PDA

Xem đầy đủ chức năng : vì một cảm tình thoáng wa của anh mà khiến trái tim em tan nát

tieukit
05-05-2007, 02:11 AM
mình đã yêu một người và yêu rất nhìu người đó cũng yêu mình nhưng đó chỉ là tình cảm thoáng wa của người ta à but người ta có hĩu điều đó khiến tim mình vỡ tan.những câu nói của người ta mình đều nhớ vẫn khắc sâu vào tim,giờ đây người ta mún đi mún bỏ rơi mình mình cảm thấy sốc sốc thật nhìu đã khóc rất nhìu ùi nhưng nổi đau kô vơi bớt tí nẹo
.bây giờ người ta chỉ bít nói x lỗi nhưng anh ui giờ xin lỗi thì đc gì em kô cần đâu.có lẽ thời gian sẽ làm mình wen anh nhưng mình sẽ lun khắc mãi kí ức nì trong tim.và dù sao em cũng mún nói em yeu6 anh nhìu anh anh trường ui:bicycle:

lovelycat303
05-05-2007, 02:18 AM
Trùi uiiiiii !
Đời là thế:so_funny: :so_funny:
Nói đùa thôi bạn ơi nếu người ta " yêu " bạn kiểu đó thì hãy cố quên đi không đáng đâu , đồng ý quên không phải dễ :thatall: nhưng bạn hãy tự an ủi là bạn đã sớm biết được cái " tính cảm thoáng qua " kia chứ không để sau này càng tai hại hơn nữa

trang_9x
05-05-2007, 02:56 AM
mình cũng nhu bạn vạy nè mình cũng khóc thật nhiều rồi cũng sẽ wen dc. nhau thôi
dùng bùn nũa:bicycle: :slider:

tieukit
05-05-2007, 02:57 AM
ùa ai cũng nói là kô dáng , và đúng là wen cũng khó thật.nhưng mình thank bạn nhờ bạn mà mình thấy tự tin hơn vì mình đã tự tìm ra cách đề an ủi bãn thân.chúc bạn gặp hạnh puc trong tình yêu

tymyty
05-05-2007, 03:37 AM
trời ơi !!!
Coan trai kiểu đóa thì quên đi choa ràu, đừng pun` làm ji` cho mệt bạn à
Cố quên người ta đi !!!!!
Chúc bạn sẽ dzui dzẻ hơn hen !!!! Và kiếm được một người thật sự xứng đáng dzới tình cảm của bạn !!!!

matnasat
05-05-2007, 03:50 AM
nói chung là người đó chưa xác định được tình yêu là gì......thời gian sẽ xóa đi tất cả

hoa_nhodn
05-05-2007, 04:11 AM
Hãy coi đó là 1 kỉ niệm đẹp trong quá khứ, kỉ niệm thì sẽ mãi vẫn là kỉ niệm thôi.
Hãy sống cho hiện tại và tương lai. Chúc bạn hạnh phúc

tieukit
05-05-2007, 06:57 AM
thank mấy bạn nhìu ùa có lẽ cũng chỉ là qk thui.mình sẽ cố vượt wa để người ta thấy kô có người ta mình vẫn sống tốt

x0x_angellover_x0x
05-05-2007, 08:12 AM
:byebye: :byebye: :byebye: hãy nói "good bye my love"

phương_19
05-05-2007, 09:33 AM
thôi bạn đừng buồn nữa , có thể sau này bạn sẽ gặp được người còn hay hơn anh ta thì sao, Hãy cười lên nha

boy_8xpro
06-05-2007, 01:13 AM
hãy khóc đi hãy khóc đi đừng ngại ngùng :so_funny: :khocnhe::meo: