PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật kí mèo con ...........!!!!!!!!!!!!!

3_lotai_choi
03-05-2007, 01:16 AM
: .........Lâu rồi , hôm nay lại bắt đầu viết NK 1 tí , cho lòng nó thanh thản , bắt đầu từ hôm này chứ nhỉ :5: .

.. Tối qua , con Cún làm cả nhà hết hồn vì cú ngã lộn nhào từ trên ghế ''giám đốc '' xuống đất . Không aj hỉu chuyện gì xảy ra , nghe tiếng '' rầm '' chạy vào . Ôi trời ! . con bé nằm sóng xoài trên nền nhà . máu ở cổ chảy ra 1 vũng ở nền nhà . cả nhà 5 người chạy như ong vỡ tổ , Cuống hết cả lên , Ko biết fai giải quyết thế nào . Cuống quá , chạy sang nhờ bà hàng xóm gọi 03 đến , hjc , Mình nhìn thấy máu thì ko còn biết trời đất gì nữa , choáng quá , suýt ngất :meo: . Vào bệnh viện , may quá , phù , chỉ phải khâu 4 mũi , rùi đc về . Khổ thân con Cún , nghịch quá , ko bít là sau vụ này nó có chừa ko đây

Mây hôm nay , buồn quá , đâm ra , ko có chuyện gì là vào đầu đc , chẳng làm đc gì hêt . Cậu ơi , cậu đừng bán nhà nhé , Nơi đó là nơi cháu sinh ra và lớn lên , sống 18 năm trời ở đó , Cháu chỉ muốn sau 5 năm học trên đất người , khj trở về , vẫn đc sống trong ngôi nhà thân yêu đo , với khu tập thể yêu dấu , những người hàng xóm tốt bụng , đã thương yêu cháu suốt tuổi thơ buồn của mình .

..Rồi lại còn chuyện anh K có người ju mới nữa chứ . Dù ko ghen , ko hận , nhưng ko vuj , đó là gì chứ . Em thấy ghét bản thân mình thế :thatall: , vì cái gì chứ . Rồi em tự nhủ , mình ko nên đi tìm hạnh phúc ở đâu xa cả , bởi biết đâu hạnh phúc ngay bên cạnh mà mình ko biết đó thôi . .........Giờ thì em hiểu , anh chưa phải là hạnh phúc của em , Anh hãy cố gắng hạnh phúc với aj đó mà anh đã chọn kja nhé anh . Mãi chúc phúc cho anh :huglove:

....Anh Kju mấy ngày nay ko online , sốt ruột quá . Ảnh bảo , đừng ở đây nữa , về VN anh xjn việc cho mà làm , Mình cũng muốn về , ko muốn ở trên đất này nữa , Nhưng rồi , về thì sẽ ra sao , mới đi đc 2 năm , mà đã về , Người ta sẽ nghĩ sao cơ chứ , cám ơn anh Kju nhe s, em sẽ cố gắng ở lại học anh ạ . 3 năm nữa , em về .

........Hè năm nay , ko đc về VN rồi , lại khóc , ko còn gì buồn hơn , 1 sự việc vô cớ , mệt mỏi ,

.~*Bơ Vơ*~.
03-05-2007, 09:18 AM
hì type NK cùng ss mèo coan nào ^^

Ngài hum ni iem chẻng có rì đek bik đâu ss ạ ^^ Ngược lại hơi bùn tí , vì chuyện học hành đó mà...Chuyện mưôn thủa :so_funny:

Iem cũng như ss , iem thix VN thân iu của mình hơn. Zù sao đó cũng là nơi iem sinh ra , lớn lên ở đó , iu nhém í ạ :D. Kô bik khi nào iem mới được về lại vn nhể ss. Mà ss quê hà nụi hử ??. Khi nào về , rủ iem về cùng nhá :so_funny:. Có iem có chị vui hơn , Chứ iem mà về một mình sợ vãi tè lun. Kô quen đừng mà

3_lotai_choi
03-05-2007, 09:27 AM
.......Nhóc iu của ss đóa hã , ok thui , Cóa gì chị em ta cũng ..........ale hấp , tung hoành hén .
Hum nai , ss cũng bùn vô đối lun
Vì chuyện gì , ss vừa kể cũng nhóc đó
ông hâm

haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ngộ quá

con chó nhà bạn ấy mà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:
đó là con iem tui , hem fai con C dâu , bịt danh nà Cún mờ , hem hỉu hở ss:so_funny:

3_lotai_choi
03-05-2007, 12:24 PM
TRong ngày , nhận đc tjn bùn qué
Ôi , Kju của em ơi , anh làm sao thế hả . Em ko hiểu , Kju làm gì nữa , Kju làm thế để làm gì cơ chứ , tại sao Kju làm vậy
Tự nhiên , thấy Kju xa lạ với em quá , Kju ạ ,
Kju khác xưa quá . Hay tại Kju lớn , Kju trưởng thành rồi , và Kju trở nên như vậy
Nghe Kju kể chuyện đó . em đã không thích rồi . Vậy mà , Kju đã tự đánh đồng mình với những người như thế rồi đấy Kju ơi .
Haỹ trở lại là Kju của ngày xưa đi .
Vẫn phải cười và vuj tính nhé , Nhứng đừng như thế này thêm 1 lần nào nữa . Đừng có tâm niệm câu nói của em như thế . Đừng có nghĩ ĐNCM như thế ,
................quay lại đi Kju:meo:
:timvo: