PDA

Xem đầy đủ chức năng : Why????????????

hoài^_^thương
18-05-2007, 01:11 AM
ầy dà tại sao xúm coan chai lại nói dzìa coan gớ nhìu thế nhỉ ??? Đã vậy coàn nói xấu hix ? sao coan chai cứ nói vậy nhỉ ? Sao coan chai ko bek coan gái luôn tốt dzới coan chai dù chẳng ai dám nói ga hix hix đau nòng wa' đi thui, sao ko bek là coan gớ wen trọng dzới coan chai hix hix......:khocnhe: :rain: :huhu:

Mr.Chuym
18-05-2007, 01:41 AM
Dzị sao con gái ko nghĩ rằng con trai cũng tốt với con gái nhưng ko dám nói ra :hihi:

hoài^_^thương
18-05-2007, 02:09 AM
thì coan gớ bek dzị mí tốt dzới coan chai ah' nhưng mờ dzẫn bị nói xấu hixhix

Mr.Chuym
18-05-2007, 02:11 AM
Nói gì mà xấu đâu
Con gái có sao con trai nói lại như thế mà :so_funny:

Cho xin 1 nghìn
18-05-2007, 02:57 AM
Because It's true :so_funny:

blood_omen
18-05-2007, 05:32 AM
the trút isí out there :so_funny:

beden0yeu
18-05-2007, 05:56 AM
hem cóa ai nói xấu ai đâu , chỉ là những giận hờn trong tình bạn trong trắng thâu , nó đồng thời cũng giúp hỉu về nhau thâu :hihi:

Cho xin 1 nghìn
18-05-2007, 06:23 AM
Con này nhỏ mà đc :so_funny:

º°¨Ảo¨°º
18-05-2007, 08:50 AM
mÌnH chà hỈu dzề...:so_funny:

boy_8xpro
18-05-2007, 11:28 AM
1 ngày bị zai kick dzô mẹt.......cái nì lè wan tem seo rờ :so_funny: :so_funny:

Linnie
18-05-2007, 11:28 AM
thi mình cung biet hieu dieu nay... moi ng deu co cai nhìn khác nhau.. moi ng sinh ra dau phai ai cung xinh dẹp tuyet tran dau ... ng nay nói bạn xấui ko co nghia la ca the gioi deu noi ban xau.. mỗi người đeu co cái nhìn khác nhau... bạn ko lọt vao ma*'t cua ng này biết đâu BẠn lọt vao mat cua người khác thi sao.?... ng dep ko hãn la tốt... còn bọn con trai ma ko biết đều goi la thiéu imMatuRe... LInNie rat Ghét nHung dúa nhu vạy... nhung nó nói ng ta xáu sau này cung co ng noi no xấu à. neu no chê mì nh thi bạn hỏi nó nhìn lại nó di.. mất wa' ban tô"n tiền ma gương vè cho nó soi.. coi mình dẹp hon ai...

bọn con trai theo cách bạn nói la nhung thang con nít... chua biết ng lón chi la con nít thôi... sau nay lớn lên thi cung se thay doi ma thôI!.

hoài^_^thương
18-05-2007, 10:16 PM
Nói gì mà xấu đâu
Con gái có sao con trai nói lại như thế mà :so_funny:

hix em gái sợ nhất nà cái sự thật của anh love ah' :huhu: :timvo: :guoc:

Because It's true :so_funny:

chix pe' ngu tiếng anh nhất trên đời :so_funny: :so_funny:

the trút isí out there :so_funny:

nại thêm anh bolld thông minh hix đã bẻo nà tiếng anh hem cóa bek người Việt nói nói tiếng Viết num chất nượng ceo đi anh :D :so_funny: :so_funny: :so_funny:

hoài^_^thương
18-05-2007, 10:22 PM
hem cóa ai nói xấu ai đâu , chỉ là những giận hờn trong tình bạn trong trắng thâu , nó đồng thời cũng giúp hỉu về nhau thâu :hihi:

ấy dà có giện beo rờ âu cứ thích là bọn hắn nại giu gao dzìa coan gớ thâu pe' cũng chả bek có hỉu hem nữa :D :hihi: :so_funny: :so_funny:

Con này nhỏ mà đc :so_funny:

béc nấu coan nèo thía ah hia' hia' mờ dc cái rì thía ạ :so_funny: :so_funny:

hix hix cậu hẽm hẻo thek seo hix đừng nàm tớ đau nòng chớ hic (:so_funny: :so_funny: :so_funny: )

nhinhanhdethuong
18-05-2007, 10:26 PM
tại vì con trai chưa biết tầm quan trọng của con gái trên trái đất này đó mà, mà mấy lão đó chắc hem có bạn gái nên nói xấu cho bỏ tức :D:so_funny::so_funny:

hoài^_^thương
18-05-2007, 10:27 PM

hix hix cậu hẽm hẻo thek seo hix đừng nàm tớ đau nòng chớ hic (:so_funny: :so_funny: :so_funny: )

1 ngày bị zai kick dzô mẹt.......cái nì lè wan tem seo rờ :so_funny: :so_funny:

ờ thía coan chai wen tâm coan gớ bèng cách đóa seo hix . mờ coan chai có đủ bản lĩnh để kick vào mẹc coan gớ seo ?? :so_funny:

thi mình cung biet hieu dieu nay... moi ng deu co cai nhìn khác nhau.. moi ng sinh ra dau phai ai cung xinh dẹp tuyet tran dau ... ng nay nói bạn xấui ko co nghia la ca the gioi deu noi ban xau.. mỗi người đeu co cái nhìn khác nhau... bạn ko lọt vao ma*'t cua ng này biết đâu BẠn lọt vao mat cua người khác thi sao.?... ng dep ko hãn la tốt... còn bọn con trai ma ko biết đều goi la thiéu imMatuRe... LInNie rat Ghét nHung dúa nhu vạy... nhung nó nói ng ta xáu sau này cung co ng noi no xấu à. neu no chê mì nh thi bạn hỏi nó nhìn lại nó di.. mất wa' ban tô"n tiền ma gương vè cho nó soi.. coi mình dẹp hon ai...

bọn con trai theo cách bạn nói la nhung thang con nít... chua biết ng lón chi la con nít thôi... sau nay lớn lên thi cung se thay doi ma thôI!.

hi' hi' cậu nói mí tên coan chai tớ nấu nà coan nít hỡ :hihi: tớ nói mí tên coan chai bên công viên các hoàng tử ah' hia' hia' vậy nà bên đóa nà coan nít hít hỡ :hihi: :so_funny: :so_funny:

babiedayout
24-05-2007, 08:11 AM
hahah coan zai muốn được sự quan tâm chú ý của ccon gái nên làm vậy đó heheheheh

cobenghichngom
24-05-2007, 08:01 PM
nhìn mặt dzô tâm dzậy chớ trong lòng thì khác............hỉu lém

linkindu
22-06-2007, 01:21 PM
kô phải nói xấu con gái mà đó là sự thật hiển nhiên:kaka:

boy_8xpro
24-06-2007, 07:53 AM
ờ thía coan chai wen tâm coan gớ bèng cách đóa seo hix . mờ coan chai có đủ bản lĩnh để kick vào mẹc coan gớ seo ??
TUI THÌ HEM CÓA :so_funny: