PDA

Xem đầy đủ chức năng : First love..### hurt my MIND !!!

_wander_
08-05-2007, 07:49 AM
hết , cho hết luôn đi....
muốn type nhiều,nhiều cho đỡ cái cảm giác đó nhưng giờ hết hứng rồi
ko muốn type nữa.........chẳng muốn nghĩ đến nữa...
mai rỗi e sẽ type, đầu óc giờ trống rỗng hết rồi.
anh bảo buồn vì em à? thế anh nghĩ rằng chỉ có anh buồn thôi sao? vì ai mà em phải onl vào lúc này, tại anh chứ ai? em hết nơi để đi rồi, còn mỗi onl là niềm vui cuối cùng thôi
vậy mà anh bảo là em lại onl_em làm cho anh buồn nhiều
mặc kệ anh ! em chán nghĩ lắm rồi, anh cứ ở bên đó mà chơi đi,khỏi về,sinh nhật anh mà, cứ ở bên đó mà vui chơi thoải mái, cho dù ko có em ở đó.
em chán lắm rồi ,mệt mỏi... P cùng ngày sinh vời anh đấy ,thú vị đó chứ nhỉ !làm ơn để em yên nốt tối nay đi !em sẽ vô nhảy au....chả cần anh phải cản đâu !!!

_wander_
09-05-2007, 09:20 PM
anh ngốc lắm
P ở cùng với em thì sao?, đi đâu làm gì là quyền của em... chả việc gì anh phải làm thế cả
vì em mà anh phải trốn bác về nhà à
dù gì cũng cám ơn anh đã nghĩ đến em lúc ấy
tất nhiên là em buồn chứ,món wa` em làm tưởng sẽ ko tặng cho anh nữa đâu
10h30hôm đó anh mà ko về thì đừng có đợi đến ngày hôm sau
cho dù anh đã định sáng hôm sau sẽ đưa em đi chơi...
em sẵn sàng quên anh đấy!mọi điều chẳng có gì là ko thể cả wan trọng là do lý trí của ta thôi.

Lại bùn rồi , naytuj nó bận việc hết, định onl 1 chút... chỉ 1 chút thôi mà au lại đang nâng cấp, hichic. biết làm gì bây giờ nhỉ? Hay đến chỗ anh chơi vậy? mà thôi, đi linh tinh chút cho đỡ buồn,lâu ko chơi rồi...

_wander_
25-05-2007, 09:42 PM
17/5 :quyết định bỏ au
hứa với anh rồi...
anh bảo mỗi lần ngồi bên cái computer là wen hết mọi thứ luôn
và thế là anh giận...><
anh muốn em chú ý vào học à? khó đây !!!

cảm giác đang dần xa cách...
I see!
em hiểu là anh nói yêu em hơi sớm mà, vì thế em cũng chả đặt hết niềm tin vào anh
chỉ là trò vui thôi
thế nên khi anh thấy con tim mình đang hướng về nơi khác thì cứ đi đi, kệ em, em chẳng cần anh đâu, khỏi áy náy làm gì, người em cần phải là 1 người yêu em thực sự chứ ko phải là trong 1 chốc rùi đi.
anh đừng cố để yêu em, như thế trông anh càng đáng ghét trong măt em thôi
sống thật với lòng mình sẽ tốt hơn đấy !