PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh nhớ em... anh nhớ em... anh nhớ em.

lloricj
06-05-2007, 12:06 PM
khi anh yêu em , niềm vui của em là điều mà anh phải gìn giữ , nỗi đau của em là nỗi đau của anh . nỗi đau .nỗi đau. nhưng nỗi đau của anh chỉ là của riêng anh mà thôi . anh không muốn em biết . anh hiểu rằng em cũng sẽ đau buồn vì anh . thật sự không nên như thế , không nên chút nào . hãy kể câu chuyện buồn bằng giọng điệu vui tươi . yêu là thật , là không giấu giếm . nhưng không muốn làm em phải khổ tâm . vì thế , anh đến với em bằng niềm vui . nỗi buồn sẽ được giấu kín . mãi mãi giấu kín . em đau khổ , và em muốn anh đau khổ cùng em . không tốt nhưng em không đáng trách , vì nếu em không yếu đuối thì anh ở bên em mà làm gì . nỗi đau của anh cùng nỗi đau của em sẽ làm anh thê thảm hơn nhiều lần . nhưng thê thảm thế nào cũng được . vì em ... tôi muốn nói thế với nó . tối đã nghĩ là tôi sẽ nói ... nhưng nói ra để làm gì . để nó lại như tôi . đau khổ một mình chỉ vì không muốn ích kỉ . thôi thì hãy để riêng tôi giữ gìn nỗi đau cho chúng tôi mà thôi .

cái nì sẽ chứng minh con trai cao thưọng hơn con gái. mấy bà chỉ là đồ ích kỉ. tham lam mà thôi. muốn đạp cho phát quá....

baobinh_pal
06-05-2007, 04:02 PM
ông này ăn nói kì quá à , tự dưng ơ đâu chạy lại nói muốn đáng tụi này là sao

online_love75
06-05-2007, 05:41 PM
câu cuối hơi bị quá đáng đó nghen
con trai còn quá đáng hơn
suốt ngày làm con gái đau khổ

Bé Thật Ngốc
06-05-2007, 05:56 PM
cha này vô duyên thiệt, tự nhiên ở đâu vào đây đặt ra mấy câu tằm bậy rùi nói là bằng chứng..

cuccungcuabame
06-05-2007, 08:04 PM
........Hok được đánh phụ nữ dù chỉ là 1 cành hoa......hem nin đạp Chủ Nhà oai.....:lol:

lloricj
06-05-2007, 10:34 PM
nói giề ! ngon vô đây ! mún ăn đạp hả ! cho liền ! con trai con gái giề cũng đạp hết . >" <

Snow Man
06-05-2007, 11:22 PM
chết tên này rùi vô room này mà đòi uýnh chủ nhà là ko xong chắc cứu hông nổi đâu tự lo liệu hen chạy thoai :chayle: :chayle:

boy_8xpro
06-05-2007, 11:38 PM
ngừ dzô dziên sẽ gặp ngừ dzô dziên,lè boy hok được chửi girl như thí,50% thế giới là girl,mún bị hội đồng hả "ngừ dzô dziên":so_funny: :andon: :kaka:

chéc thèn nì mới bị bồ đá nên nêu 2 chữ :"hận girl" đây mà ,lèm nhớ tommy kaka hận đời we :so_funny: :so_funny:

x0x_angellover_x0x
07-05-2007, 06:44 AM
ngừ dzô dziên sẽ gặp ngừ dzô dziên,lè boy hok được chửi girl như thí,50% thế giới là girl,mún bị hội đồng hả "ngừ dzô dziên":so_funny: :andon: :kaka:

chéc thèn nì mới bị bồ đá nên nêu 2 chữ :"hận girl" đây mà ,lèm nhớ tommy kaka hận đời we :so_funny: :so_funny:

anh zai nói đúng nè!!!
hok được chữi con gớ , chữi con gớ là chữi mẹ cũa you..... hahaha:so_funny: :so_funny: :so_funny:

Mr.Chuym
07-05-2007, 08:14 AM
NHớ cũng chỉ là nỗi nhớ
Nên để trong lòng mà lâu lâu lấy ra chơi :so_funny:

Miss.Ka
08-05-2007, 09:45 AM
chị em đâu ! lôi chủ nhà ra! đạp cho vài cái ! để tui đi gọi thêm lực lượng ! 789 đâu......

NHớ cũng chỉ là nỗi nhớ
Nên để trong lòng mà lâu lâu lấy ra chơi :so_funny:

anh là chủ đi ! anh cũng là dòng họ nhà em mà :so_funny:

bé học yêu
13-05-2007, 09:57 PM
nói giề ! ngon vô đây ! mún ăn đạp hả ! cho liền ! con trai con gái giề cũng đạp hết . >" <

Thui chết rùi cả nhà ơi ông này điên vì tình roài !!!!!!!!!!!!!

arrive_vietnamese
14-05-2007, 01:33 AM
quá đáng nghẹn có khi nào mấy người đứng trên phương diện là một đứa con gái chưa

cu_co_van_0977774506
14-05-2007, 04:26 AM
Một ngôi sao vừa rơi
vụt tắt trên bầu trời
hay là tên người ấy
vụt tắt ở trong tôi ?

Vẫn thấy trên bầu trời
có muôn vàn sao sáng
mà ở trong lòng tôi
như một hành lang vắng

Một ngôi sao vừa tắt
bầu trời vẫn không buồn
sao tên người ấy tắt
trong lòng tôi cô đơn ?

(Puskin)

Vô tình anh gặp em
Rồi vô tình thương nhớ
Đời vô tình nghiệt ngã
Nên chúng mình yêu nhau

Vô tình nói một câu
Thế là em hờn dỗi
Vô tình anh không nói
Nên đôi mình xa nhau

Chẳng ai hiểu vì đâu
Đường đời chia hai ngả
Chẳng ai có lỗi cả
Chỉ vô tình mà thôi

Vô tình suốt cuộc đời
Anh buồn đau mải miết
Vô tình em không biết
Hay vô tình quên đi

Conan_Raito
14-05-2007, 04:39 AM
em nhớ anh, em nhớ anh, em nhớ anh :D
:haha: :haha: :haha:

hoangtucanthi
14-05-2007, 06:48 AM
chời, sao lại nói con gái như thế, cũng tuỳ người thôi chứ..........cứ bìn tĩn nào , hehe

aotrangvotinh
14-05-2007, 08:07 AM
tròi vơ đũa cả nắm như zay hã không ổn à nha, nom lại mình cái coi :ham: đúng là không bìn thường :so_funny:

lloricj
14-05-2007, 09:15 AM
em nhớ anh, em nhớ anh, em nhớ anh :D
:haha: :haha: :haha:

xạo quá ta . nhìn cái mặt bít là nói xạo rùi . em lại gần là anh uýnh đó . thiệt đó . :box:

nhưng sao bỗng thấy đau lòng quá.

xxxx
14-05-2007, 09:29 AM
nè nè hok phải ai cũng dzậy đâu nha!đừng quơ đũa cả nắm ko tốt đâu

lloricj
14-05-2007, 09:37 AM
dám cá là ai cũng vậy hết á.

xxxx
14-05-2007, 11:18 AM
sao chắc cú vậy?bít về con gái được bao nhiêu nè?

Conan_Raito
14-05-2007, 11:56 AM
xạo quá ta . nhìn cái mặt bít là nói xạo rùi . em lại gần là anh uýnh đó . thiệt đó . :box:

nhưng sao bỗng thấy đau lòng quá.

thì mình có nói là nói thật bao h đâu, kh thấy mình lăn ra cười à :D.......cũng may là chưa có lại gần :D

sao lại đau lòng vậy :D, vì con gái à :D, khổ ghê đó :D

lloricj
14-05-2007, 12:13 PM
gởi xxxx : biết đủ để tự tin bởi những gì mình biết
gởi conan raito : làm người ta đau lòng nhiều quá rồi. mình cũng nên trả giá đôi chút. ^ ^

Conan_Raito
14-05-2007, 12:14 PM
Làm ai đau lòng vậy :D, thì đi dỗ ngọt nó đi :D

lloricj
14-05-2007, 12:32 PM
hì ! ^ ^ !...................

3_lotai_choi
14-05-2007, 12:56 PM
nhảm nhí .............:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

xxxx
14-05-2007, 01:07 PM
xì!vậy nói đi!bít bao nhiêu về con gái chứ?

lloricj
14-05-2007, 09:29 PM
nhảm nhí .............:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

ờ ! nhảm nhí thật ! :cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh:

lloricj
14-05-2007, 09:48 PM
xì!vậy nói đi!bít bao nhiêu về con gái chứ?

biết bao nhiêu thì sao nói ra hết được chứ . nội tâm của con gái rất khó nắm bắt mà . nhưng theo fly . khi con gái yêu một người con trai không hẳn là vì người con trai đó hiểu được mình mà vì mình hiểu được người con trai đó. khả năng nắm bắt nội tâm của con gái tốt hơn con trai rất nhiều. đồng cảm và hạnh phúc khi được đồng cảm. nghe thật đơn giản nhưng không phải cô gái nào cũng làm được...con gái có thể thấy được những hành động rất nhỏ nhặt mà con trai làm cho mình , con gái vui và hạnh phúc , đó là đồng cảm . nhưng con gái cũng dễ dàng nhận ra một chút do dự của con trai khi quyết định một chuyện về mình. như vậy cũng là đồng cảm và con gái thấy buồn , khổ đau. và xù con trai. ^ ^
một phần nhỏ trong những gì fly hiểu về con gái. đúng hay sai nhỉ ? ^ ^!