PDA

Xem đầy đủ chức năng : khi con trai khóc

honghanhi88
15-05-2007, 09:39 AM
con trai là những kẻ có bề ngoài cứng rắn nhưng ở bên trong nội tâm họ lại rất mềm yếu
ví dụ nhá:1'chả hạn lúc bà mất này bề ngoài thì mặt lạnh như tiền nhưng khi vào phòng thì lệ cứ tuôn ra
2' ôi trời ơi lại còn có mấy pa nam nhi khi con gâu gâu thân yêu chết thì cứ rưng rức buồn rầu như 1 cô con gái và rùi thỉnh thoảng lấy tay quệt mắt

nói tóm lại con trai cũng rất yếu mềm như các chị em thui

hihi cho hỏi tý các pa nào còn truyện nào kể ra nhé mình sẽ post thành 1 bài:'' KHI CON TRAI KHÓC '' hoàn chỉnh các chị em , anh em rúp nha

cám ơn nhìu nhìu nhìu và nhìu :thatall:

Conan_Raito
15-05-2007, 09:42 AM
nếu con trai khóc, mà con gái đi dỗ con trai có cho kh vậy :D, mà dỗ cách nào đây ta? cho nó mượn vai nó khóc à :D

chữ kí là hero mà :D, đẹp trai sao mà đây ai làm giống con gái quá vậy (-_-')

blood_omen
15-05-2007, 10:01 AM
khi bị honey đá..coan trai cũng khóc như ai :khocnhe::cry::crying::khocnhe::cry::crying:

lloricj
15-05-2007, 10:04 AM
con trai khóc ? chuyện nhỏ !
con gái có thể khóc cho tình yêu ! khóc cho tình bạn ! khóc cho những điều tốt đẹp bị mất đi ! khóc vì yếu đuối. vì nhu nhược .
nhưng con trai . đừng khóc cho ai cả. nước mắt chỉ dành cho riêng mình thôi.
^ ^ !........................

Conan_Raito
15-05-2007, 10:04 AM
kh đá ai đâu :D, sợ người ta đá D thì có ':D

con trai khóc ? chuyện nhỏ !
con gái có thể khóc cho tình yêu ! khóc cho tình bạn ! khóc cho những điều tốt đẹp bị mất đi ! khóc vì yếu đuối. vì nhu nhược .
nhưng con trai . đừng khóc cho ai cả. nước mắt chỉ dành cho riêng mình thôi.
^ ^ !........................

ích kỉ :D..............

lloricj
15-05-2007, 10:07 AM
kh đá ai đâu :D, sợ người ta đá D thì có ':D

ích kỉ :D..............

có ai mà không ích kỉ !

blood_omen
15-05-2007, 10:07 AM
phải khóc để có người dỗ chứ :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Raito
15-05-2007, 10:08 AM
có ai mà không ích kỉ !

có chứ sao kh :D, nước mắt là miễn phí mà cũng tiết kiệm :D

phải khóc để có người dỗ chứ :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

vậy 2 khóc đi :D :D :D :D

xxxx
15-05-2007, 10:21 AM
con trai mà khóc?đuối.......

lloricj
15-05-2007, 10:27 AM
con trai có khóc chứ ! khi chỉ có một mình gặm nhấm sự cô độc của chính mình. con trai cũng khóc. chỉ để giải tỏa. để lấy thêm niềm tin cho chính mình.

quen_sau_di_bmt
15-05-2007, 11:06 AM
con trai là những kẻ có bề ngoài cứng rắn nhưng ở bên trong nội tâm họ lại rất mềm yếu
ví dụ nhá:1'chả hạn lúc bà mất này bề ngoài thì mặt lạnh như tiền nhưng khi vào phòng thì lệ cứ tuôn ra
2' ôi trời ơi lại còn có mấy pa nam nhi khi con gâu gâu thân yêu chết thì cứ rưng rức buồn rầu như 1 cô con gái và rùi thỉnh thoảng lấy tay quệt mắt

hihi cho hỏi tý các pa nào còn truyện nào kể ra nhé mình sẽ post thành 1 bài:'' KHI CON TRAI KHÓC '' hoàn chỉnh các chị em , anh em rúp nha

Sặc nướcngất, nam tử hảo hán mà thèm đi khóc vì ba cái chuyện tào lao rõ là giàu trí tưởng bở.
Ta chie khóc khi nào mà ta tự thấy phải khóc thôi. Hê hê hiểu chưa

blood_omen
15-05-2007, 11:19 AM
có chứ sao kh , nước mắt là miễn phí mà cũng tiết kiệm

vậy 2 khóc đi

:mecry::cry::crying::khocnhe::mecry::cry::crying:: khocnhe:

Conan_Raito
15-05-2007, 11:31 AM
:mecry::cry::crying::khocnhe::mecry::cry::crying:: khocnhe:

khóc thiệ á :D, im đi, đừng khóc nữa, mặt nhìn xấu lắm :D, im đi nha

blood_omen
15-05-2007, 11:32 AM
khóc thiệ á :D, im đi, đừng khóc nữa, mặt nhìn xấu lắm :D, im đi nha

:so_funny: :so_funny: nước mắt mặn lắm kh khóc nữa vậy :so_funny: :so_funny:

lloricj
15-05-2007, 11:32 AM
ai cho nhìn mà biểu im đi ! ngộ ghê ta ! nhìn lén phải hông ? ^ ^

Conan_Raito
15-05-2007, 11:37 AM
:so_funny: :so_funny: nước mắt mặn lắm kh khóc nữa vậy :so_funny: :so_funny:

hihi chưa đánh mà tự im rồi, D giỏi dỗ ghê đó, nói cái 2 so_funny liền

@fly: đang nói ai nhìn lén á

.~*Bơ Vơ*~.
15-05-2007, 11:39 AM
tớ nà tớ thix nhìn zai khóc lém :blushing: :so_funny::so_funny:

blood_omen
15-05-2007, 11:41 AM
ai cho nhìn mà biểu im đi ! ngộ ghê ta ! nhìn lén phải hông ? ^ ^
hem hỉu í câu hỏi :D

hihi chưa đánh mà tự im rồi, D giỏi dỗ ghê đó, nói cái 2 so_funny liền

:huglove::huglove::huglove:

tớ nà tớ thix nhìn zai khóc lém :blushing: :so_funny::so_funny:

kh vào sớm mới khóc xong òi :so_funny:

~ Chàng Ngốc ~
15-05-2007, 11:42 AM
Con zai khoc trc mắt mọi ng` a' => hèn + thiếu bản lĩnh...

blood_omen
15-05-2007, 11:43 AM

từ nhỏ đến lớn hèn bao nhiu lần roài hả ngốc :so_funny: :so_funny:

Conan_Raito
15-05-2007, 11:43 AM

nhưng mà đôi khi nhìn cũng đánh yêu lắm đó :D, có cơ hội đc lên mặt con trai :D

@2: khóc song rồi huglove :D

~ Chàng Ngốc ~
15-05-2007, 11:46 AM
oài , coan zai suốt ngày lảm nhảm câu " Cry on my shoulder " , hỏi là có ai thic dựa lên 1 cái " shoulder " cũng đang nức nở mà khóc chứ...

Con zai khóc ở bên trong và khi có một mình :)

blood_omen
15-05-2007, 11:50 AM
nhưng mà đôi khi nhìn cũng đánh yêu lắm đó :D, có cơ hội đc lên mặt con trai :D

@2: khóc song rồi huglove :D
huglove để có người dỗ đó mà :D

oài , coan zai suốt ngày lảm nhảm câu " Cry on my shoulder " , hỏi là có ai thic dựa lên 1 cái " shoulder " cũng đang nức nở mà khóc chứ...

Con zai khóc ở bên trong và khi có một mình :)

chí lý chí lý :cungly: :cungly: :cungly: :cungly: :cungly:

Conan_Raito
15-05-2007, 11:53 AM
Khi nào 2 mà khóc thì pm nha, D dỗ cái là im liền :haha:

@Ngốc: đúng hihi, bài hát đó D có post bên ấy rồi đó :D, mà con gái hát :D (cry on my shouder), con gái hát cho con trai chứ ai lại con gái hát cho con gái chứ :haha:

blood_omen
15-05-2007, 11:55 AM
Khi nào 2 mà khóc thì pm nha, D dỗ cái là im liền :haha:

@Ngốc: đúng hihi, bài hát đó D có post bên ấy rồi đó :D, mà con gái hát :D (cry on my shouder), con gái hát cho con trai chứ ai lại con gái hát cho con gái chứ :haha:

con trai hát cho con gái :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Raito
15-05-2007, 11:57 AM
con trai hát cho con gái :so_funny: :so_funny: :so_funny:

nhưng mà D post lên là 2 đứa hát cho nhau, con trai và con gái :D

.~*Bơ Vơ*~.
15-05-2007, 12:00 PM
:so_funny: kô tin , hèn và thíu bản lĩnh:rain: là người cả thôi :so_funny: lĩnh quái zề :so_funny: ai cũng hèn íu hết :so_funny: chỉ là che zấu thôi :so_funny: , chek mình N bản lĩnh quá =)) =)) =)), bản lĩnh người coan gớ 8 dóc :so_funny:...tóm nại nà Coan zai khóc cũng chẻng sao...no vấn đề :so_funny:

2 : tíc quá ta , hông N đã iêu 2 rùi đó :so_funny: nếu vậy đừng chê N nhá

blood_omen
15-05-2007, 12:01 PM
nhưng mà D post lên là 2 đứa hát cho nhau, con trai và con gái :D

đổi tên bài hát là chúng ta cùng khóc trên vai nhau đi :so_funny: :so_funny:

blood_omen
15-05-2007, 12:01 PM
:so_funny: kô tin , hèn và thíu bản lĩnh:rain: là người cả thôi :so_funny: lĩnh quái zề :so_funny: ai cũng hèn íu hết :so_funny: chỉ là che zấu thôi :so_funny: , chek mình N bản lĩnh quá =)) =)) =)), bản lĩnh người coan gớ 8 dóc :so_funny:...tóm nại nà Coan zai khóc cũng chẻng sao...no vấn đề :so_funny:

2 : tíc quá ta , hông N đã iêu 2 rùi đó :so_funny: nếu vậy đừng chê N nhá

kh chê đâu mà :huglove:
bữa nào rảnh khóc lại cho N nghe :D

Conan_Raito
15-05-2007, 12:04 PM
đổi tên bài hát là chúng ta cùng khóc trên vai nhau đi :so_funny: :so_funny:

chắc là diễn nhìn thấy mắc cười lắm ha, blu bloa hihihi

.~*Bơ Vơ*~.
15-05-2007, 12:07 PM
chài đọc lấy thấy mình phăng phăng i như coan zai :so_funny: mình coàn là coan gớ zịu zàng, thục nỡ hông vậy chài :so_funny: chek hông coàn :rain: :so_funny:

2 : bây zờ lun đi bạn 2 :blushing:

xxxx
15-05-2007, 12:10 PM
nhàm quá đi............

blood_omen
15-05-2007, 12:31 PM
chắc là diễn nhìn thấy mắc cười lắm ha, blu bloa hihihi
:so_funny: :so_funny:

chài đọc lấy thấy mình phăng phăng i như coan zai :so_funny: mình coàn là coan gớ zịu zàng, thục nỡ hông vậy chài :so_funny: chek hông coàn :rain: :so_funny:

2 : bây zờ lun đi bạn 2 :blushing:

:mecry::cry::crying: ^_^:khocnhe::cry:

.~*Bơ Vơ*~.
16-05-2007, 11:02 AM
bạn 2 nhà mình khóc zễ sưng quá đi :so_funny: đấy !! coan zai khóc đâu phải là zì đâu nhỉ?? khóc thoải mái đê :so_funny: N cho mựn vai mà khóc lun nề :so_funny: !!! khóc khi nào chán thì thui :kaka:

blood_omen
16-05-2007, 12:55 PM
bạn 2 nhà mình khóc zễ sưng quá đi :so_funny: đấy !! coan zai khóc đâu phải là zì đâu nhỉ?? khóc thoải mái đê :so_funny: N cho mựn vai mà khóc lun nề :so_funny: !!! khóc khi nào chán thì thui :kaka:

thanks Nai nhá...........lâu lắm kh có ai cho 2 mượn vai để khóc :mecry:

Vip_92
16-05-2007, 02:22 PM
Koan trai hóc nhìn iu hok chịu đc..................kekekek................:so_fu nny:

fari
16-05-2007, 06:30 PM
con trai khóc mà cho nguòio ta tháy thì ngại lám

x0x_angellover_x0x
16-05-2007, 07:30 PM
đâu ai cấm con zai hem được khóc đâu nè.... cóa chuyện đâu bùn thì khóc thui... khóc là đễ bĩu lộ tình cãm mà....nếu như con zai hem khóc thì khi con zai cười cũng vô nghĩa.....

nhoc_cute_hok_iu_ai
17-05-2007, 12:20 AM
coan trai mà khóc là kém hơn coan gái roài coàn ji` nũa:so_funny:

obeyvn
17-05-2007, 08:12 AM
Tưỏng làm con trai sưóng lắm hay sao vậy, lúc nào củng phải diễn xuất cho thật giỏi. Phải tỏ vẽ mình là ngừoi cứng rắn ko yêu mềm nhưng đôi khi cũng khóc. Nhưng con trai khóc cũng khác con gái nửa , con gái khóc vì tình yêu , khóc vì tình bạn , khóc cho những điều quý giá của mình mất đi , khóc vì yếu đuối , khóc vì mình là con gái... còn rất nhiều lý do để khóc. Nhưng con gái khóc 1 cách công khai và đc xả hội nhìn nhận và còn được tựa vai chàng mà khóc nữa chứ. Con trai mà khóc ngay nơi công cộng thử xem ngừoi khác có khinh thuờng không nên con trai chỉ khóc 1 cách thầm lặng 1 cách khép kín. Rất ít người con gái nào biết được nếu biết được thì củng chẳng dám an ủi vì không biết người con trai có đồng ý việc chi sẽ không , nên con trai cũng ko có bờ vai để tựa mà khóc. Nên con trai khóc để vượt qua khó khăn vượt wa nổi bưồn mà vươn lên. Hảy nghe bản " Khi người đàn ông khóc" của Lý Hải và cảm nhận giọt nước mắt ngừoi con trai.

blood_omen
17-05-2007, 08:44 AM
Tưỏng làm con trai sưóng lắm hay sao vậy, lúc nào củng phải diễn xuất cho thật giỏi. Phải tỏ vẽ mình là ngừoi cứng rắn ko yêu mềm nhưng đôi khi cũng khóc. Nhưng con trai khóc cũng khác con gái nửa , con gái khóc vì tình yêu , khóc vì tình bạn , khóc cho những điều quý giá của mình mất đi , khóc vì yếu đuối , khóc vì mình là con gái... còn rất nhiều lý do để khóc. Nhưng con gái khóc 1 cách công khai và đc xả hội nhìn nhận và còn được tựa vai chàng mà khóc nữa chứ. Con trai mà khóc ngay nơi công cộng thử xem ngừoi khác có khinh thuờng không nên con trai chỉ khóc 1 cách thầm lặng 1 cách khép kín. Rất ít người con gái nào biết được nếu biết được thì củng chẳng dám an ủi vì không biết người con trai có đồng ý việc chi sẽ không , nên con trai cũng ko có bờ vai để tựa mà khóc. Nên con trai khóc để vượt qua khó khăn vượt wa nổi bưồn mà vươn lên. Hảy nghe bản " Khi người đàn ông khóc" của Lý Hải và cảm nhận giọt nước mắt ngừoi con trai.

:cungly:
:clap::clap::clap::clap:
nói rất hay........để mời đai ca 1 chầu :D

xxxx
17-05-2007, 09:51 AM

xì!bạn nói tui mới nhớ!hồi năm tui học lớp 9 có thèng bạn học chung lớp,nó ngộ lém nha! con zai trong lớp ghét nó đánh nó hội đồng,tui nghĩ chắc phải đau lém chứ chẳng chơi vậy mè nó hok coá khóc!còn lúc nó cãi lộn với tui,cãi hok lại tự nhiên ngồi khóc ngon ơ àh!cứ mỗi lần cãi lộn với tui hok lại là ngồi khóc àh!bạn nói hay vậy,vậy bạn giải thik dùm tui đi, cái quái gì mà nó cứ cãi lộn hok lại tui là ngồi khóc?mà nó là boy chính hiệu lun á hok có phải bê đê hay là bóng đâu nha!

blood_omen
17-05-2007, 09:55 AM
xì!bạn nói tui mới nhớ!hồi năm tui học lớp 9 có thèng bạn học chung lớp,nó ngộ lém nha! con zai trong lớp ghét nó đánh nó hội đồng,tui nghĩ chắc phải đau lém chứ chẳng chơi vậy mè nó hok coá khóc!còn lúc nó cãi lộn với tui,cãi hok lại tự nhiên ngồi khóc ngon ơ àh!cứ mỗi lần cãi lộn với tui hok lại là ngồi khóc àh!bạn nói hay vậy,vậy bạn giải thik dùm tui đi, cái quái gì mà nó cứ cãi lộn hok lại tui là ngồi khóc?mà nó là boy chính hiệu lun á hok có phải bê đê hay là bóng đâu nha!

sao bik đc :hihi: :hihi: :hihi: khóc vì cãi nhau thua bạn gái :rain:

.~*Bơ Vơ*~.
17-05-2007, 09:58 AM
2 : vậy bu cho coan mựn nè :so_funny: free nhá :so_funny:

blood_omen
17-05-2007, 10:03 AM
2 : vậy bu cho coan mựn nè :so_funny: free nhá :so_funny:

Nai : :huglove: :huglove: :huglove: :huglove: :huglove:

now^and^forever
17-05-2007, 11:06 AM
Ai cũng làcon ngươì mà đã làconnguoìthì phải ai màlại ko có lúc yếulòng.^_^

monokurobo
17-05-2007, 09:44 PM
Từ lúc sinh ra ai mà chẳng phải khóc nhiều rồi
Boy hoặc girl ai cũng khóc rồi mà

hoài^_^thương
18-05-2007, 01:06 AM

uhm uhm cái nì thì hỉu. Nhưng mờ coan chai có tự thấy mình khóc sẽ làm mất lòng tin của con gái ko? vì coan chai là điểm tựa của coan gớ níu mờ coan chai khóc sẽ làm mất giá trị của 1 người coan chai mạnh mẽ, cứng rắn, luôn choa coan gái mượn đôi vai to sụ mà luôn dang rộng ấy để coan gái tựa vào, nơi đó như 1 thiên đường của coan gái. Nhưng bất ngờ khi giọt nước mắt con trai rơi dù đó là lúc bất thần bức xúc vô cùng, nhưng coan giá cũng hứa sẽ dang đôi vai pe' nhỏ này choa coan chai dựa vào mà. Nhưng khóc ko có lí do, ko vì giận, khóc vô cớ như coan gái có lẽ sẽ bị khép vào coan chai nhu nhược :rang:

online_love75
18-05-2007, 01:55 AM
con trai lớp tui bị điểm kém và trong khi làm mất mũ và sợ bố mẹ đánh cũng khóc kinh khung lun

nhOc_vn
18-05-2007, 03:57 AM
con zai khóc ư ? Có j' đâu
mình là con người mà, cứ khóc cho hết nỗi bùn (miễn là đừng bị gọi là mít ướt là được rùi)

laphungtienmc2
18-05-2007, 11:10 AM
Tất nhiên con trai cũng là người mà, thé thì cũng phải biết khóc chứ, chỉ có cái là khóc ntn thôi, chứ lu loa lên thì mất mặt đàn ông lắm! :D

vui tinh
18-05-2007, 11:13 AM
tớ ngài nào cũng khóc ! kô khóc kô chịu được :rain: :khocnhe: như hồi nãi , mứi cách đây mấy phút nhá !! vừa khóc song :so_funny:

boy_8xpro
18-05-2007, 11:15 AM
KON TRAI CŨNG LÀ KON NGỪ NÊN TẤT NHIÊN LÈ PHẢI BÍT HÓC CHỨ,NHƯNG ĐÃ LÈ BOY THIX SỰ THÌ PHẢI TẬP "HÓC TRONG LÒNG""ANH HOK THỂ HÓC TRƯỚC MẶT EM" :rain: :rain:

tớ ngài nào cũng khóc ! kô khóc kô chịu được :rain: :khocnhe: như hồi nãi , mứi cách đây mấy phút nhá !! vừa khóc song :so_funny:

hóc gây thâm quầng mắt,hok đẹp lém:so_funny: :so_funny: :so_funny:

Linnie
18-05-2007, 11:16 AM
con trai khoc rat la de .. va bat cu mot ng nao cung biet khoc va biet cươi.. chi can bon con trai that long yeu mot ng nao do.. khi biet dc ng yeu cua minh doi chia tay, hay cheating thi cung phai khoc nhu ai...... ngay ca GOD cung biet khoc huống chi la bọn đàn ông.. ai noi ko khóc la xạo xự... hehhe am i rite?..

vui tinh
18-05-2007, 11:18 AM
boy: tớ đâu bik :rain: tự nhin mún khóc nà khóc :rain: tại zạo nài tớ cũng mệt mỏi nữa :so_funny:

hoài^_^thương
18-05-2007, 10:36 PM
ày dà cứ lúc nào củm thí hít chịu đựng dc nữa thí phải khóc thì cứ việc khóc ko ai cản ho`ho`:so_funny:

nhinhanhdethuong
18-05-2007, 10:48 PM
nhìn con trai khóc thương hơn con gái nhiều, lúc học lớp 9 thằng bạn mình bị con lớp phó từ chối nó khóc quá trời làm nguyên ngày học đó mình chẳng learn được gì, nhìn nó tội dễ sợ luôn, nhưng sau những giọt nước mắt vội vả đó lại nguyên 1 con sau phá phách

obeyvn
18-05-2007, 11:58 PM
Khi nói đến nước mắt thì ta thường nghĩ đến con gái nhiều hơn ! con trai cũng khóc vậy , các bạn bảo con trai bị đánh không khóc mà cãi nhau với con gái không lại mà khóc , cái gì cũng có lý do của nó chứ : “ có thễ là cu cậu này thích bạn rồi chăng , hoặc uất nghẹn vì mình là con trai cãi không lại con gái mà cũng không thễ đánh con gái …” , con trai thường khóc vì tự ái bản thân nhiều hơn con gái , và có ai đó bảo con trai khóc thương hơn con gái nhiều vì lý do “ con trai ít khóc hơn “ nên mỗi lần khóc bản chất thật của con người mới hiện rõ . Dù gì con trai cũng vẫn phãi khóc
~~~~~~~~~~~~~~~ Chữ Ký ~~~~~~~~~~~~~~~
Đang phấn đấu

.:*SiLeNt_NiGhT*:.
19-05-2007, 02:20 AM
Ọc, seo thý topic nỳ mí đấng mày râu bàn luận sôi nổi dzữ ta :so_funny: Chia thành 2 fe : 1 bên cho là con jai khóc là.... như đàn bà , còn 1 bên là con jai khóc có khi mí gọi là tình nghĩa ! Mình theo fe nào đây ta??? Nói chung là theo cả 2 fe cho công bằng ( sợ bị wa'nh ko có lối dzìa lém ) Nhìu lúc kon jai mah` khóc vì những chuyện nhỏ nhặt tầm thường vô nghĩa kỉu ja^.n hờn vu vơ như kon gái thì đúng là xếp vào loại íu hèn thiệt. Nhưng nhìu lúc nước mắt của kon jai lại khiến ng` kia fa?i suy nghĩ rất nhìu và cảm thông như 1 ng` tình nghĩa. Cí nì thì ít ai hỉu -d.c , trừ fi họ đ.c 1 lần trải qua ^^

thao_nghichngom_dk
19-05-2007, 04:58 AM
hãy khóc khóc đi đừng ngại ngùng... khi cơn đau mang đến thì thằng đàn ông nào cũng khóc giống như nhau :so_funny:

boy_8xpro
19-05-2007, 09:05 AM
hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng :sr: :so_funny: :khocnhe: :20: :crying:

TieuLongNu18932
19-05-2007, 09:25 AM
con trai khoc? co the hoi yeu duoi !nhung trong tinh yeu chang ai la khong khoc ca ! neu buon hay khoc va het len that to de noi buon giam di phan nao !(loi khuyen tran thanh cua 1 ngươi con gai !)

cobenghichngom
19-05-2007, 07:48 PM
oạch....tui thấy kon trai khóc thường xuyên...thằng bạn ngồi kế bên hễ bị gì là nó cứ khóc như mưa...hem bít làm seo hít cứ để cho nó kh0c'....n0a' hít kh0c' 0ai` thì nó lại đè đầu tui ra đành....ác độc

kientapsu
19-05-2007, 08:05 PM
là con trai không bao giờ được khóc
giọt nước mắt này là giọt nước mắt mưa
....
đã bao lần ta tự nhủ: đừng bao giờ nhỏ một giọt lệ....nhưng sao ta vẫn khóc, ta khóc một mình , mượn chút men say để nuốt ngược giọt nước mắt của mình , rồi bất chợt nhớ, bất chợt quên...

Heo_nâu
19-05-2007, 08:35 PM
đó là khi con trai bùn nhất.....:khocnhe: .........hi hi nhưng rất ít khi khóc trước mặt con gai.......con trai dấu kĩ chuyên nì lém......nhưng mà hình như con trai chỉ khóc khi:
- Bị đá nè ^_^ (cái nì cũng khoảng 50% thui):timvo:
- Bạn bè chơi xấu ( cái nì hơi bị nhiều):buctoc:
- Xa một người............:om:
hổng bít có đúng hông nữa :fi: :nhi:

falangfaxom
19-05-2007, 09:55 PM
con trai thi fai khoc thoi tai vi con trai cung co trai tim vạyCo khi con trai yeu mem hon con gai nua đoạ

4+3=84
19-05-2007, 09:58 PM

nói thậ nha con trai chỉ mềm yếu trong tình yêu thui :so_funny: :so_funny:

falangfaxom
19-05-2007, 10:10 PM
con trai khóc ha?????cung la chuyện bình thường thội.Nhưng mà khòc thì ít thôi tại vì tụi con gái tui rất là đau lòng khi thấy con trai khóc đoá

thuyyen_love_thieulam_
19-05-2007, 10:31 PM
nóa khóc thì đi dỗ nóa đi ,bằng cách.........(ai tâm hồn đen tối hỉu liền àh):so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

woodchick
20-05-2007, 03:38 AM
Nam tử đại hán đại trượng phu , thà rơi huyết chứ nhất định ko chịu rơi lệ :nono: ! Nước mắt là vũ khí riêng của con gái , mình sử dụng làm gì cho mang tiếng ăn cắp bản quyền :clap: