PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình Yêu!!! Diary

Nốt nhạc thứ 7
21-05-2007, 01:26 AM
Hôm nay ngày lành tháng tốt...nhớ anh... muốn viết...về những cảm xúc...không tên...

Đã có lúc em nghĩ rằng sẽ chẳng yêu một ai khác ngoài người ấy. Người ấy ra đi, không một lời nói, không một dòng tin nhắn, không một lời chia tay, lạnh lùng bỏ lại sau lưng khoảng trời thương nhớ...như để em tự hiểu...buồn lắm. Nhiều khi nghĩ tới những kỉ niệm xưa mà nước mắt tự nhiên lăn dài, em không muốn khóc....nhưng sao cảm xúc không ngăn được...em không muốn mình yếu đuối...em sợ cảm giác yếu đuối và đơn côi...nên phải tỏ ra mạnh mẽ chứ ^.^ và hôm nay em viết lên những cảm xúc của mình...chỉ để....vậy thôi.

Anh xuất hiện, một người khoác vẻ ngoài cộc lốc, những câu nói nhát gừng lúc đầu mới gặp: "Mệt quá, hỏi làm gì?" nhưng bên trong lại rất tình cảm ^.^...Nghĩ tới cảnh anh dỗ dành lúc em hic hic mà thấy thương anh quá...:huglove:
Tình yêu không mù quáng là tình yêu có sự cảm nhận bằng con tim và cả lý trí nữa.Em muốn nói rằng: Em Yêu Anh.

Người con gái ấy...đáng thương lắm...giữa sự sống và cái chết quá mong manh...Cuộc sống là một thử thách lớn lao mà mỗi người phải tự tìm câu trả lời cho mình.

Và rồi, thời gian - tình yêu cũng sẽ tự trả lời câu hỏi mà mình luôn đặt ra: không biết rồi sẽ ra sao? Em sẽ luôn bên anh:hug:

Hãy để tình yêu của chúng ta ngày hôm nay lúc nào cũng nhiều hơn ngày hôm qua anh nhé!
:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
21-05-2007, 02:09 AM
ồ ồ hôm nay chắc trời mưa mất :so_funny: :so_funny: Chưa bao giờ anh thấy em dám nói ra một điều gì hết cả ! Vậy mà hôm nay dám nói ra những suy nghĩ của mình anh đáng mừng nhiều lắm ...
Ngồi nghe nhac thấy nhạc đập mạnh rung mình ,không biết có chuyện gì đây? hihi vô hht coi thì thấy có một bài viết rất lạ may la anh còn biết nick này chứ không thì cũng không có nghĩ là em đó.hii
Anh cũng biết được chuyện của em ngày xưa và anh cũng thông cảm, thương em nhiều hơn.:om:

Anh cũng nhớ em nhiều lăm:hug: .... mỗi tội mình vẫn còn ở xa nhau quá lên chỉ biết gửi những niềm thương và nỗi nhớ tạm lên trên này thui nhá !:so_funny: Khi nào anh gặp em thì lúc đó anh mang hết hết tất cả những niềm thương nỗi nhớ và tất nhiên là cả tình yêu nữa rùi để có thể bầy tỏ với em để được cùng với em cảm nhận nhưng gì anh đang đã lưu lại bấy lâu trong trái tim anh.

Chùi cái gì em viết kìa... anh mà thế sao?:so_funny:

Anh không có bỏ mặc em đâu và phải luôn nghĩ là anh luôn đi theo sát em từng bước kể từ lúc anh nói tiếng Anh Yêu Em !

Người con gái ấy...đáng thương lắm...giữa sự sống và cái chết quá mong manh...Cuộc sống là một thử thách lớn lao mà mỗi người phải tự tìm câu trả lời cho mình.
Người con gái như này thật là đáng thương nhưng ko thể làm gì hơn khi cô ấy đã quyết định rời xa người yêu của mình để có thể sống một cuộc sống mà không phải suy nghĩ nhiều thả trổi cuộc đời sao? Thật là tội nghiệp nhưng cũng cảm ơn cô bé đó vì có như thế thì anh mới có thể được đến với em và được yêu em. Luôn và luôn luôn cầu mong những điều tốt đẹp và may mắn đến với cô ấy !

Rùi đúng như em nói đó thời gian sẽ chứng mình tất cả đồng thời cũng giải thích các câu hỏi mà vẫn còn chưa có lời giải đáp , cuối cùng là anh muốn nói với em là anh cũng sẽ luôn bên em...
Nghe câu nói cuối cùng thấy sướng hết cả người... mát thế chỗ nào cũng mát cả:slider:
:so_funny:
Ngày một nhiều hơn sâu hơn.... :timup: :timup: :timup:

Nốt nhạc thứ 7
21-05-2007, 03:00 AM
Mấy hôm trước trời mưa, hôm nay trời nắng đẹp lắm, mà em cũng không biết chừng, tối nay trời có mưa to thì sao, tùy theo thời tiết đó anh:sr:
Hihi, em muốn viết nhật ký để ghi lại những cảm xúc bất chợt và dai dẳng...để mình có thể hiểu nhau hơn:hug:...Nhiều khi anh gọi điện mà em chỉ biết cười khì khì...., toàn là để anh nói thôi:hihi: (bình thường em nói cũng nhiều lắm :hihi:)

Ngọt ngào, hạnh phúc, đam mê, nhung nhớ.....bắt đầu một trái tim thương yêu và ngày mai sẽ tốt đẹp hơn...^.^

Nốt nhạc thứ 7
21-05-2007, 06:42 PM
hihì không biết trời ở việt nam đêm vừa qua có mưa không?:thatall:
haha Nếu như này có thể làm em nói ra nhưng suy nghĩ và những cảm xúc của mình thì anh đồng ý để đi theo em và viết lên nhưng lời nói từ trái tim anh muốn nói với em.:timup: Anh yêu em !!! Yêu nhiều lắm ấy...
Hihi giờ anh ngôi anh nghĩ chỉ muốn được gần em được ôm em vào lòng và được tâm sự với em... nhiều nhiều và nhiều lắm.:huglove: :huglove:
Ngồi dưới bầu trời đầy sao ôm em vào trong lòng chao em những nụ hôn thiệt là ngọt ngào :kissing: :kissing: thì hỏi còn gì sướng bằng nữa? :so_funny:
Ngày mai trời lại sáng lại có những cảm giác thiệt mới thiệt lạ và cũng thiệt nhiều chuyện say ra nữa nhưng anh vẫn luôn bên cạnh em dìu dắt em bước đi những con đường mà em muốn đạt được..:huglove: :huglove: :huglove: :timup: :heartflower:

Nốt nhạc thứ 7
22-05-2007, 07:05 AM
Anh ui, em mới nói có một chút xíu thôi mà đêm hôm qua trời mưa lâm râm rồi:sr:, em mà nói thêm chắc là ngập lụt luôn à:hihi: nhưng mà "Nắng mưa là chuyện của trời, còn yêu thương là chuyện của hai đứa mình thôi, anh ha!",hihi,:huglove:

Hihi,cả ngày hôm nay em ở trường, buổi chiều lại lững thững xách cặp đi về, nhìn xung quanh: bầu trời trong xanh, nắng chiều nhạt dần và xe cộ vẫn tấp nập qua lại, cảm giác giống như mình đang đứng yên còn mọi thứ thì chuyển động xung quanh không có điểm kết thúc...một sự yên bình trong cái tấp nập ồn ào...nghĩ tới anh...nhớ những lời anh nói...

Tình yêu là cái đi tìm thì không thấy, không định tìm nó lại đến, anh nhỉ? Nó bắt nguồn từ những cảm xúc bâng quơ...cảm mến, nhớ thương và trong một ngày đẹp trời mùa hạ thì em biết là em đã yêu anh...nhiều lắm...:huglove:.

Một mong ước đơn sơ là được gần nhau thôi nhưng sao khó quá, khoảng cách...hic hic:sosad:...Mình phải cần có niềm tin nhiều lắm đó anh ạ và em tin là chúng mình sẽ vượt qua được mà, phải hông anh?
Bất chợt em nhớ tới câu này "Yêu nhau mấy núi cũng...bò. Mấy sông cũng lội,...hai năm cũng chờ..." (em đã cải biên):hihi:

Bây giờ em cũng chỉ muốn được bên anh thôi, được trong vòng tay anh, ngắm sao trên trời, và đếm xem thử có 1.....2.....3.....4.....nhiều thật nhiều ông sao sáng :huglove:
Em cũng sẽ luôn bên anh để chúng mình cùng vượt qua khó khăn và nuôi dưỡng tình yêu của hai đứa anh nhé:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
22-05-2007, 06:03 PM
Khà khà nói hay lắm em :so_funny: :so_funny: Sáng kệ sáng trưa kệ trưa mặc gì chuyện nắng mưa ! :so_funny:
Chắc là tới giờ thì hình ảnh của anh đã in sâu trong trái tim em rồi chăng?:so_funny:
Đọc được những lời em viết thiệt là cảm động à...
Còn anh thì sao? Cũng nhớ em lắm chứ ,em có biết không?
Ngày ngày hầu như lúc nào anh cũng luôn nghĩ tới em cứ khi nào anh có thời gian dỗi... Nhớ em và luôn cầu mọng mọi chuyện an lành tới với em. Nếu có bất cứ chuyện gì say ra với em là anh đã lo lắng lắm em à. Nhiều lúc anh cũng sợ ấy chứ ! Một mình em ở nơi đó xa nhà người thân nếu có chuyện gì bất chắc thì khổ thân cho em lắm... Không có ai bên em chăm sóc cho em lúc đó cả? Anh thì ở xa chỉ có thể gửi gắm tới em những lời khuyên dăn yêu thương tới em mà thôi. Còn phải chờ thời gian thời gian nó sẽ đưa 2 chúng mình gần nhau và được yêu nhau nhiều hơn... :timup: :timup:
Nhiều lúc anh cũng có nghĩ qua câu nói " Tình yêu là cái chi chi '' Nó là cái gì? Mà để con người ta phải như vậy? Có thể hi sinh mọi thứ vì chỉ muốn có một tình yêu thiệt là đẹp mà thui. Anh giờ thì cũng có thể coi như câu nói này có thể tìm mọi cách nói mọi kiểu :so_funny: để muốn có được tình yêu của em mà thôi. hii :so_funny: Có quá không nhỉ?:thatall: Nhưng anh đã quyết định rồi mà ! ( Là một thằng đàn ông nói được phải làm được.?).
Thời gian chỉ là có 2 năm thui mà em ( anh nghĩ còn ít lắm ) Nhiều người có thể nói là chờ đợi đến cả đời luôn chỉ vì muốn chờ đợi người mình yêu em à.
Em yên tâm tuy là thời gian 2 năm nếu đếm ra thì nó quả là dài và lâu lắm nhưng em chẳng bảo giờ phải đếm cả đúng không nào?:so_funny: Cứ để cho nó tự nhiên đi... Bởi vì sao? Vì anh luôn bên em từng ngày tuy không phải là người thật viêc thật nhưng bằng những lời nói và tình cám của anh đối với em là từng ngày một nhiều thêm mà... hi hi
Dù có nhớ mà có muốn thế nào đi chăng nữa thì cũng đừng lên để anh hưởng đến cuộc sống hiện tai của em đó hiểu không vì anh cũng như em thôi nhưng phải cố gắng nhiều... :huglove:
Em còn cảm thấy thế nữa là anh ! Chắc chắn còn muốn nhiều hơn em nữa ấy chứ..Người yêu bé nhỏ của anh. Anh muốn hết to lên một tiếng à nha là............... Anh Yêu Em.
Nhưng thui vì em còn chưa muốn ai biết nói nhỏ thui anh yêu em em biết ko?:so_funny:

Nốt nhạc thứ 7
22-05-2007, 09:31 PM
Hôm nay, một ngày mới lại bắt đầu, tang...tình...mình nhớ tới nhau...
Chùi chùi, xem anh cười haha kìa, dễ ghét:sr::huglove:

" Tình yêu là cái chi chi ''.
Tình yêu: mật ngọt lẫn đắng cay, đó là những cảm xúc không diễn tả được bằng lời....
Và....
Có khi nào mình tự hỏi là mình sẽ yêu nhau bao lâu không anh?
Còn em...
Em yêu anh đến một lúc nào đó anh không còn yêu em nữa và em luôn bên anh đến một lúc nào đó anh không còn cần em nữa. :hug:.

Khoảng cách không gian và thời gian,một...hai...ba...bốn ngày....nhiều quá, em không đếm nữa, em nghe lời anh mà:)

Anh muốn hết to lên một tiếng à nha là...............
Anh hét nhỏ nhỏ thôi nha, hông thì tiệm của mình bị sập mất:sr: hihi :huglove:

Kiss anh cái "chóc" nè, moazhhhh:kissing:

Nốt nhạc thứ 7
23-05-2007, 06:33 PM
:so_funny: :so_funnyahha nhớ tơí nhau thiệt nhiều em... Buổi sáng nay anh đứng giữa trơi mưa cầm ô nhìn nhưng cảnh vật xung quanh thiệt là buồn...Mưa cứ rơi thôi mà người thì cũng cứ đi đi ngoài phố anh thì đứng một chỗ trông ngóng. Ai đây không biết nữa?...:so_funny:
Uh có bao giờ mình đã tự hỏi là có thể yêu nhau đựoc bao lâu? hii
Ngày hôm nay anh đươc em nhắc đi nhắc lại rất là nhiều lần kưa gái vừa thôi :so_funny: không lại có người phải khóc vì anh đó. Anh nghe lời em và đã dừng lại tất cả rồi ko đùa quá chớn. Lại mang khổ đâu cho người khác thì có tội em à.. hii Yêu em thế :hug: :huglove:

Ban anh có nói : anh đươc nhiều người yêu thế thì ai dám iu anh thật lòng đây?:so_funny: :so_funny:
Dã man chưa ! Giờ anh mới sợ đó. Giờ rút mình thui hii Chỉ để tâm trí tới em mà thôi không một ai khác ngoài ra trêu đuà hay nghich ngơm quá...hiii:so_funny:
Okie yên tâm đi anh luôn hướng về em mà hii.
Thời gian lại nói đến nó thì quả là dài quá dài quá nhưng cũng nhờ nó mà nhiều chuyện không đáng ngờ xay ra.Cũng có thể nói thời gian đó làm cho anh yêu em và em yêu anh nè.. Phải biết quí trọng nhưng giây phút mình bên nhau em nhé. Yêu em thiệt la nhiều :huglove: :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
24-05-2007, 01:46 AM
Hihi, bữa hôm qua em cứ huyên thuyên chuyện anh đi cưa ghệ, anh mà cầm cưa đi long nhong hoài rồi để ai đó phải đau khổ vì anh là em ghét anh luôn...:tired:...Đùa vui cũng phải có giới hạn anh ạ, nếu mà có tình cảm thật sự thì đó không còn là sự đùa vui nữa đâu :hum:
Nhưng mà...
Anh nghe lời em và đã dừng lại tất cả rồi ko đùa quá chớn. Lại mang khổ đâu cho người khác thì có tội em à....làm em mừng lắm..., kiss anh cái "chóc" nè:huglove:

Phải biết quí trọng nhưng giây phút mình bên nhau em nhé.
Vâng, em sẽ luôn quý trọng và giữ gìn nó thật cẩn thận ^.^

Buổi sáng nay anh đứng giữa trơi mưa cầm ô nhìn nhưng cảnh vật xung quanh thiệt là buồn...Mưa cứ rơi thôi mà người thì cũng cứ đi đi ngoài phố anh thì đứng một chỗ trông ngóng. Ai đây không biết nữa?...
Ở bên này...mấy hôm trước cũng mưa rào từ sáng tới xẩm tối mới tạnh...Có hôm đi học bị mắc mưa....về tới nhà là ướt nhẹp, em bị te tua luôn :hihi:. Nhưng mà đi dưới mua thú vị thiệt anh à:hihi:
Mưa....
Làm những cảm xúc bất chợt dâng tràn....thấy lòng xao xuyến....nhớ ai da diết...xa tít tắp....có một người trông ngóng một người....
...Yêu anh lắm :huglove:

http://www.asiangirlttp86.com/Music/Albums/Thuy%20Tien%20-%20Nu%20Cuoi%20Nang%20Mai/06%20Mua.mp3
Link Download (http://www.asiangirlttp86.com/Music/Albums/Thuy%20Tien%20-%20Nu%20Cuoi%20Nang%20Mai/06%20Mua.mp3)

Mưa mềm mại như nét môi em cười....
Mưa dịu dàng như tóc đan tay người...
.......
Nép em vào anh trong những cơn mưa
Mưa làm tiếng anh....tự nhiên...trong suốt
Có nhau rồi mong mưa sáng....mưa trưa...
Mưa nghe êm ái thế...
Mưa thêm cho em bên anh....
.......
Vắng nhau một hôm....như cách trông nhau....
Nên yêu mưa lắm nhé...
Mưa cho em luôn bên anh....
........

Nốt nhạc thứ 7
24-05-2007, 07:24 PM
hihi okie mà em.Em có nói cho anh biểt thì cũng chỉ là quan tâm tới anh thui mà :hug: Anh hiểu chứ. Tình cảm của em giành cho anh thế nào anh biết mà hiii :hug:
Ôí chồi mưa bài hát ko nghe được em à.Mưa anh cũng ko thích cho lém em à.Nó làm cho mình chàn đầy cảm giác buồn bã.Anh thì không thích buồn ko thích cay đắng và khổ sở. Sợ những cảnh đời đó em à. Cuốc đời còn dài mà phải cố gắng nhiều làm sao phải để khỏ sở nhi... hiii Anh cố gắng cuộc đời sau này anh không phải sống khổ nhất là cả em nữa hii
Anh yêu em lắm.... Một ngày không gặp em anh nhớ nhớ rất nhiều... Như thiếu 1 cái gì đó ! Giờ anh rất cần đến cái này hii..:huglove: :huglove:
Mong ước chắc chắn sẽ được chở thành sự thật khi anh có lòng quyết tâm và hi vọng đến điều này hii...
Yêu em và yêu em ( chẳng biết nói giè nữa à ) :so_funny: :so_funny:
Nhưng anh một lòng một dạ là yêu em luôn có em trong trái tim à hii.:tim: :tim: :timup: :timup: :timup:

Nốt nhạc thứ 7
25-05-2007, 02:20 AM
Em sửa lại link download rồi đó anh.
Hôm nay được nghe anh kể chuyện bực mình, em thấy miễn sao mình không làm gì ai hết là được rồi, kệ đi anh ha ^.^, như anh nói: để ý làm gì cho nó mau già....hm...để em tưởng tượng thử xem lúc già anh như thế nào:cr:...lúc đó thì chắc là anh...xí chai...nhưng mà...đẹp lão:hihi:

Hôm nào không gặp anh...nhớ lắm....nên em vào viết nhật kí cho anh...
Một ngày mới....lại bắt đầu...
Hihi, em biết là anh không thích thơ văn lắm, nhưng mà yêu thì em vẫn cứ yêu à:huglove:

Nó làm cho mình chàn đầy cảm giác buồn bã.Anh thì không thích buồn ko thích cay đắng và khổ sở. Sợ những cảnh đời đó em à.Cuộc đời còn dài mà phải cố gắng nhiều làm sao phải để khỏi khổ sở nhỉ... hiii Anh cố gắng cuộc đời sau này anh không phải sống khổ nhất là cả em nữa hii
Và mình cùng nhau vượt qua để ngày hôm nay sống tốt hơn ngày hôm qua anh nhé!:hug:

Ngày hôm nay....
Ta nhận ra...
Hai trái tim yêu thương....
Cùng nhung nhịp....
.....
Một chút tình gửi về phương xa ấy.... đâu đó rộn rã tiếng cười trong sáng những ước mơ....
....Em nhớ....giọng cười hì hì hiền lành của anh, nhớ cả giọng cười ha ha dễ ghét :hihi:
Đêm qua lại được ngắm sao và tám chuyện với anh gần hai tiếng, hai đứa lại cười bảo sao mà mình tán ác thế:hihi: (em nghĩ hỏng chừng mai mốt gặp nhau lại tám nhiều hơn nữa đó chứ, anh nhỉ ?:hihi:)
....
Bây giờ ngoài trời lại mưa lất phất, những cơn mưa....chợt đến và chợt đi....Nhưng tình mình sẽ không chợt đến và chợt đi như thế nhé anh...sợ phải mất anh (tối qua anh nói mà em lo thiệt đó...anh phải giữ gìn nha!cầu mong cho anh mọi sự an lành :plz:)

Tự dưng nhớ tới một bài thơ của tác giả nào đó em đọc đã lâu, em cải biên lại (chân thành xin lũi tác giả:sr:)

Hôn anh chút chút lấy hên
Hôn anh chút chút riêng mình anh thôi
Lâu ngày chút chút lên ngôi
Hôn anh chút chút thành đôi....tính tình :hihi:

Nhớ và yêu!:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
25-05-2007, 08:01 PM
Ồ anh nghe rồi em à ! hiii Cũng hay lắm :huglove: Cảm ơn em nhiều nhé !
Chài thì đúng là để ý làm gì cho nó giả mau em ! Mình thì thực sự chẳng làm gì tới một ai cả. Nhưng không hiểu sao có những người dồi hơi như thế tìm đủ mọi cách để hạ ngục anh. hii Nhưng hạ anh thì hơi bị khó đó..:so_funny: Anh làm sao có thể bị hạ gục qua vài cái nhố nhăng này chứ...hiii:so_funny: Đối với anh chuyện to hóa nhỏ chuyện nhỏ hóa ko có cho nó nhẹ nhàng và thỏa mái hii. Anh luôn yêu em !
Anh cũng cảm ơn em đã hiểu anh và đi theo anh hii:hug: :timup:
Cuộc sống mà em ! Cũng không thể trách ai được vì chắc anh quá hiền quá dễ để cho người khác cưỡi đầu đạp cổ như vậy. Nhưng anh ko để ý thì thôi cho qua chứ anh mà để ý thì còn lâu nhé !
Có một số phần tử như này kể ra cũng hơi buồn cho hht. Hôm nay xay ra chuyện rồi ngày mai ngày mốt cũng ko có lúc nào yên ổn hết cả... Mồt phần cũng là ở những người cấp trên ,quá tin tương quá thân thiệt tới lỗi bị mù quáng ko nhận biết được ra nhưng tính xấu của họ... thiệt là tội nghiệp ko biết có thể đứng vững bao lâu. Nhưng đó là viêc của họ anh chỉ biết tới có mình em thôi à.:huglove:
Nguyên luôn bên em mãi mãi. hii Yên tâm chắc chắn một điều khi già là anh hơi bị đẹp lão đó nhé ! hiii:so_funny:
Hhihi nhất định rồi em luôn luôn và mãi mãi cùng nhau tiến tới mọi điều tốt đẹp và bình yện
Một ngày ko gặp em cũng nhớ nhiều và cũng luôn mong cho em luôn luôn may mắn và bình yên trong khi ko có anh bên cạnh nhé... Khi có anh rồi thì anh làm bảo kê cho em :so_funny: Bị gì anh chịu hi sinh mất mát vì em. Em là tất cả !
Chài chài tán ác tại anh luôn luôn muốn được gần em bên cạnh em lo lắng cho em và chăm sóc cho em. Ko muốn rời xa em !
Chùi chùi sao mà xuyên tạc thơ của tác giả kinh quá đấy em yêu. hii Nói là hôn nhiều thế nhưng anh không biết có biết hun ko à :so_funny:
Anh cũng muốn hôn em thiệt nhiều thiệt nhiều hihi Cùng sướng cùng khổ có nhau em nhá ! Anh không muốn xa và mất em đâu !
Là một người hơi khô khan thiệt nhưng bên trong anh thì hiểu và tâm lý hơn nhiều người đó. Còn nhiều người muốn được thế mà ko được đó.
Giờ anh đã là của em rồi thì chắc chắn 1 điều luôn đi sát bên em...Để được yêu em...
Nếu sau này anh ko có điều gì bất chắc xay ra thì anh nhất định sẽ lấy em làm vợ à.:so_funny: Yêu em lắm...:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
25-05-2007, 08:22 PM
Ngày hôm nay lúc chiều tối anh đi làm. Hôm nay quả là mệt ! Có lễ bia mà lên rất đông người tụ tập tại quảng trường nơi anh làm ở đó. Có đến 10 nghìn người đó em à. đông như kiến mà cũng vui như hội. HIHI ngay lúc anh kết thúc cuộc nói chuyện với người yêu của anh.Anh xuống đi làm luôn bận tất bận ko có thời gian mà nghỉ vì quán ko có chỗ luôn người đông nghịt. 10 tiếng quá bận bịu mệt mỏi và nhức đầu.
Ko quên mệt mỏi vẫn nhớ tới em rất là nhiều giờ chỉ muốn được ôm em vào lòng và chi sẽ và cảm nhận được sự mệt mỏi này hii:so_funny: :so_funny: Không muốn em phải khổ nhưng cái này ko phải là khổ nhé :so_funny: Chỉ là vui buồn cũng luôn muốn bên cạnh em và ôm em vào trong lòng thui.hii :hug: :hug: :huglove: :huglove: :tim: :tim: Một ngày mới cũng lại bắt đầu rồi. Em giờ này chắc cũng đã thức dậy rồi. Vui vẻ thiệt nhiều em nhé ! Anh luôn nghĩ tới em nhiều lắm... Không để em phải cô đơn đâu mà muốn em lúc nào cũng vui vẻ đó em :timup: :timup:

Nốt nhạc thứ 7
25-05-2007, 08:33 PM
Nhớ tới em và luôn nhớ tới em viết thêm cái nữa cho máu :so_funny: :so_funny:
Yêu em quá cơ. Anh còn phải làm khoảng 5 giờ nữa rồi anh đi ngủ lấy sức để tôi thứ 7 lại tiếp tục vì lễ hội diễn ra trong 2 ngày em à. Quán rất cần tới anh !:so_funny:
Hôm nay làm vừa mệt nhưng cũng vừa vui và vừa thích.
Mệt vì quá nhiều người phục vụ không kịp :so_funny: Chạy nhặng lên :so_funny:
Vui là rất đông người không khí nhộn nhịp hôm nay cũng có bắn cả pháo hoa tới 15 phút em à hii
Thích là quá nhiều bạn tới và cứ hôn liên tục :so_funny: :so_funny:
Quá thích còn gì ai chẳng thế được con gái ôm và hôn :so_funny: Nhưng không có quên nghĩ tới em đâu à. Ngồi nghĩ giá giờ này có em ỡ đây thì còn vui nhiều anh sẽ dẫn em đi thương thức không khí hôm nay và mọi món ăn tiệp khắc khó hii quá nhiều anh ko thể thương thức được hết à :so_funny: Cũng muốn chia sẽ cảm giác này cho em :so_funny: :hug: :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
26-05-2007, 08:51 AM
Hôm nay em ngồi trên comp cả ngày, type chữ với tốc độ vịt bơi thời a còng đó anh:hihi:
Em tranh thủ thời gian lên viết cho anh vài dòng nè.
Nhớ anh nhiều lắm.
Kiss anh cái chóc nè :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
27-05-2007, 12:03 AM
Hôm nay lại xảy ra nhiều chuyện,cảm giác buồn... nhưng mà xong rồi, em sẽ không nghĩ nhiều nữa.

Tối qua em không ngủ được, thức tới gần sáng. Nhưng mà sáng nay thì tốt hơn rồi, hihi. Cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao :hihi:

Nốt nhạc thứ 7
27-05-2007, 12:15 AM
khakha. KO ngủ được tối nay em ngủ bủ hả?:so_funny: :so_funny: Cũng thương em nhiều lắm ko biết giúp em băng cách nào? Chỉ còn mỗi cách bên cạnh em thôi :huglove:
Mong răng mọi chuyện sẽ chóng tan biến để trở lại với bầu không khí trong lành có em và anh :so_funny: :so_funny: Củng cười to và ôm nhau :so_funny:

Nốt nhạc thứ 7
28-05-2007, 02:16 AM
khakha.KO ngủ được tối nay ngủ bù hả?:so_funny: :so_funny:
Sáng nay em thức dậy như thường lệ à nghen:hihi:, sau đó xách cặp lên trường học bài chứ em mà ở nhà rồi lại nằm ngủ khò khò...:sr:... Gặp bạn bè, vừa học lại vừa tám....vuiiii....:hihi:
Ngoài trời lại mưa...hình như là vào mùa mưa rồi anh à ^.^
Bữa giờ mọi chuyện rắc rối cứ xảy ra, người này đi rồi cứ kéo theo người kia, nhưng mà...sau cơn mưa, trời lại sáng, anh há...:high_five:. Em cũng mong là mọi chuyện sẽ chóng tan biến để anh với em cùng cười to và ôm nhau :hihi:
:huglove: :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
29-05-2007, 02:30 PM
Hôm nay ngồi anh lại có hứng viết vài dòng hii.Trước hết em vui vẻ nhiều ! Củng toan thể mọi người trong hht này. Sóng gió đã tới nhưng hi vọng một thời gian ngắn nó sẽ tan biết ,rồi trở lại bình thương...:so_funny:
Ngồi viết nk nhớ tới em hii :so_funny: Tại em bắt anh phải viết lên anh mới lọ mọ vô đây khi muốn gửi tới em vài lời a nhá !:hug: yêu em và ngày cang yêu em nhiều :huglove:
Ngày mài em thi rồi đó cô gắng lên nhé ! Thi xong anh em mình lại có thời gian để hú hí bên nhau em à ! :so_funny: Càng xa càng nhớ càng xa càng yêu em nhiều :timup: :timup:
Luôn lắng nghe và thấu hiểu em hii và luôn nhớ và yêu em nũa..:hun: :timup: :huglove:

cà rốt
29-05-2007, 08:07 PM
Hi hi chuyện của hai bạn là chuyện gì zậy

Nốt nhạc thứ 7
30-05-2007, 11:13 PM
Hôm nay lại bắt đầu một ngày mới....tang tình mình vào đây viết tiếp :hihi:

...Vừa ra khỏi phòng thi, đang huyên thuyên với mấy đứa bạn về cái đề sao thầy cho khó quá....nhạc chuông điện thoại lại kêu "téng téng teng teng tèng...tèng tèng teng téng teng...."....ah, anh gọi, vui quá....:huglove:, thế là lỉnh ra chỗ khác, vừa đi vừa nghe, cuối cùng cũng tìm được một chỗ yên tĩnh để tâm sự với anh :hihi: :huglove:

Sáng nay trời nắng đẹp, vào hạ rồi.....còn nhớ năm cuối cấp, buổi chia tay được thầy cô ưu ái làm tiệc bàn tròn tiễn đưa, trong khối 12 cũng chỉ khoảng 7 lớp chọn nên ai cũng biết nhau, vui lắm.... Tàn tiệc, sau khi ăn uống no say, sau những tiếng cười giòn tan thì lại có đứa mắt đỏ hoe khi cùng nhau hát những bài về thầy cô, trường lớp...."Hạ về thương nhớ, năm tháng yên vui trong tuổi học trò...".Nhớ mãi tiếng đàn, nhớ mãi những nụ cười và sân trường ngày cũ. Thỉnh thoảng lại gặp lại mấy bạn xưa, nhìn khác lắm, ai cũng lớn ra, có bạn xinh hơn lại có bạn bị tàn phai nhan sắc:D....
Nhớ....mới ngày nào bước chân vào giảng đường "học đại":sr:, dzậy mà đã mấy năm trôi qua rồi, sắp trở thành "lão làng" rùi :sr:.

Xong...vừa gửi cho anh cái file, xem rùi anh lại cười haha làm em quê ::mpl:(đã bảo rùi mà...:hihi:)

Nhớ và yêu anh ...:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
30-05-2007, 11:42 PM
Tèng ten....:so_funny: tả mà anh nghe thấy buồn cười quá em à ! :so_funny:
Anh yêu em ! Nhớ em và luôn quan tâm tới em mọi lúc mà... Gọi vào mọi lúc mọi nơi bất cứ khi nào anh nhớ em à :huglove: :huglove:
Ngày nào cũng nhớ em luôn...luôn mong muốn được ờ bên cạnh em. Nhưng giờ thì cố gắng kìm nén lại khi nào gặp thì anh bộc lộ ra một thể hehe:so_funny:
Yêu em nhiều ngày một nhiều... ko muốn rời xa em nưả bước về sau lúc gặp quá
hii.Nhưng còn để em phaỉ đi lấy chồng mà :so_funny: Xaọ téo thôi lâý ai giờ :so_funny: Còn anh ngôì đây mà hihi Yêu em maĩ maĩ :huglove: :huglove: :timup: :tim: :tim:

Nốt nhạc thứ 7
31-05-2007, 12:13 AM
Tèng teng....:so_funny: tả mà anh nghe thấy buồn cười quá em à ! :so_funny:
Suỵtt......,anh cười to quá hong khéo pà con kéo nhau dzô nhòm xem hai đứa mình làm gì đó anh:hihi:

Tuần sau em được nghỉ cả tuần, nhưng mà lại tất bật với bài vở rồi :sosad:. Ước gì vèo một cái học bài xong, vèo một cái thi xong, vèo một cái được nghỉ hè...:hihi:...nhưng mà...yêu...thì hông có vèo vèo được, mưa dầm thấm lâu mà anh héng:huglove:

Bữa hôm qua trời mưa, ngồi trong phòng mà sấm chớp ở ngoài cứ đánh đùng đùng, tự dưng em lại nhớ tới lúc còn nhỏ, mỗi lần mưa to là chui vô mền nằm ngủ (sướng :hihi:), có hôm nghịch thì chạy ra ngoài mưa long nhong (bị má la quá trời :sr:)

Chốc nữa lại lững thững về, ngủ khò khò tới chiềuu....tới tối...lại ngủ khò khò :sr: (hôm qua em thức tới 3h sáng, sáng lại phải lò mò dậy sớm rồi xách cặp dzọt lên trường:sr:).Bây giờ lại đói bụng òy:sr:.

Nhớ và yêu anh nhiều lắm :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
02-06-2007, 04:50 AM
Một ngày nữa lại sắp qua, nhanh thật!

Mới đó mà đã hết một tuần rồi, ngồi ngẫm nghĩ...nhớ ai đây...cảm giác trống vắng...nhớ anh...Hồi trưa, nghe điện thoại xong, vừa đi về vừa nghĩ tới anh, thấy vui vui, lạ....sao hôm nay mình đi nhanh dzậy, mới đó mà đã về tới nhà rồi :hihi:.Tới chiều, login vào HHT để viết nhật ký thì thấy tin nhắn làm quen, thì ra mình cũng được chú ý anh ạ:hihi:

Em ổn rồi, buồn...tí xíu hà, không có để nó lâu đâu, sợ cảm giác buồn lắm...Nếu mà lúc nào cũng tiu nghỉu, rầu rĩ thì nhìn mình uể oải lắm ^.^, vì vậy phải tìm cách để giải toả nỗi buồn và giảm "xì chét", hihi.

"Ước gì anh ở đây giờ này, ước gì em cùng anh chuyện trò" (hát theo Mỹ Tâm :hihi:)

Nhớ và yêu anh:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
02-06-2007, 03:24 PM
Chòi chòi em ơi ! Hôm nay anh đi làm về rồi đi tắm sau đó mơí ngủ ! Nhưng thiệt sự không biết hôm nay làm sao em à ! Không thể ngủ được thế mới tài không biết nghĩ vể cái gì?
Đang năm sắp ngủ rồi thằng kiên nó lại goị điện cho anh hỏi về cái chuyện có người nói là anh nói xấu nó để anh ko vào hht nưã. Đang buồn ngủ ko biết trả lời sao nghe thì câu đươc câu ko.:so_funny:
Năm thểm lúc nữa không ngủ được quyết định dậy ăn cơm và đi làm tiếp.
Xuống quầy bán online và hỏi rõ dàng thì có 1 con nhỏ thân với anh , ko biết nó bức xúc vì chuyện đó hay sao ấy? Dám nói ra :so_funny:
Chán chẳng thèm quan tâm nhiều... Ngồi một lúc và bắt đâù làm viêc.
Xuyên đêm nay hii. Nghĩ tơí em và iu em nhiều lém :hug: Đừng buồn nhé ! Có anh luôn bên cạnh mà hii
Hôm nay nói chuyện vơí em yêu đươc có lúc thôi nhưng lúc đó anh bận thiệt từ lúc đấy tới 11 giờ anh mới nghỉ à đông dã man hii:so_funny:
Luôn bên em và nhớ em nhiều :huglove: :huglove: :timup: :timup: :tim: :tim:
Giờ làm lại tơí rồi tranh thù viết cho người yêu của mình vài dòng..:so_funny: Nhỏ mà khóc nhè tội nghiệp anh à..:so_funny:

Trang Sassy
03-06-2007, 12:33 AM
2 ông bà này iu nhau tình cảm quá ha :so_funny: ghen tị quá hah` :mecry: Ko bik 2 người là 2 nhưng hãy luôn bên nhau...vàh hạnh phúc nhé :rain:

Nốt nhạc thứ 7
03-06-2007, 01:39 AM
Không biết anh sao rồi ? Làm em lo thiệt đó :plz: Bữa sau anh nhớ cẩn thận đó nha, có một mình hà, may lỡ chuyện gì xảy ra...:plz:
Hôm nay em nghe được bài này, thấy hay hay, gửi cho anh:hihi:

Về nơi hạnh phúc

Một ngày tươi sáng đến như giấc mơ
Và từng tia nắng vàng trên lá non
Làm em thêm ước ao có anh trong yên bình
Cùng nghe khúc nhạc từ con tim

Dường như em biết thiếu anh rất buồn
Hàng cây bên gió ngóng trông bóng anh
Đừng xa em nhé nếu như tình yêu ta chân thành
Cầm bàn tay mình đi chung một con đường

Người yêu hỡi anh có biết chăng?
Trái tim em luôn cháy bỏng
Vì yêu anh, xua tan đi bão giông ngày qua
Lời muốn nói muốn nói với anh
Nơi chân trời tình ta đẹp mãi mãi
Mình chờ đón ánh nắng mai về nơi hạnh phúc...

Luôn bên anh và yêu anh nhiều :huglove:
@Bé Autumvillage91: thanks cưng nha.
http://youtube.com/v/yU3-lESvSg0

Nốt nhạc thứ 7
03-06-2007, 07:17 PM
hihi Yên tâm đi em ! Anh ổn hết mà hị Hôm nay anh bị vậy em quan tâm tới anh quá làm anh cảm động à ! hii:huglove: Yêu em lắm... Mọi chuyện qua hết rồi em không có gì đâu à.
Bài này em yêu tìm được ờ đâu thế?? :clap: Nghe hay thiệt nhất là lời hát hii không biết có phải em cũng như lời hát này không?:so_funny: :huglove:
Ngồi chát với em sau lúc đó anh đi ngủ tại tay anh đau khó ngủ thiệt đó em à. Giờ đã thức rùi nè :so_funny:
Thức rồi thì lại nhớ tới người yêu bé nhỏ của mình hii :so_funny: không biết có nhỏ thiệt không...
Dạo này bên anh trời mưa liên tục em à... Chán trời mưa ,mưa mãi ,mưa mãi 2 ngày rồi chưa thôi rơi. Cảnh vật thật là ủ rũ khi đươc nước mưa tắm cho nhiều quá đến anh cũng rũ luôn :so_funny:
Buồn thiệt nhưng buồn thì lại nghe nhạc , coi phim và được gặp em ngày lại qua ngày chẳng mấy anh được ngôi bên cạnh người yêu của mình à :so_funny: Yêu em lắm !
Cảm ơn em qua nhưng lời nói quan tâm tới anh thế anh sướng lắm :timup:
Tới giờ anh đang ngồi một mình ,ngồi chán anh vào viết cho em vài dòng:typing: hii.Ngày mai em đọc được thì đó cũng là một phần tình cảm anh dành cho em nếu em ko gặp được anh hii :huglove:
hii hơi buồn anh đi coi phim vậy em hii. Em vui vẻ nhé !
Luôn yêu em và bên em từng ngày ! :timup:

Nốt nhạc thứ 7
04-06-2007, 07:04 AM
Nhớ anh...gõ lốc cốc :hihi:...viết cho anh những dòng yêu thương:huglove:

Bài này em yêu tìm được ở đâu thế??Nghe hay thiệt nhất là lời hát hii không biết có phải em cũng như lời hát này không?:huglove:

Hổm trước em chép nhạc từ comp của bạn em về nhưng mà nhiều quá,em nghe chưa hết, bài hát này bữa hôm qua em mới nghe được, nghe đi nghe lại hoài,mỗi lần nhớ tới anh lại nghe và làm cho em bớt buồn hơn, thấy giống tâm trạng của mình lắm nên em vô Net search rồi gửi cho anh :hihi:

Thức rồi thì lại nhớ tới người yêu bé nhỏ của mình hii :so_funny: không biết có nhỏ thiệt không...
Nhỏ lớn rồi mà:P:. Yêu anh lắm :huglove:

Em nhớ có một câu như dzầy:"Anh yêu em không phải vì em đẹp, em xinh mà vì em làm trái tim anh rung động". Ngẫm nghĩ, giống hai đứa mình, anh ha:high_five::huglove:

Vậy là gần hết một ngày rồi, tình yêu bắt đầu từ những quan tâm giản dị, những lời yêu thương và nó sẽ lớn dần theo thời gian phải hông anh?
Hãy để "Nơi chân trời tình ta đẹp mãi mãi " để "Mình chờ đón ánh nắng mai về nơi hạnh phúc..." nha anh!:huglove:

Anh cũng luôn vui vẻ nhé.

Luôn yêu anh và bên anh :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
04-06-2007, 06:46 PM
Ngaỳ dài đằng đẵng hiii :so_funny:
Ngồi trên bản lại vào nét rồi hú hí nghịch téo.... nghịch chán rồi , lại nhớ vào viết nk cho em :so_funny:
Hôm nay thế nào em? Khoẻ không em? Hoc hành ra sao rồi??:so_funny:
Quan tâm tới em chút hihi .Nói thế thui chứ anh quan tâm tới em nhiều nhất mà :so_funny:
Không biết giờ này em đã dậy chưa? Hay vẫn còn hừ hừ...:so_funny:
Yêu em lắm cơ :hug: :huglove: :timup:
Mỗi ngày mỗi lúc một nhiều mà em đúng không? hiihi:so_funny:
À anh có tìm đươc bài hát hày cũng về mưa hii nhiễm mưa roài hay sao ấy :so_funny:
Yêu có khác suốt ngay mang cảm giác như trời vưa vậy hihi:so_funny:
Chơi hăn Mưa Tình cho máu ( lam trường thể hiện nhé )
http://www.uploadhut.com/upload/523324.wma
Nghe bài này cũng hay thiệt !
Mong rằng anh em mình luôn bên nhau !!!!!!!!!:huglove:

vui tinh
05-06-2007, 12:52 AM
Tình yêu là gì rứa? :so_funny: mà để cho đôi nứa nè yêu nhau quá chừng...:so_funny:
Luôn cầu chúc cho đôi nứa luôn sát cánh bên nhau chia sẽ nhưng niềm vui và nỗi buôn :so_funny:
Hạnh Phúc nhé !:so_funny: :so_funny:
Mình thèm đựoc cảm giác này thiệt nhưng con bạn gái nó ko để cho yêu như vậy :so_funny: bibi vui vẻ nhé 2 bạn !

Nốt nhạc thứ 7
05-06-2007, 05:01 AM
Sáng nay em ngủ khò khò và lò mò dậy như thường lệ đó nha:P::hihi:

Bài hát hay lắm anh à:huglove:

Chiều nay vắng anh,
Mưa rơi ngoài sân rất buồn,
Nhìn hoa lá rơi em thầm nhớ
Em xa mãi như mây cuối trời
Lãng du trong...lãng...quên.

Ngày mai nắng lên
Biết chăng niềm đau sẽ còn
Dù anh thoáng qua vẫn chờ đó
Như hoa lá khi xanh lúc tàn
Vẫn trong tim hồng hoa cuộc tình

Đi trong thời gian
Dấu chân cuộc đời
Sẽ có lúc vui buồn mưa nắng
Nhiều người đi qua giấc mơ
Nhiều người qua như bóng mây
Vùi tình yêu trong đáy tim thật sâu.

Anh mơ ngày mai, bước em trở về
Với những cánh hoa cười trong nắng
Tình buồn kia thôi sẽ qua
Niềm đau kia xin vỡ tan
Rồi cơn mưa kia bỗng xanh lại mùa xuân.

Không biết giờ này anh đang làm gì nhỉ? Em đổi cái theme cho anh rùi :sr:. Em đi học bài tiếp đây:)

Nhớ và yêu anh nhiều lắm:huglove:

To Pilsner Urquell: tớ biết ấy là ai rồi nhá:sr:. Tớ cũng chúc ấy vui vẻ nha:hihi:

Nốt nhạc thứ 7
05-06-2007, 07:12 PM
Chài dám sửa cả bài hát của anh hả?:so_funny: bó tay em đang là " chiều nay vắng em ==>thành ngay vắng anh ":so_funny: bó tay
Vậy thì cả 2 cùng vắng một nửa nhưng tâm hồn của anh và em cùng luôn bên nhau luôn hướng về nhau em nhỉ? :huglove:
Giờ này anh đang làm gì? thì viết cho em nè :so_funny: :so_funny:
Rồi anh cũng cảm ơn em nhiều vì cái theme đẹp hihi.
Nhưng còn mấy cái ô nữa ko ko viết chi cả để nó trắng thế hả?:so_funny:
Nhớ và cũng yêu em nhiều !:huglove:
Suốt ngày cười hì hì anh thấy nhỏ đáng yêu quá hihi còn trẻ con lắm.
Chờ khi nào có chồng vào rồi chắc cũng không hết được cái tính đó đâu nhỉ? Nhưng anh yêu cái tính đó của em giữ lại giùm anh nha :so_funny:
Để một mai anh vể bên em anh được tận mắt thấy tận tay sờ nó :so_funny:
không biết có nhột không nữa :so_funny:
Rùi ngồi tán phét hoa hết mắt rồi anh lại đi coi phim đây.
Ngày mới đã đến em đã thức dậy và em luôn đón nhận đươc may mắn và nụ cươi trên môi em nhé !:timup:

Nốt nhạc thứ 7
06-06-2007, 12:48 AM
Đang ngồi, tự nhiên lại thấy nhớ nhớ, nhớ ai hông biết....à, thì ra là nhớ người yêu đây mà :hihi::huglove:

Hổm giờ trời bên này cứ đùng đùng lại mưa, mưa xong lại nắng, thời tiết thất thường lắm , đôi lúc cảm thấy mệt hết cả người, lại đi bộ lòng vòng dạo mát hoặc lên sân thượng ngắm trời trăng mây gió:sr:

Chờ khi nào có chồng vào rồi chắc cũng không hết được cái tính đó đâu nhỉ? Nhưng anh yêu cái tính đó của em giữ lại giùm anh nha :so_funny:
Để một mai anh vể bên em anh được tận mắt thấy tận tay sờ nó :so_funny:
không biết có nhột không nữa :so_funny:
Hihi, một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ mà, khi nào mà "chống cò" chắc là em cũng dzậy quá:hihi:
Chùi chùi, anh nói gì kià, chuyện của hai đứa mình, về nhà đóng cửa bảo nhau anh há:sr::hihi:

Vậy thì cả 2 cùng vắng một nửa nhưng tâm hồn của anh và em cùng luôn bên nhau luôn hướng về nhau em nhỉ? :huglove:
Một ngày nữa lại tới, tâm hồn hai đứa mình sẽ luôn hướng về nhau mà anh yêu:huglove:

Nhớ và yêu anh nhiều :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
06-06-2007, 10:45 PM
ối ròi thấy nhỏ online rồi mà anh quên mất ,chưa viết cho em :so_funny: :so_funny:
Chạy vội vào viết cho em vài dòng ,gọi là an ủi và động viên em nó :so_funny:
Anh ngồi mải mê nghịch mấy phần mềm anh mới tìm đựoc thời gian trôi nhanh mà anh không hề hay biết chút nào em à :so_funny: ( ko có nghĩ tới cô nào khác nhá ! ):so_funny:
Vẫn chạy vào viết cho em ,chứng tỏ vẫn còn yêu em và nhớ tới em hihi ( đánh chữ tốc độ tối đa , nếu có sai chỗ nào bỏ qua cho anh nhé )
Hôm qua anh không ngủ đựoc... trời quá nóng.....lại thêm vài suy nghĩ vặt mà không tài nào chợp mắt đựoc...:so_funny:
Khoảng tới chiều tối khi đó có cơn mưa ập tới mưa rất là to... hạt mừa rơi lộp độp lên mái nhà của nhà bên cạnh mà kêu rõ to.. không nghĩ gì đựoc nữa vì nó rất là ồn mà chỉ nằm nghe tiếng mưa rơi ngoài của xổ...:so_funny: Thế là nằm thiếp đi lúc nào không có hay biết luôn hii:so_funny:
Sau 4 tiếng tỉnh dậy gần như ko còn nhớ nhiều chuyện mình suy nghĩ nữa chỉ nhớ mang máng , cái cảm giác buồn đó thôi... Sau cơn mưa trời lại tạnh mà ( sau giấc ngủ là quên bớt à... ihì hì )
Hồi sáng ngồi một mình buồn qá hôm nay ra ngoài trời thì trời có sương mù nhất dầy không nhìn thấy nhiều.Vào nhà ngồi lại nghĩ tới con nhỏ mình đang yêu.hihi
Nhò nè mình yêu lắm không như các nhỏ khác. Chỉ là thích trong chốc lát tới hôm sau là quên luôn hii
Anh yêu nhỏ nhiều lắm !:huglove: :huglove: :timup:
Luôn muốn ngồi nói chuyện với nhỏ? và bên cạnh nhỏ nữa hìi
Thôi tranh thủ chút thôi hii. Anh lại nghich chút em yêu nhé ! em luôn vi vẻ !

Nốt nhạc thứ 7
07-06-2007, 12:33 AM
Sau 4 tiếng tỉnh dậy gần như ko còn nhớ nhiều chuyện mình suy nghĩ nữa chỉ nhớ mang máng , cái cảm giác buồn đó thôi... Sau cơn mưa trời lại tạnh mà ( sau giấc ngủ là quên bớt à... ihì hì )
Người buồn cảnh có vui đâu bao giờ...Đừng buồn nữa anh nhé ...không muốn thấy anh phải buồn, lúc nào cũng muốn anh vui vẻ và yêu đời, như vậy mới lâu thành lão ông chứ, anh nhỉ:hihi:. Yêu anh lắm cơ:huglove:

Mỗi lần nhớ anh lại login vào đây viết nk cho anh, hỏng biết sao hai đứa mình yêu nhau nhiều dzậy (chắc là do lực hấp dẫn của Newton tìm ra anh há :sr:,hihi, em chỉ đùa thôi). Tình yêu do sự cảm nhận:huglove:, em thích cái tính vui vẻ của anh, thích cả những lần anh buồn, anh không khô khan như vẻ bề ngoài, tình cảm lắm chứ bộ:hihi::huglove:

Trời có mưa, anh đừng cầm dù ra ngoài đứng như bữa trước nữa ha, bị bệnh đó. Thương anh nhiều lắm:huglove:

Cuộc sống, không ai biết trước được điều gì nhưng mà em sẽ tin vào những gì em lựa chọn: là anh đó, anh yêu ạ! :huglove:

Ôm rồi kiss anh cái chóc nè:kissing:

Nốt nhạc thứ 7
07-06-2007, 07:41 PM
hehe lai được yêu em rồi ! Ngày mới thơm em cái lấy hên nhé ! :huglove:
hihi anh cũng yếu em nhiều lém. hihi thấy em viết thế kia anh khoái quá ko ngờ em yêu anh và hiểu anh như vậy à. hii
Ngày nèo cũng muốn gặp em cả , nói chuyện và thơm em à :so_funny:
khakhà bó tay nhỏ này hôm nay chơi toàn lời nói quá ngọt ngào vậy anh phải làm gì để tỏ lời cảm ơn chú nhỉ? vậy làm cái này nhé:huglove:
hii hôm nay anh ngủ chiều dậy đi đến chỗ thằng bạn nơi tập tạ à. ÚI rùi thử có vài cái mà mỏi ê hết cả người ,đã thế nó lại còn bảo anh phải thứ cái 80kg à bó tay lên đươc 10 cái vể đau hết cả tay hii...
Giờ này anh đang ở quán.. quán hôm nay có chuyện. Có mấy thằng đánh nhau có người gọi chọ anh ,nên anh phải lên ngay giải quyết vấn để hiii. ổn cả không sao đâu em ( anh mà hihi ):huglove:
Giờ đang ngồi xem phim chờ em lên hiii..:huglove: :timup:

Nốt nhạc thứ 7
08-06-2007, 10:50 PM
Nắng...gió....mặt trời ló dạng....một ngày mới bắt đầu....lại thêm ngày nữa để mình yêu thương...thơm anh một cái lấy hên ngày mới há:hihi::huglove:

Sáng ra, chuông điện thoại lại tèng téng teng báo thức:sr:. Thế là mắt nhắm mắt mở ngồi dậy và chuẩn bị đi thi với tâm trạng tự tin lắm. Mấy tiếng đồng hồ sau...ra khỏi phòng thi thì tiu nghỉu như bóng bóng xì hơi luôn:sr: hihi. Nhưng mà hong sao, còn mấy môn nữa mà, em sẽ cố gắng:) .

Lại nhớ anh nữa rồi, hôm qua anh bảo hay là vào phòng thi em ghi chữ "Nhớ anh" vào bài làm thì hỏng, hihi, em hông có ghi vào bài làm, em lưu giữ nó vào trái tim tình yêu cuả em rồi:hihi::huglove:

Xem cái clip anh làm thử, dễ thương lắm, mà em nghe được giọng của ai hát trong đó mà thấy cũng hay hay dzậy cà?:cr::sr:

Một ngày sẽ không như mọi ngày nữa vì bây giờ em luôn có anh bên cạnh mà. Yêu anh lắm cơ:huglove:

:huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
12-06-2007, 11:00 PM
Hổm giờ để nhà mình hoang vắng quá anh há:hihi:. Bữa nay vào làm cho nó ấm cúng lại nè:huglove:

Dzậy là em cũng gần thi xong hết rồi, cảm giác thấy thoải mái mặc dù bài làm có tốt hay không.
Bữa trước không đi với tụi bạn được, nó lại trách, thấy buồn buồn...không biết mình có vô tâm quá không ?:7love:

Không biết giờ này anh đang làm gì há ? Em đang load cái file của anh, nó chạy lâu quá à, chắc là nó cũng nặng giống anh:hihi:.Bây giờ chỉ muốn được bên anh thôi:hug:

Kiss anh cái chóc nè:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
13-06-2007, 06:23 PM
Chòi oi ! hiiii tưởng tượng cái file load nặng giống anh mới đau chú hii:so_funny: :so_funny:
Lâu rồi cũng chán chẳng muốn viết hôm nay vào viết cho em thì lại thấy em viết tiếp rồi. hii
Yêu em nhiều thiệt :huglove:
Thôi mọi viêc qua rồi không nghĩ nhiều làm gì em à ! hii để cho nó qua đi rồi các bạn của em cũng hiểu được em mà.
Thi sắp xong rồi , sắp sướng roài hehe:so_funny:
Hôm nay mệt quá đi về nhà mà chưa kịp ăn nẳm trên giường cái ngủ luôn hii:so_funny: Tỉnh dậy đã 2 giờ đêm rồi hehe. kinh thiệt :so_funny:
Vui vẻ và tốt đẹp nhiều nhiều em nhé ! anh chẳng biết viết gì nhiều à :so_funny: :huglove: :huglove: :timup: :timup:

Nốt nhạc thứ 7
14-06-2007, 08:10 AM
Hôm qua em có dấu hiệu bị cảm, hổng ngờ sau một sáng ngủ dậy thì nói hông ra tiếng luôn, khều khào, cố gắng nói to lắm mới thành tiếng, hihi. Chắc hồi sáng anh nghe giọng em giống như vịt xiêm anh há:sr:. Ngủ từ trưa tới chiều, lại uống thuốc tiếp và bây giờ đỡ nhiều rồi anh à, mau mau lấy lại giọng để còn hét hò nữa chứ:hihi:, ngày nào em cũng nghêu ngao vài câu điệp khúc của vài bài hát quen thuộc, hông bao giờ thuộc nguyên vẹn hết bài cả,hihi:hihi:
Nhớ ngày xưa, lúc học lớp 12, giờ chào cờ (bữa hôm đó trúng ngày kỉ niệm Quân đội nhân dân VN hay sao á), gần hết giờ, có tiết mục văn nghệ, em bị thầy kêu lên hát, choáng, bất ngờ, may mà em còn nhớ mang máng bài "Người mẹ của tôi", có đoạn không nhớ kĩ lời thì em tự chế lời luôn, miễn sao đúng nhạc:sr:, may là kết thúc tốt đẹp:hihi: rồi trống gõ tùng tùng hết tiết và mọi người lại ào ào đi vào lớp học để chuẩn bị tiết sau (hôm đó chỉ có một tiết mục duy nhất:hihi:), thầy mà kêu vài lần như dzậy nữa chắc là em bị bệnh đau tim mất:sr:.Kỉ niệm ngày xưa, vui thật:)

Cảm giác nhớ anh ngày qua ngày lại nhiều hơn, yêu anh lắm:huglove:.

Nốt nhạc thứ 7
16-06-2007, 07:28 PM
hahaha. Vậy là giờ chắc em đã đỡ hết rồi đúng không nào em yêu hii. Cố gắng vài bữa nữa ôn thi đi , thi xong lại tha hồ mà hò hét mà chợi em à. hiii
Dạo này chán trường quá hii , không biết sao ăn ít ngủ ít... Giờ mệt mỏi hết cả người ra à.
Chán quá chẳng có gì là thay đổi nhiều à. Buồn và chán cộng thêm mệt và mỏi.
Chán chẳng muốn để ý gì nhiều nhưng không để ý không có được.
Vài việc cỏn con thôi mà nhưc hết cả đầu.
Chẳng biết ngày mai sẽ ra sao nữa? Hi vọng có thể tốt đẹp và nhẹ nhàng hơn nhiều với thời gian vừa qua.
Nói chung là sức khoẻ và mọi thứ vẫn tốt chỉ bù đâu ít thôi à.
Dạo này cũng ít nghĩ tới em vì căng thẳng không có nhiều thời gian để suy nghĩ nhiều à.
Ko biết giờ em sao rồi nhưng hôm trước anh thấy em bảo em " mệt " anh cũng lo lắng lắm à.
Thấy em cười em vui anh cũng được an ủi thêm phần nào :so_funny: :so_funny:
Giờ lại về cười với em nè :so_funny: :so_funny:
Yêu em nhiều vẫn hoàn nhiều hii:so_funny: :huglove: :huglove: Chắc giờ này sắp ra mạng rồi có lẽ sắp gặp hehe.:huglove: :timup: :timup: vui vẻ nhiều nhé !:timup:

Nốt nhạc thứ 7
17-06-2007, 02:58 AM
Tối qua chẳng hiểu sao em không ngủ được nhưng cũng cố gắng nhắm mắt rồi ngủ thiếp đi lúc nào không biết.

Gửi anh bài hát này nè, nghe xong thì anh bớt buồn nha anh yêu:huglove:
http://yeuamnhac.net/cool/mp3/TinhYeuDieuKy-TheDung.mp3Link download (http://yeuamnhac.net/cool/mp3/TinhYeuDieuKy-TheDung.mp3)

Em hát theo:hihi:

Đêm nay em nhớ anh,
Em ngước lên hỏi sao trên trời.
Sao lung linh sáng tươi,
Hình bóng anh trong tim em đó.

Ta trao nhau tiếng yêu,
Nguyện mãi yêu mỗi anh trong đời.
Xa xăm trong giấc mơ
Người dấu yêu có mơ về em?

ĐK:
Yêu là sẽ bên nhau trọn đời
Chẳng bao giờ lìa xa nhau dù cho bao đổi thay.
Cho ngày sẽ trôi qua êm đềm
Và tiếng cười sẽ theo ta từng ngày.

Mai nay khi nắng lên
Ta nắm tay bước trên đường dài.
Qua bao nhiêu khó khăn
Đời sẽ vui như ta mơ ước.

Nhân gian luôn đổi thay
Tình chúng ta biết bao diệu kì.
Bay đi trong ánh dương
Dìu dắt nhau đến nơi hằng mơ.

ĐK*

Ngày lại trôi mau chỉ còn lại chúng ta
Yêu nhau dìu nhau vượt qua dông tố....

Yêu là sẽ bên nhau trọn đời
Chẳng bao giờ lìa xa nhau dù cho bao đổi thay.
Cho ngày sẽ trôi qua êm đềm
Và tiếng cười sẽ theo ta từng ngày...

Bây giờ thì em tốt hơn rồi, có thể nghịch với anh được òy :hihi:
Thương anh lắm, làm việc nhớ cẩn thận nha anh:huglove:

Ngày mai thế nào, em cũng không biết, nhưng mà chuyện gì tới thì sẽ tới thôi anh à :huglove:.
Hôm nay lên mạng, hông gặp được anh, buồn buồn, chắc là anh busy chuyện gì rồi, em ngồi load nhạc về nghe. Nhớ anh nhiều lắm:timup:

Kiss và yêu anh:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
17-06-2007, 07:17 PM
Hahah bài hát hay thiệt đó em ! Đúng là như vậy đó ! Em hôm nay mà cũng ngồi hát cơ à ! Ác nhỉ? hihi
Okie hết rồi ko có chuyện gì nữa hiihi. Giờ anh lại ngồi đây viết nk cho em nè !
Ngày hôm nay là ngày cuối cùng ôn thi rồi và ngày mai em thi môn cuối cùng là kết thúc rồi.
Lại có thời gian chơi nhớ nhụng và yêu một ai đó hii:so_funny:
Buồn quá cơ ! Những lúc mà anh ngồi một mình đó hii
Nhớ em và nghĩ tới em thì lại thấy không có gì và rất là vui ấy à :so_funny:
A hôm nay anh có vào xem ối rồi trước khi upload phim phải add text vào nhiều quá chài à
hihi Chắc là anh ko tham gia nữa... hii hii :so_funny:
Làm thế thì chắc là ko có thời gian và nhìn xấu ko đẹp à.:so_funny:
Các ông cứ thích làm theo ý các ông thì thôi anh xin lỗi anh ( ne mám caš ) hii
Chỉ có caš dành cho người yêu của mình thôi à hii :hug: :huglove: :huglove: :timup: :timup:
Cảm ơn em vì bài hát.

Nốt nhạc thứ 7
19-06-2007, 08:50 AM
Vậy là em cũng đã thi xong, thở phào nhẹ nhõm.Sáng nay lên trường học bài với bạn tới trưa, chiều vào phòng thi hết 2 tiếng đồng hồ, lại lững thững về nhà và ngủ một giấc tới khi chị bên cạnh phòng rủ đi mua bóng đèn điện em mới chịu thức dậy:hihi: và bây giờ lại ngồi viết nhật ký cho anh nè:hihi:

À, bữa nay bên mình là ngày 5/5 âm lịch (gọi là Tết diệt sâu bọ hay sao đó), ngày này mọi người thường đi tắm biển, dzậy là năm nay em không được đi rồi...Biển vào lúc bình minh hay vào lúc hoàng hôn đều đẹp, nhớ gió biển, tiếng sóng biển,màu xanh của biển và cát biển nữa...Hồi xưa khi học cấp 3, em ở nội trú trong trường, sáng nào cũng rủ bạn đi lon ton ra biển chơi cầu lông, rồi nhảy ùm xuống nước nghịch sóng, vui:hihi:...Còn khoảng nửa tháng nữa là em được ngắm biển rồi:hihi:, ước gì lúc đó có anh bên cạnh nhỉ:cr::huglove:

Hổng biết giờ này anh đang làm gì há? Cả ngày hôm nay không được gặp anh rồi...Nhớ lắm:huglove:...

Bữa sau em gửi bài hát, hông có nói cảm ơn đâu nha, ôm kiss em một cái "chóc" là đủ òy:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
19-06-2007, 06:56 PM
Chùi thể nào hôm nay không có thấy nhỏ online hoá ra sáng đi ôn thi để chiều thi môn cuối hii
Cũng nhớ em thiệt đoá !:hug:
Thế là môn cuối cùng đã thi xong rồi ! Từ mai lại ngồi chơi dài tán dóc ,nghe nhac....... và yêu :so_funny: :so_funny:
Cũng được đó chứ nhờ hii. Hạnh phúc lại chàn đầy rồi.
A hôm nay anh có bảo mọi người lập poll rồi em à. Mọi người cùng suy nghĩ và cùng cho ý kiến về cuộc thi năm nay á ! Lần này mang tính tập thể và đoàn kết hết mọi người lại á :so_funny:
Thù hằn xoá hết trong dịp này ! Bỏ qua hết cùng làm lại mọi chuyện mới vẻ hơn đẹp đẽ hơn.
Có nghe anh nói gì không đó em :so_funny: :so_funny:
Tuy hơi bận nhưng không thể nào mà quên em được đâu nhé ! hii :so_funny:
:huglove: :huglove: :timup: :timup: :tim:

Nốt nhạc thứ 7
22-06-2007, 01:10 AM
Một ngày nữa lại bắt đầu, một ngày nữa để mình yêu thương :huglove:

Tối hôm trước trời mua to lắm, ngồi trong phòng mà nghe tiếng mưa rơi lộp độp, nghịch mấy cái phần mềm:hihi:, nghĩ tới anh, cảm thấy vui vui. Khoảng 9h mưa mới tạnh, vậy là em quyết định không về nữa, ở lại đây nghỉ ngơi thoải mái, nghịch với anh rồi sau đó em sẽ đi thực tập:hihi:

Em nghe anh nói mà, em viết tin và chị ấy vẫn không nói gì, em cũng không muốn nói nữa,buồn...tự nghĩ "chẳng lẽ không thể bỏ qua được ư ?", 3 lần xin lỗi, người xưa có câu :"Nhất quả tam ba lần" thôi. Có nhiều người thích sự im lặng, em cũng không hiểu, em hết biết phải làm sao rồi ... Kệ, em không quan tâm nữa...Bây giờ chỉ quan tâm tới anh yêu thôi:hihi::huglove:

Hôm qua, em đi công chứng giấy giùm chị bên cạnh phòng, chị ấy đi làm cũng không có thời gian để đi, em mà không đi thì chắc tháng này thẻ của chị hết hạn và không lãnh được lương mất:hihi:. Thế là em lên đường đi tìm phòng công chứng, rồi dzòng dzòng mệt phờ râu luôn, cuối cùng cũng xong:hihi:.

Sáng nay trời lại mưa to, trời lại âm u dễ làm cho mình buồn, một nỗi nhớ dai dẳng.

Ước gì em hóa thành cây
Anh là gió thổi ru cây dịu dàng
Ước gì không phải mơ màng
Vui buồn chia sẻ ngập tràn hương yêu
Ước gì mỗi sớm mỗi chiều
Tình sâu nghĩa nặng một điều sắc son…

Xong òy, bây giờ thì em đã tỉnh giấc, hông bay bổng nữa:sr:, chớ mà bay quài hông khéo ngã cái bịch xuống đất, lúc đó thì em lên “thiên đường vắng anh” mất:hihi:

Nhớ và yêu anh nhiều. Kiss anh cái chóc nha:huglove:http://avatar.nhacbuy.com/animations/artlove/img/ndk%20(2)/ndkvn_artlove%20(21).gif http://avatar.nhacbuy.com/animations/artlove/img/ndk/ndkvn_artlove%20(21).gif

Nốt nhạc thứ 7
22-06-2007, 04:33 PM
Chòi hihi bỏ đi em ơi nghĩ nhiều làm gì. Nghỉ ngơi thoải mái đi rồi bắt đầu một thời gian mới bắt đầu... Tuy ở xa mà như gần anh thích lắm :so_funny: Hôm nào cũng được gặp em à :so_funny:
Anh ko còn biết nói gì nhiều hơn nữa là iu nhiều lém em a
:huglove: :huglove: :huglove: :huglove:
Ngày qua ngày tháng qua tháng năm qua năm và tới lúc anh gặp em ôm em thiệt lâu hôn em thiệt nhiều em nhé :so_funny: :so_funny:
Cố gắng gìn giữ lấy nó em nhé ! Anh ko muốn để mất nó đâu em à ! okie cùng nhau bước cứ bước nào :so_funny: :so_funny:
Ngày mới tốt đẹp.

Nốt nhạc thứ 7
23-06-2007, 01:31 AM
Sáng sớm tỉnh dậy trời lại mưa ào ào...không muốn ra khỏi cái mền ấm áp..., nằm thêm xí nữa rồi sau đó lại khăn gói lên trên trường họp, may mà lúc đó trời đã tạnh...Ngồi suốt 3 tiếng đồng hồ vẫn chưa xong, ông thầy hôm nay nói nhiều hơn mọi ngày :hihi:...Gần trưa, mọi việc cũng tạm ổn ổn nên em xin về trước...:hihi:

Vâng, em sẽ giữ gìn nó cẩn thận, cất kỹ chỉ cho anh với em biết thôi à :hihi::huglove:
Mỗi ngày được gặp anh như vầy vui lắm:huglove:

Chốc nữa em qua chỗ bạn em trả nó cái áo mưa hổm bữa mượn (con gái, hong phải con chai đâu héng:hihi:)

Ngày mới nhiều vui vẻ và an lành nhé anh. Yêu anh nhiều:huglove::huglove::huglove:

†*~ Xí Xọn ~*†
23-06-2007, 01:33 AM
ss nôt nhạc ở czech phải hông :D:D:rain:

Nốt nhạc thứ 7
23-06-2007, 05:29 PM
Chùi hii anh có nghĩ gì đâu à !
Con trai hay con gái đều được mà. Đâu phải là khi yêu là cấm được quan hệ đâu. hii Riêng anh khác thoả mái đi em miễn sao ko bỏ anh :so_funny: :so_funny:
Ngày mới đến ngày mới đi thời gian chạy mãi kìa nhanh quá thấm thoắt đã đươc hơn 2 tháng yêu nhau rồi em à !
hihi thoải mái chút nào ! Sống đẹp sống tốt thêm chút nữa nào :so_funny: đời còn dài còn nhiều thử thách còn nhiều thời gian để yêu em hihi:so_funny:
hii hôm nay ko ngờ năm ngủ mà phát tới 8 giờ tối hii tại anh mệt à. Thức dậy đi nấu ăn rồi lại đi làm em à.
Ngày mới và đẹp lại đến em cười duyên nhiều nhé !
thuha_leha : nốt nhạc nào ở czech vậy bạn ơi? Mỉnh ờ việt nam à :so_funny: hezky den !:so_funny:

Nốt nhạc thứ 7
24-06-2007, 12:14 AM
Sáng nay trời lại mưa anh ạ, chủ nhật – ngày cuối tuần rồi, ngày mai lại bắt đầu một tuần mới.
Hihi, mình đổi nick cũng vui anh nhỉ:hihi:
Vâng, mới đó mà nhanh thật, thời gian trôi qua không đợi ai hết, chẳng mấy chốc mà mình được gặp nhau anh há:huglove:. Ngày qua ngày lại nhớ và yêu anh nhiều hơn:huglove:
Hihi, chắc chắn là mình phải sống tốt hơn cho ngày mai rồi.
Anh làm việc nhớ giữ gìn sức khoẻ đó nha.
Huhu, hông biết anh bị sao mà out hông nói tiếng nào hết:sosad::sosad:
Kiss anh thắm thiết nha:huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
24-06-2007, 12:15 AM
Ngồi chờ anh một lúc cũng hông thấy đâu hết:sosad:
Anh vui vẻ nhiều nhé:huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
24-06-2007, 05:35 PM
hiii Anh lúc đó có việc phải đi ngay em à ! Vẫn đẻ nick đó chưa kịp out em á !:so_funny:
Chắc khiến em lúc đấy sợ lém buồn nhiều hả? hii :so_funny: Thôi bỏ qua đi anh xin lỗi nhé !
Anh thương bé nhiều mà anh không muốn bé phải buồn em à :hug: :huglove: :om:
Hôm nay ngồi tâm sự cùng em một chút về tâm lý của người con trai và con gái , nhu cầu cung và cầu :so_funny: Chắc em cũng hiểu phần nào anh nói nhỉ :so_funny:
HI vọng sau này anh gặp em , chắc được em trao cho anh cái đó nhỉ?
Mà nhớ ko trao cho người khác đâu nhé !:so_funny: Anh quyết giử của anh và chỉ riêng anh thôi nhé !:so_funny: ( có tham quá ko nhỉ? :thatall: )
Ngày mới vui vẻ nhất định còn nhiều lúc nói cho em thấu thêm à :so_funny:
Anh ko ngủ được vì đau bụng quá à !:so_funny:

Nốt nhạc thứ 7
25-06-2007, 02:30 AM
Hôm nay trời lại mưa nữa...Trời nắng nhớ anh nhiều mà trời mưa thì nhớ anh nhiều
hơn :hihi:.

Hihi, hôm qua em cũng hiểu được phần nào mà:huglove:, chuyện giữa hai đứa mình, về nhà đóng cửa bảo nhau tiếp nha anh :hihi::timup:
Sau này gặp nhau, em sẽ trao tín vật tình yêu cho anh:hihi:. Xem nào...em chuẩn bị đã, để cho mình anh yêu thôi:hihi::huglove:, suỵt....bí mật...em không nói ra đâu à:hihi:

Bệnh :flu: của em bớt nhiều rồi nhưng chưa hết hẳn, chắc là khoảng vài bữa nữa.

Ngày mới anh vui vẻ nhiều nha, nhớ giữ sức khoẻ và phải cẩn thận đó, phải còn gặp em nữa à:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
25-06-2007, 07:35 PM
Ngày mới vui vẻ.! Ngày mới cũng tới rồi em ơi :wave:
HIhi ngôi nhiều coi hết phim rồi giờ lại coi phim mới hii. Coi phim nhiều nhưng cũng buồn lắm em ơi.
Có một mình ngồi thì làm gì chẳng buồn hihi.
Em thì thế nào nhỉ? Giờ này đã ngủ dậy chưa? Hay vẫn còn gáy khò khò :so_funny:
Nếu mệt thì cố ngủ thêm cho có sức khoẻ em nhé ! Anh luôn muốn em an bình và vui vẻ ! Giữ gìn là cách tốt nhất.
Em thì sao nhỉ? Ngày ngày ngôi đọc sách nghe tiếng anh.Đi ăn ra gặp anh iu.Hạnh phúc quá còn gì nhỉ? Nhưng thời gian cũng ko đươc lâu đâu.Sang tuần sau là em lai phải thi thực tập rồi hii
Cố gắng mà thực tâp bao lâu nhỉ? Có nhanh vể gặp anh ko thế? Không thì nhớ em nhiều lắm :hug: :huglove:
Có gắng giũ gìn sức khoẻ nhé ! Anh chờ em à ! hiii:so_funny: :birthday: :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
26-06-2007, 09:45 PM
Hôm nay sinh nhật anh yêu, chúc anh yêu sinh nhật vui vẻ, mọi ước mơ sẽ thành hiện thực và ngày càng yêu em nhiều hơn, anh nhỉ:cr:. Hôn anh cái chóc nè:huglove:

Hát cho anh nghe nha:hihi: "Happy birthday to you...happy birthday to you...happy birthday to you...happy birthday to you. Chào mừng sinh nhật của anh, chào mừng sinh nhật đáng yêu...vì ngày đó anh sinh ra đời......Happy birthday to youuuuu....."

http://img.123greetings.com/eventsnew/birth_gifts/1008-092-14-1040.swf

Gặp anh xong, rồi em đi lên trường nữa, hihi...

Em thực tập hai tuần, trong thời gian đó thì em có thể gặp anh mà:huglove:. Không thì em cũng nhớ anh nhiều lắm:hihi::hug:

Hôm nay, sáng ra trời nắng, không có mưa lâm râm nữa nên cũng tươi tỉnh hẳn ra, ngồi đọc nốt cuốn truyện còn chưa xong rồi onl gặp anh:hihi:

Anh cố gắng nhé và vui vẻ nhiều nữa. Em yêu anh:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
30-06-2007, 08:08 AM
Tối qua em xem phim tới 2h sáng, sau đó không ngủ được nên em mới nghĩ linh tinh thôi. Online vào YIM hỏi anh để khẳng định lại tình cảm anh giành cho em chứ không phải em không tin tưởng anh hay là hết yêu anh đâu, em đã làm cho anh lo lắng rồi, em xin lỗi anh nha.
Kết quả là em không sợ nữa, em yêu anh hết mình được rồi:hihi:, như em đã từng bảo: nếu trong tình yêu mà còn sự sợ hãi thì sẽ không thể yêu hết mình được, bây giờ thì em yêu anh nhiều hơn:huglove:

Hôm nay trời lại mưa như mọi hôm mà sao em buồn muốn khóc, nhớ anh yêu:huglove:

Thỉnh thoảng, anh với em lại hỏi thử rằng chúng ta có chia tay nhau không, rồi sau này sẽ ra sao?...Đừng nói đến chuyện chia tay nữa anh nhé, còn sau này sẽ ra sao thì thời gian và sự vun đắp của anh với em cho tình yêu của chúng ta sẽ trả lời. Em biết nếu đã quyết định yêu nhau thì mình phải cố gắng nhiều vì tình yêu ấy, thử thách lớn nhất là khoảng cách và thời gian, chúng ta sẽ vượt qua được mà, phải hông anh yêu?:huglove:
Được nói chuyện với anh, được cười, được chia sẻ những vui buồn cùng anh và chúng ta yêu nhau tự lúc nào đã trở thành một thói quen, nếu thiếu nó thì sẽ buồn lắm. Tình yêu cũng gắn liền với những thói quen, anh nhỉ?:cr:
Hôm nay muốn viết nhật kí cho anh, dường như phải có những biến cố thì chúng ta sẽ hiểu nhau hơn:hihi:
Hồi sáng anh bảo: cầu hôn nhé, em có làm vợ anh không?(em không nhớ là anh hỏi lần thứ mấy rồi, nhưng mà anh nói cưới tới 3 vợ thì em đi "lóng chày" khác à nghen:so_funny:). Em sẽ làm vợ anh, chắc chắn đấy, nếu sau này anh với em vẫn luôn muốn có nhau:huglove:

Cuối tuần, anh làm việc cẩn thận, nhớ tới em và yêu em nhiều hơn nha:hihi::huglove:
I love you so much, my hunnie:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
02-07-2007, 06:15 PM
hồ hồ hôm nay anh mới nghé vào đây viết nk cho em hii.
Khoẻ không em? Yêu anh nhiều ko em?:so_funny:
Dạo này chán quá chẳng biết làm gì cho đỡ bùn :so_funny: ngày nào cũng chỉ tán téo thội
Tán hoài thấy chán rồi lại nhớ tới nhỏ. Nhỏ nè thì không biết tới bao giờ được ôm trong vòng tay thắm thiết đây? hii Yêu nhỏ nhiều lắm à.
Ngày nào cũng gặp nhỏ ko gặp là gọi điện ko thì nhớ lắm.
Giờ mọi chuyện đã khác xưa rất là nhiều rồi. Cảnh vật quá quen thuộc khiến cho mình thấy nhàn chán. Kio biết làm gì đây?
Tự hỏi hoài mà không có câu trả lời ngồi nghịch online chán đi làm rồi đi ngủ :so_funny:
Ngày nào cũng như ngày nào. Nhưng phải cố online để đươc gặp em chia sẽ niềm vui nỗi buồn với em chứ em yêu nhỉ?:so_funny:
Ngày mới lại đến nữa em yêu vui vẻ nhiều nhá !:huglove: :huglove: :heartflower:

Nốt nhạc thứ 7
03-07-2007, 07:24 AM
Nói chuyện với anh xong, cứ nghĩ không biết bây giờ anh sao rồi… Sự im lặng dễ làm mình nổi giận, cố gắng bình tĩnh nha anh yêu:huglove:...ước gì em bên anh lúc này để làm cho anh bớt bực dọc và vui vẻ:huglove:…nhưng không được rồi, chỉ có thể viết lên này thôi.

Tới chiều trời lại mưa rả rích, ướt át…một nỗi nhớ tha thiết và êm đềm….muốn được anh ôm trong bàn tay ấm nồng, muốn được kiss anh thắm thiết nữa chứ, em hứa sẽ không cười đâu:so_funny: …yêu anh lắm, anh chàng vui tính, thẳng thắng, hay nóng tính, cởi mở và nhiều tình cảm ạ:huglove:

Đôi lúc ngẫm nghĩ không hiểu sao em lại yêu anh nhiều thế…vì cảm thấy mình yêu và được yêu, vì anh là anh và vì điều gì đó không rõ ràng…em yêu anh nhiều :huglove:, tình yêu không định nghĩa được, tình cờ và có duyên anh nhỉ:cr:

Ngày vui vẻ và hạnh phúc nhiều nha anh yêu:huglove:
Gửi anh bài này nè, nghe xong thì anh relax cho bớt căng thẳng anh nha, hồi sáng anh nóng mà phát sợ luôn:so_funny:Kiss anh cái chóc nè:huglove:

Có nhau trọn đời - Hồ Quỳnh Hương

Chiều hôm qua trời vương nắng lá thu bay bay
Con phố dài ngập đầy bao xác hoa vàng rơi
Nhìn làn mây bay gió lây
Dòng nước ngừng trôi đến nơi xa xôi
Nơi đây còn đó một người ngồi nhớ về ai?

Nhiều khi muốn làm đôi cánh chim bay rong chơi
Quên tháng ngày và quên hết bao buồn đau
Cầu mong những năm về sau
Mình mãi gần nhau như phút ban đầu
Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa..

Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi
Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
Những vui buồn ngày mình bên nhau
Anh ơi nhớ chăng?
Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi
Mơ đến anh thức giấc bao đêm
Em biết rằng ngày mai sẽ đến
Và ta sẽ mãi luôn có nhau trọn đời...
http://www.jomusic.info/music/125/6.%20VN%20song%20(collection%201)/Co%20nhau%20tron%20doi%20-%20Ho%20Quynh%20Huong.wma
Download (http://www.jomusic.info/music/125/6.%20VN%20song%20(collection%201)/Co%20nhau%20tron%20doi%20-%20Ho%20Quynh%20Huong.wma)

Nốt nhạc thứ 7
04-07-2007, 05:37 PM
Chùi chùi yên tâm đi nhỏ tình hình là ổn hết rồi à !
Lúc đó thôi chứ lúc này thì anh ko có sao bình thương lại vui vẻ như ngày nào à :so_funny: :so_funny:
Hôm nay cảm thấy bình thường quá không có gì thứ vị cho lắm. Chỉ cảm thấy mệt mỏi thôi em à.
Chiều tối hôm nay anh có nhận đươc một tin nhắn của một con nhỏ b nó nói là tạm biệt với anh chắc có lẽ sẽ không còn gặp nhau nữa và có lẽ nhỏ sẽ không giúp được gì cho anh a.
Hỏi mãi là vì sao mà nhỏ thế. Mãi mới dám nói ra là hôm qua con nhỏ ấy lại gậy lộn nói bậy trong diễn đàn và đã bị ban nick.
Anh đã có hứa với nhỏ đó là sẽ làm viêc với admin để cho nhỏ không có bị ban nick nữa với điều kiên nhỏ sẽ phải thay đổi hoàn toàn. Nhỏ đồng ý và thậm chí còn nhờ anh bảo đổi cả nick cho để chờ thanh một con người mới trong diễn đàn này. Điều đó thật là đáng mừng đúng không em.
Anh đã làm đã nhắn tin cho admin và chờ admin trả lời anh. Hi vọng là có được kết quà tốt :so_funny:
Anh nói chung cũng quí nhỏ ấy lắm tuy nói chuyện hơi tho chút nhưng con người rất thật thà và thẳng thắn có sao nói vậy ( giống anh :so_funny: )
Hôm nay lại là ngày mới rồi nhanh thế nhỉ vừa thứ 2 đã lại thứ 5 rồi. Lại nhớ em nhiều rồi :so_funny:
Yêu em và luôn cầu chúc cho em những điều tốt đẹp nhất nhé :huglove: :huglove: :timup: :timup:

Nốt nhạc thứ 7
04-07-2007, 11:56 PM
Anh ráng bảo ban mấy nhỏ ấy nha:huglove:
Mỗi người đều là quà tặng do thượng đế tạo ra và có trong mình những tình cảm của một con người...Em cũng mong là mọi việc sẽ tốt hơn ^_^

Vâng, mới đó mà đã gần cuối tuần rồi, nhanh thật...

Hôm nay có lẽ anh bận nhiều chuyện cho nên không tâm sự được với anh nhiều, hihi mà bình thường em cũng ít nói mà:hihi:

Luôn bên anh và yêu anh:huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
12-07-2007, 08:56 PM
Hi hì hôm nay mới lại mò vào đây để viết nk cho em nè !
Dảo này nhiều chuyện quá ko muốn viết. Tâm trang đó cũng đã qua được bần nào rồi.
Ngày ngày vẫn là nhớ em... Luôn muốn được nói chuyện tâm sự cùng em.
Chắc giờ này nhỏ đang đi thực tập téo nữa lại online lại gọi anh cho mà coi :so_funny:
Gọi ko thì đã đành đằng này nhảy vào ôm hôn ác :so_funny: :so_funny: :so_funny:
Hôm nay ko biết vì sao ko ngủ được.... Có phải nghĩ tới cô nào chăng?? Không biết nữa nhưng chắc không phải đâu vì hôm nay anh đang bận viêc liên lạc với bên việt nam cho nên đang lo lắng đó mà. Không biết kết quả họ trả lời anh ra sao nếu okie tức là tuần sau là có ngươi về việt nam... hihi
Anh mà về là nhảy vô thăm em liền nhưng chắc phải chuyến sau mất em à.
Thôi chịu khó chờ thêm đi. Giao ước là 2 năm mới gặp nhau cơ mà giờ gặp liệu có sớm quá ko? Sớm thì anh ko ngại chỉ sợ em ngượng ngùng :so_funny: :so_funny:
Ngày mới mọi điều mới tới với em. Em vui vẻ và đi thức tập cẩn thận nhé !
Yêu nè :huglove: :huglove: :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
13-07-2007, 11:23 PM
Hôm nay lại có tâm trạng để viết cho anh tiếp:hihi:.
Lại cuối tuần nữa rồi, mọi việc dường như đã gần sáng tỏ.
Ngày ngày vẫn luôn nhớ anh...và yêu anh nhiều :huglove:
Mấy hôm nay thực tập toàn là nghịch đất sét và đất sét:hihi:, làm mấy cái ly, rồi nghịch nặn hình anh với em nắm tay, trời mưa nên có cái dù che lên cho khỏi bị dính mưa nữa chứ, mà sao em nặn hình nào hình đó tròn ủm à:hihi:
Hihi, có yêu anh nhiều thì em mới ôm hôn chứ bộ:huglove:
Giờ này anh đang làm việc. Mọi điều tốt lành sẽ đến với anh và làm việc cẩn thận nha anh, phải giữ gìn cho em á:huglove:
Lúc nào cũng mong được gặp anh, bên anh và tâm sự cùng anh:huglove:
Yêu anh nè:huglove::huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
16-07-2007, 05:14 AM
Thứ hai là ngày đầu tuần, hí hí, bây giờ lại vào viết nhật ký cho anh tiếp,em chưa đi cắt tóc được, chắc cuối tuần này mới cắt:hihi: Em sẽ cắt kiểu xì tin cho nó trẻ ra thêm mấy tuổi :so_funny:, lúc đó chắc thành baby luôn quá:so_funny: (Tóc ngắn mắt bồ câu rất hiền, hát theo nhạc:hihi:)

Yêu và yêu anh:huglove:, em biết là anh cũng thế:huglove:, nếu không thì anh không bỏ ra cả tiếng để ngày nào cũng tâm sự điện thoại với em, lo lắng cho em bị mắc mưa không ai chăm sóc, bảo em giữ gìn cho anh và còn vân vân và vân vân, còn lại mai mốt em nói tiếp :hihi::huglove:

Hôm nay hỏi anh mãi về người lý tưởng mà anh hông chịu nói:cr:, có những điều bí mật không thể nói ra như dzậy mới hấp dẫn anh nhỉ:cr:

Anh vui vẻ nhiều và làm việc cẩn thận nha ! Anh phải giữ gìn cho em đó, hông được để sứt mẻ gì hết và nguyên vẹn khi về gặp em nữa nhá:timup:

Kiss anh hai cái chóc:huglove:

*:Ngây_Thơ:*
16-07-2007, 07:07 AM
T_____T Vậy mà lâu nai zấu iem :meo: bùn quá ! :so_funny:
hai ngừi tình củm thật :so_funny: enh VT nhá

ss CX , hạnh phúc hé :cr:. Ước rì mình cũng 1 chuyện tình như 2 người :nhi:

Nốt nhạc thứ 7
23-07-2007, 12:14 AM
Sáng nay em lên thư viện trường tìm tài liệu, tìm hông được nên ngồi relax, lại nhớ tới anh nên lọ mọ vào đây viết NK:hihi:. Ai dè gần hết giờ, phòng đó bị đóng cửa, save lại rùi ra ngoài viết tiếp :so_funny:
Bữa nay là ngày đầu tuần, vào sưởi ấm lại ngôi nhà của mình nào:hihi:

Đang vừa tự hỏi không biết giờ này anh đang làm gì vì mấy ngày rồi hông được nghe giọng nói quen thuộc thì anh lại gọi, hí hí, mừng thiệt, giúng như là mình cùng chung ý nghĩ :so_funny:, mong là mọi việc sẽ tốt đẹp để anh còn nhanh về với em nữa chứ:O_o:

Một ngày trôi qua như mọi ngày, mong được gặp anh:huglove:....hm...để em chuẩn bị tâm lý để lần sau còn gặp nhau nữa:hihi:

Vui vẻ và bình an nhé, yêu thương:huglove:
Yêu anh:huglove::huglove:

Nhỏ Nai nói bé bé thoai nhé:so_funny:

Nốt nhạc thứ 7
30-07-2007, 06:45 AM
Vậy là hôm nay em đã nộp xong bản báo cáo thứ hai cho thầy, còn một buổi bảo vệ báo cáo nữa là xong, em có thể dzề nhà nghỉ ngơi oài, lại lên update cái blog trong YH của em và viết NK tiếp,hihi:hihi:

Tối qua anh bảo mình sẽ lưu lại những tình thư để dành, rùi sau này mình sẽ tổng hợp lại:hihi:, nhất định là thế anh nhé:huglove:

Nhớ cái ngày mà anh tỉnh tò, hí hí, vào một buổi chiều đẹp trời, lúc đó em cũng mến mến anh lắm, có thương thương chút chút nhưng mà chưa chịu đổ:so_funny:. Lúc đó, em cũng thấy một sự đặc biệt trong cách anh nói chuyện với em, đó không phải là những lời "Anh Yêu Em" trống rỗng dùng để trêu nhau. Có lần em nói: "Ai gặp em là xui xẻo lắm á! Nhớ em ít ít thôi! Yêu em cũng ít ít thôi" , anh bảo: "Tình cảm của anh thì làm sao em cấm được chứ!". Dzậy cho nên một thời gian sau thì tò tí te... "Em Yêu Anh"... và bây giờ thì hai đứa mình lại yêu nhau nhiều dzị, nhớ nhau nhiều nhiều và yêu nhau nhiều nhiều:hihi::huglove:

Nghĩ lại, mới đó mà cũng lâu lâu òy anh ha:cr:, mình đã cùng nhau đi qua bao nhiêu chuyện phiền toái và buồn bã nữa. Những ngày bình yên lại tới, cảnh vật nơi này vẫn như xưa, và nơi này vẫn có một tình yêu giữa hai chúng ta:huglove:

Không biết bây giờ anh đang làm gì nhỉ? Nhớ anh:timup::timup:
Kiss và yêu anh nhiều nè:huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
08-08-2007, 01:49 AM
hì hì hôm nay mới lại vào viết cho em vài dòng :D Để lâu quá rồi hâm nóng chút nhá ! :so_funny:
Em thì đã về nhà rồi chắc về nhà thì vui lắm nhỉ? Gần bố mẹ anh chị thích quá ấy chứ nị :so_funny:
Quên anh luôn :so_funny: Mai mốt anh tính sau :so_funny:
Dạo này chán quá online chằng được nhiều. Viêc thì nhiều quá mà không có thời gian à !
Ngủ thì ít , ăn cũng ít luôn chắc ngã bệnh mất quá ! Suy nghĩ nhiều có tóc trắng nhiều quá :so_funny:
Khổ thân quá mà không có ai thương à ! :D
Nhớ em vào viết cho em vài dòng. Hôm trước anh gọi cho thì không được cơ bó tay.
Tưởng đi chơi với anh nào hàng xóm à :so_funny:
Nói đùa chút cho vui thôi anh biết rồi mà em nhắn tin cho anh đọc rồi hii
Yêu em lắm :haha: :huglove: :huglove: :tim: :tim:

Nốt nhạc thứ 7
09-08-2007, 08:09 AM
Hôm nay em lại dạo qua nhật ký thì thấy bài của anh:huglove:, rồi topic còn có 5 sao ở phía ngoài nữa chứ, hông biết ai mà hào phóng vote thế nhỉ:so_funny:

Ngày 7/8/07, em lo ở dưới bếp nên hông thấy anh gọi, hông phải em đi chơi với anh hàng xóm nào đâu nha:hihi:
Vừa cầm cái phone lên, 8 missed calls:
07, Aug 10:38AM
07, Aug 10:39AM
07, Aug 10:40AM
07, Aug 10:55AM
07, Aug 10:59AM
07, Aug 11:08AM
07, Aug 11:29AM
07, Aug 12:21AM
Em lật đật mượn máy của papa nhắn tin cho anh liền:hihi:
Yêu anh nhiều lắm:huglove:

Ùi, nhớ anh còn ko hết nữa mà, quên đâu muh quên, mai mốt kiss bù lại anh sau nha:timup:
Anh phải giữ gìn sức khoẻ cho em đó, xa nhà, ở đó lại có một mình à, bệnh xuống thì khổ lắm.
Bữa trước, em nói, em có làm cái blog mới, em lấy nick đó comment cho anh trong blog của anh ùi đó, anh vào đọc thì sẽ biết pass và nick thoai.
Hihi, em cắt tóc mới, chụp hình, dzậy mà mấy người quen hông ai nhận ra:so_funny:. Hông có anh động viên chắc là em cũng hông thi luôn quá, hồi giờ em chỉ biết hát hò, văn nghệ cho dzui thoai à:so_funny:

Khổ thân quá mà không có ai thương à ! :D
Có em vừa thương vừa yêu anh nhiều nè, anh chịu hông?:cr::huglove:
Hôn và yêu anh:huglove::huglove:

P/s: Hùi nãy em type một lần rùi, post trong lúc 4rum đang trục trặc nên mất hết chơn, phải type lại lần 2 á, thương em hông:cr:

Nốt nhạc thứ 7
25-08-2007, 04:12 AM
Hôm chủ nhật vừa rồi, đang nói chuyện với anh, nghe tin má bị tai nạn nên em out liền, mới đó mà đã gần một tuần rồi, nhanh thật đó. Bữa giờ em ở trong bệnh viện suốt nên hông có thời gian onl anh à. Ở đó thấy nhiều người bị tai nạn, nhìn mà run luôn, nghĩ thấy mình còn lành lặn là hạnh phúc lắm lắm rùi. Mỗi lần nhìn thấy y tá cầm cái kim tiêm mà không dám nhìn, quay mặt đi chỗ khác:D.
Bữa nay thì má đỡ nhiều rồi. Chắc là lâu lắm mới lành hẳn được.

Hôm nay được rảnh rỗi chút nên em vào viết NK cho anh:timup:, tối nay em lại vào đó để trông má, còn ít bữa nữa là em vào học rồi, trông má được bữa nào hay bữa đó:D.

Hông biết bây giờ anh đang làm gì rùi, chắc là anh đang ngủ khò khò:hihi:, ngủ ngon và mơ tới em anh nhá:so_funny:

Chuyện hôm qua anh bảo bực mình, chắc là bây giờ hết rồi anh héng. Vui vẻ lên anh nhé :huglove: (anh lúc nào cũng vui vẻ rùi mà:hihi:)

Anh làm việc nhớ giữ gìn và cẩn thận đó nha.

Kiss và yêu anh nhiều:huglove::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
18-09-2007, 04:45 PM
Một thời gian lâu quá rồi ko nghé vào đây. Nhiều chuyện xảy ra quá ! Nào buồn nào vui.... Nhưng cũng đã trôi quá hết rồi. Anh em mình vẫn luôn bên nhau. em nhỉ? :huglove:
Càng ngày càng yêu em nhiều nhiều và nhiều. Luôn muốn em vui vẻ và học tập tốt để sau này có một tương lai tốt hơn :D
Ngày mai rồi lại ngày mai.... Vèo vèo vài cái lại là ngày anh được gặp em rùi ! :cr: Lúc đó không biết em thía nào nữa? Còn ngại ngùng ngay thơ nữa hay không? :cr:
Hay là em đã lớn rui. Tới tuổi lấy chồng rùi :hihi:
Hôm nay ko biết là có ăn phải gì hok vào hâm nóng lại tình cảm của mình trong nìa nhé em yêu. Thơm nà :huglove: vui vẻ và hạnh phúc ngày mai em nhé......:timup:

Nốt nhạc thứ 7
19-09-2007, 07:58 AM
Hôm nay em lại dạo qua room Lưu Bút và thấy bài viết của anh:huglove:. Đọc những dòng anh viết, thấy vui vui, hihi.Yêu anh lắm:kissing:

Trải qua nhiều chuyện như dzậy, mình lại hiểu nhau hơn:timup:. Anh với em vẫn luôn bên nhau mà:huglove:

Em hong biết khi gặp anh sẽ như thế nào, nhưng chắc là sẽ vui vui...nhiều héng, hihi. Còn khi nào lớn, tới tuổi "lóng chày" là em sẽ bước lên xe bông à :cr:. Hồi trước mình đã hứa với nhau là khi nào muốn "láy chòng" hoặc "lấy dzợ" thì anh với em là người biết đầu tiên mà:cr:, anh héng::secret: (lúc đó chắc mình mới trở thành người lớn được:hihi:)

Dạo này anh cũng bận luôn, em thì kì này cũng nhiều môn làm báo cáo nên cũng hong còn thời gian nhiều như trước nữa. Anh với em cùng cố gắng nhé:huglove:

Lúc nào anh buồn thì cứ gọi cho em nha, nửa đêm đang ngủ em cũng mò dậy để nghe điện thoại:hihi:. Nhớ nhau, yêu nhau rồi mình để dành, mai mốt tính sau anh héng:cr:

Nhớ anh nhiều nhiều :hug:
Thơm lại anh nà:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
26-09-2007, 10:48 PM
Hôm qua là một ngày u ám, đọc tin nhắn của anh xong, vào đọc nk, em chẳng muốn làm gì cả, cảm giác rất buồn vì nghĩ rằng từ giờ sẽ mất anh, mất đi tình yêu của mình mà vui cũng thiệt vui vì anh với em đã làm lành lại. Không biết nếu anh với em mà ko làm lành lại thì hôm nay sẽ như thế nào nữa, chắc lại u sầu rồi ủ rũ.
- Anh đã thứ lỗi cho em rồi à?
- Uh
...........
- Yêu em mà.
...........
Muốn ôm anh nhiều thiệt nhiều và kiss anh:huglove:. Lần sau có giận đến mấy em cũng không nói những lời làm anh đau lòng vậy nữa, hứa đấy. Thơm anh cái nữa nhé:kissing:

Anh vui vẻ và ngày mới tốt lành nha:huglove:
Em yêu anh:hug::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
28-09-2007, 07:53 PM
Chùi nghi anh nói ra những lời đó quả thực anh cũng đau lòng lắm. Nhưng tình thế làm anh không thể ko nói. :D Em có giận tới mấy thì cũng phải bình tĩnh chứ? Sao lại có thể nói ra những lời lẽ như vậy đối với anh? Làm anh cứ nghĩ em đạ hết yêu anh rồi cơ? Bao nhiêu tháng bao nhiêu ngày mà chẳng nhẽ chỉ trong có vài phút là đã tan biết hết sao? Nhanh không ngờ...
Đêm nằm không thể ngủ được vì nghĩ về chuyện hôm nay xảy ra. Càng nghĩ càng buồn và càng đau lòng. Nhưng cũng cảm thấy buồn và thương em.
Nằm nghĩ không biết giờ em đang làm gì? và tỉnh hình em thế nào đây khi đón nhận 1 tin như thế? Chắc là buồn lắm... Anh thấy thương em nhiều hơn... cũng muốn tha thư cho em lắm nhưng phải chờ có gì đó tác động vào anh mới dám à... Càng ngày càng yêu em nhiều hơn luôn muốn ở bên cạnh em để chăm lo cho em hàng ngày và chỉ bảo em à. Con gái mà còn nhiều cái chưa thể tự quyết định được. Cho nên có gì cứ hỏi anh nhé ! :huglove: :huglove:

Nốt nhạc thứ 7
29-09-2007, 07:52 AM
Onl mà hông thấy anh đâu hết, hôm nay là cuối tuần, chắc anh làm mệt rùi ngủ dậy trễ dzồi. Chờ hông thấy nên em vào đây viết NK.

Lúc gần mất đi, mới thấy anh quan trọng với em như thế nào:huglove:. Em đã làm cho anh phải buồn nhiều rồi. Thơm anh cái nè:huglove:
Càng ngày càng cảm thấy yêu anh nhiều hơn:huglove: và muốn được bên cạnh anh nữa.(em cũng sẽ học tập đàng hoàng, anh yên tâm nhé:huglove:)

Hihi, anh onl rùi.

Bất chợt em nhớ tới câu:"Hạnh phúc phải đâu không ít nhiều sóng gió. Có những cánh cửa chẳng bao giờ đóng để đón đợi yêu thương"

Ngày bình yên và vui vẻ nha anh:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
04-10-2007, 10:06 PM
Bữa trước nhắn tin cho anh, không thấy anh trả lời, không thấy anh onl nữa nên em đã hơi lo. Ngày hôm sau, nhắn cho anh...vẫn im lặng, nhắn nữa...vẫn không thấy đâu hết, cũng không thấy anh onl, thức tới gần sáng chờ tin anh nhưng mà vẫn không thấy, lại nhắn tiếp...anh vẫn im lặng, gọi điện thì không gọi được, làm em lo lắng thật sự...tự dưng nước mắt cứ chảy ra (em đâu có muốn mít ướt, nhưng mà...nó cứ vậy đó, không kiềm lại được anh à), vì cứ lo cho anh có gặp tai nạn gì không, không biết sống chết ra sao, mỗi lần nghĩ tới đó mà sợ lắm vì có bao giờ anh im lặng một cách không bình thường vậy đâu. Nhưng mà được biết anh vẫn ổn là em bớt lo phần nào rồi, anh sớm giải quyết trục trặc để còn về với em nữa nha. Anh phải giữ gìn cho em đó, không được sứt mẻ gì đâu, biết hông?

Hôm nay là ngày thứ 6 rồi, gần cuối tuần rồi anh à, nhớ anh nhiều lắm. Cứ đếm từng ngày chờ anh giải quyết xong mọi việc rồi anh với em còn thủ thỉ với nhau nữa chứ :huglove:. Anh nhớ cẩn thận và bình an nhé:hug:

Ngày dài....nhớ và yêu anh nhiều :huglove::huglove::huglove:

Mọi điều tốt lành sẽ đến với anh, anh nhé:timup:

Nốt nhạc thứ 7
08-10-2007, 02:20 AM
Hôm nay buồn, vào đổi cái theme trong blog, hichic, muốn khóc quáhttp://i157.photobucket.com/albums/t65/hoahoctro_album/em16.gif
Anh bận việc rùi, nhớ và lo cho anh lắm, biết hông ? Đi xa nhớ cẩn thận anh nhé.
Có kết quả thi bữa hôm qua rồi anh à, nó làm em bất ngờ, muốn chia sẻ cảm giác này cho anh biết nhưng mà...hic...Em cũng thấy nick anh trên này nhưng em biết đó không phải là anh, người wen vào giúp anh giải quyết những việc anh còn bỏ lại, em cũng biết đó là ai rồi.

Lại buồn rồi, em hứa sẽ không hichic nữa, em sẽ học tập và sống tốt anh héng:timup:

Mỗi lần nhớ anh, lại lẩm nhẩm hát bài này:

http://www31.websamba.com/notnhac_thu7/conhautrondoi.wma
...................
Nơi đây còn đó một người ngồi nhớ về ai?
..................
Cầu mong những năm về sau
Mình mãi gần nhau như phút ban đầu
Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa
..................
Em biết rằng ngày mai sẽ đến
Và ta sẽ mãi luôn có nhau trọn đời

Ngày mới tốt lành anh nhé :huglove:.Hôn và yêu anh:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
10-10-2007, 11:18 PM
Mỗi lần vào trang nhật ký là nước mắt cứ chảy ra, nơi đây tràn ngập ký ức về anh, buồn lắm, lại đỏ hoe mắt rồi, chốc nữa sao mà đi học đây, em ngốc...quá phải ko anh ? Vắng anh...em phải biết tự lo cho mình chứ, anh mà biết em như vầy chắc là lo lắng lắm:timup:

Mình cũng sẽ liên lạc mà, anh có đi luôn đâu, vậy mà em cứ mít ướt vậy anh à...Khi nào anh về, đừng la em nheng:timup:

Em cũng sẽ offline theo anh, khi nào anh về thì mình viết nhật ký tiếp nha anh:huglove:. Anh hông được bỏ em một mình đâu đó, biết hông ?

"Hạnh phúc phải đâu không ít nhiều sóng gió. Có những cánh cửa chẳng bao giờ đóng để đón đợi yêu thương"

Always waiting for my love:huglove:

Mãi nhớ và yêu anh nhiều. Ngày bình an anh nhé!!:huglove:

Nốt nhạc thứ 7
26-11-2007, 11:13 PM
Hôm nay lại vào đây viết cho anh, sinh nhật HHT rồi anh à, bây giờ anh có ở đây nhỉ, anh sẽ được xem thành quả của hai đứa mình:hihi:, nhớ anh lắm biết không? Nếu không có anh thì em cũng chẳng bao giờ sờ tới flash mà làm cả, lười lắm cơ:blushing:. Nghịch trên HHT chán rồi, em lại vào đây viết cho anh, mỗi lần vào lại thấy trống vắng, nhớ anh yêu của em:cry:

Bây giờ em đã đỡ hơn bữa trước nhiều rồi, bớt đi cảm giác bị sốc, lo lắng và buồn vì một việc bất ngờ như thế. Cuộc sống không ai biết trước được điều gì, yêu anh nhiều lắm:huglove:

Những dòng anh gửi em, khi nào em cũng để trong cặp, mỗi lần nhớ anh lại lấy ra đọc:hihi:, mình đã hẹn với nhau 2 năm mà, mong cho thời gian sớm qua để anh còn về bên em nữa:huglove:. Biết là anh buồn nhiều lắm nhưng không còn cách nào khác mà, vì bạn bè nên anh mới thế, hôn anh nè:hun:

Em sẽ sống tốt để chờ anh về, anh nhé. Mãi yêu anh:hun::huglove:

Nốt nhạc thứ 7
21-12-2007, 05:41 AM
Type xong bài báo cáo từ lúc 1h, bây giờ là 6h rồi, liên tù tì 5 tiếng. Ngồi nghỉ ngơi để xem lại thành quả của mình, click vào đây như thường lệ, nhớ anh nhiều lắm, bây giờ anh ra sao, mọi thứ vẫn ổn phải không anh?
Nhiều lúc em sợ phải một mình vào topic này để viết...cảm xúc lại về, không thể nào kiềm chế nổi. Hôm nay lại muốn viết vì nhớ anh, mặc cho vừa ngồi vừa viết mà nước mắt nó cứ chảy, tự hứa với mình là phải mạnh mẽ lên, không để rơi giọt nào nữa, sẽ cố gắng để vui vẻ thật nhiều mà cũng không làm được anh à. Noel sắp tới, những gì anh bảo em làm, em đã làm rồi.

....Tuyết rơi thế này mà anh em mình dắt tay nhau đi nghịch tuyết thì chắc vui lắm em nhỉ?
....
Xa em mới cảm thấy anh yêu em nhiều, giờ còn nhiều hơn nữa...
Thương em, yêu em, muốn dành mọi thứ cho em.
....
Con nhỏ người yêu mình giờ muốn ôm nó thật chặt và hôn cơ chài à=)), nhớ nó quá. --->vẫn là cách nói của anh:hihi:, em cũng muốn thế:huglove:

Đọc qua đọc lại mà gần thuộc rồi anh à:hihi:, vậy là gần 3 tháng trôi qua.

Đôi lúc tự hỏi tình yêu của hai đứa mình sao nhiều cách trở ? Phải chăng ông trời đang thử thách xem mức độ yêu thương của hai đứa mình tới đâu? vậy thì em sẽ đá phát để ông trời bay dính dách (mà ổng cao quá nên em không đá tới rồi:hihi:)

Noel và năm mới vui vẻ lên nhé anh yêu của em:huglove:
Hôn và yêu anh:huglove:

::__y3u__::
21-12-2007, 08:36 AM
tình yêu của 2 người đẹp quá !

Nốt nhạc thứ 7
15-06-2008, 09:53 PM
Hôm nay lại nhớ đến cảm giác thân thuộc viết chung nhật ký ngày nào nên em lại vào đây. Thời gian trôi qua nhanh thật, có một chút thay đổi nào đó trong mỗi người vì mình cũng lớn rùi mà:hihi:
Mới đó mà hơn 1 năm trôi qua rồi, một năm với nhiều kỉ niệm gắn bó và tình cảm dành cho nhau, mãi giữ nó anh nhé:huglove:

Có những lúc giận hờn, có những nỗi buồn và nước mắt để mình hiểu và yêu nhau nhiều hơn:huglove:

Vui nhiều lắm khi lại được thấy anh, mọi việc anh nhớ giữ gìn đó, ko được để xảy ra lần nữa đâu, anh đừng có nóng tính nữa nha :huglove:

Hôm nay thứ 2, là ngày đầu tuần rồi, một ngày mới lại bắt đầu, mọi điều tốt lành sẽ đến với anh :huglove:

http://www4.nhac.vui.vn:8008/uploadmusic/8b69bb58b5f426a51e82e98e55f3569d/4855dd6f/uploadmusic/Admin/Album/Tuan38/01_Every_Day_I_Love_You.mp3

Every Day I Love You

I don't know, but I believe
That some things are meant to be
And that you'll make a better me
Everyday I love you

I never thought that dreams came true
But you showed me that they do
You know that I learn something new
Everyday I love you

'Cos I believe that destiny
Is out of our control (don't you know that I do)
And you'll never live until you love
With all your heart and soul.

It's a touch when I feel bad
It's a smile when I get mad
All the little things I am
Everyday I love you

Everyday I love you more
Everyday I love you

'Cos I believe that destiny
Is out of our control (don't you know that I do)
And you'll never live until you love
With all your heart and soul

If I asked would you say yes?
Together we're the very best
I know that I am truly blessed
Everyday I love you
And I'll give you my best
Everyday I love you

Nốt nhạc thứ 7
27-06-2008, 08:01 AM
Hihi, gửi mỗi nơi một cái cho nó có không khí nè:hihi:, hơi nặng nên anh download về rùi xem nha:hihi:, "Happy birthday to my love" lần nữa:huglove:
Hôm nay em vào lại rùi, đi đường thấy người ta tung xe mà khiếp anh à, cầu mong mọi sự bình yên sẽ đến với anh:huglove:
7 tấm thiệp, 7 lời chúc cho 7 ngày trong tuần, ngày nào cũng vui vẻ, tháng nào cũng tốt lành, và cả năm hạnh phúc anh nhé:huglove:
Nhớ anh nhiều lắm:huglove:

Link download: Click (http://users2.titanichost.com/notnhacthu7/flash/hb_mylove.swf)

http://users2.titanichost.com/notnhacthu7/flash/hb_mylove.swf

vui tinh
01-11-2009, 01:56 AM
Đã là quá khứ rồi :)
Hai người đã chia tay nhau được một thời gian khá dài rồi.
Ai đi đường người lấy. Thời gian cũng làm cho họ lấy lại thăng bằng được nhanh chóng. Ai lấy cũng đang ,hưởng thụ cuộc sống hạnh phúc và vui vẻ riêng tư của mình.
Please close this topic. Thanks.