PDA

Xem đầy đủ chức năng : *(`'•.¸(`'•.¸* cho ngày 5 tháng 6 đây !! *¸.•'´)¸.•'´)*

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
05-06-2007, 12:42 PM
Dương Cưu (21/3 - 20/4)

Chuyện tình cảm của Dương Cưu hôm nay giống như một nốt nhạc trầm, giữa bạn và “người ấy” đang có một khoảng cách. Lời khuyên là đừng vội lo lắng, hãy cứ để tình cảm diễn ra tự nhiên. Bạn cũng cần thời gian để nghĩ lại về những gì đã qua mà. Một khi cả hai đã thật hiểu nhau, chỉ số tình cảm sẽ lại lên cao như nốt nhạc thăng trong bản tình ca vậy. Chúc may mắn!

Kim Ngưu (21/4 - 20/5)

Thay vì dành phần lớn thời gian than thở “Ối, làm sao giải quyết cho hết đống việc nhà mẹ giao?” và ước gì có người tốt bụng sẽ làm giúp mình, bạn nên động-tay-động-chân” nhiều hơn đấy. Thực ra làm việc nhà cũng là hình thức tập thể dục đấy, thi thoảng vận động một tí cho đỡ ù ì. Vừa được phụ huynh khen ngợi lại vừa nâng cao sức khỏe thì quá tốt còn gì!

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Từ lúc nghỉ hè tới giờ, hết mấy ngày đầu lượn phố với bạn bè thì mấy ngày gần đây hầu như Song Tử chỉ dán mắt bên chiếc tivi hay máy tính. Điều ấy rõ ràng không có lợi chút nào cho chúng mình. Vậy bạn hãy nhanh chóng nghĩ ra một trò vui giải trí nào đó để rèn luyện bản thân nhé; đi bơi, đá bóng hay đi công viên nước chẳng hạn.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải là tuýp người cẩn thận nên luôn có thói quen vạch trước kế hoạch dự định sẽ làm trong ngày từ tối hôm trước. Tuy nhiên, hôm nay sẽ hơi trái ngược tí tẹo, những gì bạn gặp sáng nay sẽ là gợi ý cho bạn ý tưởng để thực hiện những việc tiếp theo. Vì vậy cứ bình thản và chuẩn bị sẵn sàng đón nhận mọi thứ nhé, chẳng có gì lo lắng cả đâu.

Sư Tử (23/7 - 23/8)

Đừng ngại thể hiện khả năng của mình trước đám đông khi khả năng giao tiếp của bạn rõ ràng chẳng thua kém ai. Nhớ nhé, hôm nay đang mở ra cho bạn nhiều cơ hội - tìm việc làm thêm trong hè này, được chọn làm tình nguyện viên cho một tổ chức nào đó… dù là cơ hội nào đi nữa cũng sẽ giúp bạn hoàn thiện hơn những kĩ năng sống của mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Chỉ số nhiệt tình và sôi nổi của bạn hôm nay vô cùng lớn. Bạn bè cũng thật hài lòng vì được một người bạn dễ thương và năng nổ như Xử Nữ giúp đỡ làm mọi việc. Tuy nhiên, bạn nên kìm bớt cảm xúc của mình đúng lúc đúng chỗ nhé! Nếu không có thể mấy đứa vốn-không-ưa-bạn sẽ cho rằng bạn đang muốn chơi trội đây.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Bạn muốn thư giãn nghỉ ngơi hay tiếp tục để bản thân cuốn theo những cuộc vui náo nhiệt chỗ đám đông? Hãy phân phối thời gian thật hợp lý để luôn có sức khỏe tốt nhất, vì chỉ mấy hôm nữa thôi Thiên Bình lại bận lắm cho coi.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Sáng nay, Bò Cạp có một sáng kiến mà bạn cho là “cực kì vĩ đại”, và dĩ nhiên chẳng có gì khó hiểu khi bạn dành phần lớn cả ngày để theo đuổi ý tưởng này. Tuy chưa biết kết quả sẽ như thế nào nhưng chỉ cần bạn cảm thấy hăng hái say mê với những gì mình làm, điều ấy cũng đã là thành công lớn của bạn trong hôm nay.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Một tình huống mà Nhân Mã gặp hôm nay rõ ràng bạn đã thấy từ trước ở đâu đó mà không nhớ rõ. Nghe có vẻ hơi kỳ lạ, tuy nhiên điều quan trọng là bạn đã có được cách xử lí giải quyết chúng sao cho ổn thỏa nhất. Tối nay hãy kể chuyện này với bạn bè của mình, chắc chắn tụi nó cũng sẽ kể cho bạn những câu chuyện tương tự.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Tụi bạn của Ma Kết thể nào cũng phải ghen tị vì những gì bạn đạt được hôm nay. Rõ ràng bạn luôn biết cách tìm cho mình những việc hay những nơi thật phù hợp cho bản thân. Bạn thật nổi bật. Vì vậy đừng thắc mắc nếu chiều nay bạn nhận được nhiều lời mời đi chơi hay muốn làm quen nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Nếu như Bảo Bình chưa thật hài lòng với danh sách bạn bè của mình thì sáng nay có nhiều cơ hội để bạn bổ sung thêm những người bạn mới. Tốt nhất là Bảo Bình nên chú tâm vun đắp hơn cho mối quan hệ thân thiết với nhóm bạn thân từ thời mút kẹo của mình thì hơn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Hôm nay trước khi nói gì bạn nên để ý một tí tẹo thái độ nét mặt của đối phương nhé. Có thể những ngày bình thường, lời nói của bạn chỉ như những câu nói đùa làm nên trò vui cho đám bạn. Tuy nhiên hôm nay tâm trạng ai đó đang không vui, họ chưa chắc đã muốn nghe những câu chuyện bông đùa đâu.

toy, mình spam wá :so_funny: :so_funny: :so_funny:

THANH THAT
05-06-2007, 12:50 PM
bây giờ thì những người bạn thân đó đã ở một nơi nữa trái đất với mình rồi nên không thể kết thêm cho nó chặt được:haha:

Conan_Kudo
05-06-2007, 02:17 PM
Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Sáng nay, Bò Cạp có một sáng kiến mà bạn cho là “cực kì vĩ đại”, và dĩ nhiên chẳng có gì khó hiểu khi bạn dành phần lớn cả ngày để theo đuổi ý tưởng này. Tuy chưa biết kết quả sẽ như thế nào nhưng chỉ cần bạn cảm thấy hăng hái say mê với những gì mình làm, điều ấy cũng đã là thành công lớn của bạn trong hôm nay.

thanks, hôm nay bt cả kh có gì đặc biệt hết :D

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
05-06-2007, 02:30 PM
dzậy có đúng hok nhở :hihi:

tình ko như mơ
05-06-2007, 04:13 PM
gần đúng hết chứ chưa đúng hết