PDA

Xem đầy đủ chức năng : (†¯`º»¶ Cái Đau Đi Nhé , Để Yêu Thương Ở Lại Bên Em!¶!º´¯†)

.::k3ml0v3::.
17-05-2007, 06:45 AM
17/05/07
Đúng 3 tháng !
Trời dạo này nắng gắt hẳn , làm con người cũng cảm thấy khó chịu !
Lao đầu vào học học học... chẳng để làm gì cà , đơn giản vì mình đã chọn được trường để vào !
Đó có dơn thuần là mình thích k0 , hay là vì lời hứa với một người!
Nước mắt vẫn rơi , dù đó k0 là tất cả..
Cũng có những lần kìm nén lại , cung có những lần có làm ngơ với tất cả!
Nực cười , mình đã đứng dậy được , nhưng nước mắt thì cứ mãi rơi!
Có những lần tự òa khóc , k0 nghĩ ngợi gi cả , chỉ đơn giản , là đang tìm cách cố gắng trút hết nỗi đau đớn , nỗi hận , và niềm yêu thương ra khỏi trái tim!~
http://www.freewebtown.com/puppy_pikky/library/audio/01_Track_1.wma

Vì em cũng là con người , và em k0 thể chịu đựng được tất cả ,... em đã k0 còn khóc nhiều như trước , nhưng cũng k0 cươi nữa!
Mọi thứ trở nên vô nghĩa , cái điều em cố nhồi nhét mỗi ngày , chính là những bài tập căng thẵng , và những lần nhìn bạn bè , bằng con mắt thật sự căm hận !
Em cũng chẳng biết em đang cố làm jì nữa , một ss đã nói với em , đừng cố quên!
Đúng , nhưng em k0 cố ggquên , em cũng k0 thể cố nhớ , em k0 thể trở nên đáng thương hại , em k90 thể đánh mất lòng tự trọng.. thế nên cho phép em nhé , trút hết tất cả bằng nước mắt!
Lúc này phải chi có ai đó đến nói với em " Cái đau đi nhé , để yêu thương ỡ lại bên em !"
Có lẽ em đã k0 như thế này , nhưng k0 có , k0 có ai cả.. Vì k0 ai có thể noi vậy , ngoại trừ một người!

*[£iµ £i€]*
17-05-2007, 06:59 AM
chúa ơi...c0n cầu xjn chúa...
ch0 c0n gái của c0n vượt qua nỗi đau...
ch0 c0n gái c0n k0 còn khóc....và c0n gái c0n k0 còn buồn..
c0n k0 muốn...c0n thật sự rất ghét...nhìn thấy c0n gái c0n buồn
và thậm chí c0n k0 muốn một người nào đó buồn về tình yêu..
c0n xjn chúa...hãy mag đến ch0 chúng c0n một tình yêu yên bình mà chúng c0n thầm m0ng..

c0n gái của má sẽ vượt qua được thôi mà :hun:

TiNoShOcK
17-05-2007, 07:41 AM
tỚ bIk ấY hẬn tỚ
nhƯnG vỚI tỚ ấY vẪn lÀ bẠn

tỚ tYpE cÁi NÀy cÓ lẼ ấY cŨNg cHả tHèm đỌc
nHưNg tỚ vẫN vIết
nHư nHữNg lẦn kHáC

mOnG ấY vƯợt wA đƯợc tẤt cẢ
kO cÒn kHóC vÀ bÙn đAu tHêm nỮa
vUI vẺ nHư lÀ chính ấY cỦa nGàY tRưỚc
vÀ xjN ấY cỨ lÀ ấY cHứ đỪng tHaY đỔi cOn nGưỜi mÌnh
tỚ vẪn múN chƠi lẠi vỚI ấY lẮm lẮm
vẬy thOy ^^

17-05-2007, 10:52 AM
@ Má : con thanks má... con biết má cũng đã phải cố gắng.. và c0n cũng vậy ^^!
@ Nò : thx
11 giờ 42 phút 17/05/07
Hùi nỹ nhỏ bạn vừa nhắc về 1 ai đó...
Thế rồi tự dưng òa khóc , chán chết được!
Vừa đọc được mất dòng vu vơ của 1 người , tự nhiên thấy thương hại quá , phải đi cầu xin tình yêu của người ta!
Mà thôi , chuyện của người ta !
Nói viết nk mà chẳng biết viết gì , vừa kiếm được bài Đợi chờ 1 người k0 thật lòng của PTT... nghe cũng cute , post lên cho mọi người cùng nghe !
Dạo này ai cũng bỏ mình mà đi , cả N cũng v6ạy , dạo này N thân với LA hơn trước , đi học chung , về chung , đi chơi cũng rủ nhau , trống tiết là rủ sang nhà , đi học cũng mặc đồ giống nhau... gì gì cũng tao với La , LA với ta0.. nghe sa0 cảm thấy hụt hẫng quá ! Giống như mình là người thừa vậy :so_funny:.. có ích kỷ h0k nhỉ , mà thôi , có hay k0 tự mỗi người biết , mình nghĩ sa0 thì nói vậy , mình thấy buồn thì nói buồn , thế thôi , chứ cứ mà nói chẳng sa0 chẳng sa0 , nghe giả dối quá !
Thứ 7 K rủ đi sn... mà thôi ch8ảng đi đâu , nghe ổng làm nhàm mệt lắm , suiốt ngày cứ mãi iu em rồi nhớ em lắm rồi chờ đợi em , thế mà nói chuyện với thằng Sang thì cứ nó này nó nọ , nghe mà chướng tai !
Mắc công đi về x0ng lại bảo anh k0 thể quên em được rồi tá lả , ôi nhức óc !
Mà cũng có để ch0 mình yên đâu , nào là tại sa0 anh k0 xứng với em , tại sa0 anh k0 có được em , ôi dào cái hạng đẹp trai công tử như anh đây chẳng cần... khiếp cứ làm ra vẻ thương hại cơ , lúc nào cũng anh lưôn luôn là người chờ đợi và yêu thương em , thế mà d0ến lúc em người tacần giúp đỡ thì bảo anh đang bận chút anh gọi lại , rồi biến đâu mất đến nay mới gặp lại haha !
http://www.freewebtown.com/k3ml0v3/Doi%20Cho%20Mot%20Nguoi%20Khong%20That%20Long%20-%20Pham%20Thanh%20Thao.wma

À ừ cái jì nhỉ , định nói jì lại quên mất tiêu !
À sao mà mình ghét c0n ấy quá :so_funny:.. chẳng biết sa0 nữa mà cứ nghe tới nó mình cảm thấy khinh thường sao sao ý.. mà thôi nói một hồi lại bảo mình nói xấu nó !
Dạo này nhìn ai cũng thấy ghét , tự nhìn mình rồi tự ghét mình luôn... riết rồi điên lúc nào không biết !
Hum bữa soi g7ơng mới thấy dạo này mình xấu xí đi mất rồi.. do mệt mỏi hay d0 khóc nhiều quá !
Mau mau lấy lại tinh thần thôi , nói thì nói thế chứ đau vẫn đau , khóc vẫn khóc , tổn thương vẫn là tổn thương !

18-05-2007, 06:00 AM
Ngày đặc biệt.....

Hôm nay là một ngày hạnh phúc ....Được vợ làm blog xanga cho ch0ng

Wen nhau trên mạng, lúc đầu là anh em, rồi kưng, và bây giờ là ch0ng dzo..hehehe...
Hôm wa có dịp được gặp vợ....vợ mình xinh không thể tả........

Vợ nói mọi thứ còn ở phía trược, nói trước bước không wa....
Ùh....thì mọi thứ còn ở phía trước...........nhưng bây giờ thì...........
IU VỢ NHẮM CƠ....

Đau quá đi^^!
Nghe lại bài MaH HearT , YouR Hr\eArt , nghe lại những bài hát anh đã gữi !
Muốn vứt bỏ đi quá , nhưng sao đau không thể tả !
Mình đã định bước tiếp , nhưng sa0 cứ phải dừng lại !
Mình cừ sợphía tgrước c0n đường sẽ không bằng phẳng !
Mình sợ đó sẽ lại là những tổn thương !~
Mình không hối hận về những ngày yêu anh , mình chỉ hối hận vì đã bị tổn thương !
Đôi lúc muốn òa khóc thật to nhưng lại phải kìm nén lại , mình kh6ong còn là con nít , không thê òa khóc mãi !
Mình cố nén lại những tiếng nấc , cố vỗ về những giấc ngũ , cố làm việc cho qua ngày thứ 7 !
Mình đã phải làm lơ với tât cả , những kỹ niệm vân còn , hình bóng ấy vẫn còn... nhưng yêu thương thì xa mãi !
Mình hận tất cả những con người ấy , có thể mình sẽ k0 mơ lòng đươc... thế cũng tốt , dù sa0 , mình cũng chẳng còn thấy đượcmtộ màu hồng hạnh phúc !
Cho em đi anh , một cuộc sống bình yên... k0 d0au khổ... không nước mắt.. không có tình yêu!
Dể em có thể nhìn mọi vật yên bình , và k0 con nhòe đi bởi nước mắt !
Em cố ra vẻ như quên tất cả moi thứ... nhung chĩ cần ai đó nhăc gì về anh.. em lại không ngăn lại được dòng nước mắt !
Em yếu đuôi quá phải không anh >
Hôm vưa rồi em đã trở lại nơi cũ [NL].. nơi ma lân đâu tiên em gặp anh , nơi cái siết tay thật chăt đầu tiên.. nơi anh nói sẽ yêu em.. nơi anh nói anh đã qu6en tất cả nhữnggì là quá khứ... nơi anh đã cười thât tươi... nơi em ôm lấy anh từ phía sau.. noi em cảm thấy hạnh phúc...
Vẫn là con đường ấy... nó vân lặng yên nhưng không biết chuyện gì anh ạ.. có lẽ nó cũng như em.. đang cố vờ như chưa co gi xảy ra !
Em lại khóc mất rồi... em đã cố tyránh thật xa , em đã cô vứt bỏ tất cả... nhưng cái em không thể là ji?? Ký ức !
EM mệt mỏi lắm... em đau lắm.. em cảm thấy bị tổn thương lắm..!
Nguyện xin Chúa , cho anh được hạnh phúc... để c0n biết... c0n kh9\ông còn là hạnh phúc của anh !
Để c0n biết.. c0n phải tránh xa anh ,.... thật xa !

18-05-2007, 07:25 AM
Anh biết không... em không cần biết người ta đọc nk của em ra sao.. em không cần biết người ta nghĩ em ngốc như thế nào!
Nhưng em là em anh ạ , không thr63 thay đổi.. dù ai có nói gi , em cũng vẫn là em!
Và bây giờ , khi em không thể quên anh được , thì em sẽ tiếp tục yêu thương anh!~
Dù mọi người , kể cà tình yêu của anh , có ghé anh , hận anh , căm thù anh , hay quay lưng lại với anh , dù anh có bị ai ghét bỏ , thì em cũng sẽ luôn yêu thương anh , dù anh có tệ đến như thế nào , dù mọi người không chấp nhận anh , em cũng sẽ luôn yêu thương anh !
Em biết anh chỉ xem em như con nít , chỉ xem em là qua đường , nhưng anh biết không , anh là hạnh phúc của em ! Anh là cuộc sống cua em... và em không thể và không muốn chốibỏ anh !
Em không thể dối lòng mìn như bao người khác... vì em là em ^^!
Thế nên em sẽ tiep tục yêu anh... yêu anh đến khi , con tim em không còn có anh!
Em không cần biết ngày mai như thế nào , em không cần biết ai nghĩ gì về em , em không cần biết có ai yêuanh nhiều hơn em... em chỉ cần biết , trong tim em , lúc nào cũng chỉ có mình anh ^^!
Cho dù có ai đó , yêu thương em hơn anh , quan tâm em hơn anh , và xemem là hạnh phúc của họ... th2i đối với anh , anh sẽ bảo em yêu thương người ta , đúng không ang^!
Nhưng em là em , và dù có ai đó yêu thương em hơn anh gấp ngàn lần , em cũng sẽ mãi yêu thương anh và chĩ một mình anh.. em cũng sẽluôn ủng hộ dho anh , dù trong bất cứ hoàn cảnh nào ^^!

meo xinh xinh
18-05-2007, 07:31 AM
Kem iu của ss. EM hãy cố gắng lên nha
ss lun ở bên em mạ Hãy cố gắng wen đi những chuyện bùn
dzui dzẻ lên nha kưng

TiNoShOcK
18-05-2007, 07:34 AM
tÌnh iU cỦa ấy cAo CẢ wA' mẤt
lUN cÓ mỌi nGưỜi kỀ bÊn ấY....cỐ gẮnG lÊn nHá bẠn tỚ

18-05-2007, 07:38 AM
@ ss Mèo : thanks ss ^^.. lúc nào ss cũng ủng hộ em
!@ Nò : cao cả à... đơn giản.. tớ k0 muốn bién nó trở nên giả dối với lòng tớ... thế thôi :)!

TiNoShOcK
18-05-2007, 07:43 AM
tHế lÀ tỚ bIk ấY cÒN iU nHìu lẮm....
mOnG ấY vUi vẺ hƠn kHI sỐnG vỚi tÌnh cẢm tHậT cỦa ấY
vẬy sẼ tỐt hƠn lÀ tHù hẬn ^^

18-05-2007, 07:46 AM
Tớ không kiểm soát được tình cảm.. thế nên ngày càng nhiều thêm.. và tớ cũng có quyền được yêu.. chẳng ai cấm được tớ cả?!

TiNoShOcK
18-05-2007, 07:48 AM
ờHm kO aI cÓ cÁi qUyỀn cẤm ấY cẢ
tÌnh cẢm lÀ cỦa ấY mÀ
kỆ nGưỜi tA hẾt đI nHé
sỐnG vỚI tÂm hỒn vÀ cOn tyM cỦa ấY đẤy [tỚ sẾn wA'] :so_funny:

meo xinh xinh
18-05-2007, 07:52 AM
:so_funny: :so_funny: ^^! dzui lên nạo Cười lên nào ẹm Ss hok mún nhìn thấy em của ss như thế nì đâu

19-05-2007, 09:22 AM
19/05/2k7
Ngày hôm nay anh có hạnh phúc không anh?
Em nhớ anh lắm !
Nhưng dù sa0 , em cũng chĩ m0ng anh được hạnh phúc !
Người ta bảo em ngốc anh ạ.. nhưng em chỉ làm những gì mà em thích !
Có thể anh không yêu a còn em thì lúc nào cũng yêu thương anh !
Thôi em mệt... anh ngũ ng0n nhé !

19-05-2007, 09:32 AM
[W]hY ??
Yêu thương ơi !!

Có lẽ hôm nay là một ngày hạnh phúc của anh !!

Anh biết không ...

.. em vẫn thừơng mơ thấy anh ở bên em !!

.. em vẫn thường hạnh phúc vì yêu anh !!

..em vẫn thường nén chặt lòng mình để đừng phài khóc !!
.. em vẫn thường chờ đợi anh đến khi anh đi ngũ !!

.. em vẫn thường nhìn ngắm lại quá khứ của ta !
.. em vẫn thường ngồi một mình nơi em và anh gặp nhau !!

.. em vẫn thường tự hào vì đã có anh

Và anh biết không ...

... em bật khóc khi thấy anh online !

.. em chợt đau nhói khi thấy từng lời anh dành cho ai !!
... em vẫn thường mất hết hy vọng khi không thể giữ anh !

... em vẫn thường gục ngã khi biết anh không phải là của em !!

.. em vẫn thường níu kéo lại quá khứ của ta !!
.. em vẫn thuường đợi chờ anh !!
Ai cũng bảo em phải quên anh !

Ai cũng bảo em đừng yêu anh !

Ai cũng bảo người ta ghét anh !

Ai cũng bảo anh và em là hai thế giới khác nahu !

Ai cũng bảo anh không thuộc về em !

Ai cũng bảo anh sẽ không trở lại !

Nhưng ....

Em không thể quên anh dù chỉ 1 giây !

Em không thể không yêu anh !

Em không thể ghét anh !

Em không thể để anh thuộc về 1 thếgiới khác !

Em không thể không có anh ở bên!

Em không thể để anh di9 mãi mãi !

Em bướng bỉnh , em ngốc nghếch ... nhưng em hạnh phúc ... hạnh phúc vì được yêu thương anh ... được quan tâm anh .. được cho anh hạnh phúc của em !!

Trang Sassy
20-05-2007, 12:51 AM
Bé k3m :huglove: Mọi chuyện rồi cũng sẽ kết thúc :huglove: trong nỗI buồn rồi sẽ có

niềm vui :huglove: ss hy vọng..và ss tin..1 ngày nào đó..ko xa đây thôi..em sẽ trở lại là em

là bé K3m sống vui vẻ , vô tư..ko lo nghĩ những điều như thế này..:huglove: vui lên em nhé

20-05-2007, 05:03 AM
20/05/07

Chủ Nhật ... một ngày bình yên !

" Nếu hạnh phúc của anh là giọt nước mắt em , thì em nguyện trao anh 1 đại dương vĩnh cửu "

Có thể anh chưa hề vào web , có thể anh chưa hề để ý đến suy nghỉ , tình cảm của em .. nhưng biết h0k .. em lúc nào cũng yêu thương anh ... yêu mình anh !

Anh biết không , em lúc nào cũng nghĩ .. " Không có gì là muộn , không có gì là phải hối hận " ... Thế nên em chưa hề nuối tiếc , hối hận vì đã yêu anh ...

Cảm ơn anh đã ch0 em hạnh phúc ... cho em tất cả !

Em ngốc quá phải không anh .. đãbiết anh không thể là của em .. nhưng em vẫn cứ yêu anh mãi .. chịu thôi .. em không muốn mình phải cố quen anh .. em chỉ cần được ở bên anh những lúc anh buồn , an ủi anh những lúc anh mệt mỏi .. và động viên anh khi anh gục ngã ..

Chỉ cần vậy thôi .. chỉ cần anh hạnh phúc thôi .. thì em se hạnh phúc !

Nếu có ai đó yêu em hơn anh .. quan tâm em hơn anh .. thật lòng với em hơn anh ... thì anh biết k0 .. em sẽ ....

... mãi mãi yêu anh và chỉ mình anh !

... mãi mãi quan tâm và ỡ bên anh !

Vì em biết , chĩ có anh là hạnh phúc của em ... Dù mai này có bùôn đau , hay gục ngã ... anh cũng phải đứng dậy anh nhé ... anh phải bước tiếp .. vì hạnh phúc luôn ở bên anh !

Em vẫn biết anh mệt mỏi , em vẫn biết em gục ngã , em vẫn biết anh buồn .. nhưng em chỉ biết làm anh cười ... em k0 thể hỏi thăm anh .. nhưng anh biết k0 .. em lúc nào cũng múôn anh hạnh phúc ... dù hạnh phúc của anh .. không bao giờ là em :) !

@ ss Alek : thanks ss :huglove::huglove:

¯|¯ïN
20-05-2007, 08:22 AM
Em Quá Si Tình :rain:

20-05-2007, 09:17 AM
Ss Đúng Mất Rồi ^^!..................

TiNoShOcK
20-05-2007, 09:41 PM
Nếu hạnh phúc của anh là giọt nước mắt em , thì em nguyện trao anh 1 đại dương vĩnh cửu "
hAy hAy hAy :so_funny: :so_funny:
nhƯnG đỪng kHÓc nHư tHế tHậT tHì ấY cHết mẤt :so_funny:
zUi zE~ nÀo :so_funny:

23-05-2007, 06:15 AM
Mấy hôm nay học nhiều chán quá.. mấy đứa lớp 6 thì cứ tung tăng lên làm vệ sinh ùi đi về... chờ ngày tổng kết.. còn mình thì ngày nào cũng bù đầu bù cổ học -,-.. ứ biết để làm jì...!
Trời dạo này ứ có mưa , mẹ ơi nóng chết được... muốn đi ra ngoài cũng khổ !
Dạo này ngũ nghiều quá...... trưa nào cũng ngũ đến 7 giờ.. tới nàon cũng 2 giờ đi ngũ ! Ôi vậy mà buồn ngũ chết được !
Papa kéo điện ở ngoài trước zồi... tối nào cũng ra ngoài cổng ngoài thờ thẫn một mình... vẽ vời bậy bạ... chọc chọc mấy c0n kiến đến tối zồi đi vào,... ôii !
Sáng này bị thầy Hãi băt tội giỡn tr0ng lớp... mà có phải mình mình đâu... tức ứ chịu được !
Dạo nay siêng kinh khung , l0 học pài làmbài , mà chẳng biết để làm gì.... dù sa0 cũng sắp 9đi học tiêp zồi hichic !

¯|¯ïN
23-05-2007, 09:13 AM
Đôi khi có công việc để làm hay trò gì tiêu khiển sẽ là 1 liều thuốc thần để tìm quên nhanh nhất đấy em nhỉ :)?

24-05-2007, 10:33 AM
Gần 1 tuần rồi anh à.... anh và em đều mệt mỏi phải không anh?
Có đôi lúc em muốn ngũ mãi cho bớt mệt mỏi... nhưng không thể !
Dù thế nào thì những lời chia sẻ của anh , cũng làm em nhẹ nhõm !

25-05-2007, 10:35 AM
Mấy ngày rồi không viết nk nhỉ... đơn giản v2i bây giờ chẳng có gì để viết... chỉ có học học học...
Dạo này mình cảm thấy thua kém 1 người rất nhiều..
Và mình đang rất cố găg , mình ghen tị chăng....
Không phải , đơn giản là vì ,... uhm mình cũng chẳng biết sa0 nữa !
Mình đã suy nghĩ rất nhều về năm sau , và liệu mình có thể hơn người ấy được không?
Mình đang rất cố gắng để học.... và... điều gì tới sẽ tới !
Ôi mệt mỏi !
Dạo này mình cư nhốt mình tr0ng phòng suốt , đến tối cũng không buồn xuống , mình chỉ múôn qua hết buổi tối đề mình dừng nghĩ gì cả !
Con đừơng ấy giờ cũng đã thay đổi , lâu rồi , kể từ ngày hôn đó , mình cũng đả không còn đi tới nữa !
Rất múôn đuựơc dạo quanh mãi những ký ức , nhưng 1 mình mình , chỉ càng thêm đau !

.::♥♥†l0v3†♥♥::.
26-05-2007, 08:04 PM
CHủ Nhật....!! Ngày mới lại đến !
Hôm qua em đã cố gắng rất nhiều để vỗ về giấc ngũ !
Mắt em sưng mất thôi !
Anh có vẻ trông khá hơn trước!
Anh bảo anh mơ ước nhiều lắm , nhưng không có đủ sức lực và thời gian để làm !
Còn em , anh à , em chỉ làm thiên thần ở bên anh , mang lại 1 nụ cười ch0 anh!
Để ngày hôm ấy anh sẽ hạnh phúc
Em đã không nhắn tin cho anh vào mỗi buỗi tối , để nói với anh rằng.. Ngũ ngon nhé , yêu thương của em !
Anh còn nhớ không lúc ấy anh đã bảo , tin nào cũng gióng nhau thế
Ừ giống lắm anh ạ , vì em chỉ mứôn anh được hạnh phúc như ngày đầu tiên , chỉ cần giống như vậy mà thôio
Ngày hôm nay sẽ tốt thôi , anh nhé !

27-05-2007, 03:58 AM
Một dự định mình chưa hề nghĩ tới...!
Chuyển nhà !!??
Đó sẽ là nơi rât gần với đại học RMIT... 1 nơi mình sẽ học... 1 cuộc sống mới... 1 căn nhà mới !
15 năm, mình chưa nghĩ đến chuyện phải chuyển nhà... gIỜ lại thế , có phải la qua đột ngột k0?
Nhưng nghĩ kỹ thì như thế cũng tốt chứ sa0 , đường lên trung tâm Tp cũng gần hơn , đi học cũng gần hơn.. tránh xa được những quá khứ , những con người , nhưng người bạn ơ đây.. đó cũng là một điều tốt !
Mình đã chán ngán cái quận 9 này lắm ròi
Nhung... van co cái gì đó lam mình lưu luyến mãi... mình thật sự.. không thể nghĩ được gỉ??!

TiNoShOcK
27-05-2007, 10:00 PM
vẬy lÀ ấY đI tHật àH.....ấY gHét ở đÂy lẮm hẢ?
ấY mUốn tRáNh xA cẢ bẠn bÈ sAo? vÀ cHắc lÀ cÓ cẢ tỚ hẢ?
bUồN tHế cƠ ! cUối nĂm lỚp 9 rÒy đÉy... mÀ tỚ lẠi kO đC nÓi chUyện vớI ấY nỮa
rÒy mAi mỐt ấY đI lUn...mUốn nHìn mẶt ấY 1 cÁi cŨnG kHó kHăn lẮm nHỜ....
cÓ gHét tỚ nỮa ko ấY?
sAo mUốn tRở lẠi bẠn bÈ vỚI ấY nHư lÚc tRưỚc cũNg kHó wA' đI hà
lÀm sAo bI h hẢ ấY?
.................................................. ...

29-05-2007, 07:57 AM
Em không bắt buộc phải chiến thắng , nhưng em bắt buộc phải chiến đấu đến cùng ,,, Em không nhất thiết phải thành công , nhưng em phải nỗ lực hết sức mình.. Em không quan trọng phải có được anh... Nhưng em quan trọng phải thấy được anh đã hạnh phúc !

lut
30-05-2007, 04:37 AM
oh oh ui chà chà ngộ quá
he...he.......heeeee

30-05-2007, 10:46 AM
ấy rảnh rỗi nhỉ.. đến mức đi nói sảng ở nhật ký người ta à !Ấy không có chuyện jì làm thì chết đi cho đỡ chật đất nhé :)!

º°¨Ảo¨°º
30-05-2007, 11:03 AM
muỘn rOài.. đI ngỦ đi kưnG...:rain:

02-06-2007, 02:14 PM
2 tuần nữa là thi rồi.. đến giờ vẫn chưa có chữ nào trong đầu... ôi chán !
Sắp được về Bảo Lộc há :D.. sắp được chuyển nhà , sắp thoát khỏi cái đất này:D