PDA

Xem đầy đủ chức năng : con gái khùng hơn con trai fai ko?====>

scubydu
30-05-2007, 12:56 PM
:fi: chắc là vậy roài!!!! tui ghét con gái :hiepsi: tại sao tui ko quan tâm và lạnh lùng với ~ bạn gái mà tự nhiên con gái lại thích tui??!!:xao: có fai~ kon gái bị khùng hok???:fi:

oøe eõ îaûaêaùaøeøioùoûoõeõeïeïeïeûeûeûe� �g
+++=+++=+++=+++=========>+=+

tình ko như mơ
30-05-2007, 05:05 PM
em ơi là em em có đăc điểm người ta thích thì nó thích thôi nhưng hok chăc nó khùng đâu
cẩn thận mấy bà chằn ở đây cho em ăn đủ đó

beden0yeu
30-05-2007, 06:18 PM
trên bàn tay có ngón ngắn ngón dài , trong xã hội có người khùng người điên.
đâu chỉ riêng con gái đôi khi khùng đâu mà là do dòng đời cuộc sống nổi trôi lênh đênh lận vận con người ta có đôi khi không còn tỉnh táo mà cứ phải khùng khùng để chống đối thử thách cuộc sống.]
tớ phê bình cậu nên suy nghĩ kĩ trước khi nói điều này.

tình ko như mơ
30-05-2007, 06:22 PM
toàn thấy con gái khùng là nhiều

xitrum_sanhdieu_t
30-05-2007, 08:01 PM
:fi: chắc là vậy roài!!!! tui ghét con gái :hiepsi: tại sao tui ko quan tâm và lạnh lùng với ~ bạn gái mà tự nhiên con gái lại thích tui??!!:xao: có fai~ kon gái bị khùng hok???:fi:

oøe eõ îaûaêaùaøeøioùoûoõeõeïeïeïeûeûeûe� �g
+++=+++=+++=+++=========>+=+

bạn nghĩ lại đi làm sao bạn lại có thể nghĩ như vậy được nhỉ?:bicycle:

nhoccon17
30-05-2007, 08:02 PM
qua địa bàn con gái mà nói xấu , gan hé,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, em là 1 trong những đứa con gái khùng mà anh nói đó mấy anh ơi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,Đó ko phải là khùng đâu mà là người ta thấy bạn có cá tính đó, nên người ta thích, với lại con gái ko thích con trai quá dễ giải đâu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, nên thấy you vậy ngườiu ta thích, với lại tui hỏi ngược lại mấy ông con trai, có phải con gái càng chanh chua mấy ông càng muôn cưa phải ko,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:so_fu nny: :bicycle:

qua địa bàn của con gái mà dám nói thế hả, tui hỏi mấy ông nè, có phải con gái càng chanh chua thì mấy ông càng muốn cưa ko? thì tụi tui cũng vậy, khùng gì chứ, thì con gái rất ghét con trai dễ giải thấy ông trên đó có cá tính nên thích thôi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hehehehe

tình ko như mơ
30-05-2007, 08:30 PM
sao hok dám nói thế hả em ?????????????????????

beu.rom.lv
30-05-2007, 08:40 PM
vậy là anh gan lém rùi đóa dám wa lãnh thổ của con gái mà nói con gái khùng hở.Chị em ui wuýnh ổng hem :chayle: hì hì.chắc là anh dễ zương lém nên con gái mới đi theo anh đóa mà hình như anh tự tin gớm nhỉ:think:

cobenghichngom
30-05-2007, 08:45 PM
khùng là đúng òi đóa........................

online_love75
30-05-2007, 09:07 PM
ung nè dở hơi vậy
chắc đứa g nào thích ung là bị dở hơi rùi đóa

-:-]\/[i]\/[i-:-
30-05-2007, 09:09 PM
tại vì coAn gái là ngừ cóA trái tim nhân hậu
Hok chấp mấy thằng nhóc coAn!!!!:so_funny: :so_funny: :so_funny:

Quân_Tử_Gác_Kiếm
02-06-2007, 10:15 AM
lạnh lùng,ít nói,thường đa cảm đa sầu,nên chắc dzì dzậy mà con gái thjx anh