PDA

Xem đầy đủ chức năng : chữa cháy đi chị em

baobinh_pal
10-05-2007, 02:12 PM
sắp đến ngày các bà mẹ rồi , bb muốn dành cho mẹ một sự bất ngờ nhưng ko biết làm cách nào mọi người có thể cho bb ý kiến gì ko
bb sống xa gia dình từ nhỏ lền ko biết cách để bày tỏ tình cảm của bb với bố mẹ , hơn thường ngày mình và mẹ cũng ko hay ngần gũi lắm lên bb muốn nhân dịp này làm cho mẹ một điều gì đó thật đặc biệt , mọi người giúp bb nha

blood_omen
10-05-2007, 02:23 PM
mua 1 chai rươu vang....đàm đạo với papa đến sáng...
mua một mặt dây chuyền có ảnh bb trong đó....kiu mẹ hãy nhìn nó mà đùng có bùn vì xa coan nữa nhé :D

cuccungcuabame
10-05-2007, 04:01 PM
mua 1 chai rươu vang....đàm đạo với papa đến sáng...

......Có nghe ngừ ta nói.....ỡ xa gia đình từ nhõ hem H.........:so_funny:

..........Mua card ĐT........gọi dìa tổng đài Diệt Nem........tặng bài hát cho mẹ........Gọi cho mẹ đến giờ lên nghe......:lol:

beden0yeu
10-05-2007, 06:42 PM
í kín của CC hay đóa. ^_*
hay là mần 1 bữa tiệc nhỏ trong gia đình rầu nói lời tình cảm của lòng mình.
chúc dzuidzer hén ^_*

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
10-05-2007, 06:47 PM
sắp đến ngày các bà mẹ rồi , bb muốn dành cho mẹ một sự bất ngờ nhưng ko biết làm cách nào mọi người có thể cho bb ý kiến gì ko
bb sống xa gia dình từ nhỏ lền ko biết cách để bày tỏ tình cảm của bb với bố mẹ , hơn thường ngày mình và mẹ cũng ko hay ngần gũi lắm lên bb muốn nhân dịp này làm cho mẹ một điều gì đó thật đặc biệt , mọi người giúp bb nha

1 pó pông, 1 tấm thiệp và không khí ấm em của gia đình :rang:

mún thêm sự bất ngờ đặc biệt thì nên bàn bạc với papa :so_funny: :so_funny:

g_jay
10-05-2007, 06:52 PM
ôm rùi nói "coan iu mẹ nhìu lém "........

10-05-2007, 06:54 PM

lâu ngày ghẹp nại.............đơn giản mờ ý nghĩa thế :so_funny: :so_funny:
nhưng nhìu ngừi hem nói được câu nài :so_funny: :so_funny:

g_jay
10-05-2007, 06:56 PM
Dzậy là dở ùi !!! Cháu nói câu này hoài mừ ngoại. Nghe hông cháu nói cho ngoại nghe nà??????????

10-05-2007, 07:01 PM
ngoại lói nhìu ngừi nói hem được mờ.:rain: cóa nói ngoại nói hem được đâu :so_funny: :so_funny: :so_funny:

hờ hờ......lói đi ngoại nghe :so_funny:

g_jay
10-05-2007, 07:04 PM
GHÉT NGOẠI MÚN CHẾT LUM NÀ. ... hihihih giỡn thui nha ngoại. xã coan lên rùi hổng nói chiện được làm coan bùn quá hà !!!!!!!!!

10-05-2007, 07:09 PM
GHÉT NGOẠI MÚN CHẾT LUM NÀ. ... hihihih giỡn thui nha ngoại. xã coan lên rùi hổng nói chiện được làm coan bùn quá hà !!!!!!!!!

ặc...........nói thì nói chứ gì hem được?? :thatall:

g_jay
10-05-2007, 07:12 PM
Thui coan wa Bacbaphi chơi đây. Ngoại ở lại dzui dzẽ nhá !!!!

10-05-2007, 07:15 PM
Thui coan wa Bacbaphi chơi đây. Ngoại ở lại dzui dzẽ nhá !!!!

ừ......ngoại đi ngủ nhớ koan :so_funny: :so_funny: :so_funny:

g_jay
10-05-2007, 07:16 PM
bi bi ngoại nhá......thương ngoại nhìu..heeeeeeeeeee

baobinh_pal
11-05-2007, 11:55 AM
lâu ngày ghẹp nại.............đơn giản mờ ý nghĩa thế :so_funny: :so_funny:
nhưng nhìu ngừi hem nói được câu nài :so_funny: :so_funny:

bạn nói đúng đấy , ko hiểu sao mỗi khi gần gũi bố mẹ sao mà bb cảm thấy ngại làm sao ấy

g_jay
11-05-2007, 02:20 PM
Chẳng có j mừ ngại bạn à. Iu trước sau j cũng nói. Huống chi , nói ra được khen chứ có phải bị đánh đâu mừ bạn lo !!!!

Mimi_cat ^_@
11-05-2007, 08:45 PM
Nói mấy lời yêu thương như " con yêu má nhiều " chắc là hơi khó đối với một đứa con sống xa nhà đó. Chắc là you ngại lắm hả. Nếu ngại thì tui bày cách cho
Mua một món quà nhỏ , sáng sớm đặt trước cửa nhà cùng với một bó hoa và chiếc thiệp ghi những lời chúc. Đợi tới khi mẹ ra mở cửa. Đọc được tấm thiệp thì you hãy ra chào mẹ. Như vậy vừa đỡ xấu hổ lại vừa gây một sự bất ngờ cho mẹ.

arrive_vietnamese
11-05-2007, 09:30 PM
cai j ma bb thay no y nghia i chu chien nay la cua 2 me con , hoi tui sao tui bit dc

be con
12-05-2007, 04:19 AM

câu nì nghe chí lý lém ah'
thử điiiiiiii bạn ui