van cho roi doi doi trong nhung suy ngi mong duoc gap em ..uh anh se doi mot tienmg roi hai tieng mong sao cho toi luc tieng chung dong ho diem muoi tieng .anh se toi anh se gap em .se noi chuyen va cung cuoi dua
dung khong em .uh chac la vui lam nhi nhung lanm sao day khi bay gio moi chi la 6 gio anh phai lam gi .oh em oi troi mua ,tung tieng mua roi lenh leo ,em the nao chac bay gio chung minh o ben nhaa thi tot biet bao phai khong em .uh anh se om em vao long se sui am cho em trong tung con mua lanh leo nay
oi nhung mua du qua ah .em oi em co nho anh khong .uh chac la co roi tung noi nho cu troi qua nhu vay . gio day anh chi mong mau troi qua muoi gio nhung alm sao cu cho mai nhu the nay duoc ah em
anh van cu doi den mot ngay nao do den mot ngay ma chi co the gioi cua hai dua minh em ha
anh van mong co ngay do do.em .em con nho gi khong nho cai ngay dau anh moi gap , nu cuoi va anh mat ay da cuop mat hon anh .tam hon anh gio chim trong khac khoai nho va thuong oi biet bao nhieu
nhung em roi mot thoi gian do chung minh than va yeu nhau tu luc nao ko biet va em nho khong .nho gi khong em , nho cai ngay ma chung minh te nuoc ben bo song.ca hai dua dam chim trong mo mong .va truoc mat chung ta chi mo ra mot nu cuoi
nu cuoi cua mot chuyen tinh moi
em va em biet do tung gio qua anh van cho .cho cho mong sao chong toi gio hen .
mua gio da ngot nhung em anh van cho .trong niem cho do se la su hanh phuc cua anh.anh avn cho em em oi hay nho nha
TAT CA TINH YEU TREN THE GIAN NAY ANH DANH NO CA CHO EM
ANH YEU EM NHIEU LAM
EM CO BE CUA ANH
NHO NHA 10 GIO MINH GAP NHAU NHA EM
ANH YEU EM
ANH ...YEU EM :cooll:

dangongkhoc?
12-07-2005, 12:11 AM
bài viết nay chỉ dành cho người ấy của anh,cảm on anh vì đã làm cho 1 người trên thế gian này hạnh phúc.

Văn Tiểu Ngọc
12-07-2005, 10:28 AM
một cô nàng nào đó đang hạnh phúc vì có một người yêu như anh! chắc chắn rồi,mong cho hai người luôn vui vẻ bên nhau nhé !

vianhmuonyeuem2
16-11-2006, 04:07 AM
wa tình yêu của vianhmuonyeuem thật tuyệt nha. nhưng ko bằng tui vianhmuonyeuem2