PDA

Xem đầy đủ chức năng : ngày 31 tháng 6

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
01-06-2007, 12:47 PM
Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Hôm nay bạn có thể tận dụng được tối đa các cơ hội đến với mình. Nếu bạn cần tìm một nguồn cảm hứng cho kế hoạch trong tương lai thì hôm nay chính là thời gian bạn sẽ tìm được tia sáng đó.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tuyệt, điềm báo rằng chuyện tiền bạc của bạn hôm nay rất khởi sắc. Nếu bạn có tích trữ tiền từ mấy hôm trước thì hôm nay bạn có thể đem ra tiêu xài được rồi. Ai cũng xứng đáng được hưởng một điều gì đó thú vị và bây giờ đến lượt bạn rồi đó, hãy tự "đãi" mình một buổi tối thật sướng nhé!

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Sau nhiều ngày khá gay go thì chuyện tình cảm đã trở lại khá vui vẻ. Sẽ có những buổi nói chuyện quan trọng vì nó tạo cho bạn cơ hội để giải thích về những hiểu lầm vô ý với ai đó rất thân thuộc với mình.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Rất có thể bạn sẽ phải tiếp cận sự việc của ngày hôm nay với một tinh thần táo bạo và liều lĩnh. Bạn không quá khinh suất, hồ đồ nhưng lại tỏ ra rất tự tin, có một nguồn lực mạnh mẽ đang ẩn chứa trong bạn.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Hôm qua bạn chịu khá nhiều áp lực phải không, thế thì hôm nay mọi việc sẽ trở nên "dễ chịu" hơn, đơn giản vì đã là cuối tuần rồi mà, bạn sẽ phải được nghỉ ngơi và thư giãn chứ. Hãy mở mắt thật to và căng tai lên, nắm bắt tất cả các cơ hội, "dưỡng sức", chú Sư Tử nhé!

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Nếu hôm qua bạn gặp vài chướng ngại vật hoặc ai đó làm bạn nản lòng thì mọi việc sẽ đảo ngược lại trong hôm nay. Bạn sẽ nhận được nhiều sự hỗ trợ và giúp đỡ. Ngoài ra, đi chơi với bạn bè vào buổi tối sẽ giúp bạn kết thúc một ngày hoàn toàn tuyệt hảo đó.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Những "tiêu cực" của ngày hôm qua sẽ "chuyển hóa" thành "tích cực" vào hôm nay. Đặc biệt, những mối quan hệ cá nhân rất tốt đẹp. Tuyệt vời hơn nữa đó chính là chuyện của bạn và người ấy đấy, thật vui nhé, Thiên Bình.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Nếu hôm qua bạn có thể thoải mái trong chi tiêu thì hôm nay cần phải tìm cách "hãm phanh" lại Bò Cạp nhé. Hãy sáng suốt trong việc... vung tay với những gì thực sự đáng chi.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sau nhiều ngày va chạm với nhiều khó khăn và thử thách, thì hôm nạy bạn sẽ thấy rằng mọi việc diễn ra như một giấc mơ. Thế thao hoặc các hoạt động mang tính cạnh tranh sẽ là đề nghị tốt và phần thắng hình như đang nghiêng về bạn.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Wow, hôm nay quả là một ngày vô cùng đẹp trời của bạn. Thần may mắn đang mỉm cười với bạn, đồng thời trực giác của bạn lại tỏ ra rất chính xác. Bạn rất hiểu được vấn đề, nghĩa là bạn không gây gổ với ai một vấn đề nào đó quá lâu và biết kết thúc nó thế nào là tốt đẹp nhất.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Cool, chuyện tình cảm của bạn đang được tăng thêm năng lượng đó, mặc dù có thể nó sẽ có nguy cơ bị lung lay. Nhưng đừng lo nhé, bạn sẽ có cơ hội làm cho ai đó rất kinh ngạc. Giao tiếp là chìa khóa quan trọng của bạn trong hôn nay, Bảo Bình à.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Tài chính của bạn đang trở nên dồi dào và có thể kéo dài tận tuần sau nữa, thích nhé! Chỉ có một trục trặc nho nhỏ là bạn sẽ phải hoãn kế hoạch cuối tuần của mình lại bởi vì nó không thật sự thích hợp vào lúc này và có thể ảnh hưởng đến chuyện công việc của bạn. Đợi nhé, Song Ngư!

Conan_Kudo
01-06-2007, 12:58 PM
Hôm nay là ngày 1-06 rồi, là ngày con nít đó :haha:

THIÊN TỬ
01-06-2007, 01:07 PM
Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Cool, chuyện tình cảm của bạn đang được tăng thêm năng lượng đó, mặc dù có thể nó sẽ có nguy cơ bị lung lay. Nhưng đừng lo nhé, bạn sẽ có cơ hội làm cho ai đó rất kinh ngạc. Giao tiếp là chìa khóa quan trọng của bạn trong hôn nay, Bảo Bình à.

anh thấy cái này nó nói sai này:lol: anh thấy tình càm của anh bị hao mòn hơn là đang được tăng thêm năng lượng:haha:

Hôm nay là ngày 1-06 rồi, là ngày con nít đó :haha:

conan còn nhớ có nghĩa là conan nhà mình còn con nít:haha:

cobenghichngom
01-06-2007, 09:30 PM
Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tuyệt, điềm báo rằng chuyện tiền bạc của bạn hôm nay rất khởi sắc. Nếu bạn có tích trữ tiền từ mấy hôm trước thì hôm nay bạn có thể đem ra tiêu xài được rồi. Ai cũng xứng đáng được hưởng một điều gì đó thú vị và bây giờ đến lượt bạn rồi đó, hãy tự "đãi" mình một buổi tối thật sướng nhé!

"anne"
01-06-2007, 11:47 PM
Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
hok bik đúng hok ta, cứ xài tiền thoải mái àh.

beden0yeu
02-06-2007, 01:56 AM

kiểu này chít iem rầu, tiêu hít thì coàn rì để dành :rain:

nhocbi_410
02-06-2007, 04:17 AM
í dà, lâu thía ah` , đến lúc đóa mình có kòn nhớ hok nhĩ

demon222
02-06-2007, 04:19 AM
............ hô hô phần thắng lun nghiêng về ta :so_funny: :so_funny:

Quân_Tử_Gác_Kiếm
02-06-2007, 06:36 PM
Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Những "tiêu cực" của ngày hôm qua sẽ "chuyển hóa" thành "tích cực" vào hôm nay. Đặc biệt, những mối quan hệ cá nhân rất tốt đẹp. Tuyệt vời hơn nữa đó chính là chuyện của bạn và người ấy đấy, thật vui nhé, Thiên Bình.

Uả,em chưa có người ấy mà,sao bói kì cục dzậy >.<