PDA

Xem đầy đủ chức năng : ThỜi Gian Oi

Minh_Nhat
23-05-2007, 12:55 AM
Em than men , gi day toi khong biet phai goi em nhu the nao cho phai , go hai chung ta d chia sa cho du 2 dua khong ai noi 1 loi nhung sao khi chug minh xa nhau anh lai khong dan doi mat voi su that vang em , mat em khong tap tay cua anh .
Phai chang anh la nguoi co loi sao , anh khong tin minh nhu vay , trong long anh chi co mot minh em ma khong con cho cho nguoi khac , sao em khong hieu cho long anh , Anh khong bang nhung nguoi con trai khac xung quanh em , nhung em oi ! Tinh yeu thi dau co loi anh chi mong em hieu cho anh nhung ma su cho doi cua anh chi la vong khi gio day ben em la mot nguoi khac khong phi la anh ,nhung biet sao day ?
Em oi ! Hay cu cho anh goi em nhu vay nhe em . gio trong long anh nho em khong nguoi , anh biet khi chung minh ben nhau anh khong yeu em nhieu de gio day xa em anh moi nhan ra rang tinh yeu la muon ngan loi , Tinh anh khong nhu nhung nguoi chi noi thoi , gio anh nho nhung cau noi , nhung anh mat cua em ..... De gio trong long anh chi la moi ky nien buon ma anh cu nghi do chi la moi giac mo ma anh vua moi mo . Anh biet thoi gian qua yeu nhau anh va em cung co loi voi nhau nhung em oi gio trong long anh da biet tha thu nhung gi ma em lam cho anh . Van biet la em khong the qua lai voi anh nhu ngay xua nhung anh van tin chung minh tro lai nhu ngay xua
Em oi ! Gio sao trong anh la nhung toi tam khi khong co em , nhin em vui ban nguoi khac hay khi em co chuyen buon thi sao long anh khong the nao toi voi em du anh o gan em nhung do lai la su vo tan trong day long anh , anh mong nguoi moi ben em luon cho em nien vui hon khi em o ben anh .
Cho anh moi loi cho anh moi cau vi sao chung ta lai nhuvay , sao bo cat trang gio day chi co mot minh anh di , anh nho em qua , nhung em gio day o phung troi nao co con nho toi anh khong khi ben anh khong con co em , chi mong em co the ve day voi anh nhu ngay xua , anh nho em va mong em co the qua ve cho anh co the noi loi xin loi . Nhung sao gio em co biet khong , do chi la nhung giac mo cua anh mo ve em , mong em quay ve van bet em dang o rat xa
Van biet thoi gian se lam cho vet thuong trong long anh co phan nao voi bot di nhung em oi ! Tinh day dau cho the quen ngay di duoc , mong rang nhung dong tin nay em co the doc va hieu cho long anh . Anh van doi em qua ve ben anh cho du cho chi la uoc mo , nhung anh van mo ve em . YEU EM THAT NHIEU

xxxx
23-05-2007, 01:01 AM
bạn ơi type bỏ dấu vô đi,khó đọc quá!!!!!!!!!!

online_love75
23-05-2007, 01:32 AM
chẳng hiểu cái gì
bạn viết dấu đi

peppi_pig
23-05-2007, 02:50 AM
tui mừ đọc đc ổng vít cái chi tui chít lìn á....

tommy1473
23-05-2007, 02:54 AM
ắc ắc , tình cảm chân thật của ng` ta mà mí u cứ za.y hoài ~>"<~