PDA

Xem đầy đủ chức năng : Say goodbye HHT!!!!!!!!!!!!!!!!!

darksky nolonger
09-07-2005, 05:37 PM
Có lẽ từ nay tao sẽ ko vào mày nữa HHT ah! Tại vì ngày mai, chỉ ngày mai thôi là tao bị lên thớt để cho mấy ông thầy bà cô băm tao ra ( ngày mai tao chính thức vào lớp 12 rùi ). Tao phải xa mày tao buồn lắm chứ nhưng tao ko thể ko xa mày được vì lớp 12 chính là khoảng thời gian quyết định tương lai của tao, tao phải vượt qua "vũ môn" và vượt qua 2 " ải tử thần". Tao buồn lắm chứ nhưng sự nghiệp của tao là trên hết!

Thôi tạm biệt mày nha, hẹn sau khi tao công thành danh toại tao sẽ gặp lại mày, Tao iêu mày quá HHT ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Meodzo
09-07-2005, 10:09 PM
Lạy chúa ... tha tội cho con ... :D
Cưng làm sis hết hồn ... Tự nhin kiu HHT là "mày" .... cũng may là có câu cuối "tao iu mày quá HHT ơi" ... A dzi đà phật :D

darksky nolonger
10-07-2005, 04:57 AM
A Di Đà Lạt, nếu con có làm điều gì sai thì xin trời phật...ngó lơ chỗ khác!

Mgaci
11-07-2005, 05:24 AM
Chúc ku em mã đáo thành công....đừng như đại huynh..(=^.^=)

serious
11-07-2005, 12:50 PM
lớp 12 học thật vất vã và phải cố gắng hết sức ; phải nổ lực hết mình để nắm chắc kiến thức ; phải làm được điều đó bạn phải phải nỗ lực hết mình nhưng cũng không phảii vi vậy mà không có thời gian để thư giản ; nếu bạn yêu hht như vậy thì tại sao một ngày chủ nhật bạn không dành thời gian khoảng nửa tiếng hay một tiếng để vào thăm hht nhỉ !nó sẽ giúp bạn giải trí đôi chút chứ không phải chỉ cắm đầu cắm cổ vào học suốt ngày hoặc học ở mấy trung tâm luyện thi nhiều mới có kết quả tốt nhất đâu ! quan trọng là ở mình biết phương pháp và học tập siêng năng là được rồi !

xCi
11-07-2005, 02:05 PM
Lạy chúa ... tha tội cho con ... :D
Cưng làm sis hết hồn ... Tự nhin kiu HHT là "mày" .... cũng may là có câu cuối "tao iu mày quá HHT ơi" ... A dzi đà phật :D
:tim: dzì à :D làm con bể bùng rồi nè thư ngừ ta bùn dzạy mà dzì làm con cừ được...cũng hay :D :tim:

Meodzo
12-07-2005, 12:46 AM
:D :D ... Koan ... Pung. kon bị bể gùi hah ??? Cho dzì xin miếng ruột ... nấu cháo ăn chơi :D ( j/k)

tieuthu_rose
12-07-2005, 02:37 AM
UI dào àh , tui pó tay với mấy sư huynh sư tỉ luôn , chai tay thì chia tay , có gì mà buồn , ngày mai cũng sẽ gặp lại thui , thui thì byebyebye , chúc sư tỉ thi tốt và ko bị bầm dập , lạy chúa.............
Cám ơn chúa cho con tuồi 15 , còn 3 năm nữa, con sẽ hưởng thụ thú vui............ho

darksky nolonger
14-07-2005, 04:10 AM
cám ơn các bạn đã ủng hộ mình nhiều nha, mình đã nói là ko vào HHT nữa nhưng mình nhớ nó quá, ko thể ko lên được( nhớ còn hơn cả người iu, ah mình mình đâu có người iu đâu mà nhớ, thì phải nhớ HHT thôi!!!!!!!) Mình sẽ cố gắn hết sức, mong là sẽ có dịp mình vào HHT lần nữa!