PDA

Xem đầy đủ chức năng : ...:: Đo NhIệT đỘ oF bẠn TrOnG TìNh Iu ::...

cute_lollipop_2301
24-05-2007, 12:33 PM
Khi có người yêu, bạn thường đem "khoe" ngay với bạn bè? Trả lời bài trắc nghiệm sau để biết trong tình yêu mình là người người lạnh lùng, bình tĩnh hay mê muội bạn nhé.

1. Bạn cho rằng yêu nhau mà chênh lệch tuổi tác lớn quá thì chẳng có kết quả tốt đẹp?

a. Đúng: xem tiếp câu 4
b. Sai: Xem tiếp câu 2

2. Khi được chọn là nhân vật lãnh đạo tập thể, bạn rất vui mừng chấp nhận?

a. Đúng: Xem tiếp câu 5
b. Sai. Xem tiếp câu 3

3. Bạn rất chú ý đến màu sắc và kiểu dáng của đồ lót?

a. Đúng: Xem tiếp câu 5.
b. Sai: Xem tiếp câu 4.

4. Nếu có tiền mua biệt thự, bạn sẽ mua cái ở bên hồ chứ không thèm ở rừng sâu có suối nước nóng?

a. Đúng: Xem tiếp câu 8
b. Sai: Xem tiếp câu 6

5. Bạn thường đi cắt tóc ở salon đúng không?

b. Sai: Xem tiếp câu 6

6. Vô tình bị "đụng hàng" với bạn bè, bạn sẽ rất bực mình?

b. Sai: Xem tiếp câu 9

7. Bạn cho rằng ly hôn thật đáng xấu hổ?

a. Đúng: Xem tiếp câu 10
b. Sai: Xem tiếp câu 8

8. Bạn cho rằng lấy nhau rồi không có con là tốt nhất?

a. Đúng: Xem tiếp câu 11
b. Sai: Xem tiếp câu 9.

9. Bạn thích được tặng hoa màu hồng?

a. Đúng: Xem tiếp câu 11
b. Sai: Xem tiếp câu 10

10. Có người yêu là bạn muốn khoe ngay với bạn bè thân thiết?

a. Đúng: Xem tiếp câu 13
b. Sai: Xem tiếp câu 11

11. Nếu có ai hỏi, bạn sẽ nói ngay tuổi tác của mình?

a. Đúng: Xem tiếp câu 14
b. Sai: Xem tiếp câu 12

12. Bạn có thể vừa nghe nhạc, vừa đọc sách, vừa suy nghĩ?

a. Đúng: Xem tiếp câu 14
b. Sai: Xem tiếp câu 15.

13. Bạn rất quan tâm đến "tình sử" của người yêu mình?

a. Đúng: Xem đáp án A
b. Sai: Xem tiếp câu 14

14. Bạn thích hình dáng của trái lê hơn trái dưa vàng?

a. Đúng: Xem đáp án B
b. Sai: Xem tiếp câu 15

15. Bạn thích ăn đồ Tây hơn là đồ ăn của Nhật?

a. Đúng: Xem đáp án C
b. Sai: Xem đáp án D

A: Tình yêu của bạn đã sốt lên đến 40 độ C: Bạn là người nhiệt tình, sôi nổi, khi đã yêu ai sẽ kiên trì đến cùng. Vì vậy, chỉ cần bạn yêu thì sẽ quên hết mọi sự trên đời. Nhưng khi quan hệ của hai người không còn nồng ấm, bạn luôn là người đòi chia tay đầu tiên mà không thèm có bất cứ một hành động cứu vãn nào.

B: Tình yêu của bạn sốt đến 38 độ C. Bạn là người dễ bị tình yêu sét đánh, thích được tìm hiểu mà không quan tâm đến chuyện lâu dài. Bạn không biết phải đối phó thế nào với kiểu tình yêu mãnh liệt, gò bó. Với bạn, đã yêu phải vui vẻ, thanh thản mới được. Nếu tình yêu phải suy nghĩ nhiều quá, bạn thà không có còn hơn.

C:Tình yêu của bạn là 37 độ C: Mỗi lần yêu bạn mất rất nhiều thời gian và sức lực. Cũng chính vì vậy mà số lần yêu của bạn rất ít. Bạn cho rằng, chính khoảng thời gian yêu là đẹp nhất chứ không phải số lần hay kết quả của tình yêu, vì vậy bạn không đòi hỏi cao ở "nửa kia".

D: Tình yêu của bạn mới có 36 độ C: Bạn luôn bị động trong tình yêu. Bạn cho rằng cứ an phận được yêu còn hơn là đi khắp nơi tìm kiếm. Nhưng cũng vì thế, bạn luôn ở thế yếu khi yêu. Bạn đừng quên, lãng phí lớn nhất của đời người là không biết tích cực nắm bắt và theo đuổi hạnh phúc của mình.

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
24-05-2007, 04:12 PM
Bạn là người dễ bị tình yêu sét đánh, thích được tìm hiểu mà không quan tâm đến chuyện lâu dài. Bạn không biết phải đối phó thế nào với kiểu tình yêu mãnh liệt, gò bó. Với bạn, đã yêu phải vui vẻ, thanh thản mới được. Nếu tình yêu phải suy nghĩ nhiều quá, bạn thà không có còn hơn.
.

oai koan ưi............nóa đúng thế nào ây :huglove: thanks :D

póc tem lược 2 :so_funny:

4+3=84
24-05-2007, 04:34 PM
[B][COLOR="DimGray"]

A: Tình yêu của bạn đã sốt lên đến 40 độ C: Bạn là người nhiệt tình, sôi nổi, khi đã yêu ai sẽ kiên trì đến cùng. Vì vậy, chỉ cần bạn yêu thì sẽ quên hết mọi sự trên đời. Nhưng khi quan hệ của hai người không còn nồng ấm, bạn luôn là người đòi chia tay đầu tiên mà không thèm có bất cứ một hành động cứu vãn nào.

Trật lất :andon:.........................

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
24-05-2007, 04:50 PM
cí nài choa koan gái mờ :so_funny: :so_funny:

4+3=84
24-05-2007, 05:00 PM
cí nài choa koan gái mờ :so_funny: :so_funny:

hèn gì :so_funny: :so_funny: :sr:

beden0yeu
24-05-2007, 07:03 PM
Tình yêu của bạn mới có 36 độ C: Bạn luôn bị động trong tình yêu. Bạn cho rằng cứ an phận được yêu còn hơn là đi khắp nơi tìm kiếm. Nhưng cũng vì thế, bạn luôn ở thế yếu khi yêu. Bạn đừng quên, lãng phí lớn nhất của đời người là không biết tích cực nắm bắt và theo đuổi hạnh phúc của mình.

chua hoàn toàn đúng :D

cobenghichngom
24-05-2007, 08:12 PM
C:Tình yêu của bạn là 37 độ C: Mỗi lần yêu bạn mất rất nhiều thời gian và sức lực. Cũng chính vì vậy mà số lần yêu của bạn rất ít. Bạn cho rằng, chính khoảng thời gian yêu là đẹp nhất chứ không phải số lần hay kết quả của tình yêu, vì vậy bạn không đòi hỏi cao ở "nửa kia".

mình như thía này à

noilongtamsu
24-05-2007, 11:58 PM
Tình yêu của bạn đã sốt lên đến 40 độ C: Bạn là người nhiệt tình, sôi nổi, khi đã yêu ai sẽ kiên trì đến cùng. Vì vậy, chỉ cần bạn yêu thì sẽ quên hết mọi sự trên đời. Nhưng khi quan hệ của hai người không còn nồng ấm, bạn luôn là người đòi chia tay đầu tiên mà không thèm có bất cứ một hành động cứu vãn nào
ngu ngốc đến thế là cùng :|

º°¨Ảo¨°º
25-05-2007, 12:20 AM
:so_funny::so_funny::so_funny::so_funny:

nhoc_cute_hok_iu_ai
25-05-2007, 03:44 AM
chán thế.......... 36 độ C đây nè hình như hok đúng lắm

blood_omen
25-05-2007, 04:08 AM
đi khám bác sĩ cho hết sốt :D

cute_lollipop_2301
25-05-2007, 04:15 AM
@Má iu: thx vì bóc tem nhá còn đính chính cái dụ này là 4 gơ not boi. Thiệt ga thì nó hok phân biệt nam nữ nhưng thoai níu 1 bạn nem mừ nói hung đúng thì chắc 4 gơ thiệt roài.
P/S: 4 coan, coan thí nó đúng với coan nhắm.

demon222
26-05-2007, 01:33 AM

..................................câu cuối sai toét :fi: :fi: :fi: :fi:

b3.0nlin3
26-05-2007, 01:48 AM
<~~ trả đúng tí nào cả:thatall:

cobenghichngom
26-05-2007, 07:52 AM
thui khỏi đoa.......nhìn thì đủ bít tui -100000 độ C òi

linhlinh_tocxu
26-05-2007, 08:04 AM
Hoàn toàn k0 có tí thực tế j` cả!!!!!!!!!!!!!!!!!1

sweetlove_kg2000
26-05-2007, 09:05 AM
Khi có người yêu, bạn thường đem "khoe" ngay với bạn bè? Trả lời bài trắc nghiệm sau để biết trong tình yêu mình là người người lạnh lùng, bình tĩnh hay mê muội bạn nhé.

chưa yêu lần nào nhưng thấy cũng đúng ở phần sweet hoh đòi hỏi cao ở người yêu of mình